[Funland] Lại Anh bán tải

À, cụ đi bt nhẽ nào. Em đi cuv thôi nên bt hay chèn. Chứ bt chèn bt thì cùng sứt đầu nên ngoan là đúng rồi.😀
Em đi chưa chèn ai bao giờ. Thậm chí toàn bị sedan tạt đầu, em thấy cũng liều thật, quệt vào bán tải chỉ thiệt thôi.

hai.tranhr

Xe container
Đội này thì kinh dzồi.

Leanh65

Xe container
Cụ có vẻ định kiến với bt. Nhưng trong phố thì taxi mới hay tạt đầu, điền chỗ trống.
Trên cao tốc mà phi thì tốt chứ, có ảnh hưởng gì đến mình đâu, còn hơn ì ra làn ngoài như mấy con xe cỏ thì cần có mấy cụ hổ báo trị mới được.
Cao tốc thời bt lại chả vượt được em. Chỉ có ranrover hay bim mer đôi khi vượt thôi.

Leanh65

Xe container
Em đi chưa chèn ai bao giờ. Thậm chí toàn bị sedan tạt đầu, em thấy cũng liều thật, quệt vào bán tải chỉ thiệt thôi.
Thì em vẫn bảo nhiều xe bt đi cũng từ tốn mà, chứ có phải tất cả đâu. Nhưng nó là số nhiều nên gây ác cảm cho xh thôi.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
25 tết em đã phải dừng xe nhảy xuống đập cửa kính 1 thằng bán tải nguyên nhân là từ ngõ phi ra nhưng lao hơn bố nó mất và tạt luôn đầu em làm em phanh dúi dụi ngay đường vào khu Văn Phú. Mà em cũng ko hay gặp thể loại bán tải láo mấy chứ gặp có khi lại cùng lên báo. Em chỉ hãi mỗi đám liền bà đi xe thôi, lùi ko lùi tiến ko tiến ko biết đâu mà lần cả.

endz

Xe buýt
Nạn cao bồi thôn du côn huyện ở ta khá là phổ biến. Chưa oánh được người thì mặt đỏ như vang, oánh người xong mặt vàng như nghệ. Để trừ nạn này, them em cần hình phạt bổ sung ngoài các quy định hiện tại đang có. Em mà lãnh tụ, đội này sẽ thêm hình phạt bổ sung là lao động công ích có cùm chân. Cứ mỗi thằng phụ trách một hố ga trên đường và xích chân luôn vào, cứ móc hết bùn đất dưới hố ga thì thả. Việc thu dọn bùn đất và chuyên chở chất thải thì do công ty môi trường lo, việc đảm bảo giao thông do công an lo. Bao giờ dân phố nghiệm thu thì tha. Mấy ông yêng hùng thế này cũng nên nhấm nháp cái sự vinh quang lao động cho nó hạ hỏa.
Chết cười với bác này :))

vneseman

Xe lăn
Em đợi triệu tập lên uống nước trà như anh rồng đất đận trước.

Laixe80

Xe tăng
Em cũng có đoạn đoản côn, trước chuyên đánh vợ, giờ chỉ giơ lên dọa rồi lại cất đi, nhiều khi còn bị vợ nó lườm ngược.
Thế gấu có cầm cây đoản côn khác ra dọa lại cụ hông :D

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Làm cái chứng thương cao cao tý lại bốc mứt ăn vã !!

Maus

Xe điện
Đổi sang Bi To đi có ngon hơn Na béo ko cụ ơi?
BT thua t Navara cụ ạ, rõ nhất là cái đèn cos, ánh sáng nó tản mát quá nên mờ lắm, nhìn đèn xe sau còn rõ hơn đèn xe mình. Ko có cái khay để chai nước chỗ cửa máy lạnh nữa, toàn uống nước nguội. Cái cổng usb và audio thì lại giấu tuốt trong ngăn chứa đồ, cái này siêu ngu, gắn usb cực khó còn audio thì làm quái gì dùng được khi muốn nối dây thì phải mở cửa ngăn kẹt hai đầu gối sao ngồi?

Còn lại máy móc same same.

Chỉnh sửa cuối:
BT thua chút Navara cụ ạ, rõ nhất là cái đèn cos, ánh sáng nó tản mát quá nên mờ lắm, nhìn đèn xe sau còn rõ hơn đèn xe mình.
Đèn đóm em ko quan tâm lắm. Bốc máy, độ ồn và cân bằng xe thế nào cụ? Em mới chạy Na với Hilux, chưa được thử mấy dòng còn lại.

Maus

Xe điện
Đèn đóm em ko quan tâm lắm. Bốc máy, độ ồn và cân bằng xe thế nào cụ? Em mới chạy Na với Hilux, chưa được thử mấy dòng còn lại.
Bốc máy, độ ồn và cân bằng xe thì như nhau cụ ạ.

Em vừa sửa bài, thêm một số điều không vừa lòng với BT. Cụ lội ngược lại xem.

Tóm lại, sắp tới em bỏ BT khi tới ngưỡng 160k km. Quay về Navara.

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Nạn cao bồi thôn du côn huyện ở ta khá là phổ biến. Chưa oánh được người thì mặt đỏ như vang, oánh người xong mặt vàng như nghệ. Để trừ nạn này, them em cần hình phạt bổ sung ngoài các quy định hiện tại đang có. Em mà lãnh tụ, đội này sẽ thêm hình phạt bổ sung là lao động công ích có cùm chân. Cứ mỗi thằng phụ trách một hố ga trên đường và xích chân luôn vào, cứ móc hết bùn đất dưới hố ga thì thả. Việc thu dọn bùn đất và chuyên chở chất thải thì do công ty môi trường lo, việc đảm bảo giao thông do công an lo. Bao giờ dân phố nghiệm thu thì tha. Mấy ông yêng hùng thế này cũng nên nhấm nháp cái sự vinh quang lao động cho nó hạ hỏa.
Chuẩn cmnr :D

stone_lamp

Xe điện
Em thấy NQ đh 13. Ừa rồi nói rất nhiều về xây dựng hỉnh ảnh con người Việt Nam mới văn hoá văn minh, chắc mấy vụ này báo nó chuẩn bị cho làm điểm đây. Nghèo mà bình an chứ giàu càng cần bình an mà

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
đúng như tiêu đề , cháu thổi lên cho nóng
Quả này thì anh Bt đi bộ cmnr. Chửa kể vụ ăn cơm cân. Ở nhà công vụ.
1 phúc bốc đồng
1 đời bốc mứt
Khộ :(