Lại SYM nữa nài: Xe ga SYM Symphony 125 có mặt tại Việt Nam

huongmeou

Xe đạp
Bác titustien ơi, em cũng đang muốn mua 1 em giống bác đây. Bac thây đi xe cái đầu có có nặng ko, vào cua có bám đương ko thía. Em đang di em fly, thây chả bám đường gì cả. Xe bác đi n gon lành chắc em cũng phải rước 1 em về thôi. Cơ mà chưa thanh lý được em Fly. Hic:)

titustien

Xe máy
Bác titustien ơi, em cũng đang muốn mua 1 em giống bác đây. Bac thây đi xe cái đầu có có nặng ko, vào cua có bám đương ko thía. Em đang di em fly, thây chả bám đường gì cả. Xe bác đi n gon lành chắc em cũng phải rước 1 em về thôi. Cơ mà chưa thanh lý được em Fly. Hic:)
đầu nhẹ lắm bác ạ chỉ mỗi tội là phanh xe xa tay ga quá, nên mà tắc đường mà bóp liên tục hơi mỏi tay...còn phần bám đường thì yên tâm bánh 16ing nên vô tư đi, mà con em 2 phanh đĩa nên đi phải tử tế ko sợ xòe lắm:69:

huongmeou

Xe đạp
đầu nhẹ lắm bác ạ chỉ mỗi tội là phanh xe xa tay ga quá, nên mà tắc đường mà bóp liên tục hơi mỏi tay...còn phần bám đường thì yên tâm bánh 16ing nên vô tư đi, mà con em 2 phanh đĩa nên đi phải tử tế ko sợ xòe lắm:69:
Cảm ơn bác nhé, ở đây ko có nút cảm ơn như kiểu webtretho nhỉ :D
Em thấy xe bac làm tem mới trông đẹp ghê.
Đầu nhẹ, bám đường thì yêm tâm rùi. Hi hi, 2 phanh đia đúng là đi cẩn thận nhỉ, cơ mà 2 đĩa thì đẹp hơn nên chắc cũng bon chen theo bác thôi (b) Hiện giờ 2 phanh đĩa chưa có hàng, thấy 212 Phố Huế nói tuần sau thì có.
Nói thì hơi buồn cười nhưng bác có hảo tâm cho em đi thử 1 phát được ko ?, em mời bác chầu cafe hay chè cháo gì cũng ok hết :101:

titustien

Xe máy
:) ở HN thì bản 2 phanh đĩa hiện tại là hết hàng mà bác mà ở ngoài em đi gặp cũng toàn 1 phanh đĩa thôi ít khi gặp 2 phanh đĩa lắm :D

Bản 1 phanh nhìn nữ tính còn bản 2 phanh thì nhìn sprot hơn nhiều
để em xem cuôi tuần dảnh bác qua chỗ em trà đá em cho bác chạy thử vô tư :)

huongmeou

Xe đạp
Hi hi vậy thì tốt quá, ko còn gì bằng. Luc nào bác rảnh thì cứ báo em nhé. Pm cho em cái liên lạc của bác được ko:6:.
Thực ra e cũng ko quan trọng hình thức lám nhưng chỉ nghĩ đơn giản 2 giảm sóc sau thì xe đi sẽ đỡ sóc và qua mấy con lươn trên dương ko bị lệch đuôi thôi. :)

eanky9x

Xe đạp
:) ở HN thì bản 2 phanh đĩa hiện tại là hết hàng mà bác mà ở ngoài em đi gặp cũng toàn 1 phanh đĩa thôi ít khi gặp 2 phanh đĩa lắm :D

Bản 1 phanh nhìn nữ tính còn bản 2 phanh thì nhìn sprot hơn nhiều
để em xem cuôi tuần dảnh bác qua chỗ em trà đá em cho bác chạy thử vô tư :)
bản 1 phanh đĩa thì nữ tính ý hở bác.e con gái nên mấy vụ xe cộ này là k bít gì :P.bản 1 phanh đĩa vs 2 phanh đĩa còn khác nhau ở chỗ nào nữa k bác? giờ bít mua loại nào nhỉ? dù sao bác cũng có xe rồi bác tư vấn cho e 1 tý :)

titustien

Xe máy
mua 2 phanh nhìn sport hơn còn 1 phanh nhìn như Li ấy
khác thì chỉ hơn nhau là 2 thì lốp to hơn có đồng hồ công tơ mét = điện tử, và 2 phanh đĩa 2 thụ nhún thôi
giá thì 1 phanh là 42tr còn 2 phanh giờ là 46tr(l)

huongmeou

Xe đạp
Trưa nay em sẽ đi rước 1 iem về đây các bác, giá rổ ...comment..về em sẽ up lên khoe các bác sau. Em vẫn quyết lấy loại 2 phanh đĩa. Sao giá giờ là 46 cơ ah, sao em check la 43 nhỉ.

titustien

Xe máy
Trưa nay em sẽ đi rước 1 iem về đây các bác, giá rổ ...comment..về em sẽ up lên khoe các bác sau. Em vẫn quyết lấy loại 2 phanh đĩa. Sao giá giờ là 46 cơ ah, sao em check la 43 nhỉ.
hôm trc em hỏi là hàng hết chỉ có 1 phanh đĩa nên nó bảo nhập vào là thế mà
bác rước về rồi anh em có xe này đi off 1 lần cho vui :6:

huongmeou

Xe đạp
hôm trc em hỏi là hàng hết chỉ có 1 phanh đĩa nên nó bảo nhập vào là thế mà
bác rước về rồi anh em có xe này đi off 1 lần cho vui :6:
Vừa đi về đây, số đen hay sao ý, giá 44.5T, quyết định lấy em màu đen vì hợp với mênh, ko còn lựa chọn nào khác. Đổ mất 50k tiền xăng, ăc qui đã cắm, thế mà xe nổ mãi ko dc, cứ è è mãi. Tháo cả nắp cóp ra, chỉnh các day linh tinh cả lên cũng ko dc. Em chán quá đi về, nói đổi xe khác, chiều quay lal lấy. Vừa xông ông ý lại gọi nói quên ko lắp bugi, giờ nổ ngon rồi.
Chả bít có nên tin hay ko nữa. Bác nghĩ em có nên đòi con khác ko nhỉ. Nhỡ nó làm sao bị lỗi thì mệt.:'(

hoangyenF430

Xe tăng
ai lại moi bài này lên thế , xe này nhìn kết hợp xấu quá :77:

titustien

Xe máy
Vừa đi về đây, số đen hay sao ý, giá 44.5T, quyết định lấy em màu đen vì hợp với mênh, ko còn lựa chọn nào khác. Đổ mất 50k tiền xăng, ăc qui đã cắm, thế mà xe nổ mãi ko dc, cứ è è mãi. Tháo cả nắp cóp ra, chỉnh các day linh tinh cả lên cũng ko dc. Em chán quá đi về, nói đổi xe khác, chiều quay lal lấy. Vừa xông ông ý lại gọi nói quên ko lắp bugi, giờ nổ ngon rồi.
Chả bít có nên tin hay ko nữa. Bác nghĩ em có nên đòi con khác ko nhỉ. Nhỡ nó làm sao bị lỗi thì mệt.:'(
hehe con em chỉ cắm mỗi ắc quy thôi rồi phóng tẹt luôn (b)

huongmeou

Xe đạp
Dù sao thì chiều cũng quay lại để lấy em ý rồi. Hôm nay trời mưa nen ko dám đem ra lượn.
Vài cảm nhận đầu của em khi so với Fly: đầu có nhẹ hơn, lái bám đường, mở cốp sau ra tiện, đồng hồ đẹp.
Mà xe của em giờ là tem mới rồi, ko phải cái đề can dán trông dởm nữa. Để mai em chụp ảnh khoe bác.
Về máy, sao em đi nó vẫn cứ gừ gừ, ga ko đi ngay, 1 lúc sau nó mới đi thế nhỉ. Xe của bác lúc đầu nó có thế ko. Đi mấy hôm nữa mà vẫn thế chắc phải đêm qua no họ coi lại.
Giấy tờ, hic hẹn tận 20 ngày nữa mới có.
Hôm nay đi cũng vẫn bị, ga mãi ko lên, còn chết máy giữa đường, ặc chết mất thôi

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Dù sao thì chiều cũng quay lại để lấy em ý rồi. Hôm nay trời mưa nen ko dám đem ra lượn.
Vài cảm nhận đầu của em khi so với Fly: đầu có nhẹ hơn, lái bám đường, mở cốp sau ra tiện, đồng hồ đẹp.
Mà xe của em giờ là tem mới rồi, ko phải cái đề can dán trông dởm nữa. Để mai em chụp ảnh khoe bác.
Về máy, sao em đi nó vẫn cứ gừ gừ, ga ko đi ngay, 1 lúc sau nó mới đi thế nhỉ. Xe của bác lúc đầu nó có thế ko. Đi mấy hôm nữa mà vẫn thế chắc phải đêm qua no họ coi lại.
Hôm nay đi cũng vẫn bị, ga mãi ko lên, còn chết máy giữa đường, ặc chết mất thôi
Trời lạnh + mưa ướt + xe mới nên nó mới thế, xe này dùng chế hòa khí nên mới vậy đó, đi tý nóng máy là nó hết ý mà !

huongmeou

Xe đạp
Trời lạnh + mưa ướt + xe mới nên nó mới thế, xe này dùng chế hòa khí nên mới vậy đó, đi tý nóng máy là nó hết ý mà !
Vậy hả bác, hy vọng la đi dần nó sẽ đỡ. Quên mất em ko trình bày là sáng nay đi như vậy nên đã chạy qua hàng bán xe, ông ban xe đã chình gió hay galanty gì đó, em đi thấy có đỡ hơn nhưng tiếng máy kêu to đùng. Em có cần quay lại đó bảo họ chình lại cho bé lại như cũ ko hả bác:102: ?

lover19

Xe hơi
Vậy hả bác, hy vọng la đi dần nó sẽ đỡ. Quên mất em ko trình bày là sáng nay đi như vậy nên đã chạy qua hàng bán xe, ông ban xe đã chình gió hay galanty gì đó, em đi thấy có đỡ hơn nhưng tiếng máy kêu to đùng. Em có cần quay lại đó bảo họ chình lại cho bé lại như cũ ko hả bác:102: ?
Xe mới mà đang roda nữa, máy nóng, có mùi khét, lên ga nặng - đến 300km thay nhớt lần đầu với thay nhớt lap thì sẽ ngọt thôi.

eanky9x

Xe đạp
bác mua 44.5T là bản 2 phanh đĩa hả bác

huongmeou

Xe đạp
Xe mới mà đang roda nữa, máy nóng, có mùi khét, lên ga nặng - đến 300km thay nhớt lần đầu với thay nhớt lap thì sẽ ngọt thôi.
Đúng rồi, còn mùi khét nữa bác ah, cảm ơn bác, hy vọng em nó se ổn sau khi đi vài trăm km.
Aeanky 9x, tớ mua 2 phanh đĩa 44.5, còn 1 phanh đia thì 41, có thể xuống đên 40T :D

titustien

Xe máy
bác huongmeou nên xem lại xe em về ko bị hiện tượng giật hay tắt máy , còn gừ gừ ga chỉ bị khi đi chậm thì xe em cũng bị mà...hết 300km thay dầu hãng nhé rồi 1000km thay hẳn motul hay castrol cho máy bốc còn dầu láp thì 3000km hãng thay, bởi nhớp láp của xe mới nó loãng để phù hợp cho roda mà bác thay cái đó là đi giật mà kêu to ngay
bác chụp quả ảnh có tem mới cho anh em chiêm ngưỡng cái :)

huongmeou

Xe đạp
Cảm ơn các bác đã an ủi em, em đang buồn thối ruột ra đây, chả co tâm trạng chụp ảnh lên khoe nữa.
Sang nay đi làm, máy vẫn kêu rất to, nghe cứ bẹp bẹp ý, ga mãi ko đi, đi 1 luc lại hụt, cứ hự hự, đi mà đien cả tiết lên.
Bác tưởng tượng xem em đi rò rò trên đường như xe đạp, ko làm chủ nỏi tốc độ, muốn nó đi nhanh hơn cũng ko xong.
Tàng tang 15km, ga lên 1 tý là nó hụt.
Em buôn quá, 212 phố Huế làm qoái gì có thợ, ông bán xe có biết chỉnh đâu. Lat nữa về e lại phải bảo họ xem thế nào. Giấy tờ thì nói chưa chắc đã có đủ trước Tết. troi đất
Ko thể lấy lý do là xe mơi nó thế, hay xe ga nó vậy dc, em đang đi Fly, sang con này đúng là máy ko bằng .
Mà em có thấy ai mua xe này than vãn nhiều như em đâu cơ chứ.
Hay là họ bán cho mình cái xe bị lổi rồi, hic, ngay từ đầu nổ máy đã ko đc, bị chảy xăng.
Các bác bảo em xử lý thế nào bây giờ, :102:
Người mua thì thua người bán rồi, ông bán hang thì cứ như là mình chưa đi xe ga bao giờ ý, nói này nói nọ, ặc :^)