[Funland] Lại 1 thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dinh Troc

Xe hơi
Cá nhân em xem để giải trí, thấy các cụ com nhìu quá.
Em xem clip, thấy đ/c hỏi thông tin thật là nhẫn tốt, k0 chửi thề câu nào:-)

etran

Xe buýt
Cụ nói cụ xem để giải trí và mọi người comment nhiều quá thì cụ làm ơn đừng comment thêm nữa nhé, mất công ra :)
Đây là cái diễn đàn, để mọi người cùng bàn luận và bày tỏ quan điểm của mình,... comment nhiều cũng không được???? :-/ Em xin lỗi, cụ là gì thế ạ? #:-s

Đ/c hỏi là đc công An tên Tuấn à? vâng, nhẫn hay là kém? máy quay, báo chí chĩa vào mặt thế có mà dám chửi cái cục ki't :)
Thế cụ có thấy anh C chửi thề câu nào không? Em thấy anh C chính ra còn nhẫn hơn.

Qua những việc như thế này mới thấy cái xã hội càng ngày càng tồi tệ. Chả hiểu công bằng, dân chủ, văn minh ở những chỗ nào?
Ngay cả cái diễn đàn cũng vậy, mặt bằng tư duy còn quá thấp, đến việc tranh luận cho đúng mực, phản biện có lý có lẽ, cũng không có nhiều người làm được :(

etran

Xe buýt
Ngại đọc nên ko hiểu sao nên tận 57 trang.
Đây em thay mặt các cụ trả lời cụ vì sao và ví dụ luôn cho các cụ đang thắc mắc giống như cụ nhé:

Bởi vì có những người câu bài như cụ nên cái thớt nó mới dài loằng ngoằng như vậy! :|
Những câu như thế này các cụ viết ra để làm gì ??? :-/
Trước giờ em chưa treo ai, nhưng lần này em đã nói là làm ví dụ.
Em tặng cụ 5 ngày nghỉ ngơi để suy nghĩ về những lần comment của mình.

Chỉnh sửa cuối:

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Đây em thay mặt các cụ trả lời cụ vì sao và ví dụ luôn cho các cụ đang thắc mắc giống như cụ nhé:

Bởi vì có những người câu bài như cụ nên cái thớt nó mới dài loằng ngoằng như vậy! :|
Nếu anh thích thì anh baned vĩnh viễn luôn cho em.

5 ngày làm gì ạ :))

Lỗi này vớ vẩn thôi.

Chủ đề nào ở OF cũng chỉ được vài câu đầu là đúng chủ đề, sau lạc hết. Forum nào cũng thế. Từ Voz, tinhte, vnzoom, softvnn. Anh làm mod mà cái điều đơn giản như này cũng ko biết thì đừng làm nữa :))

Anh làm việc nghiêm túc quá :))

Các anh khoe xóa thớt, xóa bài được mấy chục triệu cơ mà =))

công việc của anh là gì: quản lý box mình, del chủ đề không còn ai tham gia nữa tăng tài nguyên cho forum và vài việc nữa...

Baned vĩnh viễn chắc nhiều hơn.

Anh có cơ hội rồi đấy.

Đồ máy móc

P/S:Có baned thì cũng đừng xóa comment này của tôi để cho mọi người đọc.

Chỉnh sửa cuối:

anchibui

Xe điện
Xem hết 500 coment... thì comment này "ngốc" nhất (em định nói tư tương đương nhưng từ đó miệt quá) và dại nhất.
Nếu cả diễn đàn này ai cũng như bác... thì ko có thớt nào ở cái OF này, và cũng chẳng có cái comment nào... bác lấy gì mà đọc và giải trí!

Bác phải nói: Em level tư duy có hạn... Chỉ vào xem các cụ chém gió... Chứ ko đủ level để chém.

Về phần cu Tuấn... Trước máy quay và lập luận của bác Chung... ko thể thốt lên 1 câu nào phản bác, và cũng ko có 1 lý lẽ ra hồn để người xem phục.
Để thấy rằng sau máy quay cu Tuấn sẽ "phản biện" bằng: Cùi tay, đế giầy, hau dùi cui...

etran

Xe buýt
Chủ đề nào ở OF cũng chỉ được vài câu đầu là đúng chủ đề, sau lạc hết. Forum nào cũng thế. Từ Voz, tinhte, vnzoom, softvnn. Anh làm mod mà cái điều đơn giản như này cũng ko biết thì đừng làm nữa :))
Vâng, chủ đề lạc hết là do có những người như bác. Nếu so sánh ra thì nó chả khác gì gây tắc đường (hoặc là tắc cống).
Bác làm ơn viết đúng chỗ hoặc đừng viết nữa cho bọn em được nhờ.

Cái source của forum nó cũng chỉ có hạn thôi ạ.
Do tạo tài khoản mới không hạn chế cho nên ban nick vĩnh viễn chẳng để làm gì, và vì một lẽ nữa:

Việc nâng cao ý thức của các member và chất lượng diễn đàn cũng không dễ hơn việc khắc phục tắc đường và TNGT ở VN tí nào

PSi_J

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cụ trên này có khi đọc mỗi cái tít topic rồi comment. :P

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com

mod lạm dụng quyền lợi quá!!!;))
bạn C này cùng cơ quan em đơi mờ ;))
em chỉ là phận đàn bà tóc dài óc ngắn như mạn phép cm đôi điều
em cũng từng bị mấy anh xxx vẫy, ngồi ngáp vặt từ chiều đến 2 h sáng
với xxx đừng nên tốn lời làm gì vì bản chất nghề nghiệp của họ là trấn an trật tự,là công cụ cho chính quyền,nên họ hem có quyền sai, mà nhỡ sai thì họ sẽ có 1 đội quân bảo vệ nhớn tiếng bênh vực(nếu các cụ để ý kĩ thì chính bạn phóng tinh viên cũng bờ ênh đới ợ)
còn mềnh trót có biết qua tí luật nên mềnh vẫn công nhận "công lí chỉ là một diễn viên hài";)), ai đời vi phạm giao thông lại còn tra hỏi cả gia phả nhà người ta;))
người ta hỏi vì tội gì, lại đá sang lĩnh vực chả liên quan gì

etran

Xe buýt
mod lạm dụng quyền lợi quá!!!;))
Ơ, mợ jojo nói đểu em nhá! :>
Em đi dọn ki't cho sạch sân chơi của các cụ mà bảo em lạm dụng quyền lợi, em dỗi đây :P

em chỉ là phận đàn bà chân dài óc ngắn như mạn phép cm đôi điều
... ai đời vi phạm giao thông lại còn tra hỏi cả gia phả nhà người ta;))
người ta hỏi vì tội gì, lại đá sang lĩnh vực chả liên quan gì
Đấy, em chỉ ước gì vào forum được đọc cm của các mợ "óc không ngắn mà chân dài" như mợ jojo này ;;)

Chỉnh sửa cuối:

boemcun

Xe tăng

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, chủ đề lạc hết là do có những người như bác. Nếu so sánh ra thì nó chả khác gì gây tắc đường (hoặc là tắc cống).
Bác làm ơn viết đúng chỗ hoặc đừng viết nữa cho bọn em được nhờ.

Cái source của forum nó cũng chỉ có hạn thôi ạ.
Do tạo tài khoản mới không hạn chế cho nên ban nick vĩnh viễn chẳng để làm gì, và vì một lẽ nữa:

Việc nâng cao ý thức của các member và chất lượng diễn đàn cũng không dễ hơn việc khắc phục tắc đường và TNGT ở VN tí nào
Anh lại đề cao bản thân mình quá.

Em viết đúng chỗ.

Cái thớt này em comment từ mấy page đầu rồi.

Tự nhiên ko để ý 2 ngày mà lên tận mấy chục page nên hỏi thôi.

So với việc đọc hơn 40 page có 1 cụ trả lời giúp. Em đỡ phải đọc có phải 1 người khỏe 2 người vui không. Thời gian đọc 40 page đấy em đi rửa bát có phải được khen là con ngoàn trò giỏi có phải sứong ko :))

Cho 1 ví dụ: Anh A gọi lên tổng đài Mobifone. Chị cho em hỏi cách nhắn tin. Tổng đài: Cái đấy cũng phải hỏi. Anh tự tra gúc gồ đê =))

Tưởng anh là mod quan tâm đến member thì anh phải biết em comment ở page mấy chứ nhể.

Nhận lương tháng mấy trăm triệu mà làm ăn đáng trách quá.

Đề nghị anh Nghiêm túc kiểm điểm nhé =))

Hanoi2travel

Xe tăng
E bắt đầu thấy cụ Manhlinh,dinh và mod giống như tình huống trong clip của cụ C rồi đấy :P
Thớt này hình như e chưa comment nhưng có thớt trước thớt này có clip của cụ C e đã comment về thái độ làm việc và cách xử lí kém cỏi của xxx.
P/S : mod hôm nay rảnh ghê, để e tranh luận với cụ MLD cho .

Chỉnh sửa cuối:

etran

Xe buýt
Anh lại đề cao bản thân mình quá.

Em viết đúng chỗ.

Cái thớt này em comment từ mấy page đầu rồi.

Tự nhiên ko để ý 2 ngày mà lên tận mấy chục page nên hỏi thôi.

So với việc đọc hơn 40 page có 1 cụ trả lời giúp. Em đỡ phải đọc có phải 1 người khỏe 2 người vui không. Thời gian đọc 40 page đấy em đi rửa bát có phải được khen là con ngoàn trò giỏi có phải sứong ko :))

Cho 1 ví dụ: Anh A gọi lên tổng đài Mobifone. Chị cho em hỏi cách nhắn tin. Tổng đài: Cái đấy cũng phải hỏi. Anh tự tra gúc gồ đê =))

Tưởng anh là mod quan tâm đến member thì anh phải biết em comment ở page mấy chứ nhể.

Nhận lương tháng mấy trăm triệu mà làm ăn đáng trách quá.

Đề nghị anh Nghiêm túc kiểm điểm nhé =))
Bác có vẻ thích đôi co nhỉ, thế thì em đành xin phép các cụ để tiếp bác nốt cái cho trọn vẹn vậy.

- Bác comment trước đấy rồi không có nghĩa là mọi người phải biết bác đã comment và phải hiểu cái dòng ngớ ngẩn bác viết.

Ngại đọc nên ko hiểu sao nên tận 57 trang.
- Thời gian là của bác, bác sử dụng thế nào, rửa bát, quét nhà, lau toa lét... tùy bác, em không có ý kiến :)

Nhưng đây là thời gian của mọi người, mỗi một comment như của bác, khiến mọi người mất công kéo chuột 1s và đọc mất 2s. OF có 1 nghìn thành viên vào xem thớt, như vậy bác làm mất tổng cộng của mọi người 3000 giây, tương đương với 50 phút, cứ vậy mà nhân lên.

Nói vậy phải hiểu giống như tiêu chí bên "chung tay xây dựng văn hóa GT" là:

"Một người sai làn, cả ngàn người khổ"

Ở đây đang nói đến văn hóa diễn đàn, văn hóa tranh luận.

Nếu em nói thế mà bác vẫn không tự thấy bác đang làm khổ nhiều người khác, thì em xin phép chấm dứt việc tiếp chuyện bác :) Thế được chưa ạ? :)

etran

Xe buýt
E bắt đầu thấy cụ Manhlinh,dinh và mod giống như tình huống trong clip của cụ C rồi đấy :P
Thớt này hình như e chưa comment nhưng có thớt trước thớt này có clip của cụ C e đã comment về thái độ làm việc và cách xử lí kém cỏi của xxx.
Vâng, nhưng em không phải là anh Tuấn ở trong Cờ níp :P
Em cũng không ngại anh C hay anh X, Y, Z nào cả :))

Nhạc

Xe container
Vâng, nhưng em không phải là anh Tuấn ở trong Cờ níp :P
Em cũng không ngại anh C hay anh X, Y, Z nào cả :))
Iêm chưa có comment nào, chưa đọc tẹo lào cả, dưng thấy có a 2hanoi và cụ chăn nên em vào ngó thôi :P

Trạng thái
Thớt đang đóng