[Funland] Lại thất bại rồi!

ngocielts

Xe tải
Vấn đề học đạo kiểu hình thức cho có trc khi cưới thì ko vấn đề j, bản thân mẹ em theo Phật nhưng cũng rất châm chước cho em khi yêu cô này.
Vấn đề bất động nó l.quan đến chuyện thờ phụng sau này và nhất là những đứa con sinh ra sau này bắt buộc cũng phải theo Công giáo.
Hôm t3 vừa rồi em mới ngớ người khi biết điều này và tỏ ý ko muốn thế là cô ấy phản ứng khá dữ dội. Em thì có thể nhường nhịn nhưng khi nhìn vào thái độ mộ đạo và sẵn sàng gạt người thương yêu mình sang 1 bên nhanh chóng như vậy làm em giật mình thực sự.
Em suy nghĩ cho đến tối nay và em q.định, rất buồn cụ ah.
cụ quyết định như vậy là quá đúng đắn rồi! chúc mừng cụ!

Vấn đề học đạo kiểu hình thức cho có trc khi cưới thì ko vấn đề j, bản thân mẹ em theo Phật nhưng cũng rất châm chước cho em khi yêu cô này.
Vấn đề bất động nó l.quan đến chuyện thờ phụng sau này và nhất là những đứa con sinh ra sau này bắt buộc cũng phải theo Công giáo.
Hôm t3 vừa rồi em mới ngớ người khi biết điều này và tỏ ý ko muốn thế là cô ấy phản ứng khá dữ dội. Em thì có thể nhường nhịn nhưng khi nhìn vào thái độ mộ đạo và sẵn sàng gạt người thương yêu mình sang 1 bên nhanh chóng như vậy làm em giật mình thực sự.
vụ này em công nhận, con bé công ty e nó bảo nếu lấy em sau này a phải theo đạo hoặc để em vẫn theo như cũ. nhưng cái vụ nó bảo phải để các con cũng theo đạo nữa thì chối hết tai. nta bảo con gái theo chồng mà nó đòi chồng chạy theo nó, thôi té các bác ạ

jazzzzz

Xe lăn
Ba kích, dâm dương hoắc, nhục thung dung... muốn nhanh thì rocket 1h.

NgocDmax

Xe tăng
Yêu chưa đụ .... khó hầy =))=))=))
Chã nhẽ em vang cho cụ phát >:) >:) , khó gì mà khó, chưa thì giờ ....
Với lại em đoán cụ kia viết sai chính tả, thứ nhì nếu cụ kia viết đúng chứng tỏ cụ ấy đọc chưa hết còm vì cụ chủ thớt bảo y là phải chịch_tức đã chịch rồi...
Phải không chủ thớt?

Ui thôi đục rồi thì lại tìm đứa khác chết đâu mà sợ
Cụ chắc 7x trở xuống như em_ đục được là mừng!, 9x trở lên nhé, chưa biết đứa nào DỤ đứa nào (em viết đúng chính tả nhé) =))=))=)).

Riêng em thì đa tình mà chung thủy, yêu thêm chứ không thích bỏ bớt..., cưới thì mới 1 lần. khổ, ngan nhà em không theo đạo nào nên chưa tìm được lý do

bambuvn

Xe hơi
Website
bambufit.vn
Thôi thì cụ cứ coi như chưa đến duyên đến số cho đỡ buồn

PhongNhi1803

Xe hơi
Tôn giáo là thuốc phiện của loài người Cụ ak.

Toàn Hoa HY

Xe buýt
Em 33t ah, 2 tháng vừa rồi em lo tìm mua nhà cũng là để cuối năm chốt lấy vợ luôn. Mà hôm t3 vừa rồi đúng b.sáng vừa mua nhà xong thì đến tối ny bắt đầu giở quẻ.
Em chả rõ là do bất đồng về tôn giáo hay là do mượn lý do để thể hiện sự ko hài lòng khi em mua nhà xong mà vẫn q.định ở cùng mẹ và em gái em (vì thực tế chuyện nặng về gđ em vẫn nói toẹt ngay từ lúc đang tán rồi, x.định chấp nhận đc hãy yêu).
Có khả năng người tình của cụ ko thích ở với mẹ chồng để tránh xung đột
Nếu vậy thì out ko luyến tiếc, vì tư tưởng này sau này cụ cũng mệt

geameaux

Xe tải
bài dài vcđ,
chủ thớt thích em mà, các cụ không bàn nữa nhé

Chu An

Xe điện
Phụ nữ mà đã yêu thì có khi bố mẹ đẻ còn xếp sau chứ đừng nói đến tôn giáo.

nguyenx

Xe điện
Có khi nào đủ 12 bến mới đỗ đấy thớt.

levinh05

Xe container
Cụ chủ yêu đến 7 em rồi á? tình trường kinh phết nhỉ? Chuyện tôn giáo nên 2 bên cùng tôn trọng, không tìm được tiếng nói chung thì thôi, đổ lỗi cho ngừoi khác thì không nên.

lang thang48

Xe buýt
Góp ý thật chủ thớt,
Nếu lăn tăn thì nên cắt ngay. Đung này nọ để níu kéo hay chấp thuận.... ( Cái gì mình chấp thuận hy sinh,đánh đổi. Cái gì không phải thật rõ ràng)
Đưng nghe mấy lão nói Tình Yêu...... gì này nọ,
Tình yêu là cái từ dùng trong thi ca thôi. Nhưng đó là thứ cực kỳ bất trắc. Không đáng tin cậy.
Và sau một thời ggiansoongs cùng nhau.... cái gọi là tình yêu cũng nhạt đi nhiều. Lúc đó chỉ có sự hòa hợp và trách nhiệm ( Nghĩa) là giữ cho hôn nhân bền chặt thôi.