[Funland] Lại đỗ xe trước cửa, nhưng cái kết ấm lòng phết

Dodge Ram

Xe điện
Đúng là ngõ, 2 nhà đối diện nhau, nhưng bên nhà mình lại ko đỗ, phi sang bên hàng xóm chắn cửa người ta, rồi hổ báo nữa thì kinh zồi.
Em vừa xem lại, đúng là cái đám ra can chạy trong nhà ra thật. Vì có bóng ban công in xuống đường.
Như thế là hơi khệnh, ăn đòn thế cho ngoan đỡ đi.:D

SubaruIL

Xe tải
A ấy cũng húng phết, chẳng qua bên nhà a hơi ít đinh thôi nhiều thì quên đi nhé...

vừa đi vừa láii

Xe container
Anh ấy đậu xe bên tay phải chiều đi là đúng mà các cụ nhỉ ???
Từ lúc anh ấy đi ra tới lúc nằm xuống trông oai phết, phòng cách và ngôn từ rất cứng =))

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ qua chuyện đậu trước cửa hàng, anh ấy đậu chiều bên đó là đúng chiều, đậu bên chiều từ nhà anh ra thì lại ngược chiều, tuy nhiên con ết chết vì cái miệng

hauyenhd

Xe container
E chỉ thấy bực mấy thanh niên kia làm ăn chán đời để tay lx kia chạy ra góc khuất camera del xem đc cái kết;))

Matizcoi

Xe cút kít
Bỏ qua chuyện đậu trước cửa hàng, anh ấy đậu chiều bên đó là đúng chiều, đậu bên chiều từ nhà anh ra thì lại ngược chiều, tuy nhiên con ết chết vì cái miệng
Nhà kia họ cũng lành với hàng xóm đấy chứ, chỉ lúc húng quá họ mới lao ra .....
A ấy cũng húng phết, chẳng qua bên nhà a hơi ít đinh thôi nhiều thì quên đi nhé...
Tình hình đinh nhà phải nắm được chứ cụ, chắc oánh võ mồm nhiều ko sao nhưng lần nài đen thôy :P

puredoll

Xe điện
Nhiều Cụ có oto đỗ ngoài đường xong có kiểu đường tao thích đỗ đâu thì đỗ, k phải sổ đỏ nhà mày. Thật sự, sống thì nhìn nhau 1 chút, 1 câu xin lỗi hoặc đỗ nhờ chẳng ai khó khăn gì. Người ta mở cửa hàng mà cứ đỗ chềnh ềnh thì làm ăn gì

baodem

[Tịch thu bằng lái]
Chết vì vạ miệng, trước em cũng bốc đồng, phải sút một thằng vì chửi láo ntn.

xuantien_mobis

Xe lăn
Em đoán là giờ nghỉ trưa, anh em tài chính hạ cửa quấn xuống để nghỉ chút thì chú kia về và nghĩ CH đóng cửa lâu, chót làm nháy và ngủ quên nên xuống muộn, đến giờ anh em tài chính làm việc rồi mà xe vẫn chình ình ở đó nên sinh ra chuyện và cái kết rất hợp lý cho cái sự ko biết cư xử

hoangduc.sbr

Xe container
Thực ra ông đậu xe cũng đâu đến nỗi nào đâu, chuyện chả có j đáng nói vì ông ấy cũng ra và c.bị cho xe đi chỗ # rồi chứ cũng chả bố đời j. Nhưng đội bên kia cậy đông, thấy ngta c.bị cho xe rời đi theo ý mình thì đc đà xẵng giọng. Ít tuổi hơn nhưng lại mở miệng chửi ngta trc là "Đmm tao nhắc nhở thôi!".
Em nói thật nếu là em dù em đỗ sai vậy nhưng tự dưng nó chửi thẳng mặt mình như vậy thì em cũng chửi lại thôi.

hoangduc.sbr

Xe container
Em đoán là giờ nghỉ trưa, anh em tài chính hạ cửa quấn xuống để nghỉ chút thì chú kia về và nghĩ CH đóng cửa lâu, chót làm nháy và ngủ quên nên xuống muộn, đến giờ anh em tài chính làm việc rồi mà xe vẫn chình ình ở đó nên sinh ra chuyện và cái kết rất hợp lý cho cái sự ko biết cư xử
Chết vì vạ miệng, trước em cũng bốc đồng, phải sút một thằng vì chửi láo ntn.
Đội nhà kia nó chửi trc cụ ah, chửi "Đmm tao nhắc nhở thôi!". Nói thật nếu là em đang nc b/thường mà tự dưng bị nó chửi như vậy thì em cũng chiến.

honda_cub79

Xe lăn
Đúng là ngu người, thấy nó đông thì đừng có to còi.

athk

Xe tăng
Clip làm ấm lòng người xem khi mà thời tiết ở HN đang là những ngày giá lạnh

hoangduc.sbr

Xe container
Và thế là chiến thật, ăn đòn sml luôn.
Mình xem clip thì phán dễ thôi cụ, em thì em cứ tự đặt mình vào đúng h/cảnh lúc đó và so với những sự việc thực tế từng xảy ra với mình. Thì nếu đang nc b/thường tự dưng có thằng nó lấn tới chửi xẵng mình như vậy thì em cũng bật lại thôi.
Nếu nói về thái độ trong vụ việc này thì em đánh giá thái đôh nhà kia tồi hơn ông lái xe.

xuantien_mobis

Xe lăn
Mình xem clip thì phán dễ thôi cụ, em thì em cứ tự đặt mình vào đúng h/cảnh lúc đó và so với những sự việc thực tế từng xảy ra với mình. Thì nếu đang nc b/thường tự dưng có thằng nó lấn tới chửi xẵng mình như vậy thì em cũng bật lại thôi.
Nếu nói về thái độ trong vụ việc này thì em đánh giá thái đôh nhà kia tồi hơn ông lái xe.
Thái độ đỗ xe bịt cửa nhà người ta mà còn khen, tiên trách kỷ, hậu trách nhân thôi

Matizcoi

Xe cút kít
Cụ thật rộng lượng :D