[Funland] Lại Anh bán tải

Lù rù nghênh ngang thế thôi, tý sau nó phi như điên, tạt đầu vô tội vạ đấy. Đi ngông nghênh thất thường hổ báo là hình ảnh thường thấy gắn với hình tượng bán tải. Chả ai bảo vậy với altis ạ.
Chán quá, em ko lưu lại được mấy phát altis tạt đầu em ở trạm thu phí chen lên trước.

Leanh65

Xe container
Chán quá, em ko lưu lại được mấy phát altis tạt đầu em ở trạm thu phí chen lên trước.
Nhưng nó cá biệt thôi cụ. Không thường xuyên như đội BT. Em ngày nào cũng đi trên đường nên gặp rất nhiều. Tất nhiên BT cũng nhiều lúc đi từ tốn. Còn altis thì rón rén quá mức nhiều khi phát bực. Nhất là đi trên ql hay cao tốc.

Nhưng nó cá biệt thôi cụ. Không thường xuyên như đội BT. Em ngày nào cũng đi trên đường nên gặp rất nhiều. Tất nhiên BT cũng nhiều lúc đi từ tốn. Còn altis thì rón rén quá mức nhiều khi phát bực. Nhất là đi trên ql hay cao tốc.
Những cái cụ hay để ý thì sẽ thấy nó nhiều, chứ em đi hàng ngày trên đường đâu có mấy khi gặp bán tải bố láo đâu. Bản thân em đi bán tải cũng rất tuân thủ làn, tốc độ. Thậm trí em đang định làm một video về vấn nạn đi pha cao tại đường ngoại thị ko có đèn chiếu sáng đây, những đối tượng đi pha cao lại chủ yếu là sedan.

Dan du an

Xe ba gác
Còn cậu trong clip là du côn :D :D :D
Du côn cầm trọng côn không cẩn thận thành trọng tội đấy. Thôi có côn để ở nhà cho lành. Không xem được đoạn sau, hình như bắt ông lái xe kia ra mà.

baolac

Xe buýt
Lù rù nghênh ngang thế thôi, tý sau nó phi như điên, tạt đầu vô tội vạ đấy. Đi ngông nghênh thất thường hổ báo là hình ảnh thường thấy gắn với hình tượng bán tải. Chả ai bảo vậy với altis ạ.
Cụ có vẻ định kiến với bt. Nhưng trong phố thì taxi mới hay tạt đầu, điền chỗ trống.
Trên cao tốc mà phi thì tốt chứ, có ảnh hưởng gì đến mình đâu, còn hơn ì ra làn ngoài như mấy con xe cỏ thì cần có mấy cụ hổ báo trị mới được.

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Ít gặp cụ ah, nếu có thì e gặp sedan giương pha nhiều hơn.
Phòng khám của em ở dưới nhà 1 ông óp phơ gấu lắm chạy 1 con bán tải Sơn vằn vèo xanh đỏ cùng 1 đống đèn led cả trắng lần vàng lắp lung tung trên dưới trước sau Cả.
Cụ thích thời để em dắt đi diện kiến ông hổ báo gấu mèo ấy nha :D

baolac

Xe buýt
Phòng khám của em ở dưới nhà 1 ông óp phơ gấu lắm chạy 1 con bán tải Sơn vằn vèo xanh đỏ cùng 1 đống đèn led cả trắng lần vàng lắp lung tung trên dưới trước sau Cả.
Cụ thích thời để em dắt đi diện kiến ông hổ báo gấu mèo ấy nha :D
Sơn vằn vèo e cũng gặp nhưng ít thôi, ko hiểu thế nào mà đi phượt đường núi, tình cờ gặp bán tải toàn thấy chạy lù rù, sau ra ngoài giao liu làm quen toàn gặp thanh niên hiền lành, xe cỏ thì mới hay gặp trẻ trâu lẫn già trâu loi choi thôi :D (E chạy gầm cao nhưng ko bt nhé).

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Sơn vằn vèo e cũng gặp nhưng ít thôi, ko hiểu thế nào mà đi phượt đường núi, tình cờ gặp bán tải toàn thấy chạy lù rù, sau ra ngoài giao liu làm quen toàn gặp thanh niên hiền lành, xe cỏ thì mới hay gặp trẻ trâu lẫn già trâu loi choi thôi :D (E chạy gầm cao nhưng ko bt nhé).
Em đang chạy 2 con gầm cao máy1.6 và 5.7.
Ra đường em vẫn cứ sợ đám bán tải :(

baolac

Xe buýt
Em đang chạy 2 con gầm cao máy1.6 và 5.7.
Ra đường em vẫn cứ sợ đám bán tải :(
Vậy cụ thấy mấy xe đó thì cứ nhường cho vượt có gì đâu.
E chỉ sợ xe tải, xe công thôi. Nhưng trên miền núi xe tải thường đi ý thức, hay nhường đường hơn dưới xuôi. Chỉ có xe máy là đám mất nết, toàn nghênh ngang giữa đường.

ly xây chừng

Xe tải
chạy xe trên lộ, nhà cháu ớn nhất mấy ông giường nằm, xe thì to như cái nhà qua tay mấy ổng nó cứ lầm lũi lao tới, lấn làn, tạt đầu vô tư.

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Vậy cụ thấy mấy xe đó thì cứ nhường cho vượt có gì đâu.
E chỉ sợ xe tải, xe công thôi. Nhưng trên miền núi xe tải thường đi ý thức, hay nhường đường hơn dưới xuôi. Chỉ có xe máy là đám mất nết, toàn nghênh ngang giữa đường.
Nhường thời em luôn nhường nhưng em vẫn cứ sợ nó ép hay đâm cụ ah.
Sợ lắm :(

Leanh65

Xe container
Những cái cụ hay để ý thì sẽ thấy nó nhiều, chứ em đi hàng ngày trên đường đâu có mấy khi gặp bán tải bố láo đâu. Bản thân em đi bán tải cũng rất tuân thủ làn, tốc độ. Thậm trí em đang định làm một video về vấn nạn đi pha cao tại đường ngoại thị ko có đèn chiếu sáng đây, những đối tượng đi pha cao lại chủ yếu là sedan.
Có thể em dân qn vùng mỏ nên bt hổ báo hơn chăng.

Leanh65

Xe container
À, cụ đi bt nhẽ nào. Em đi cuv thôi nên bt hay chèn. Chứ bt chèn bt thì cùng sứt đầu nên ngoan là đúng rồi.😀