[Funland] Ký ức !

one way street

Xe buýt
em thấy phần lớn các cụ đều muốn biết lý do chia tay, biết để làm gì khi ko thể thay đổi lại quá khứ, hay muốn biết đề phòng tránh cho bản thân mình. Em nghĩ câu chuyện nên kết thúc cũng đc, nếu Sói nhà em mà sau 20 năm vẫn nhớ từg chi tiết với mối tình đầu như vậy thì em cực kỳ buồn. Cứ đọc cái đoạn Mèo đến nhà Cọp rồi xxx, em tự hỏi, liệu trong các lần cụ chủ hành sự với Gấu, có lúc nào cụ tưởng tượng ra đó chính là Mèo ko? Em thấy các cụ phần lớn thích đc tự do trong suy nghĩ và hành động nhưng nếu Gấu của cụ nào lên đây viết hồi ký như vậy, các cụ nghĩ sao ạ?

Evolution

Xe điện
em thấy phần lớn các cụ đều muốn biết lý do chia tay, biết để làm gì khi ko thể thay đổi lại quá khứ, hay muốn biết đề phòng tránh cho bản thân mình. Em nghĩ câu chuyện nên kết thúc cũng đc, nếu Sói nhà em mà sau 20 năm vẫn nhớ từg chi tiết với mối tình đầu như vậy thì em cực kỳ buồn. Cứ đọc cái đoạn Mèo đến nhà Cọp rồi xxx, em tự hỏi, liệu trong các lần cụ chủ hành sự với Gấu, có lúc nào cụ tưởng tượng ra đó chính là Mèo ko? Em thấy các cụ phần lớn thích đc tự do trong suy nghĩ và hành động nhưng nếu Gấu của cụ nào lên đây viết hồi ký như vậy, các cụ nghĩ sao ạ?
Phim đang hay mà mất điện cụ có khó chịu không? Nếu kết thúc mở để có tập sau thì không nói làm gì, nếu hết hẳn thì độc giả thấy hụt hẫng bỏ bố! Các cụ cứ mang nhân vật trong truyện ra ngoài đời làm gì, cứ coi như đang đọc truyện hoặc xem phim. Tự đặt mình vào nhân vật rồi thủ dâm tinh thần làm gì. Cứ kết thúc ở đây là thế này, là thế nọ. Em vẫn muốn cụ chủ thớt làm thêm phần kết đọc cho khoái :))

one way street

Xe buýt
Phim đang hay mà mất điện cụ có khó chịu không? Nếu kết thúc mở để có tập sau thì không nói làm gì, nếu hết hẳn thì độc giả thấy hụt hẫng bỏ bố! Các cụ cứ mang nhân vật trong truyện ra ngoài đời làm gì, cứ coi như đang đọc truyện hoặc xem phim. Tự đặt mình vào nhân vật rồi thủ dâm tinh thần làm gì. Cứ kết thúc ở đây là thế này, là thế nọ. Em vẫn muốn cụ chủ thớt làm thêm phần kết đọc cho khoái :))
nói chung suy nghĩ của Sói vẫn là Sói và Gấu vẫn là Gấu thoai. Thôi, tùy cụ chủ vậy ;)

DHT06

Xe tăng
Một kỷ niệm buồn, tiếc cái Cọp và Mèo không thành đôi!

ozzy08

Xe tải
Bẩm các cụ / mợ .
Nhà cháu có biến nhẹ nên gửi tạm 1 câu để các cụ / mợ đỡ trách mắng .
Im lặng rồi ra đi chẳng phải là cách từ biệt của 1 người đàn ông , các cụ nhảy !
Nhà cháu xin các cụ mợ 1 cái hẹn ngăn ngắn ạ .
P/S : Cụ WTO nhà cháu không hề quen biết , các cụ / mợ nhá !

xekhongkinh87

Xe tải
Cụ làm nhiều người đau tim đấy. Tưởng cụ bị Gấu nhốt rồi, hoặc bị Mèo khủng bố tinh thần, hoặc bị WTO cho ăn nước lạnh^^ Giờ cụ về rồi thì biên đi nhá....hóng tiếp nào

vanlongtiensinh

Xe buýt
Chỉ là ký ức, và ký ức đấy chỉ ùa về khi có tin nhắn của mèo. Vậy mà cụ wto, rồi cụ domino vào chém rát quá....chém như lạc đà Pamyran chém 4, đầu máu làm cụ chủ cảm thấy ngại và ko post lên nữa...chán các cụ này quá.

gaconditimthoc

Xe máy
Bẩm các cụ / mợ .
Im lặng rồi ra đi chẳng phải là cách từ biệt của 1 người đàn ông , các cụ nhảy !
Gấu nhà cụ chủ vừa mua thêm cây Piano phải không cụ chủ? :(

Longvh

Xe điện
Bẩm các cụ / mợ .
Em trân trọng. Và em đợi. Nhiều bác khác chắc cũng như em.
Ký ức chỉ là kỷ niệm. Mong bác tách được nó rời khỏi hiện thực, để giữ nguyên những giá trị ban đầu, những cảm xúc của bác làm cái bọn hóng đọc như em cũng xao xuyến.
Mong đừng bác nào làm ảnh hưởng gì để hàng trăm anh em đang ngồi đây phải hụt hẫng. Bọn em đang mong được đọc tiếp lắm.

Cả nhà nhất trí thì ngồi trật tự và làm như em: Xóa bớt các bài spam, hoặc ghép chúng lại để xóa bài thừa, tránh loãng nhé.

dexom

Xe Cứu Trợ
Sao đã biết là kết thúc không có hậu rồi mà ai cũng thích xem nhỉ?

Haiha0674

Xe điện
Sao đã biết là kết thúc không có hậu rồi mà ai cũng thích xem nhỉ?
Sao nhiều mợ biết phim hàn thế nào cuối cùng cũng ung thư hoặc tai nạn ma vẫn xem nhỉ? Sao cụ biết cafe of là nơi vui vẻ cụ vẫn vào nhỉ? Sao cụ biết ăn cơm trưa thế nào chiều cũng đói mà cụ vẫn ăn nhỉ? Sao...... sao nhỉ? cụ nhỉ?

Haiha0674

Xe điện

cwise

Xe container
Chuyện kết thúc ở đây cũng được, sẽ làm người ta nhớ mãi. .

...Lòng xôn xao bàng hoàng Nuối tiếc....: Đây là một trong những chi tiết em cho là đắt mà cụ chủ đem lại cảm hứng cho em. @};-

Cụ mycar222 thân mến, cụ đã trở lại và cụ làm ở hãng DELL thì phải??:))

dexom

Xe Cứu Trợ
Các cụ nghe tạm cho đỡ buồn.
[video=youtube;dvNXF7aGP2s]http://www.youtube.com/watch?v=dvNXF7aGP2s&feature=related[/video]

xekhongkinh87

Xe tải
Sáng nay thấy cụ chủ onl, tưởng là lại đc hóng tiếp chứ. haizz

stevejob

Xe buýt
Câu chuyện có vẻ đã đi vào đoạn phức tạp ko chỉ còn là ký ức nữa, hiện tại có cái gì đó đang diễn ra mà do Ký ức này mang lại. Nếu có mệnh hệ gì cụ chủ cũng cho ae biết 1 tiếng nhá, chữ tài thường đi với chữ tai liền kề ....

Song75

Xe buýt
Em đồ rằng trong số các ofer theo thớt cũng không ít người có khả năng dò ra cụ chủ là ai. Nhưng chẳng ai "dám" Thần Phong cả. Đó cũng là một cái fun, cái fun là khi biết người khác "fun" đủ độ mà hùa theo, mà đun đẩy, mà nương theo cái sự hư cấu đó, để có được một cảm giác hồi hộp, mong ngóng... để được thấy lại mình, thấy được cái giống mình mà mình không đủ sức diễn cảm và có cả những người theo dòng mà tự đấm ngực, tiếc cho ngày xưa của mình (có em, giờ em toàn nghĩ, giá mà bi giờ thì chết với ông). Còn fun theo kiểu: "à, biết rồi, biết nhưng đ.éo nói" or "tưởng j'... thì đúng là phải đạt tới cảnh giới khác, em đék fun được kiểu ấy, cho dù có biết nhân vật trong câu truyện.
Thời đấy, em cũng ở B5, có ở cùng một số anh KSTH khóa đầu, cho dù gần 20 năm, vẫn có hồ sơ lưu trên khoa, nếu muốn tìm, há chẳng tìm được sao. Nhưng tìm để vào thớt vỗ phành phạch, chống nạnh xưng danh... giống tích chèo nổi tiếng sao!
Sorry các Cụ, vì trước đây em ko làm được gì, zun như cầy sấy, ân hận, hối tiếc và thấy có lỗi với em nó quá, nên thấy chuyện của cụ chủ và thấy cụ ấy dám làm những việc mình đã ko dám làm, nên em cm dài hai tý. ^#(^

Em bổ sung thêm phát cho mấu, wen chảm phong phát, nếu có phải anh "Trgj" thì phọt tiếp đê, nếu có biến về quê em, em cho mảnh vườn dưỡng già (em là em ở phe anh đấy nhá). Cáo lỗi các cụ, em có biết một anh có vần tên như thế, wen biết thôi, nên em ko biết đời tư.

Chỉnh sửa cuối:

ngheowa

Xe tải
Cụ WTO chém ẩu quá em nghĩ cũng chẳng nên lưu tâm, thực ra khi đọc chuyện này thì có đến 99% các cụ thấy có hình ảnh của mình trong đó, nên mới say mê vừa đọc vừa hồi tưởng, đôi khi lại cứ tưởng là chuyện của mình. Theo em nghĩ đây có thể coi là hồi ký của cụ chủ hoặc có thể là một truyện ngắn văn học thông thường thôi, giống như các chuyện: Thời xa vắng với cả Bến không chồng và rất nhiều chuyện khác nữa. Nên em nghĩ cụ chủ cũng chẳng phải bận tâm vì cái comment cấp 12 kia mà làm gì. Có thể cụ sẽ viết tiếp hoặc dừng lại nhưng nếu có dừng lại thì em hi vọng lý do không phải là vì cái comment cấp 12 kia.

Bẩm các cụ / mợ .
Xứng mặt anh hào! Cụ có nhiều fan cũng không có gì lạ :)