[Funland] Lại 1 thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm

Trạng thái
Thớt đang đóng

tehuyen1996

Xe tăng
Thằng tóc dài chưa bị ăn đòn là may, đã ngu dốt lại còn lắm mồm. xxx số 7 có thương hiệu rồi, họ nhịn như thế là quá đủ. Cơ bản cái chú xxx hỏi là để chờ và câu giờ mấy chú xxx đi xác minh về chú tóc dài này. Em nghe nói chú này ơt trong đó buồn cười lăm, những lúc ko quay phim thì chứ ấy to mồm và láo lắm, cứ đến lúc máy quay chiếu vào chú ấy thì chú ấy lại giửo cái giọng như vậy. Chỉ đến khi bên VOV GT sang và xác nhận chú ấy không phải là người của nhà đài thì cái alô của chú ấy cũng im tịt luôn. Công nhận chú tóc dài ngu thật, không hiểu khi xem lại clip này chú ấy còn dám vác mặt ra đươnf nữa không? Còn anh xxx kia hỏi và làm việc như vậy không phải là anh ấy kém hay không hiểu biết đâu mà đó là kế hoãn binh của xxx đấy. Các cụ phải xác định cho đúng số 7 là đã có thương hiệu rồi, ca nào khó số 7 đều giải quyết được hết chứ cái ca này quá đơn giản nên ae ta không nên đánh giá xxx như vậy. Đã vào đến số 7 là không có oan đâu. Có thể hình ảnh mấy anh xxx GT làm xấu hình ảnh xxx HS, con sâu làm giầu nồi canh, chứ em tin mấy anh số 7 này đúng.

boemcun

Xe tăng
Cháu thấy một số cụ hay lái sang câu chuyện sang chiều hướng khác, thực ra không nên thế, có cụ lại nói vấn đề nhân quyền nọ kia, rồi tự do các kiểu; nhưng cháu cho rằng mọi ngừoi đang sống trong nền An ninh thuộc vào loại an toàn nhất thế giới đó,

ThanhSon2003

Xe buýt
Phóng viên thì cũng chẳng cần biên chế cụ ạ, viết mấy bài cộng tác thì được thẻ phóng viên ngay.
Cái này thì cụ sai !
Thẻ cộng tác viên do từng báo cấp thì không quá khó (và cũng không nhiều giá trị) còn thẻ nhà báo do Bộ TTTT cấp và có dấu quốc huy, người được cấp thẻ là hội viên hội NB và phải thuộc quản lý của cơ quan báo chí cụ thể và có thời hạn - thì k đơn giản.

pingpoong

Xe tăng
hết người quay phim kiểu gì cũng ăn vài phát về cái tội bố láo cho mà xem :)
em hỏi cụ nhá: Nếu xxx tát tay Chung này thì xxx có phạm luật không cụ ơi, còn em thì không thấy tay này tát hay có bằng chứng chống người THPL, còn nó ngông, nó sĩ vênh váo thì bị mọi người chửi chứ chả bị án gì. Cái vụ Phóng viên thật giả thì chưa biết, giả thì xử giả, thật thì vô duyên...

ilu251

Xe tải
Website
www.leduyhoang.com
Bị thằng PV rởm khích tướng và đ/c CA cũng "tạo cơ hội" cho nó khích tướng chính là để nó lòi ra cái đuôi câu trước đá câu sau và cũng là để nó lòi ra cái "nguy hiểm". Cứ cho nó sướng trước đi rồi ông củ hành sau cũng không muộn. Cao thủ và thâm nho là phải thế. Chúc mừng chú PV này bước 1 chân vào danh sách đen của các chú C.A rồi.

Tran Thanh Tung

Xe điện
Chả hiểu sao 1 số kụ cứ bênh cái thằng say làm trò vớ vẩn ý nhỉ?
Thằng này gặp e ngoài đường thì cũng rụng răng chứ chả phải nói...
Nó say nhưng nó có lái xe đâu mà bắt nó về số 7 ? Định hình sự hóa việc dân sự à.

emdanghoclai

Xe tải
Website
www.facebook.com
Nói chung, thằng này giỏi, có nghiệp vụ phết. Tuy nhiên, chỉ dọa được các chú ở tỉnh lẻ thôi. Chứ số 7 Thiền Quang thì không ăn thua rồi.
Mà em thấy các bác CA nhà ta cũng kém. Nếu thằng nào vi phạm giao thông mà cũng phải mất time với họ như thế này thì lấy đâu người làm việc nhỉ.
Theo em, cứ đúng luật mà làm thì không phải xử lý dài dòng như thế này. Vì các chú CA vẫn sợ các chú phóng viên nên mới to chuyện như thế này ạ.

cuky99

Xe buýt
chít, cháu vào đấy mấy lần toàn được uống nước với ăn bánh quy, có ai tra tấn dề đâu nhể:-|:-|
Em nể cụ quá!!! ^:)^ vào 1 lần như chú Chung này đã lổi phềnh cả tiếng lên rồi mà cụ còn "mấy" nữa. Em mời (b) cụ trước để hôm nào học tý kinh nghiệm :))

theanh_vnpt

Xe điện
Nói chung, thằng này giỏi, có nghiệp vụ phết. Tuy nhiên, chỉ dọa được các chú ở tỉnh lẻ thôi. Chứ số 7 Thiền Quang thì không ăn thua rồi.
Mà em thấy các bác CA nhà ta cũng kém. Nếu thằng nào vi phạm giao thông mà cũng phải mất time với họ như thế này thì lấy đâu người làm việc nhỉ.
Theo em, cứ đúng luật mà làm thì không phải xử lý dài dòng như thế này. Vì các chú CA vẫn sợ các chú phóng viên nên mới to chuyện như thế này ạ.
bởi vì xxxx nhiều khi cũng ăn k đc sạch lên ngại phóng viên

boemcun

Xe tăng
Em nể cụ quá!!! ^:)^ vào 1 lần như chú Chung này đã lổi phềnh cả tiếng lên rồi mà cụ còn "mấy" nữa. Em mời (b) cụ trước để hôm nào học tý kinh nghiệm :))

cụ khen cháu quá, :-|:-|

lambogi79

Xe điện
ông chọi này hôm nay không biết còn cái răng nào để ăn thịt chó không các cụ

cháu lên 3

Xe container
Nếu ko có cái chuyện Phóng viên thì cái chuyện vi phạm luật giao thông đúng là anh tóc dài này đúng :))
Lập luận có lý quá, xxx chả có quyền gì =))

bmv màu cờ

Xe tăng
=)) Hâm

danmexe

Xe điện
Tóm lại nên đưa về Số 7 những trường hợp cần thiết liên quan đến hình sự thôi...Chứ bt nên bỏ qua cho nhanh, mất thời gian của nhau thôi. Tóm lại là đồng chí kia đã về nhà ngủ rồi...:-B

Nine

Xe điện
Đúng trong lúc các cụ comment trên này thì đồng chí Chung được ra lâu rồi

cháu lên 3

Xe container
Ông nào đã vào đấy rồi thì ban ngày ko sao, chứ đêm đến là ăn no đòn, nhất là mấy ông say riệu, bọn nó ngứa tay có khi cũng tẩn.
Em có vài thằng bạn hồi đi học uống riệu say gây rối trật tự công cộng ở khu vực Lĩnh Nam vào lúc 1h sáng, bị xxx bắt vào đồn tẩn cho 1 trận, khi bị tẩn còn nói 6 điều Bác Hồ dạy công an nhân dân, xxx nghe thấy thế lại tẩn mạnh thêm. theo em cứ điềm đạm là lành nhất

baogiomuaduocxe

Xe điện

Vị tự xưng là cán bộ công an đang đôi co với tổ công tác 141

Chứng minh công an nhân dân do đối tượng cung cấp

http://www.baomoi.com/Home/AnNinh/nguoiduatin.vn/Lam-Bo-Cong-an-lang-ma-nhan-vien-cong-luc/7913373.epi
thằng này là xxx thật cụ ợ, em nhìn thẻ chuẩn rồi, c63 tổng cụ 7, đ/c Tô Thường TT TCT, nhưng nó chỉ là lính kỹ thuật thôi, vạch xanh. thảm cho em rồi em ơi

Chỉnh sửa cuối:

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Đúng là bệnh nghề nghiệp, suốt ngày tiếp xúc với Điện => Điên

Trạng thái
Thớt đang đóng