[Funland] Lại kế hoạch comback thủ đô trong 2 năm tới!!!

Jamebonds

Xe container
Em cũng ít kinh nghiệm chém trên mạng, nhưng kinh nghiệm ngoài đời của em thì thế này
- Người nhà, họ hàng, hàng xóm hỏi thăm thì cũng rất ít người nói thật về thu nhập, số tiền mình có.
-Những người mới quen, mới gặp mà bô bô kể tôi thu nhập thế này, thế kia, con tôi làm lương thế nọ thế kia thì đa phần nói khoác.
Có lẽ trên mạng ảo người ta thành thật với nhau hơn, he he
Ôi, e nhầm cụ Hoàng kia ạ, chắc cụ ý có tièn thật đấy ạ. Thành thật xl cụ Hoangducsbr😛

xelulu

Xe buýt
Tiền đã có tầm 18 tỷ vẫn đi đẽo cày trên này anh em người ta cười cho là phải. Tào lao. 2 - 3 cái nick một tớt. Thôi tỉnh đi tớt ơi.

babeo

Xe điện
Theo mợ giờ HN mua được ở đâu :D?em 5 lần bẩy lượt lượn Hn vì mđ này mà ko thành đấy
Cụ lại cũng muốn tham gia cuộc chơi à :D.
Thật ra nhà cháu chả quảng cáo gì cho Hoà bình, nhưng của đáng tội, xung quanh HN thì chỉ còn mỗi tỉnh này quỹ đất còn nhiều, giá đất rẻ. Chính vì thế vừa rồi các cty Bđs lớn mới nhảy vào kiếm đất xí phần. Nhà cháu nghĩ đơn giản cá mập săn đâu nhò lẻ theo đấy kiếm miếng thôi ;)).

hoangduc.sbr

Xe container
Tiền đã có tầm 18 tỷ vẫn đi đẽo cày trên này anh em người ta cười cho là phải. Tào lao. 2 - 3 cái nick một tớt. Thôi tỉnh đi tớt ơi.
Khú khú, cụ đọc kỹ lại giùm, mục tiêu thì chắc chắn là sẽ ra rồi, vậy nên sắp tới em mới ra đó 2 tháng để tìm nhà. Tìm đc càng sớm càng tốt vì nói thực cái nhà em đang ở trong SG này bán khá dễ khi xung quanh gần như chả bg ngập.
Còn chả ai phải đẽo cầy chuyện đi hay ở cả ngoài việc cảm thán khó mua nhà mặt đường ở q.CG thôi.
2, 3 nick 1 thớt cũng chả có j lạ vì những ông nào nhẵn mặt cái nick này đều biết em xài công khai 3 nick 1 lúc. Chứ chả phải làm mấy cái trò âm binh j cả:))

xelulu

Xe buýt
Khú khú, cụ đọc kỹ lại giùm, mục tiêu thì chắc chắn là sẽ ra rồi, vậy nên sắp tới em mới ra đó 2 tháng để tìm nhà. Tìm đc càng sớm càng tốt vì nói thực cái nhà em đang ở trong SG này bán khá dễ khi xung quanh gần như chả bg ngập.
Còn chả ai phải đẽo cầy chuyện đi hay ở cả ngoài việc cảm thán khó mua nhà mặt đường ở q.CG thôi.
2, 3 nick 1 thớt cũng chả có j lạ vì những ông nào nhẵn mặt cái nick này đều biết em xài công khai 3 nick 1 lúc. Chứ chả phải làm mấy cái trò âm binh j cả:))
ừ thì tiền cụ. đúng là cũng khó thật cháu giờ còn hơn nghìn tỷ cũng chả biết tiêu đi đâu.

hoangduc.sbr

Xe container
ừ thì tiền cụ. đúng là cũng khó thật cháu giờ còn hơn nghìn tỷ cũng chả biết tiêu đi đâu.
Nói chung quanh đi quẩn lại vẫn là cái giọng chua chua khi thấy có thằng ất ơ nào đó kiếm đc 8t sau hơn 3 năm lên mạng tâm sự:))

xelulu

Xe buýt
Lại ko đọc kỹ rồi, 10t còn lại của mẹ nhá. Với làm méo có ai đẽo cày ở đây mà cũng lên giọng bi bô;))
ừ thì của mẹ hay của bố thì bần tăng cũng éo quan tâm. Dưng ăn tục nói phét đánh dắm rong nó cũng phải chuẩn.
Of cũng là chỗ chơi có hiểu biết chứ éo phải lên để khoe mẽ. nghìn tỷ đang tìm mua hà đông cũng đang đau đầu đây.

hoangduc.sbr

Xe container
ừ thì của mẹ hay của bố thì bần tăng cũng éo quan tâm. Dưng ăn tục nói phét đánh dắm rong nó cũng phải chuẩn.
Of cũng là chỗ chơi có hiểu biết chứ éo phải lên để khoe mẽ. nghìn tỷ đang tìm mua hà đông cũng đang đau đầu đây.
Lại tự suy bụng ta ra bụng người rồi, cái thằng có ngàn tỷ thật thì nó đã éo coi cái thớt của 1 thằng mới chỉ kiếm đc 8t là khoe mẽ;))
Trong này có thành phần hiểu biết nhưng cũng ko thiếu thành phần chua mồm;))
Quả thực cái đám này mà so với đám trẻ 9x h/tại thì quá kém cả về tài lẫn độ chất chơi.

xelulu

Xe buýt
Lại tự suy bụng ta ra bụng người rồi, cái thằng có ngàn tỷ thật thì nó đã éo coi cái thớt của 1 thằng mới chỉ kiếm đc 8t là khoe mẽ;))
Trong này có thành phần hiểu biết nhưng cũng ko thiếu thành phần chua mồm;))
Quả thực cái đám này mà so với đám trẻ 9x h/tại thì quá kém cả về tài lẫn độ chất chơi.
ơ kìa .đấy sao lại nóng thế. nói thật ko tin. lại cứ nghĩ nói phét đánh răm rong.

babeo

Xe điện
Theo mợ giờ HN mua được ở đâu :D?em 5 lần bẩy lượt lượn Hn vì mđ này mà ko thành đấy
Hay cụ mua khoảng giữa Hoà lạc với Mỹ đình, loanh quanh gần dự án Suny hoặc Ngôi nhà mới ấy, sau về downtown hay lên thành phố mới Hoà lạc cũng tiện.

inovavgj

Xe container
cụ có 18 tỷ bọ mới ra HN , em ở HN 18 năm chưa kiếm nổi 1,8 tỷ :P

Getzcoi.

Xe tăng
Em giống cụ ở chỗ chán thời tiết hè Hà Nội. Nóng hầm hập, rất ngột ngạt, bí bách. Chứ mùa đông Hà Nội em vẫn ok được, kể cả cái rét trộn thêm mưa phùn :D
Mùa đông HN em cũng sợ cụ ạ, nhất là những ngày rét đậm rét hại, có những lúc em thấy máu ko lên đầu, não như đóng băng, ko làm ăn suy nghĩ được gì, mọi sự chậm chạp hơn đến 15% so với mùa hè =((

HN là nơi em sinh ra, lớn lên, cha mẹ anh em bạn bè ở đây, nhưng nghĩ đến tuổi già đối diện với thời tiết HN càng ngày càng khắc nghiệt mà nản quá, :(

hoangduc.sbr

Xe container
ơ kìa .đấy sao lại nóng thế. nói thật ko tin. lại cứ nghĩ nói phét đánh răm rong.
Thôi, em cũng xin chịu thua trc cụ ah, em biết em sai khi tiếp còm với cụ nãy giờ. Em có chuyện # phải mở thớt tiếp đây ah. Cụ cứ tiếp tục chua mồm nhé:D

berryfun

Xe điện
Mùa đông HN em cũng sợ cụ ạ, nhất là những ngày rét đậm rét hại, có những lúc em thấy máu ko lên đầu, não như đóng băng, ko làm ăn suy nghĩ được gì, mọi sự chậm chạp hơn đến 15% so với mùa hè =((
HN là nơi em sinh ra, lớn lên, cha mẹ anh em bạn bè ở đây, nhưng nghĩ đến tuổi già đối diện với thời tiết HN càng ngày càng khắc nghiệt mà nản quá, :(
Cháu lại thích mùa đông Hà nội mới khổ. Dù rằng rất thích Sài gòn.

hoangduc.sbr

Xe container
cụ có 18 tỷ bọ mới ra HN , em ở HN 18 năm chưa kiếm nổi 1,8 tỷ :P
Cụ ơi, em hỏi nhỏ chút, đứa em gái em sang năm l11, nó muốn theo ngành đồ họa nên hè này bắt đầu đi học. Thì giờ nên mua Lap hay PC để học hả cụ? Để dùng lâu dài đến khi vào đh (định hướng vào mấy trường chuyên ngành đó) thì mua tầm 50tr trở xuống có đủ ko ah?
Vi tính em khá lởm nên chả rành mà mai CN rảnh nên muốn mua cho nó luôn. Tks cụ ah!

Hangmango

Xe máy
Sao các cụ mợ lại ghét mùa đông HN đc nhỉ. Nhà cháu ngược lại cảm thấy rất yêu mùa đông HN. Thậm chí là lí do để bỏ qua cho cái mùa hè kinh dị của HN. Mấy năm gần đây mùa đông HN có rét như ngày xưa nữa đâu. Mấy cái áo rét đắp tủ, ko diện đc vì chả rét mấy. Tiết trời rất thích. Lâu lâu mưa phùn 1 tí mà vẫn sướng gấp vạn lần mùa hè

Thuantrung

Xe tăng
Đất ×3 thì cũng là bình thuong giai doan 2017_2019