[Funland] Lại vấn đề hàng xịn ( chính hãng store ), hàng fa ke lộ cộ đánh tráo khái niệm

Zhiguly

[Tịch thu bằng lái]
Bọn súc vật hoàng phúc bán hàng đểu bao nhiêu năm mà vẫn tồn tại đc cũng lạ.
Lâu rồi em mua Hoàng Phúc 1 đôi giày, 1 áo Kappa đểu cả 2, ko rõ do hàng Kappa bản chất đểu hay mua phải hàng Kappa fake nữa. Từ đó cạch mặt Hoàng Phúc, cạch mặt Kappa luôn.

Phviet

Xe đạp
E đang nghĩ ông Lacoste VN này làm ăn ko đàng hoàng chứ áo hãng gì mà lại vậy? Giờ e bực chả muốn mặc nữa. Và cũng k còn ý định mua áo Lacoste ở mấy cái TTTM đó nữa. Mua luôn qua mấy đơn vị order từ nc ngoài về cho yên tâm
Cái cụ mua ở Tttm chắc là 100% cotton rồi cụ ơi. Còn cái LC sport cụ mua thì toàn poly + spandex thì hỏng làm sao nổi.
Thật ra với tay mơ kiểu người dùng phổ thông thì nên mua của các bạn chuyên order uy tín. Người ta có kinh nghiệm vì hay nhận phản hồi của khách cũ về từng dòng sp rồi ... Và sẽ truyền lại cho khách mới.

Phviet

Xe đạp
Đến tầm Hoàng Phúc e nghĩ nhập hàng xịn với hàng fake cũng ko khác nhau về giá đâu cụ ạ :~
Chẳng qua là mấy thương hiệu HP họ đnag thầu bây giờ nó cũng đi xuống thôi.

Zhiguly

[Tịch thu bằng lái]
Đến tầm Hoàng Phúc e nghĩ nhập hàng xịn với hàng fake cũng ko khác nhau về giá đâu cụ ạ :~
Chẳng qua là mấy thương hiệu HP họ đnag thầu bây giờ nó cũng đi xuống thôi.
Bọn nó gia công ở Cổ Nhuế và nhập tàu đưa vào bịp bà con cụ ạ.

Tintolaioto

[Tịch thu bằng lái]
Vài cụ mua kdcn ví dụ polo 330k nói hàng ngon, chất lượng tốt nên nhiều cụ ăn theo đàn.

Zhiguly

[Tịch thu bằng lái]
E cũng mua 1 cái lacoste sport từ năm ngoái mặc suốt giặt máy liên tục và đến giờ chưa thấy bạc màu hay lỗi chỉ 1 tí nào. E mua của thằng cu em quen bán mở shop hàng auth thể thao tại nhà.
Vớ vẩn Lacoste sản xuất tại Thổ đấy cụ.

hunghn

Xe hơi
Vâng nhà em mua nhièu đồ Tommy, mà order bên Mỹ cũng rẻ. Tommy mặc trẻ trung và em thích cái kiểu logo của nó nhỏ xíu nhìn rất thanh lịch.
Cụ làm ơn cho e xin shop uy tín với. E thích dòng polo mà od nhầm 1 shop r. E cảm ơn cụ nhiều.

L.C.D

Xe container
Cụ làm ơn cho e xin shop uy tín với. E thích dòng polo mà od nhầm 1 shop r. E cảm ơn cụ nhiều.
Em order web Tommy bên Mỹ ship về Việt Nam, em ko mua shop ở HN ạ. Cụ vào mấy trung tâm thương mại có gian hàng Tommy, mua ở đó em nghĩ ok mà.

Kỳ Võ

Xe máy
Chắc lại 1 cụ với chủ để muôn thủa “hàng xuất dư” =))
1 là mua store chính hãng, 2 là tự mua hay nhờ mua xách tay ở nước ngoài về, còn chả có cái áo quần hay giày dép “xuất dư” nào hết, dư đâu ra lắm thế? Hãng nó thuê Việt Nam gia công, vải vóc thì dư dư chứ khuy với mác nó đếm từng cái, chỉ cho dôi thêm vài % để bù hàng lỗi. Tuy cũng có chút ít hàng lỗi bị KCS nó loại tuồn ra ngoài trốn huỷ, nhưng ít lắm éo đâu ra mà bán.
Hàng “xuất dư” nói mẹ nó hàng fake Quảng châu cho nhanh=))
Fake Ninh Hiệp tội gì phải nhập bên QC .

Hien do

Xe tăng
Nhà cháu ngưỡng mộ áo Polo của Tommy. Hôm qua lọ mọ trên FB gặp hội Tommy xách tay. Thấy giá rẻ 1/2 giá Store nhưng hỏi shop ở đâu thì cậu em bẩu chỉ bán online . Nếu ưng thì ship tới xem hàng rồi thanh toán thôi. Nghe thấy kiểu bán hàng " bí mật " này dễ dính hàng Quảng Châu .......
E cũng hay mua đồ Tommy bác vào acfc nhé, tommy sale cũng nhiều đó. E thích sơ mi với hoodie.
Acfc là CTY nhập Tommy về VN bán đó bác

Hien do

Xe tăng
hoàng phúc bán hàng đúng mà bác. Trước e mua sisley với beneton của Hp. Nhưng họ bỏ 2 thương hiệu này rồi. Kappa hàng đúng mà, e mua và check đúng mẫu của Kappa.

Phviet

Xe đạp
hoàng phúc bán hàng đúng mà bác. Trước e mua sisley với beneton của Hp. Nhưng họ bỏ 2 thương hiệu này rồi. Kappa hàng đúng mà, e mua và check đúng mẫu của Kappa.
Mấy bác kia ko hiểu. Đâu có phải cứ mặc chán thì là fake đâu.
Nhập fake TQ thì rất khó vì phải bao mẫu + sl toàn thị trường, để đội khác nó cũng đánh về thì vỡ mồm.
Đặt gia công thì còn khó hơn .
Chưa kể để hợp đồng kéo thương hiệu về phải đàm phán , cam kết các kiểu.... Vớ vẩn nó phạt cho vỡ mồm
Lý do đơn giản các bác thấy mặc chán là vì bây h kappa nó đi xuống quá nhiều rồi.
Còn giờ đi mua áo phông quần short thì cứ tìm loại nào poly mà mua cho nó bền ... Mặc mát ko hôi. Loại nào có zip thì tránh ko mua loại zip chống nước ( đỡ bị rộp, vỡ seam )

Hien do

Xe tăng
Mấy bác kia ko hiểu. Đâu có phải cứ mặc chán thì là fake đâu.
Nhập fake TQ thì rất khó vì phải bao mẫu + sl toàn thị trường, để đội khác nó cũng đánh về thì vỡ mồm.
Đặt gia công thì còn khó hơn .
Chưa kể để hợp đồng kéo thương hiệu về phải đàm phán , cam kết các kiểu.... Vớ vẩn nó phạt cho vỡ mồm
Lý do đơn giản các bác thấy mặc chán là vì bây h kappa nó đi xuống quá nhiều rồi.
Còn giờ đi mua áo phông quần short thì cứ tìm loại nào poly mà mua cho nó bền ... Mặc mát ko hôi. Loại nào có zip thì tránh ko mua loại zip chống nước ( đỡ bị rộp, vỡ seam )
Kappa có mẫu đắt mẫu rẻ, chất của mấy cái váy và phom áo khoác đẹp. Bác nói đúng rồi, hiệu xịn hãy luxury không phải cái nào cũng đẹp, cũng xịn như mình nghĩ. Đặc biệt có cái ko phù hợp với người mua :)) lùn và béo như em chẳng hạn hhaha nên hên xui. Mặc đẹp và hợp thì mua, chẳng quan trọng hiệu gì, cây nhà lá vườn vẫn chơi đc :D

minhnguyen3107

Xe tăng
Hi cc
Vấn là vấn đề muôn thủa;
1. Là hàng xịn ( chính hãng store )
2. Là hàng fa ke lộ cộ đánh tráo khái niệm
Làm gì có hàng như xịn hay hàng này cũng y chang store, các con buôn cứ làm như thương hiệu may mặc của 1 cty cả tỉ đô đi sx tuồn ra ngoài cho các ông bán dễ thế;
Với em chỉ có 2 loại:
1. Là xịn chính hãng ở store có bill xuất xứ
2. Hàng fa ke
Các ông cứ đánh tráo khái niệm lùa gà, các cụ vào cho xin ý kiến;

up thêm cái ảnh cho sinh động
Nếu thấy quyền lợi bị ảnh hưởng, cụ gọi 0981.389.389 hoặc 0961.389.389 đảm bảo lùa gà 3 năm nhưng tan thành mây khói và dính án nếu ko biết điều ngay