[Thảo luận] Lái xe tố CSGT Mê Linh vi phạm (Vu của Đức Thịnh)

Trạng thái
Thớt đang đóng

hanh_bk

Xe tải
Website
bkns.vn
Có cụ nào quen với bên báo thanhnien.vn hoặc tuoitre.vn không ạ. Em thấy 2 báo này là hay có bài điều tra về CA nhất, cụ nào mà mời họ tham gia cùng vụ này thì em nghĩ sức lan tỏa sẽ lớn hơn rất nhiều.

bentley8

Xe điện
Cháu không đọc hết 35 trang, nhưng ủng hộ cụ thớt làm mọi việc đều đúng, từ đầu đến cuối. Đả đảo xxx làm láo đòi ăn bẩn.

Qua Cơn Mê

Xe tải
Thêm một việc làm đáng hổ thẹn của CSGT Hà Nội , haizzz ...

Honda Odysey

Xe hơi
Cụ giỏi quá,đọc bài của Cụ kinh nghiệm đi đường của em .......lên trông thấy

LongPajero

Xe đạp
Có cụ nào quen với bên báo thanhnien.vn hoặc tuoitre.vn không ạ. Em thấy 2 báo này là hay có bài điều tra về CA nhất, cụ nào mà mời họ tham gia cùng vụ này thì em nghĩ sức lan tỏa sẽ lớn hơn rất nhiều.
Khi có thông tin cần cung cấp cho Tuổi Trẻ một cách nhanh nhất, hoặc có những góp ý "nóng" cần Tuổi trẻ khắc phục ngay, bạn đọc vui lòng gọi cho chúng tôi số 08 9971010 hoặc 0918033133.

getzbac

Xe tăng
Chúc cụ chủ thành công

Chỉnh sửa cuối:

hanh_bk

Xe tải
Website
bkns.vn
Cụ này bên tuổi trẻ hay có người nhà bên đó ạ. Cụ xem 35 trang rồi đó, cụ xem có thể tham gia vụ này cùng các anh em OF được không ạ. Quan điểm của em là cái gì đúng thì phải bảo là đúng, CA cũng là 1 người được nhà nước giao nhiệm vụ thực thi luật chứ không phải bố của dân. Vì thế nói thật thấy những vụ như thế này em ức chế lắm.

Khi có thông tin cần cung cấp cho Tuổi Trẻ một cách nhanh nhất, hoặc có những góp ý "nóng" cần Tuổi trẻ khắc phục ngay, bạn đọc vui lòng gọi cho chúng tôi số 08 9971010 hoặc 0918033133.

Dai Anh

Xe đạp
E buồn nhất là dân mình thấy CA như sợ cọp. Các cụ có để ý trong clip e quay e có nhờ mấy người ra chỗ e để nhờ làm chứng thế mà nhìn thấy CA sợ như cọp, té mất, còn lại tầm chục người đứng quanh đó chỉ xem, chả ai dám nói gì.
Nhớ ngày mai lên Mê Linh làm việc Thịnh không nên lái xe và đi loại xe khác thật bí mật lên nhé, đề phòng chúng nó chơi bẩn, cận thận không thừa oke, đi 3-4 anh em càng tốt, cần gì hô hào anh em đi hỗ trợ thêm cho máu

tage11

Xe buýt
Website
www.lenam.com.vn
Em thấy báo chí cũng đang rùng beng vụ này rồi các cụ ạ. Chúc cụ Thịnh chiến thắng nhé.

cutrongxoay

Xe tải
Luơng xxx cũng là do thuế người dân đóng góp mà bị đối xử thế này. Vụ này bác cứ làm đến cùng, cần anh em ủng hộ gì thì cứ nói nhé. Em cũng nóng lắm rồi đấy.

Dai Anh

Xe đạp
Em đến là bó tay, chuyện rành rành như thế mà vẫn cố bênh nhau được. Đã thế mình càng phải làm tới nơi tới chốn cụ ạ. Nếu cứ thế này thì thượng bất chính hạ tắc loạn thôi.
Thực chất là nó loạn lâu rồi cụ ạ, điển hình là cướp đất của dân diễn ra khắp cả nước

mr.ken_no1

Xe container
Ủn phát nữa lên cho nó nóng ạ
Có thêm thông tin gì mới chưa cụ Thịnh
p/s: Sau khi đại thắng em sẽ bắt đền cụ vì cái chữ ký của cụ. Em đã gác kiếm được 5 năm rồi, bây giờ tự nhiên lại vào web của cụ, mất toi cả buổi sáng và buổi chiều. Xem các pro đánh tự nhiên lại tái nghiện AOE :D

vietanhhau

Xe máy
Nhớ ngày mai lên Mê Linh làm việc Thịnh không nên lái xe và đi loại xe khác thật bí mật lên nhé, đề phòng chúng nó chơi bẩn, cận thận không thừa oke, đi 3-4 anh em càng tốt, cần gì hô hào anh em đi hỗ trợ thêm cho máu
Súg ốg đạn dược đủ cả rồi chờ giờ hoàng đạo lên đườg thôi..mog tin cụ khải hoàn trở về;;)

cwise

Xe container
Súg ốg đạn dược đủ cả rồi chờ giờ hoàng đạo lên đườg thôi..mog tin cụ khải hoàn trở về;;)
Dạ theo em tính thì hôm qua là ngày đẹp nhất trong tháng, ngày nay và mai thì kém hơn tí những cũng tạm được.

chuotdong

Xe điện
Em thắc mắc ở chỗ không quá 1,5 dòng nghĩa là minh được ghi tối đa 2 dòng à và còn phải xi nhan cách xa 20 mét nữa, cụ nào cho văn bản đề anh em tham khảo:

"Chiều cùng ngày, tại công an huyện Mê Linh, khi anh Thịnh vẫn khẳng định không vi phạm, một cảnh sát giao thông lại cho biết: "Luật quy định, anh phải ra tín hiệu chuyển hướng ít nhất 20 mét
Trong khi đó, một trung tá cảnh sát giao thông Hà Nội khẳng định với VnExpress, cảnh sát không lập biên bản mà cầm giấy tờ của người vi phạm về là sai quy trình. "Muốn giữ giấy tờ thì phải lập biên bản vi phạm hành chính tại chỗ và nếu người vi phạm không ký thì có thể lấy chữ ký của 2 nhân chứng theo dõi vụ việc từ đầu và có tên tuổi, địa chỉ cụ thể", trung tá này chia sẻ.
Ông này cũng lưu ý, trong biên bản vi phạm hành chính có phần ghi lời khai của người vi phạm. "Lời khai này để cán bộ xử lý vi phạm có căn cứ ra quyết định xử phạt. Do đó, nếu không thỏa mãn với lý do bị xử phạt, người vi phạm có thể ghi ý kiến vào phần này, nhưng không quá 1,5 dòng", cảnh sát này nói."

Nhưng mà cụ chủ cũng nên cẩn thận, tốt nhất là nên đi xe khác lên làm việc, phòng XXX chơi bẩn. Em bị 1 lần XXX Hà Nội, họ gọi mấy thằng "xe ôm" chứng kiến mình không làm gì được

Chỉnh sửa cuối:

Trần Điện

Xe tăng
Điên nhỉ, bọn này cho nghỉ việc thôi, công bộc của dân đây ư. Cụ Thịnh phải cố gắng, chiến thắng anh em phải rót vodka mừng, thuê luật sư đi nói chuyện cụ ạ, cụ cứ đầu tư đi nếu thiếu hô hào anh em trong OF.

ThePhanTom

Xe hơi
Hy vọng ko bị dỡ xuống :|
Cái này sẽ ko bị gỡ xuống đâu! Mình nghĩ Bộ CA sẽ xử kiểu làm gương mà! Hơn nữa nếu đúng là anh THịnh bên GTV thì lực lượng chim lợn đông đảo lắm :)) sẽ gây được sức ép lớn!
Chúc bác Thịnh thành công!

DrHuy81

Xe tăng
Điên nhỉ, bọn này cho nghỉ việc thôi, công bộc của dân đây ư. Cụ Thịnh phải cố gắng, chiến thắng anh em phải rót vodka mừng, thuê luật sư đi nói chuyện cụ ạ, cụ cứ đầu tư đi nếu thiếu hô hào anh em trong OF.
Cụ Trần Điện nói đúng. Cụ Thịnh thuê luật sư đi cho nó hoành tráng.

Trạng thái
Thớt đang đóng