[Funland] Lại 1 thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm

Trạng thái
Thớt đang đóng

baogiomuaduocxe

Xe điện
Sau khi camera tắt + đám bậu xậu té:

- Bốp bốp...con chóa này... lúc nãy bố mày check con Sony DCR-SR65E, cảm biến hình ảnh :1/6 Mega Pixel CCD, Digital Zoom:2000x... nên làm hàng cho đẹp hình ảnh thôi... bốp bốp. Tao hỏi lại lần nữa: Mày ở đâu chui ra?

+ Dạ, ôi anh ôi... em ko phải phóng tinh viên, em nàm điện nực ạ!

- Sao lúc nãy bảo phóng viên vê ô vê?

+ Dạ... lúc đó em say ạ.

- Hự hự.... tỉnh lại đi mày
Đạm cà mao mày dám vê ô vê với bố hả ? đạm cà mao nhà mày phóng viên hả ? đạm cà mao mày tóc dài híp hốp hả, các bố nhịn cái camera thôi đạm cà mao nhà mày tưởng bố sợ mày hả ?

-- Ôi thôi thôi em lại các anh, em lại các anh !!
-- này thì phóng viên này... đạm cà mao
-- huệ
-- Này thì vê ô vê này,,, đạm cà mao
--huệ
....
chết cười với các cụ

4weelbike

Xe tăng
Em thấy mấy ông mặc áo công nhân nghành điện rất nhiều ông hơi điên điên, rượu chè

quangtayho

Xe container
Thế thì cụ lại lẫn lộn khái niệm rồi :)

- Trên thẻ của đồng chí kia ghi rõ là Phóng Viên, tức là thuộc hàng biên chế, xác minh chả khó :) Mà đã là Phóng viên VOV, thì làm gì có chuyện làm thêm nghề Thợ điện nữa.

- Thẻ Cộng Tác Viên ở VOV cũng có, nhưng không giống với thẻ của Phóng Viên. Mời cụ nghía nhá :)

Chính xác cụ ạ. Chú này làm rõ ra thì còn có tội làm giả, sử dụng giất tờ giả. Nhưng kiểu gì thì đem 16/2 chú này cũng được chăm sóc kỹ. Cái tội bật lại chính quyền ... Toi.
MÀ sao cái bọn này nó không đọc báo nghe đài hay sao ấy nhỉ. Các cơ quan bây giờ chỉ thích rình có thông báo của CSGT về nhân viên vi phạm luật để diệt nhau. Cho nên Viên chức ăn lương nhà nước bây giờ vi phạm giao thông sơ nhất là bị thông báo về cơ quan. Chú nào to còi CSGT cho quả thông báo về cơ quan thì toi. Hôm trước ở đường Thanh Niên có vụ 1 chú nhân viên VPCP đỗ 4B đón con ở trường Chu Văn An, nhưng lại đỗ cách lè đường đến 1,5m, tắc hét cả đường. xxx phương Thụy Khuê ra nhắc chú này còn to còi này nọ. Em đi làm về qua đấy, thấy mấy chú xxx quen nên dừng lại hóng xem. Chú xxx chả nói năng gì lấy đt ghi hình luôn chú nhân viên VPCP kia (xe có phù hiệu nhá), luôn cả xe nữa rồi bảo chú VPCP: tôi sẽ gửi đoạn Video này về cho văn phòng của anh. Chú VPCP vãi lái vội xuống nước xin xỏ ngay.

quangtayho

Xe container
Em thấy mấy ông mặc áo công nhân nghành điện rất nhiều ông hơi điên điên, rượu chè
Cụ này phát biểu cũng chuẩn luôn. Xóm nhà em có 2 ông CN điện lực. lúc nào cũng thấy các ông ấy trong tình trạng biêng biêng.

linlin

Xe buýt
Hiểm ra phết. Nhưng xxx cũng có lúc đuối lý.
:)

Rô-Ron

Xe điện
Xã nhà em làm cộng tác viên cho VTV nên cũng có cái thẻ có chữ VTV trên đó. Từ ngày có cái thẻ này thì chả bao giờ phải mất tiền cho mấy cụ xxx nếu có chẳng may bị vịn. Có thẻ nhưng thái độ của mình cũng phải đúng mực thì các chú xxx 99,9% là cho qua. Hài nhất là có lần thế này : Sau khi bị xxx gọi vào xã nhà em trình cái thẻ có dấu VTV ra thế là đồng chí xxx chả nói gì và cũng lôi từ túi áo ra 1 cái thẻ y như thế nhưng tên đồng chí ý và bảo xã em là : Anh tưởng chỉ có anh có cái thẻ này à. Thẻ cũng phạt. Xã nhà em buồn cười quá và bảo với cụ xxx là : Tùy anh thôi, anh cho đi thì tôi cám ơn còn không thì tôi nộp phạt đàng hoàng. Cụ xxx nghe thế thì lại bảo thôi anh đi lần sau rút kinh nghiệm đừng đè vạch. hihi đây là ca khó nhất của nhà em, còn lại thì cứ xòe thẻ ra là đi thôi.

Usher

Xe hơi
Ngay từ đầu em dự đây là thẻ thật. Có điều VOV phủ nhận rồi. Thí tốt cho lành
Nếu đó là thẻ thật thì nó cũng chỉ là thằng cộng tác viên thôi ah, nếu ai là cộng tác viên mà nhận mình là phóng viên thì anh xe ôm cũng làm được.
Chỉ tại anh ku này xỉn rồi nên ăn nhăng nói quậy ah.

Chỉnh sửa cuối:

Rùa Rùa lady

Xe tải
vụ này có kết quả chưa các cụ nhể

small_best

Xe lăn
Đúng là đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm :D thằng này chắc khi ra khỏi số 7 thì giọng sẽ bị méo :D, làm sao còn hoạt ngôn được nữa

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Nếu đó là thẻ thật thì nó cũng chỉ là thằng cộng tác viên thôi ah, nếu ai là cộng tác viên mà nhận mình là phóng viên thì anh xe ôm cũng làm được.
Chỉ tại anh ku này xỉn rồi nên ăn nhăng nói quậy ah.
Chú này nói nhăng nói quậy chỗ nào cụ, iem thấy bạn ấy rất kiềm chế và chừng mực đấy chứ. Chỉ có chú hình sự đuối lý nói nhăng, nói cuội b-(b-(b-(

oto_hp

Xe đạp
e oánh dấu chờ kết quả

Autoworld

Xe hơi
E thấy nhiều cụ có vẻ thích cái thằng này nhỉ? Nó ngồi sau ai bắt nó làm gì, nhưng nó giật thẻ của một xxx, cản trở thi hành công vụ, Bất hợp tác người ta dưa về giải quyết là đúng rồi còn gì. Lại còn khoe phóng Viên.
Nhưng am cũng phải xem lại xã hội bây giờ bê bối quá, coi thường pháp luật, cướp, hiếp kinh hoàng.

Usher

Xe hơi
Chú này nói nhăng nói quậy chỗ nào cụ, iem thấy bạn ấy rất kiềm chế và chừng mực đấy chứ. Chỉ có chú hình sự đuối lý nói nhăng, nói cuội b-(b-(b-(
Chung bật máy ghi âm nói: “Tôi là phóng viên thường trú Hệ thời sự Chính Trị của Đài Tiếng Nói Việt Nam…”.
....
phóng viên của Kênh VOV giao thông đã có mặt tại cơ quan điều tra và xác minh chiếc thẻ trên của Vũ Hoàng Chung là giả.

Em thây vậy ah...Còn em mà như chú xxx đo tắt camera đập cho 1 trận rồi.
đối tượng Chung giật lấy thẻ ngành của Trung tá Nguyễn Văn Thành, hất hàm hỏi: “Ông là công an của đơn vị nào, có biết tôi là ai không? Các ông không đủ tư cách kiểm tra tôi.
Đã vậy rồi ma vào số 7 còn như ông trời con, chú này mà có quyền thì khối thằng khổ...:P

nhadatuytin

Xe container
ông này có khi lướt of nhiều nên học hết KN các cụ of rồi.
Gặp CSGT thì ổn nhưng gặp 141 thì đứt là đúng rồi

yoko_pro

Xe buýt
EM chả hiểu xã hội này như thế nào nữa!

Usher

Xe hơi
Thẻ nó đề chữ phóng viên to đùng ngã ngửa, thẻ cộng tác viên khác đó kụ . chú này chắc ko phải thợ điện, em chơi với nhiều thợ điện em biết, thợ điện chỉ khỏe rượu nhưng ra của quan chân xoắn vào như quẩy lói ngọng ngay, chú này dõng dạc cãi lí chứng cỏ cũng có tý trình.
Sau chắc chắn ăn đòn, em thấy mấy cụ quanh đó chuẩn bị dùi cui rồi !!!
Vậy cụ đọc lại từ đầu đi nhé, có nhiều cụ miêu tả chi tiết thẻ phóng viên thế nào rồi. Em không muốn nhắc lại ah

vnr_82

Xe điện
Cụ này cứng thật. Hơi khệnh chứ bình thường bị bắt vào lôi cái thẻ ra xin xỏ tý là ok ngay ấy mà.
Cũng quan hệ mạnh mới có thẻ phóng viên đới :D

Chỉnh sửa cuối:

Usher

Xe hơi
Đây là cụ nghe bọn 141 nói thôi, chờ xem có gì mới không, em thấy cụ này mồm to thật nhưng không văng kặc zái, cãi lí như luật sư, chú hỏi cung còn phải đánh trống lảng !!!
Nhưng rồi thể nào cũng no đòn thôi, húng với số 7 thì xong rồi !!!
Không có lửa sao có khói ah cụ, em không nghĩ vì một lỗi giao thông nhỏ vậy mà 141 kéo về số 7 chơi đâu...

Trạng thái
Thớt đang đóng