Kia sorento lắp ráp trong nước rồi các cụ ơi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Luu Lehong

Xe container
Bác Nhe-sun hôm nay lịch sự lạ :>
Kỹ thuật, quan điểm em đều thích và nó cùng bổ trợ nhau! Nhưng quan điểm thì nó nhân văn hơn và nhiều người tham gia hơn!
Nhưng lạ là các bác cứ hiểu xa quá chứ nào ai chọc ngoáy với ý đồ xấu. Chẳng qua các fan hàn cư sđa nghi rồi văng nọ văng kia mạt sát sinh cãi nhau đấy chứ!
Mà e nói thật Có khi chọc ngoáy lại ra vấn đề chứ cứ em hát chị khen thì còn gì để phát triển, không khéo chỉ béo các sale :-?

subaru-hanoi

Xe máy
mấy ông này buồn cười thật.máu DE
~X(

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]
Bác Nhe-sun hôm nay lịch sự lạ :>
Kỹ thuật, quan điểm em đều thích và nó cùng bổ trợ nhau! Nhưng quan điểm thì nó nhân văn hơn và nhiều người tham gia hơn!
Nhưng lạ là các bác cứ hiểu xa quá chứ nào ai chọc ngoáy với ý đồ xấu. Chẳng qua các fan hàn cư sđa nghi rồi văng nọ văng kia mạt sát sinh cãi nhau đấy chứ!
Mà e nói thật Có khi chọc ngoáy lại ra vấn đề chứ cứ em hát chị khen thì còn gì để phát triển, không khéo chỉ béo các sale :-?
Nói chung lợn thì vẫn là lợn thôi, thảo nào nhiều người muốn đổ chất thảo vào mồm thế. :))

CR-Vic

Xe container
Nàng chuột có cánh tý to hôm nay sao lại nói bậy nhiều thế? :-/

Luu Lehong

Xe container
Mấy trưởng lão fan hàn ngó xem bên nào lại văng tục, chửi bới đây!
Đẳng cấp sao phải vậy! Liệu nàng dơi chịu được mấy hiệp mà lại hoắng thế!
Vẫn chưa ra khỏi cổng chợ à! A ko chấp nhé!

otohagiang

Xe container
mẹ, can các cụ đấy, dừng đê

tuvit77

Xe tăng
Mấy trưởng lão fan hàn ngó xem bên nào lại văng tục, chửi bới đây!
Đẳng cấp sao phải vậy! Liệu nàng dơi chịu được mấy hiệp mà lại hoắng thế!
Vẫn chưa ra khỏi cổng chợ à! A ko chấp nhé!
em can cụ khéo lại tăng xông bây giờ..............:))

Luu Lehong

Xe container
:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|
Cụ chắc cũng đã biết chuyện về một anh nọ nuôi gà chọi chứ ạ! Cụ đừng bận tâm, em chấp gì thứ gà bổi! Em đã bảo cho về luyện tiếp ít ra 1 năm nữa cơ mà!
Thế các cụ cho hỏi, liệu bao giờ thì cái Sorento lắp ráp xong để bán hả cụ! Em đang muốn xem nó thế nào! Xe nhập chưa rõ chất lượng thế nào ra sao, liệu cái lắp ráp ko rõ có ổn không?:-?

tuvit77

Xe tăng
đúng là vua còn phải thua thằng cùn các cụ nói chẳng sai tí nào.............:))

Mazspeed

Xe container
E thấy bác Maz cũng rảnh rỗi thích cãi nhau nên toàn sang ném đá bảo sao các cụ bên box xe Hàn chẳng phang cụ chứ.
E nói là có lý do cụ chủ thớt đưa thông tin TH lắp ráp Sor cụ sang quăng viên gạch so sánh giá tiền RAV-4 với cáptivan đây là sự so sánh e cho là ngớ ngẩn chẳng hợp pú tẹo nào. Đã có câu mọi sự so sánh đều là khập kiễng thì cụ so sánh làm gì.
Cái nữa e thấy cụ so sánh cáp với Sor là k hợp lý rồi, có cụ đã chỉ ra cụ lại làm câu xem cap nó có to như Sor k cái này thì e thấy cụ đúng lat k có tinh thần xây dựng gì cả.
Vấn đề cuối nếu cụ thích cãi nhau thì nên sang box cafe mà mở thớt e nghĩ ở đấuy phù hợp hơn với cụ đấy ạ.
Rảnh cái con khỉ, tối về mệt phờ vào OF xả xì chét thì gặp 1 lũ khùng, đọc bài chả bao giờ kỹ lưỡng, định nói cái này lại cứ hiểu sang cái kia, đang so giá với CR-V thì lại lôi Rav4 vào, quá là dở người.

Mà sao bác lại bảo chuyện so sánh ngớ ngẩn với khập khiễng là thế nào nhỉ? So cái xe này với cái xe kia là chuyện quá bình thường, có thế nó mới có bảng xếp hạng, bảng đánh giá này nọ, bác nói không được so sánh thì có bị làm sao không đấy!

Em so Cap với Sor không hợp lý ở chỗ nào? Kích thước có thế hơn kém nhau 1 tí nhưng không quan trọng, có thể gộp thêm cả Santa Fe vào, toàn Hàn xẻng cả, sao lại không so?

Cụ Maz, e luôn luôn ngưỡng mộ kiến thức về xe của cụ, cũng như nhưng ý kiến cụ đưa ra từ trước đến giờ. Và thực sự, nếu cụ không tự ái, e mong cụ không nên tiếp tục có nhưng bài như trên, sẽ có người hiểu sai về cụ, bản thân em cũng kiềm chế phát ngôn đụng chạm cụ ạ. Ai cũng bảo vệ ý kiến của mình, nên nếu cảm thấy ko phù hợp, thì ta xem chơi thôi. Một nhóm người OF không đại diện cho ai, chỉ nên FUN là chính.
Em có định chê bai công kích gì đâu, trong cái thớt này em định bàn về giá cả thực sự chứ không định ném đá Nhật Hàn gì cả. Nhưng có 1 số nick cứ chửi bới loạn cả lên, như cái post dưới đây này. Gọi là lũ ngu thì mất lịch sự, nhưng quả thật đấy là từ nhẹ nhất có thể nói ra.

Nói chung lợn thì vẫn là lợn thôi, thảo nào nhiều người muốn đổ chất thảo vào mồm thế. :))

Chỉnh sửa cuối:

tuvit77

Xe tăng
Rảnh cái con khỉ, tối về mệt phờ vào OF xả xì chét thì gặp 1 lũ khùng, đọc bài chả bao giờ kỹ lưỡng, định nói cái này lại cứ hiểu sang cái kia, đang so giá với CR-V thì lại lôi Rav4 vào, quá là dở người.

Mà sao bác lại bảo chuyện so sánh ngớ ngẩn với khập khiễng là thế nào nhỉ? So cái xe này với cái xe kia là chuyện quá bình thường, có thế nó mới có bảng xếp hạng, bảng đánh giá này nọ, bác nói không được so sánh thì có bị làm sao không đấy!

Em so Cap với Sor không hợp lý ở chỗ nào? Kích thước có thế hơn kém nhau 1 tí nhưng không quan trọng, có thể gộp thêm cả Santa Fe vào, toàn Hàn xẻng cả, sao lại không so?

Em có định chê bai công kích gì đâu, trong cái thớt này em định bàn về giá cả thực sự chứ không định ném đá Nhật Hàn gì cả. Nhưng có 1 số nick cứ chửi bới loạn cả lên, như cái post dưới đây này. Gọi là lũ ngu thì mất lịch sự, nhưng quả thật đấy là từ nhẹ nhất có thể nói ra.
thế gặp lũ khùng ko tránh đi mà lại vào cãi nhau với lũ khùng thì mình lại khùng hơn người ta à.....................:))

Bát_Quái

Xe buýt
các cụ có ai sành về Option của bản kia cao cấp nhất do anh Hải ráp ko vậy ạ ?

8S`

Xe hơi
:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|
Cụ chắc cũng đã biết chuyện về một anh nọ nuôi gà chọi chứ ạ! Cụ đừng bận tâm, em chấp gì thứ gà bổi! Em đã bảo cho về luyện tiếp ít ra 1 năm nữa cơ mà!
Thế các cụ cho hỏi, liệu bao giờ thì cái Sorento lắp ráp xong để bán hả cụ! Em đang muốn xem nó thế nào! Xe nhập chưa rõ chất lượng thế nào ra sao, liệu cái lắp ráp ko rõ có ổn không?:-?
Chưa biết mặt ngang mũi dọc nó thế nào mà cũng khen chê như đúng rồi, thế thì cứ bảo làm sao :))
Đã thế giờ lại còn ra cái vẻ đạo mạo quân tử. Thôi không cần phải xem đâu, xem rồi lại về đập đầu vào tường vì tiếc cho cái xe nhà mình toàn điều khiển bằng cơm :D
Đúng là gái đĩ già mồm :))

Mazspeed

Xe container
thế gặp lũ khùng ko tránh đi mà lại vào cãi nhau với lũ khùng thì mình lại khùng hơn người ta à.....................:))
Thì bác thấy đấy, em có ném đá Nhật Hàn gì đâu. Vả lại em đã bảo rồi, đi với Phật mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy, muốn khùng thì cũng có thể cho khùng luôn chưa biết chừng, cái đó sở trường rồi :).

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Em so Cap với Sor không hợp lý ở chỗ nào? Kích thước có thế hơn kém nhau 1 tí nhưng không quan trọng, có thể gộp thêm cả Santa Fe vào, toàn Hàn xẻng cả, sao lại không so? Gọi là lũ ngu thì mất lịch sự, nhưng quả thật đấy là từ nhẹ nhất có thể nói ra.
Hô hô chết cười với cái thằng này, nó sang thớt Hàn lảm nhảm quá trời, chốc nữa có thể nó sẽ so sánh Cap với Tivi Samsung cũng nên - toàn Hàn xẻng cả ! Mà việc của mấy ông Hàn sao thằng này nó cứ chõ moãm vào í nhỉ ! :-B

Mazspeed

Xe container
Không, chắc sẽ không so Cap với tivi Samsung, mà so Sor với cái bồn cầu Daelim :)) :)) :)).

i_am_gulo

Xe hơi
cá nhân em thì không khoái em này lắm, nhưng thấy các bác đi rồi bảo cũng ổn lắm ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng