Lại SYM nữa nài: Xe ga SYM Symphony 125 có mặt tại Việt Nam

eanky9x

Xe đạp
Cảm ơn các bác đã an ủi em, em đang buồn thối ruột ra đây, chả co tâm trạng chụp ảnh lên khoe nữa.
Sang nay đi làm, máy vẫn kêu rất to, nghe cứ bẹp bẹp ý, ga mãi ko đi, đi 1 luc lại hụt, cứ hự hự, đi mà đien cả tiết lên.
Bác tưởng tượng xem em đi rò rò trên đường như xe đạp, ko làm chủ nỏi tốc độ, muốn nó đi nhanh hơn cũng ko xong.
Tàng tang 15km, ga lên 1 tý là nó hụt.
Em buôn quá, 212 phố Huế làm qoái gì có thợ, ông bán xe có biết chỉnh đâu. Lat nữa về e lại phải bảo họ xem thế nào. Giấy tờ thì nói chưa chắc đã có đủ trước Tết. troi đất
Ko thể lấy lý do là xe mơi nó thế, hay xe ga nó vậy dc, em đang đi Fly, sang con này đúng là máy ko bằng .
Mà em có thấy ai mua xe này than vãn nhiều như em đâu cơ chứ.
Hay là họ bán cho mình cái xe bị lổi rồi, hic, ngay từ đầu nổ máy đã ko đc, bị chảy xăng.
Các bác bảo em xử lý thế nào bây giờ, :102:
Người mua thì thua người bán rồi, ông bán hang thì cứ như là mình chưa đi xe ga bao giờ ý, nói này nói nọ, ặc :^)
thế chắc bác mua phải con xe có vấn đề rồi.e thấy mấy người đi xe này cũng k than vãn gì đâu

huongmeou

Xe đạp
thế chắc bác mua phải con xe có vấn đề rồi.e thấy mấy người đi xe này cũng k than vãn gì đâu
Chắc vậy rồi, số đen ghê. Bây giờ mới tiếc sao hôm đó ko bắt nó đổi cái xa khác ngay từ đầu:77:

titustien

Xe máy
Chắc vậy rồi, số đen ghê. Bây giờ mới tiếc sao hôm đó ko bắt nó đổi cái xa khác ngay từ đầu:77:
xe bác 100km chạy hết bao nhiêu lít săng
xe em hơn 3l/100km liền phải đi chỉnh lại granty mới đc

lover19

Xe hơi
Cảm ơn các bác đã an ủi em, em đang buồn thối ruột ra đây, chả co tâm trạng chụp ảnh lên khoe nữa.
Sang nay đi làm, máy vẫn kêu rất to, nghe cứ bẹp bẹp ý, ga mãi ko đi, đi 1 luc lại hụt, cứ hự hự, đi mà đien cả tiết lên.
Bác tưởng tượng xem em đi rò rò trên đường như xe đạp, ko làm chủ nỏi tốc độ, muốn nó đi nhanh hơn cũng ko xong.
Tàng tang 15km, ga lên 1 tý là nó hụt.
Em buôn quá, 212 phố Huế làm qoái gì có thợ, ông bán xe có biết chỉnh đâu. Lat nữa về e lại phải bảo họ xem thế nào. Giấy tờ thì nói chưa chắc đã có đủ trước Tết. troi đất
Ko thể lấy lý do là xe mơi nó thế, hay xe ga nó vậy dc, em đang đi Fly, sang con này đúng là máy ko bằng .
Mà em có thấy ai mua xe này than vãn nhiều như em đâu cơ chứ.
Hay là họ bán cho mình cái xe bị lổi rồi, hic, ngay từ đầu nổ máy đã ko đc, bị chảy xăng.
Các bác bảo em xử lý thế nào bây giờ, :102:
Người mua thì thua người bán rồi, ông bán hang thì cứ như là mình chưa đi xe ga bao giờ ý, nói này nói nọ, ặc :^)
Tốt nhất là bạn nên vào trạm bảo hành nào của SYM rồi nhờ họ xem thử - nghe đi xe hụp hụp chắc là lọc gió có vấn đề. SYM hình như vẫn bảo trì xe nhập khẩu đấy

huongmeou

Xe đạp
Cảm ơn các bác, em đã ra ngoài hàng 212 phố Huế, họ đã đổi cho em cái bộ chế hòa khí mới tinh của xe khác sang, đi cũng thấy đỡ hơn 1 chút, nhưng vẫn bị hụt, tiếng máy thì vẫn kêu to, cứ bẹp bẹp ý. Em nghĩ chắc Atila kêu còn hay hơn. Hay tiếng máy nó defaut như thê nhỉ (y)
Còn cái này mới gọi là kinh khủng thưa các bác: :102::77:
xe em đi dc 149km,
tông tiền mua xăng hết: 120 k
Tức 7.3 l xăng/ 149km
tức 4.8L/ 100km
Cố thêm nữa thì băng cái oto các bác nhỉ (b)

Em đem ra ngoài hàng, họ bảo xe đi the này còn kêu gì nữa, :^)
Em nói tốn từng đó xăng, họ em nói điêu.
Giờ thì đành ngậm ngùi thôi. Mộ lần ngồi lên xe đi lại thấy bực mình
Em bán Fly đi mua em này, quả thật là bán bò tậu ễnh ương rồi. Mà còn phải thêm vào gần 15T, chưa kể đăng ký.
Tiền mình có phải vỏ hến đâu, tự nhiên đi rước bực mình vào thân.
Chúc mừng bác nào đi em này ok, còn em thì thôi rồi.:77:

titustien

Xe máy
Cảm ơn các bác, em đã ra ngoài hàng 212 phố Huế, họ đã đổi cho em cái bộ chế hòa khí mới tinh của xe khác sang, đi cũng thấy đỡ hơn 1 chút, nhưng vẫn bị hụt, tiếng máy thì vẫn kêu to, cứ bẹp bẹp ý. Em nghĩ chắc Atila kêu còn hay hơn. Hay tiếng máy nó defaut như thê nhỉ (y)
Còn cái này mới gọi là kinh khủng thưa các bác: :102::77:
xe em đi dc 149km,
tông tiền mua xăng hết: 120 k
Tức 7.3 l xăng/ 149km
tức 4.8L/ 100km
Cố thêm nữa thì băng cái oto các bác nhỉ (b)

Em đem ra ngoài hàng, họ bảo xe đi the này còn kêu gì nữa, :^)
Em nói tốn từng đó xăng, họ em nói điêu.
Giờ thì đành ngậm ngùi thôi. Mộ lần ngồi lên xe đi lại thấy bực mình
Em bán Fly đi mua em này, quả thật là bán bò tậu ễnh ương rồi. Mà còn phải thêm vào gần 15T, chưa kể đăng ký.
Tiền mình có phải vỏ hến đâu, tự nhiên đi rước bực mình vào thân.
Chúc mừng bác nào đi em này ok, còn em thì thôi rồi.:77:
cuối tuần thứ 7 bác dảnh đi làm lại bố nồi đi là hết kêu
em cũng đang định thứ 7 đi dán lại bố nồi
xe em tính ra đổ 4l/100km :mad: cũng thấy nguy hiểm lắm
đi làm lại bố nồi với bộ chế ko biết có giảm đc tí xăng nào ko...con Shark cũng 125 mà chưa đến 4l/100km
chứ bác để thế mà đi có mà chết à

huongmeou

Xe đạp
cuối tuần thứ 7 bác dảnh đi làm lại bố nồi đi là hết kêu
em cũng đang định thứ 7 đi dán lại bố nồi
xe em tính ra đổ 4l/100km :mad: cũng thấy nguy hiểm lắm
đi làm lại bố nồi với bộ chế ko biết có giảm đc tí xăng nào ko...con Shark cũng 125 mà chưa đến 4l/100km
chứ bác để thế mà đi có mà chết à
Em chả biết cái bố nồi là cái gì :^)
Thôi thì bác cứ đi làm xem thế nào rùi em học theo bác.
***, xe đi tốn xăng kinh đi được. Cũng biết là nó sẽ tốn nhưng the này thì nhìu quá. COn fly kia em đi 1.5 năm, trước khi đi ở nó chén cũng 4.8l/100km. COn này mới mà đã thế.
Mà em thấy bác cũng góp 1 phần vào việc mua ễnh ương của em đây nhé, hic. Em xem comment của bác thấy ngon quá rồi nên múc luôn:102:
Hôm nào off phát bác nhỉ.:101: Giờ đi ngoài đường cứ lo lo vì xe chưa có đăng ký, cớm thì đứng đầy đường :(

xe365vn

Xe container
hehe tìm mua e này hơi khó đấy các cụ à. mà thấy nó bảo hàng tàu:102::102::102:

titustien

Xe máy
Em chả biết cái bố nồi là cái gì :^)
Thôi thì bác cứ đi làm xem thế nào rùi em học theo bác.
***, xe đi tốn xăng kinh đi được. Cũng biết là nó sẽ tốn nhưng the này thì nhìu quá. COn fly kia em đi 1.5 năm, trước khi đi ở nó chén cũng 4.8l/100km. COn này mới mà đã thế.
Mà em thấy bác cũng góp 1 phần vào việc mua ễnh ương của em đây nhé, hic. Em xem comment của bác thấy ngon quá rồi nên múc luôn:102:
Hôm nào off phát bác nhỉ.:101: Giờ đi ngoài đường cứ lo lo vì xe chưa có đăng ký, cớm thì đứng đầy đường :(
e cũng định chiều nay hoặc sáng mai đi làm đây
e thấy 4l/100km cũng bằng con Spacy trc em đi thôi nhưng thấy con shark nó chỉnh chỉnh mà đi chỉ có 3l/100km làm ức chế phải đi chỉnh lại mới đc
nhưng e công nhận con này máy bốc thật vít nhẹ ga đã lên đến 80 ->100km/1h
bác dảnh thì hôm nào qua vincom cafe với em...e làm ở đó :D

manle

Xe hơi
Tình hình là em mới rước em Symphony 125 2 phuộc sau, đồng hồ điện tử, hai phanh đĩa, tem chữ nổi với giá 48tr500.Nhưng em ko thấy nó có chức năng chân chống tự gạt như trên mạng nói và đèn led xanh nữa ko có.Xin hỏi xe bác titustien có như xe em ko?

tommybear

Xe tải
Tình hình là em mới rước em Symphony 125 2 phuộc sau, đồng hồ điện tử, hai phanh đĩa, tem chữ nổi với giá 48tr500.Nhưng em ko thấy nó có chức năng chân chống tự gạt như trên mạng nói và đèn led xanh nữa ko có.Xin hỏi xe bác titustien có như xe em ko?
Em nghĩ như nhau cả thôi bác ạ. SYM Symphony cũng vừa ra nên chắc không có đời trước đời sau đâu :D

manle

Xe hơi
Em ko nói đời trước đời sau bác ạ.Em chỉ hỏi sao xe một số bác mua lại có chức năng đó và có đèn led xanh mà xe em lại ko có.Xe em giấy tờ lại ghi là xuất xứ Trung Quốc chứ ko phải là Đài Loan như đã nói.Nhân tiện cho em hỏi SYM Symphony có đồ chơi gì ko vậy.Em muốn thay một số đồ bằng inox vào như dè trước dè sau, phuộc nhún sau và cái bô e.Em đã đi tìm hết rồi mà người ta bảo nó là hàng nhập khẩu nên ko có đồ để thay.

MNgoc

Xe đạp
Em đang cần bán một em mầu bạc đây, đổi sang SH 150i Việt Nam. Báo cáo là em mới đi được 1200km, đã thay dầu 2 lần (một lần lúc 500km và lần sau lúc 1000km, mà em chi thay dầu Shell phẩm cấp tốt nhất thôi. Bác nào lấy em khuyến mại cho mấy hộp). Xe 2 phanh đĩa, đi rất an toàn. Khi mới lấy em đã sang ngay bên đường đối diện cửa hàng mua 2 lốp IRC của SH để thay, đi êm hơn hẳn lốp zin theo xe (em tặng luôn đôi lốp zin). Xe em đo thử nhiều lần chỉ hết có 3,3l/100km thôi.
Em bán nhanh, kết con 150i lắm rồi!
Tel. 0912359472

titustien

Xe máy
Em ko nói đời trước đời sau bác ạ.Em chỉ hỏi sao xe một số bác mua lại có chức năng đó và có đèn led xanh mà xe em lại ko có.Xe em giấy tờ lại ghi là xuất xứ Trung Quốc chứ ko phải là Đài Loan như đã nói.Nhân tiện cho em hỏi SYM Symphony có đồ chơi gì ko vậy.Em muốn thay một số đồ bằng inox vào như dè trước dè sau, phuộc nhún sau và cái bô e.Em đã đi tìm hết rồi mà người ta bảo nó là hàng nhập khẩu nên ko có đồ để thay.
sao bác lấy những 48.5 liền nhỉ đó là vào giấy chưa bác, đồ thì e ko biết nhưng cũng muốn kiếm cái bô E đi cho nó bốc, đèn led xanh là ở đồng hồ điện tử thôi mà bác

manle

Xe hơi
sao bác lấy những 48.5 liền nhỉ đó là vào giấy chưa bác, đồ thì e ko biết nhưng cũng muốn kiếm cái bô E đi cho nó bốc, đèn led xanh là ở đồng hồ điện tử thôi mà bác
48,5tr chưa giấy tờ đấy bác.Ak, xe bác chân chống bên co tự gạt ko, xuất xứ Trung Quốc hay Đài Loan, xe em chân chống ko tự gạt, xuất xứ Trung Quốc.Đồ chơi thì em tìm khắp mà chả có

tommybear

Xe tải
nói cho cùng thì Trung Quốc hay Đài Loan thì cũng là 1 thôi ạ ;)) Cái quan trọng là hàng trung ương hay hàng biên giới thôi

training

Xe tăng
Oái, em tưởng Tung Của hay Tái Gầu thì cũng là chính hãng của SYM chứ nhể??? Chả lẽ của Tung Của lại kém hơn Tái Gầu à???

KO biết xe của bác Huongmeou thía lào roài nhể???

toanvinh_forever

Xe điện
giá cao quá, tầm <25 triệu là vừa, nhìn chẳng xịn lắm

crazyshark

Đi bộ
Có bác nào đi nữa ko ạh ? Em cần nhiều ý kiến hơn ? Sẽ vodka các bác ạh ...