Kinh nghiệm CAI NGHIỆN.

FANCRV

Xe tăng

IT_nd89surveyus

Xe tải
vì thuốc lá mà giết hại đồng bọn thế này đây
[YOUTUBE]PGrZZ7Ef2f0[/YOUTUBE]

blackcivic 2.0

Xe tăng
kể cũng lạ,trên đời có tứ khoái ăn hút đút ngủ,giờ bỏ đi cái khoái thứ 2 kô bít có ảnh hưởng đến cái khoái 3&4 kô~X(
Em xem phim chiến tranh của l xô thấy trước trận chiến các anh lính chia nhau hút từng điếu thuốc (em dự là để lấy can đảm) vậy các kụ (có gấu) nếu ko hút cũng trước một trận chiến còn khốc liệt gấp mấy lần ,thì các kụ lấy can đảm ở đ....â.....u.......

bes

Xe lăn

Bóng Chày

Xe lừa
bes nói:
Hic hic, Min/mod OF này hút thuốc như ống khói, kêu ca không ăn thua.
Em bỏ thuốc vì sợ chết thôi, anh hùng gì đâu :(
Cụ lập hội đi ạ, em làm chân hội viên thôi.
Thật ạ.
Em cũng muốn lập nhưng suy tính thì e cũng chi nên tham gia. Lần trước tính dựng hội Corolla dậy cho vui. Mọi người tham gia vui phết, nhưng dần nguội đi. Các mợ trong đó bảo tại em không không tổ chức ăn nhậu, chỉ tuyền rủ cà phê trong khi các cụ altis lại thích thể hiện bản lĩnh đàn ông phải uống cơ. Cụ bẩu em không rượu không thuốc, dạo này lại mất cảm giác dần với phụ nữ (Chúa cho ngần ấy dùng chắc hết rùi!) thì khó hô hào lập hội lắm.
Mời cụ giúp cái

Sent from my iPhone using Forum Runner

N_V_L

Xe điện
Em bỏ thuốc vì một lý do hết sức đơn giản : hết tiền mua thuốc để hút :D

Đêm lằm mơ hút thuốc lào nhả khói nghi ngút, giật mình tỉnh dậy may mà không phải ":))
Em cung y như cụ, vì hết tiền nên ko có tiên mua thuốc nên chẳng hút nữa nhưng cung phải có nghị lực nữa, như gặp bạn bè mời hút thi cung công cốc

bes

Xe lăn
Em cũng muốn lập nhưng suy tính thì e cũng chi nên tham gia. Lần trước tính dựng hội Corolla dậy cho vui. Mọi người tham gia vui phết, nhưng dần nguội đi. Các mợ trong đó bảo tại em không không tổ chức ăn nhậu, chỉ tuyền rủ cà phê trong khi các cụ altis lại thích thể hiện bản lĩnh đàn ông phải uống cơ. Cụ bẩu em không rượu không thuốc, dạo này lại mất cảm giác dần với phụ nữ (Chúa cho ngần ấy dùng chắc hết rùi!) thì khó hô hào lập hội lắm.
Mời cụ giúp cái

Ấy, em còn khổ hơn cụ cơ. Em tạm ứng của Chúa lâu rồi, giờ đang không biết trả bằng cách nào :)) :))

Bóng Chày

Xe lừa
Lại chìm rồi! Đã có thêm cụ nào cai được thuốc chưa?

bes

Xe lăn
Chủ đề Tái Nghiện Thành Công Hòa Nhập Cộng Đồng có vẻ sẽ hot hơn cụ ạ, vì em thấy nhiều cụ phát biểu : " Bỏ thuốc lá dễ không í mà, em bỏ 8-9 lần rồi" ...

Nhạc

Xe container
Em vừa làm điếu thuốc cho tỉnh táo, lọ mọ OF nhiều wa mụ hết cả đầu :P

Bóng Chày

Xe lừa
bes nói:
Chủ đề Tái Nghiện Thành Công Hòa Nhập Cộng Đồng có vẻ sẽ hot hơn cụ ạ, vì em thấy nhiều cụ phát biểu : " Bỏ thuốc lá dễ không í mà, em bỏ 8-9 lần rồi" ...
Thôi em đầu hàng. Em hiểu ở vn ko bỏ thuốc được hik

Bóng Chày

Xe lừa
Xmusic nói:
Cuộc sống căng thẳng quá, ko hút thuốc lại phải dùng lắc thì còn chết hơn cụ ạ :>
E vẫn cho rằng đó chỉ là ký do. Việc hút thuốc và căng thẳng không phải là 2 biến của hàm hồi quy!

Nhạc

Xe container
E vẫn cho rằng đó chỉ là ký do. Việc hút thuốc và căng thẳng không phải là 2 biến của hàm hồi quy!
Đám xì tin hút cho oai em ko nói cụ ạ, chứ 4 sọi trở lên thì e nghĩ là hút vì họ căng thẳng công việc, lớp này thường đã có thâm niên hút 15 năm - 25 năm
Vậy 2 cái đó cộng lại em nghĩ là = khó bỏ, ai mà thuộc dạng tâm lý nóng, nôm na là hay sốt ruột mà male thì thường là vậy, nên họ đốt thuốc như điên
Mấy ai kỳ tích như cụ bes =))

Cuc_Cu_Man

Xe hơi
Website
www.sonchinhhang.com.vn
hic e nghiện thuốc được tròn chục năm rồi mà vẫn chưa bỏ được đây ợ, chắc giờ chỉ có ko lang thang thức đêm với OF chắc mới bỏ được thôi ợ

Số sướng

Đi bộ
Em nghiệm thấy cứ phải đến lúc nào đi bác sỹ nó lôi ra một loạt các bệnh như sắp chết đến nơi, hay tự nhiên thấy nhiều triệu chứng là lạ..... thì các bác lại bỏ được luôn và lao vào yoga với thể dục thể thao ngay ý mà. Thế cho nên sáng ra đi tập thể dục toàn U70 với các bác có bệnh. Cái đó gọi là nước đến chân mới nhảy ạ.

Alps_vn

Xe buýt
Theo một nghiên cứu mới nhất, những người không hút thuốc hoặc hút thuốc tới lúc chết có tuổi thọ trung bình cao hơn những người đang hút rồi bỏ, khi cơ thể đã quen với khói thuốc rồi thì nó như một loại vắc xin ấy, nhưng không nên hút nhiều quá (như kiểu tiêm vắc xin quá liều).Những cụ nào mới hút thì bỏ đi, còn những cụ nào hút lâu rồi thì hút ít đi (ngày không quá 10 điếu) nhưng tuyệt đối không nên bỏ.(theo TTXVH)