[Funland] Làm sao để lấy vợ xấu?

Mít tố nữ

Xe tăng
Đẹp không phải cái tội. Mà là thỏi vàng ròng. Con gái mà vừa xinh vừa học giỏi lại khéo cả cầm kỳ thi họa, lại được dạy dỗ có văn hóa đầy đủ, thì trừ khi quá thiếu may mắn, còn lại thì sẽ thành nữ VIP, thành phu nhân các đại gia cho đến đệ nhất phu nhân.
Đẹp là vàng. Trí tuệ, văn hóa, kỹ năng sống, trải nghiệm sống mới là cái két an toàn để giữ vàng.
Chỉ đẹp thôi thì làm cave có khi chưa chắc đông khách.
Thực ra, sống một cuộc đời bình thường vẫn là bình yên và hạnh phúc nhất, chả mong gì thành phụ nhân đại gia với VIP đâu cụ. Cứ học hành đàng hoàng thì đã là tầng lớp trung lưu trong xã hội rồi, thêm chồng đẹp vợ xinh, con cái ngoan ngoãn nữa là vẹn tròn.

Kiên Khùng

Xe điện
Thực ra, sống một cuộc đời bình thường vẫn là bình yên và hạnh phúc nhất, chả mong gì thành phụ nhân đại gia với VIP đâu cụ. Cứ học hành đàng hoàng thì đã là tầng lớp trung lưu trong xã hội rồi, thêm chồng đẹp vợ xinh, con cái ngoan ngoãn nữa là vẹn tròn.
Là dễ chịu nhất đấy!
Nhưng thường đã đẹp lại giỏi giang lại thanh cao, thường chẳng hề ít tham vọng. Sóng lòng dữ hơn sóng bể Đông.
Thế mới thành chuyện!

Chu An

Xe điện
Đã bất tài phải lấy vợ xấu, lại thêm cái tính rất xấu nữa đó là không có được suy nghĩ tốt về gái đẹp. Trong đầu lúc nào cũng nghĩ rằng gái xinh nó sẽ chổng mông ra cửa. Hẹp hòi, nông cạn, bẩn tính, ngu đần đến thế thì chẳng trách chỉ có 1 đường binh duy nhất là lấy vợ nhan sắc ngang với Chung Vô Diệm.

Phụ nữ xinh thì lại thường đc ông trời ban cho một kết cấu đẹp, các chức năng cần có của một phụ nữ thì luôn đầy đủ và hoạt động trơn tru. Họ đa phần dễ thụ thai, sinh nở thuận lợi, chăm sóc con rất khéo. Ngay cả đứa trẻ sơ sinh cũng sẽ quấn mẹ hơn nếu như mẹ nó đẹp. Những người phụ nữ đẹp luôn là phần thưởng cho những người đàn ông mạnh mẽ, tài giỏi, thành công nhất định ở 1 khía cạnh nào đó trong cuộc sống. Nếu số đen đủi, chẳng may họ rơi vào tay 1 gã đàn ông bất tài, vô dụng, ngu ngốc thì việc họ tìm cách giải thoát cho mình là điều đáng hoan nghênh. Họ cần phải hợp tác với những đàn ông thực sự để góp cho đời những lứa F xinh đẹp, giỏi giang, tốt bụng như cha mẹ chúng.

Dan du an

Xe ba gác
Cái này thì tranh luận cả ngày. Tóm lại, ông nào lấy thì sẽ hiểu. Còn không thì chỉ đoán mò kiểu xấu kết cấu đẹp.... Nói chung là vô cùng.

Kiss The Rain

Xe tải
Em hỏi thật, theo các cụ thì tự mình vấn lòng mình thế nào để chấp nhận vui vẻ lấy vợ xấu?

Em chắc là các cụ cũng thấy nhiều rồi, quanh em cũng có. Zai rõ đẹp zai giỏi giang và lấy vợ xấu. Mà không phải bố giàu đâu nhé.
Lấy vợ chỉ mỗi vì xinh thì cụ có dám rước 1 em làm gái về làm vợ không? Em khó hiểu câu hỏi của cụ.

Kiên Khùng

Xe điện
Em hỏi thật, theo các cụ thì tự mình vấn lòng mình thế nào để chấp nhận vui vẻ lấy vợ xấu?

Em chắc là các cụ cũng thấy nhiều rồi, quanh em cũng có. Zai rõ đẹp zai giỏi giang và lấy vợ xấu. Mà không phải bố giàu đâu nhé.
Ăn khoai thì mợ chọn củ nhìn cân đối đẹp đẽ hay chọn củ béo bùi, thơm ngọt, dù hình dáng xấu xí quăn queo?

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em tin chắc Gấu nhà Trần Đoành. đẹp + ngon hết nước chấm ;))

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com

Bên tàu hàn nhật vợ xấu cũng chả có mà lấy kìa cụ êi
Viet rồi cũng thế thôi
Cơ mờ lấy đc chắc gì đã ở đc
Đi ra di vào thấy xấu quá, xấu đau xấu đớn, cũng sinh bệnh :D

Thích Nói Phét

Xe điện

Lấy vợ xấu để cặp bồ :)) ai rảnh quá nha, 30 tết đào bài này lại vậy;)

pesung

Xe hơi
E ra tết chuẩn bị lấy vợ xấu đây, chuẩn là bất tài, 1 phần áp lực gia đình giục giã quá khủng khiếp, nếu theo kiểu chửi mắng thì e chả sợ, mà toàn theo kiểu đa sầu đa cảm dọa sống dọa chết cơ, cứ ngồi nói chuyện đc 1 câu là 2 cụ khóc dấm dứt, gặp ai cứ nói đến là khóc, đến sợ :)) làm cho mình cũng kiệt quệ tinh thần ko còn đủ kiên nhẫn tán gái nữa mặc dù đang có vài mối ổn, chốt đại 1 em cưới luôn nên tết này các cụ tươi tỉnh hẳn lên, Chốt lại là báo hiếu :))

Sent from M2102J2SC via OTOFUN

CuongNguyenPhuc71

Xe container
E ra tết chuẩn bị lấy vợ xấu đây, chuẩn là bất tài, 1 phần áp lực gia đình giục giã quá khủng khiếp, nếu theo kiểu chửi mắng thì e chả sợ, mà toàn theo kiểu đa sầu đa cảm dọa sống dọa chết cơ, cứ ngồi nói chuyện đc 1 câu là 2 cụ khóc dấm dứt, gặp ai cứ nói đến là khóc, đến sợ :)) làm cho mình cũng kiệt quệ tinh thần ko còn đủ kiên nhẫn tán gái nữa mặc dù đang có vài mối ổn, chốt đại 1 em cưới luôn nên tết này các cụ tươi tỉnh hẳn lên, Chốt lại là báo hiếu :))

Cô ấy yêu kụ là nhà ổn ợ...

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com

Thế em ko hiếu bằng cụ, lúc ấy bà em còn nằm lăn nằm lộn ra nhà cơ, hôm ăn ở nhà mấy anh chị em.