Kinh phí 55 củ nên mua xe SH Mode không các cụ?

trungloan

Xe tải
đàn ông nhìn xe này 10 người thì 8 ng chê nhỉ, chị em em nhìn rất hợp mắt mà, ngồi lên đẹp, em cũng tăm tia em nó nhưng mà thấy nhiều người chê quá lại nhụt chí, thôi lại cố em li vậy ( em là con gái nên theo chủ nghĩa số đông)
Nếu em thích thì cứ nhích thôi.đàn ông nhiều người chê vì xe hơi nhỏ em là con gái anh thấy đi SH mode là vừa

metalrock

Xe máy
Qất con airblade mà đi, tiền thừa cưa gái cụ chủ ah

speed266

Xe điện
Cá nhân em thấy đây là 1 cái xe không đẹp, mà giá lại hơn 50tr. Nếu là em thì Cancel

AF-1

Xe buýt
Để em kể hầu các cụ nghe nhá, hơi lan man tý các cụ thông cảm. Chuyện là chiều thứ 7 tuần trước, lúc ý đang nghĩ cần xem mua cái bình bịch loại nào để hàng ngày đi làm và đưa đón f1 đi học cho tiện lợi vì bi giờ lắm loại xe quá :-/ . Em đến kường ngân TNT, bước vào hô 1 câu "bán cho anh cái bình bịch" :)) , thế là 2, 3 em nv đang ngồi vêu *** buôn dưa vội phi ra cười tươi hỏi anh lấy xe gì ạ. Em chỉ cái sh2012 máy 125 hỏi bao tiền, 1 em nói 72 củ (bụng thì nghĩ, *** éo gì mà lên giá khiếp thế, định lấy cái này mà tự dưng mất thêm gần chục củ chả giải quyết cái gì vì nó vẫn chỉ là cái bình bịch thôi). Em bảo đắt thế anh chả có tiền, liếc thấy cái sh bao tử (sh mode) trông lạ lạ em lại chỉ thế cái xe sh bao tử này thì bao nhiêu :P ? em nv bảo giá mới tăng lên 52 củ anh ạ nhưng có KM thêm cái bảo hiểm mất xe và cháy nổ trong vòng 1 năm của bọn nào ý em ko nhớ (thực ra em cũng chả quan tâm lắm). Sau khoảng 5" giả vờ ngắm nghía (lúc ý mấy em nv dòm em kiểu thăm dò, chắc bụng chúng nó nghĩ thằng này làm đếch có tiền mà hỏi sh :P ), đến lúc em dõng dạc bảo bán cho anh 1 cái sh bao tử nhé, lấy mầu vàng nâu ý (em chả buồn mặc cả nữa vì biết là bọn nó cũng đếch giảm thêm đồng nào ~X( X_X ). Ngay lập tức thấy em nv cười toét mồm bảo có ngay anh ạ, để em báo các anh ý lấy xe ra lắp luôn cho anh. Thế là sau 15' trong khi em nv kế toán viết hóa đơn thì mấy chú thợ cũng lắp xong xe, rồi có chú dắt xe ra tận cửa nổ máy hướng dẫn qua loa cho em, em bảo ok cám ơn bạn xong ngồi lên vặn ga vút đi bia chém gió (cái này là em thích nhất ạ :))).
Túm váy lại là sau gần 1 tuần thì em thấy đi ngon choét, êm ru, chắc chắn mà công nhận xe rất khỏe và bốc =D> . Lý do xe này máy nó bốc là vì lúc em xem lại thông số kt thì mới biết vì máy nó là 124,9 còn máy sh125 2012 là 124,8 , hơn nữa mô-men xoắn của sh mode là 11,7N mạnh hơn ( sh125 2012 là 11,2N ) , trọng lượng xe lại nhẹ hơn sh125 2012 khoảng 16kg.
Chấm hết ạ, ai khen hay chê ném đá xe này em mặc kệ :)) vì trước đây lúc còn trẻ cũng thích đẹp nên em đã dùng đến 3 - 4 đời Pi các loại rồi ( từ thời Sphera80 , Zip, Ly nhập, LX nhập nên bi giờ thấm lắm rồi ạ, vì vậy giờ cứ thấy xe nào dùng tiện lợi và đi thích là ok vì cuối cùng thì nó cũng chỉ là cái bình bịch thôi) mấy lại em chiều cao em có 1,6m nên thấy đi xe này là hợp lý =))
P/S: Trên đây là vài nhận xét, có gì em kể nấy chứ em chẳng hơi đâu PR cho honda và head honda đâu vì trước đây nghe các cụ kể nhiều nên em ghét bỏ xừ cái thái độ bán hàng tinh vi ^:)^ của bọn head honda. Thực lòng em rất quý cụ Xebo chủ ở Pi Hàng chuối vậy nên em cũng gắn bó với Pi bao năm nay rồi b-) . Còn vẫn đề xăng cộ thì ko cần phải bàn vì nói thực nó cũng là thế mạnh của honda từ lẩu từ lâu rồi, so với mấy cái xe Pi trước của em thì em oánh giá là con sh bao tử này nó chỉ ngửi xăng thôi ạ :-o :))

Chỉnh sửa cuối:

newch

Xe tăng
@AF-1 : khoái cái từ SH bao tử của cụ.

Nếu cùng tầm tiền thì hàng của PI không lại được hàng của Hon về công nghệ và công dụng

Chỉnh sửa cuối:

nthien

Đi bộ
Mức tiền đó đúng là mua Air Blade cho nhanh bác ạ!

DuyPlayboy

Xe tải
Ổn mà cụ, nữ đi airblade cho nó bền

FordAT

Xe tăng
SH mode đi 100km hết khoảng = 2l-2.1lit. Em đi đổ xăng lần nào cũng vậy.

huytq1786

Đi bộ
Vespa

Em đang có nhu cầu mua xe tay ga. Tìm hiểu sơ sơ thì thấy có SH mode vừa miếng (cả giấy tờ, biển). Em chỉ chê là chỗ để chân hơi hẹp, cốp chưa to thôi còn hình thức thì em thấy nhiều người chê nhưng em cũng không quan trọng quá. Cụ nào đã trải nghiệm rồi cho em xin ít nhận xét về xe, tư vấn về chỗ mua giá cả... Em xin rót rượu hầu ạ.
Con gái thì đi Vespa là đẹp. Thêm 10tr làm em vespa đi em

namvuong77

Xe đạp
Lên các trang mạng muaban thấy các bác thi nhau bán SH ,không có SH mode , trong khi SHmode nó bán ầm ầm ở Head , có lẽ do tính tiết kiệm xăng và động cơ thời thượng của nó ,lên các anh em thi nhau bán SH cũ để sắm con Mode này.
Dân Việt Nam nổi tiếng thông minh , giương đông kích tây .
Em đang tính mua Lead 125 sau lại thấy con SH mode này quá hợp lý , thêm 9 triệu để được một cái dáng đẹp lịch sự ,tiết kiệm xăng ngang xe số, thôi thì lùi thêm 1 time nữa cố kiếm thêm rồi rước em nó vậy , mua xe thì thèm lắm nhưng thời buổi khó khăn , phải tính từng lít xăng..

uptuning

Xe máy
Dân ta khoái cái chữ SH nên mới ca tụng này nọ chứ nó mà tên khác chắc lại chết yểu như Pcx

huyman

Xe hơi
xe honda thì ngon
mợ mà thấy nó đẹp thì mua thôi

vuthien86

Xe buýt
Nhiều người họ kém hiểu biết mới thế ạ . Nước mình hay có kiểu xem thường lắm ạ
Giống mình. Hum nọ đi bộ dép lê vào xe sh cho đứa e thì nó chả buồn tiếp. Vài hôm sau ăn mặc tử tế đi sh vào niềm nở hẳn. Chắc ko nhớ mặt