[Funland] Lái máy bay và cái kết "mỗi người một giường"

buicongchuc

Xe ba gác

xe mo cau

Xe buýt
Tự nhiên sáng ra em ngó có bài phi công lái mái bai, cụ mợ nào thông thái kinh qua những pha dư nài dồi cho em tí kinh nghiệm, phải chăng cứ bị phốt gì đó là người ta hay nghĩ ra những câu để biện minh zất hay ho :D

Cá nhân em thì thấy ông chồng chơi quả tất tay cạn tình cạn nghĩa, sau bản thân có ngẩng lên nhìn người khác cũng e ngại .... cặp sừng quá dài của mình.
Ông chồng ngại thì nhịn nhục hả cụ?

hanoipho79

Xe lăn
Cách đây chục năm e có thử 79... Mặn phết nhưng đc cái nhìn chị ấy trẻ đẹp. :))
Tưởng cụ chơi hẳn 6x mới mặn chứ...7x giờ đang là độ tuổi đẹp nhất trong giới Mái bai đới,vẫn lênh láng lắm chưa phải dùng bổ trợ:))

hanoipho79

Xe lăn
Lắm cụ cứ nhất thiết đổ riệt chồng làm sao thì vợ nó mới đi ngoài. Một số chị em cũng thích phiêu lưu, chả cứ là ông chồng phải thế này nọ nào cả. Đen thì dính loại này thôi.
Do tính người hết thôi cụ nhỉ,chả phải do ai cả.
Em biết đầy chị 5 chục chồng con đề huề con cái sắp lấy vợ gả chồng rồi mà vẫn thích bay lượn bên Pilot...Pilot trẻ em nhìn còn thích nữa là các chị ý.:))

Matizcoi

Xe cút kít
Ông chồng ngại thì nhịn nhục hả cụ?
Em ko biết, có thể về đường ai nấy đi chẳng hạn, cũng đỡ xấu hổ mặt mình, con cái sau nó cũng ko phải ngại mỗi khi ra đường.
Cầm dao giết thằng cắm sừng mình cũng là 1 cách hay đáng tham khảo ;))

RAVA

Xe ba gác
Hĩ hĩ trong những trường hợp đại khái kiểu bắt tận tay có quay clip và cũng ko quá thô bạo, em dự chú phi công ko đủ dũng cảm để đâm đơn, ko một cơ quan công quyền nào tự nhiên đi xía vào việc của 1 anh chồng bị cắm sừng :D
-Trong th 2 vk ck nhà kia họ ly hôn mà ô ck đâm đơn kiện thì chú kia có sẵn 1 năm cơm tù đấy bác ợ, làm cái trò mèo với vk ng ta thì bố bảo cũng chả dám, trừ khi bị ăn đòn nặng quá phải đi viện hay bị xiên thôi?

Chỉnh sửa cuối:

Matizcoi

Xe cút kít
-Trong th 2 vk ck nhà kia họ ly hôn mà ô ck đâm đơn kiện thì chú kia có sẵn 1 năm cơm tù đấy bác ợ, làm cái trò mèo với vk ng ta thif bố bảo cũng chả dám, trừ khi bị ăn đòn nặng quá phải đi viện hay bị xiên thôi?
Phi công và mái bai vi phạm luật hôn nhân gia đình hở bác, em chưa vợ nên tò mò phết, khéo sau vụ nài bỏ mấy mối có chồng con zồi quá :(

Fecaonguyen

Xe tải
Tưởng cụ chơi hẳn 6x mới mặn chứ...7x giờ đang là độ tuổi đẹp nhất trong giới Mái bai đới,vẫn lênh láng lắm chưa phải dùng bổ trợ:))
8x thôi cụ chứ 7x thì đát quá rồi. Dưng cơ mà cũng còn tùy :)) có chị 7x nhìn còn nuột và căng lắm :bz

winterrain7x

Xe tải
Sao không thấy mợ nào ý kiến nhỉ, xã hội bây giờ các mợ cũng như các cụ, đều thích cái lạ, đều ham muốn như nhâ cả. Thế các có bao giờ các cụ hỏi người ta "anh làm có sướng hơn xyzabcd không...", rồi người ta vừa thở hổn hển vừa trả lời "sướng hơn nhiều chứ, cái lạ bằng tạ cái quen.." chưa. Đấy, xã hội như thế, ai cũng thế, xét cho cùng thì cũng chả phải cụ ysl thì vk mới cắm sừng đâu, chỉ là rào cản mỏng manh về tâm lý, về sự dị nghị của đám đông thôi, rào cản ấy quá mỏng manh khi gặp điều kiện thuận lợi khiến cho bản năng trỗi dậy. Cuối cùng thì chỉ là sừng thằng này cắm lên đầu thằng kia cả thôi, ha ha

hoviethung

Xe lăn
Sao không thấy mợ nào ý kiến nhỉ, xã hội bây giờ các mợ cũng như các cụ, đều thích cái lạ, đều ham muốn như nhâ cả. Thế các có bao giờ các cụ hỏi người ta "anh làm có sướng hơn xyzabcd không...", rồi người ta vừa thở hổn hển vừa trả lời "sướng hơn nhiều chứ, cái lạ bằng tạ cái quen.." chưa. Đấy, xã hội như thế, ai cũng thế, xét cho cùng thì cũng chả phải cụ ysl thì vk mới cắm sừng đâu, chỉ là rào cản mỏng manh về tâm lý, về sự dị nghị của đám đông thôi, rào cản ấy quá mỏng manh khi gặp điều kiện thuận lợi khiến cho bản năng trỗi dậy. Cuối cùng thì chỉ là sừng thằng này cắm lên đầu thằng kia cả thôi, ha ha
Hóa ra cả rừng sừng hươu à?

winterrain7x

Xe tải
Hóa ra cả rừng sừng hươu à?
Thật là như nhung hươu cụ à, em nghĩ không phải là không có những cụ, những mợ cả đời chung thủy với ck hoặc vk mình, nhưng sẽ thật là ít. Thế cụ cứ suy từ cụ mà ra thôi

Matizcoi

Xe cút kít
Thật là như nhung hươu cụ à, em nghĩ không phải là không có những cụ, những mợ cả đời chung thủy với ck hoặc vk mình, nhưng sẽ thật là ít. Thế cụ cứ suy từ cụ mà ra thôi
Giọng như giọng hờn dỗi của chụy nào đó thế hệ 7x hĩ hĩ, công nhận là đa số các cụ ko chấp nhận ngoại tình của vợ nhưng khi mình lăng nhăng lại mong sự tha thứ từ người vợ. Nghĩ ló chán .... :D

thngaylangthang

Xe ngựa
Với phương pháp trực quan sinh động và hình dung của em về còm này thật đầy đủ âm thanh, ánh sáng, sắc màu ...

URAL CCCP

Xe ba gác
Các cụ nói cấm sai bao giờ.
Trâu già thích gặm cỏ non
Trẻ con lại ưa đồ cổ.