[Funland] Lái máy bay và cái kết "mỗi người một giường"

ocean1

Xe tăng
Xã hội ngày nay thoáng thật, mấy ông già thì thích tìm gái trẻ, còn mấy bà già thì tìm trai trẻ .

acc_75

Xe điện
K bắt tận tay trai trên gái dưới trần như nhộng thì làm gì đc ngta, động thủ phát có khi còn bị kiện ngược.

dvhung243

Xe điện
Chung kết trong mơ thủa nào

Barxa - Juve

Juve đang gỡ hoà 2-2 thì trọng tài cho dừng trận đấu để xử dụng công nghệ VẢ à quên VAR

VIKO L

Xe điện

DidiLe

Xe container
Tự nhiên sáng ra em ngó có bài phi công lái mái bai, cụ mợ nào thông thái kinh qua những pha dư nài dồi cho em tí kinh nghiệm, phải chăng cứ bị phốt gì đó là người ta hay nghĩ ra những câu để biện minh zất hay ho :D

Cá nhân em thì thấy ông chồng chơi quả tất tay cạn tình cạn nghĩa, sau bản thân có ngẩng lên nhìn người khác cũng e ngại .... cặp sừng quá dài của mình.
Em thấy cụ nghĩ như thoả hiệp với hà thiên lộn vậy.

Matizcoi

Xe cút kít
Em thấy cụ nghĩ như thoả hiệp với hà thiên lộn vậy.
Trưng ra thì ngoài thỏa mãn cái nóng giận nhất thời, còn di chứng để lại đến đời con cũng chưa chắc hết, em nghĩ thế.
Mới lại em chưa va phát nào dư vậy nên cần kinh nghiệm của các cụ, chứ để chém gió thì dễ mà :D

lạc lối

Xe điện
thực ra tất cả các vụ thừa canxi thì vì quá ức chế và tức giận nên húc lung tung, nhưng khi ngồi ngẫm lại mới thấy là dại cụ ạ. lúc ấy làm ầm ĩ lên chỉ để thỏa mãn cái tôi, mà không nghĩ đến càng ầm ĩ thì sau nó lại càng ảnh hưởng đến mình và con cái, cái loại này thì đơn giản là cho chim cút, đi với thằng nào thì đi, mình đi tìm mối khác, vừa nhanh gọn vừa đỡ lằng nhằng

cụ inbox em cài vắc xin chống mọc sừng của cụ với ạ, em kết rồi đấy.
E ko làm cách nào inbox cho bác được , thế mới đau - bác cho số zalo nhé .

enhat4ever

Xe tăng
Dm làm thằng đàn ông để vợ phải đi tìm cu mới thì như này cũng *** oan tẹo nào :T

Hatha Yoga

Xe tăng
Tự nhiên sáng ra em ngó có bài phi công lái mái bai, cụ mợ nào thông thái kinh qua những pha dư nài dồi cho em tí kinh nghiệm, phải chăng cứ bị phốt gì đó là người ta hay nghĩ ra những câu để biện minh zất hay ho :D

Cá nhân em thì thấy ông chồng chơi quả tất tay cạn tình cạn nghĩa, sau bản thân có ngẩng lên nhìn người khác cũng e ngại .... cặp sừng quá dài của mình.
Sao ông ck lại túm áo phi công làm gì. Lỗi là lỗi ở con máy bay già kia chứ. No ăn dửng mỡ.
Dân gian học từ quan tham mà ra cả :)), chúng tôi vào n2 bàn công việc.

Taxoakuta

Xe tải
Công nghệ cao nhỉ Máy bay không người lái :))

LEEMAN

Xe hơi
Lắm cụ cứ nhất thiết đổ riệt chồng làm sao thì vợ nó mới đi ngoài. Một số chị em cũng thích phiêu lưu, chả cứ là ông chồng phải thế này nọ nào cả. Đen thì dính loại này thôi.

Tiger Hunter

Xe container
Như ngọn đèn bùng cháy trước khi tắt lịm, mợ 7x này cố tận hưởng nốt những tia nắng lẻ loi cuối cùng thôi mà! Phải công nhận là mợ ấy giỏi, tuyển được hẳn phi công 9x chứ em mà gặp mợ này chắc vác cần cẩu cẩu cũng không lên được!
Tập lái thì kén chọn gì được? Cụ tập lái xe thì đâu kén chọn xe xấu đẹp? :))

Tiger Hunter

Xe container
Trưng ra thì ngoài thỏa mãn cái nóng giận nhất thời, còn di chứng để lại đến đời con cũng chưa chắc hết, em nghĩ thế.
Mới lại em chưa va phát nào dư vậy nên cần kinh nghiệm của các cụ, chứ để chém gió thì dễ mà :D
Chém gió thì dễ chứ lúc máu điên nó tăng xông lên rồi có ông còn vác dao xiên phát cả đôi luôn ấy chứ. Thật ra điên ko phải vì tiếc cái mb cũ mà là bị lừa sau lưng thôi. Công sức đêm hôm đi cày để nó lừa mình đem đi đú đởn, chứ nếu nói thẳng 1 câu có khi thả ra đường trong phút mốt :D

butchikim

Xe ba gác
Chém gió thì dễ chứ lúc máu điên nó tăng xông lên rồi có ông còn vác dao xiên phát cả đôi luôn ấy chứ. Thật ra điên ko phải vì tiếc cái mb cũ mà là bị lừa sau lưng thôi. Công sức đêm hôm đi cày để nó lừa mình đem đi đú đởn, chứ nếu nói thẳng 1 câu có khi thả ra đường trong phút mốt :D
Thả ra đường ai tha về cho ;))

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Góc nhìn khác: anh chồng tại sao để chị vợ phải tuyển phi công cực trẻ thế cụ :D
Có khi cụ nài giúp được cũng nên :P
Truyền thông dạo này có nhiều chương trình game show kiểu môi giới hôn nhân khuyến khích hẳn hoi đó cụ nhé, cụ xem ngay "Người ấy là ai" đi...

Matizcoi

Xe cút kít
Anh đi đánh bắc dẹp đông
Em thời ở lại chổng mông thế này :((
Truyền thông dạo này có nhiều chương trình game show kiểu môi giới hôn nhân khuyến khích hẳn hoi đó cụ nhé, cụ xem ngay "Người ấy là ai" đi...
Em chục niên nay không xem bất cứ 1 chương trình hay phim ảnh nào trên tivi, trừ Táo quân cuối năm và trực tiếp đá banh :D
Tập lái thì kén chọn gì được? Cụ tập lái xe thì đâu kén chọn xe xấu đẹp? :))
Được, với điều kiện phải chi siền :P
Lắm cụ cứ nhất thiết đổ riệt chồng làm sao thì vợ nó mới đi ngoài. Một số chị em cũng thích phiêu lưu, chả cứ là ông chồng phải thế này nọ nào cả. Đen thì dính loại này thôi.
Số này hiếm, cơ mà những vụ như thế chẳng thấy lên báo cụ nhể :D