[Funland] Lái máy bay và cái kết "mỗi người một giường"

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thấy hâm vãi. Về mà xử lý con vợ ý chứ. Tính nó đã ba lăng nhăng thì có mà đi bẻ tay đàn ông cả nước. Căn bản chắc do ông chồng cũng cay cú nên hành hạ thằng ku kia 1 tý cho đỡ tức.
Vấn đề là lái trên không phận của người ta mà ko xin phép cụ ạ. Chứ lái ở không phận quốc tế thì mạnh đc yếu thua, chứ ko có tội gì cả. Em nghĩ thế =))

Oteconde

Xe buýt
Tự nhiên sáng ra em ngó có bài phi công lái mái bai, cụ mợ nào thông thái kinh qua những pha dư nài dồi cho em tí kinh nghiệm, phải chăng cứ bị phốt gì đó là người ta hay nghĩ ra những câu để biện minh zất hay ho :D

Cá nhân em thì thấy ông chồng chơi quả tất tay cạn tình cạn nghĩa, sau bản thân có ngẩng lên nhìn người khác cũng e ngại .... cặp sừng quá dài của mình.
Em thích nhóm Some swing...
Nếu e trai có bạn, giới thiệu cho vợ anh giao lưu thêm...
Tại sao ko bảo 2 bạn cứ tự nhiên, anh chỉ ngồi xem vs quay tay, à quay phim thôi...
Đời mà, ko ăn, ko chăm đc thì nhờ xã hội nó chăm, có gì mà soắn??

Cuongnh5256

Xe điện
Đấy, nhiều lúc cứ bảo chén con nọ con kia, người méo đâu ra độc thân cho các ông chén lắm thế, toàn ông nó cưỡi vk ông kia thôi. Mắt không thấy thì lòng không đau, nghĩ thế cho nhẹ đầu.

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Vấn đề là lái trên không phận của người ta mà ko xin phép cụ ạ. Chứ lái ở không phận quốc tế thì mạnh đc yếu thua, chứ ko có tội gì cả. Em nghĩ thế =))
Nhưng mà con vợ nó cứ bảo không phận an toàn, ko bị thiết lập vùng cấm bay thì bố ai mà biết đc hả cụ.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng mà con vợ nó cứ bảo không phận an toàn, ko bị thiết lập vùng cấm bay thì bố ai mà biết đc hả cụ.
Trời ơi ai mà tin lời con đàn bà đang nứng được, phải tỉnh táo chứ =))

buicongchuc

Xe ba gác
Cách đây chục năm e có thử 79... Mặn phết nhưng đc cái nhìn chị ấy trẻ đẹp. :))
Vừa rồi có dịp gặp lại và cà phê với NYC cách đây 20 năm (hiện đơn thân) sn 77. Trước khi gặp thì cũng đầy âm mưu, nhưng khi gặp rồi em phải đóng vai người tốt đứng đắn =)) =))

buicongchuc

Xe ba gác
Sao không thấy mợ nào ý kiến nhỉ, xã hội bây giờ các mợ cũng như các cụ, đều thích cái lạ, đều ham muốn như nhâ cả. Thế các có bao giờ các cụ hỏi người ta "anh làm có sướng hơn xyzabcd không...", rồi người ta vừa thở hổn hển vừa trả lời "sướng hơn nhiều chứ, cái lạ bằng tạ cái quen.." chưa. Đấy, xã hội như thế, ai cũng thế, xét cho cùng thì cũng chả phải cụ ysl thì vk mới cắm sừng đâu, chỉ là rào cản mỏng manh về tâm lý, về sự dị nghị của đám đông thôi, rào cản ấy quá mỏng manh khi gặp điều kiện thuận lợi khiến cho bản năng trỗi dậy. Cuối cùng thì chỉ là sừng thằng này cắm lên đầu thằng kia cả thôi, ha ha
Các mợ im lặng thế thôi, cũng luôn mơ đến các kiểu xxxx mới mẻ, thay đổi: như khởi đầu lãng mạn hay bạo lực, điềm đạm hay man dại, ... Nhiều khi em cũng phải thiết kế phương pháp mới để chiều ngan già =)) =))

Vừa rồi có dịp gặp lại và cà phê với NYC cách đây 20 năm (hiện đơn thân) sn 77. Trước khi gặp thì cũng đầy âm mưu, nhưng khi gặp rồi em phải đóng vai người tốt đứng đắn =)) =))
Có tuổi rồi, học làm người tốt thôi cụ

NgaoDuThiênHạ

Xe tăng
Vừa rồi có dịp gặp lại và cà phê với NYC cách đây 20 năm (hiện đơn thân) sn 77.vXTrước khi gặp thì cũng đầy âm mưu, nhưng khi gặp rồi em phải đóng vai người tốt đứng đắn =)) =))
Chẳng lẽ ck cuz e ý lại dùng phá vậy sao?

NgaoDuThiênHạ

Xe tăng
Tưởng cụ chơi hẳn 6x mới mặn chứ...7x giờ đang là độ tuổi đẹp nhất trong giới Mái bai đới,vẫn lênh láng lắm chưa phải dùng bổ trợ:))
Thôi cụ à. Tầm đấy là kinh lắm dồi :))

Sentinel Prime

Xe hơi
Có máy bay thì phải có phi công để lái chứ phải ko các cụ ;))