[Funland] Lại 1 thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm

Trạng thái
Thớt đang đóng

hdx

Xe điện
Thẻ VOV/VTV giờ lấy dễ lắm, gần như ai có nhu cầu đều làm được. Thế mới có thằng nguy hiểm này chứ.

captured

[Tịch thu bằng lái]
Nếu ko có cái chuyện Phóng viên thì cái chuyện vi phạm luật giao thông đúng là anh tóc dài này đúng :))
Lập luận có lý quá, xxx chả có quyền gì =))
Clip này đúng là phản tác dụng. Chú Chung này quay tay số 7 đến thương mà không trả lời được gì. Việc vi phạm luật GT ko thể dẫn đến việc tạm giữ người. Chú Chung quá dở nếu cứ khai thẳng nhân thân rồi ngồi im thì có làm sao. Chả biết cái thẻ có phải giả hay ko.

Ở trên này có 1 số bác cứ tung hê cái đặc sản của xxx là đấm đá, phản cảm lắm. Mặc dù thực tế là như vậy.

drxuxu

Xe máy
Thế thì cụ lại lẫn lộn khái niệm rồi :)

- Trên thẻ của đồng chí kia ghi rõ là Phóng Viên, tức là thuộc hàng biên chế, xác minh chả khó :) Mà đã là Phóng viên VOV, thì làm gì có chuyện làm thêm nghề Thợ điện nữa.

- Thẻ Cộng Tác Viên ở VOV cũng có, nhưng không giống với thẻ của Phóng Viên. Mời cụ nghía nhá :)

Hớ hớ, đâu ra em + tác viên mà sinh dư lày,

thanhloveSUV

Xe tải
Website
vn.360plus.yahoo.com
Nhịn được cái tức một lúc tránh được mối lo trăm ngày ... Nhà chú thợ điện ở cạnh trạm xăng roài...Cháy nổ ghê gớm.. haha=D> Khá khen cho sự " dũng cảm " ..Đến lúc ... ko có máy quay ở đó.. b-(xem còn nổ đc ko ...

Dân Nghệ

Xe tăng
Nhịn được cái tức một lúc tránh được mối lo trăm ngày ... Nhà chú thợ điện ở cạnh trạm xăng roài...Cháy nổ ghê gớm.. haha=D> Khá khen cho sự " dũng cảm " ..Đến lúc ... ko có máy quay ở đó.. b-(xem còn nổ đc ko ...
E cũng nghĩ khi cái máy quay cất đi thì.....X_X :D

Nguoitiepdai

Xe tải
chú này cà dốt :)) tự nhiên lại nóng bỏng tay

nguyentt75

Xe tải
Qua đây cũng thấy xxx nghiệp vụ kém quá, có khi ko thuộc luật cũng nên, ko trả lời nổi tại sao bắt nó (giật thẻ ngành của xxx, ko có giấy tờ,...), giữ đến bao giờ. Có báo chí quay phim thì càng phải chuẩn để còn nâng cao hình ảnh chứ. Cho nên tuy cắt cúp bớt rồi mà vẫn thấy sự lúng túng, đuối lý, ko quang minh chính đại.

NVTR

Xe hơi
Tay Chung này thì em chả nhận xét, nhưng anh Tuấn cán bộ điều tra này 1 là kém nghiệp vụ, 2 là chủ yếu làm án hiện trường, ít làm bàn giấy nên ăn nói kém. Chứ em thấy quy trình làm việc của công an chắc phải chặt chẽ và nghiêm túc hơn quy trình ngành em nhiều. Em làm việc cứ đúng với quy trình thì có gặp sếp lớn, sếp bé, hay các thể loại bựa như thế vẫn trị tốt.

chutieu

Xe tăng
Chắc quay xong thì alo của chú này chẳng thấy đâu nữa. Công nhận là Nể chú này quá.

Kientrucsu

Xe tải
Chú này là em anh Dưỡng đây mà
Cụ gần nhà chú này cho em hỏi:
A lô của chú này có còn nguyên k?
Đi đứng có hồn nhiên k ạ?
E phục chú này quá
Giật thẻ ngành của xxx là chống người thi hành rồi thì phải?

hicuti

Xe hơi
Ai cũng giống thằng này thì đời còn loạn. Các bác công an khôn vãi, bị hỏi ngược mà tuyệt không trả lời câu nào. Nói thật các bác nhà em cũng giật mình. Nhớ mấy lần uống say chả nhớ gì...:)

Hưng Híp

Xe tăng
Cố tỏ ra nguy hiểm =,=" nhìn ghét thật

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
chết thật, đi ở ngoài đường mà cũng ko biết mình là ai, phải hỏi người khác thì làm sao về được đến nhà nhỉ, tội nghiệp quá,

chuột 74

Xe điện
Chú này gần nhà em nên em biết, hàng ngày vẫn khệnh khạng như thế. Nhà cũng có chút thế lực, vào số 7 nhưng ra tối hôm đấy rồi. Chỉ khổ cho chú nào ký giấy cấp thẻ phóng viên thôi, lại mất một mớ.
giờ có tiền có quyền sướng thật cụ nhỉ:D

Usher

Xe hơi
Qua đây cũng thấy xxx nghiệp vụ kém quá, có khi ko thuộc luật cũng nên, ko trả lời nổi tại sao bắt nó (giật thẻ ngành của xxx, ko có giấy tờ,...), giữ đến bao giờ. Có báo chí quay phim thì càng phải chuẩn để còn nâng cao hình ảnh chứ. Cho nên tuy cắt cúp bớt rồi mà vẫn thấy sự lúng túng, đuối lý, ko quang minh chính đại.
Cụ cho em hỏi cái nghiệp vụ của xxx cái? Nếu cụ là xxx thì mới đánh giá chính xác được công việc của xxx.
Em thấy nhiều cụ vào chê nghiệp vụ của anh xxx nhưng không biết các cụ có hiểu rõ luật hơn xxx không.
Em mạo muội hỏi xem các cụ ai trả lời dùm em?

Nine

Xe điện
Cụ cho em hỏi cái nghiệp vụ của xxx cái? Nếu cụ là xxx thì mới đánh giá chính xác được công việc của xxx.
Em thấy nhiều cụ vào chê nghiệp vụ của anh xxx nhưng không biết các cụ có hiểu rõ luật hơn xxx không.
Em mạo muội hỏi xem các cụ ai trả lời dùm em?
Em trả lời hộ cụ luôn
Căn cứ trên những gì clip ghi lại thôi cụ. Nói có sách mách co chứng, anh xxx kia nghiệp vụ kém. Tất nhiên ko có nghĩa là tất cả xxx nghiệp vụ đều kém.
Nhưng cỡ như anh K giám đốc xxx HP mà nghiệp vụ thế nào thì tự cụ đánh giá nhé.

Lukas

Xe tăng
Ối, hung hăng quá, làm được trò trống gì không hay chuốc vạ :))

Thiepk32

Xe tăng
cái thẻ này in ở đâu nhỉ?:P

quaychan

Xe tăng
Sau khi camera tắt + đám bậu xậu té:

- Bốp bốp...con chóa này... lúc nãy bố mày check con Sony DCR-SR65E, cảm biến hình ảnh :1/6 Mega Pixel CCD, Digital Zoom:2000x... nên làm hàng cho đẹp hình ảnh thôi... bốp bốp. Tao hỏi lại lần nữa: Mày ở đâu chui ra?

+ Dạ, ôi anh ôi... em ko phải phóng tinh viên, em nàm điện nực ạ!

- Sao lúc nãy bảo phóng viên vê ô vê?

+ Dạ... lúc đó em say ạ.

- Hự hự.... tỉnh lại đi mày

Trạng thái
Thớt đang đóng