[Thảo luận] Lái xe tố CSGT Mê Linh vi phạm (Vu của Đức Thịnh)

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngựa gỗ

Xe hơi
nên là cho ra ngô ra khoai các cụ ợ; nếu mình đi sai luật mình chấp nhận phạt và nhận lỗi còn người thi hành công vụ sai thì phải chấp nhận xin lỗi. tất cả vì cuộc sống tốt đẹp hơn

robotfpt

Xe tải
Ủng hộ cụ chủ thớt, em cũng là thành viên GTV đấy.

niceshot

Xe container
Cái bọn xxx sao lại dám ngang ngược không cho đương sự ghi ý kiến vào biên bản nhỉ, ngay trong mẫu biên bản cũng có sẵn 2 dòng dành cho đương sự ghi ý kiến (dù 2 dòng là quá ít), như vậy là người thiết kế và ban hành mẫu biên bản đã công nhận quyền này của đương sự. Bọn xxx bẩn này ngu thật.

Hôm tết em cũng bị vụ xxx bắt đi sai làn đường dẫn cầu VT, chú xxx ko cho em ghi ý kiến, nhưng em cương quyết y/c phải để em ghi rõ việc em đường đó ko có biển phân làn nên em ko công nhận lỗi. Em ghi xong thì xxx cũng giật bb định đi nhưng em ko cho đi, cuối cùng xxx phải huỷ bb ấy đấy!

Caytown

Xe hơi
Ủng hộ cụ, phải chiến đấu đến cùng cụ ah. Mong tin chiến thắng!

kieninlove

Xe tăng
Cụ Thịnh này là cụ Thịnh bên GameTV hả???
Cụ có mấy cái clip này rồi thì lo gì, nó lạy cụ như tế sao...

kieninlove

Xe tăng
Đúng rồi! Ai mà biết rõ vậy nhỉ?
Mình còn có đoạn ghi âm CSGT trước khi lập bb dọa mình là: Lỗi này phạt 700k, tuy nhiên nếu mình đồng ý thì "linh động" cho 400k
Mình mở ví ra cho CSGT xem mình cầm đúng 30k trong ví. Đồng chí ấy bảo rằng năm nay là năm ATGT ai cũng như mình (Ý là ai cũng mang 30k như mình) thì chúng tôi chết đói. Có ghi âm đàng hoàng nhé
Mình là mình cầm 30k trong ví và cho CSGT xem thôi nhé (Nhắc lại là chỉ xem thôi nhé) chứ CSGT có đồng ý mình cũng ko chịu mất 30k. Tinh thần óp phơ mà :D
Nhất định ko làm hư xxx
Ơ, thế cụ phải post cả cái clip ấy lên để cho đồng bào mở mang tầm mắt về sư công minh của các cụ xxxx chứ

minhvu-anqueda

Xe máy
thái độ bọn này cực ngán ! nghe chỉ muốn điên .

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Bây giờ xxx đều thế cả, chả hướng dẫn điều hành giao thông mà chỉ nhăm nhe đòi "mãi lộ"

vovanthat

Xe máy
vụ này vui đây hehe
thứ 6 mấy giờ đi thế cụ thịnh ới ời

FFF

Xe hơi
Bây giờ xxx đều thế cả, chả hướng dẫn điều hành giao thông mà chỉ nhăm nhe đòi "mãi lộ"
Cũng là một nghề kiếm cơm mà cụ, có điều họ chú tâm vào mục "kiếm cơm" hơn thôi, :D

nghichnham

Xì hơi lốp
Em cung post len FB rồi. Chúc cụ Thịnh xác định rõ mục tiêu và thắng lợi trở về!

Tokio8x

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Em đang ngồi lót đôi tổ ong ở mông để ngóng và ủng hộ cụ Thịnh trên con đường đòi lại công lý...Cố lên cụ ơi...Quân tử trả thù 10 năm vẫn chưa muộn

mrBui

Xe máy
Cướp ngày là quan....... em nghĩ cùng lắm bên xxx chỉ đưa ra lời xin lỗi là cùng chỉ khổ cụ Thịnh thôi cụ ạ, chúc cụ chiến thắng và ủng hộ tinh thần chiến đấu của cụ, ở cái VN này có đến ngàn đời xxx nó vẫn là thằng mất dậy (xxx bé nuôi XXX lớn..... vòng tròn quy luật) mà nó lại luôn đúng cùng lắm là nhầm và I m sory là hết.

gia doi

Xe điện
minck nói:
Sau khi chiến thắng vụ này, ( em tin là thế ) Cụ Thịnh chủ trì tập hợp toàn bộ OFers tại Mỹ đình để mừng thắng lợi. Và cũng để học tập, rút kinh nghiệm làm đòn bẩy cho những viêc sau này...
Trà đá vỉa hè thôi chứ không phải là (b) mà sợ bị thổi kèn:))
Em có ý kiến thế này:
Cụ tập hợp tất cả bằng chứng ( Bản sao thôi ): Cụ đem đến Địa chỉ: 112 Lê Duẩn- Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội. Tố cáo vụ việc này với lãnh đạo cục...
Mình gõ nhiều nơi, nhiều chỗ thì nó không thể lấp liếm được.
Trường hợp này cụ tố cáo tại địa chỉ trên được: Vì nhóm này đã vi phạm điều lệnh ngành...
Theo em cụ Thịnh gửi bản sao đến các nơi trong chiều nay đi vì khi sáng mai cụ làm việc với xxx Mê Linh rùi. Một tay không thể che hết bầu trời cụ gủi cả cho BCA nữa em nghĩ muốn che cững không hết được. Chúc cụ ngày mai thành công

nghichnham

Xì hơi lốp
Cướp ngày là quan....... em nghĩ cùng lắm bên xxx chỉ đưa ra lời xin lỗi là cùng chỉ khổ cụ Thịnh thôi cụ ạ, chúc cụ chiến thắng và ủng hộ tinh thần chiến đấu của cụ, ở cái VN này có đến ngàn đời xxx nó vẫn là thằng mất dậy (xxx bé nuôi XXX lớn..... vòng tròn quy luật) mà nó lại luôn đúng cùng lắm là nhầm và I m sory là hết.
Xin lỗi thì cũng phải xin lỗi công khai, đàng hoàng. Xin lỗi mồm xuông chả lẽ cũng được sao?

anchibui

Xe điện
Ủng hộ bác chủ....
Bọn này chuyên bắt lạt dân lành... Gặp đúng đối tượng... Như cún con ngay.

Trạng thái
Thớt đang đóng