Kia sorento lắp ráp trong nước rồi các cụ ơi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mazspeed

Xe container
Vấn đề quan tâm nhất thì chạ trả lời :))
Bác chỉ quan tâm đến toàn c.ứt với đ.ái, mà em thì đang táo, vậy trả lời ra sao?

Mợ lại nói sai rồi, ruột thẳng như ruột ngựa vào thằng đằng trước thằng đằng sau xơi gọi là: "cử người ra "nhai hộ" :))
Ngu nhỉ, thế không biết là vào nhiều quán ăn bên Hàn nếu mình khó ở nó phải giúp mình nhai thật à?

Chỉnh sửa cuối:

pbinh979

Xe tăng
Ông Mát này chắc cũng hơi ngộ mất rồi. 1 mình đứng giữa 3 quân tay dao tay thớt như .......

Chỉnh sửa cuối:

Bát_Quái

Xe buýt
có câu, Điếc ko sợ súng

otohagiang

Xe container
có câu: chưa thấy quan tài chưa rơi lệ, để mấy bác dính lỗi chân ga là sáng mắt ngay ra ấy mà

Bát_Quái

Xe buýt
có câu: chưa thấy quan tài chưa rơi lệ, để mấy bác dính lỗi chân ga là sáng mắt ngay ra ấy mà
em chỉnh lại cho bác tí.
chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, chưa thấy v, ú sệ chưa HẾT HỒN

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]
Bác chỉ quan tâm đến toàn c.ứt với đ.ái, mà em thì đang táo, vậy trả lời ra sao?
thì cứ.t đá.i đối với táo bón, bôn cầu là chuẩn rồi còn gì :))

Ngu nhỉ, thế không biết là vào nhiều quán ăn bên Hàn nếu mình khó ở nó phải giúp mình nhai thật à?
Giúp mình nhai và "nhai hộ" nó khác nhau nhiều lắm :)) Chị vẫn thắc mắc là nhai xong nó truyền vào mồm chú dư lào :))

anycar.vn

Xe tăng
Hix,chấp pháp trưởng lão của 4 rum đâu rồi vào đây vãi ít thẻ phạt để đòi lại sự trong sáng của tiếng Việt cho 4 rum nhỉ[-O<

8S`

Xe hơi
Hix,chấp pháp trưởng lão của 4 rum đâu rồi vào đây vãi ít thẻ phạt để đòi lại sự trong sáng của tiếng Việt cho 4 rum nhỉ[-O<
Bác không tham gia thì đừng có thầy dùi như thế chứ.

Mazspeed

Xe container
Ông Mát này chắc cũng hơi ngộ mất rồi. 1 mình đứng giữa 3 quân tay dao tay thớt như .......
Quen rồi, 3 quân này là 1 lũ ô hợp, ra cái quái gì đâu mà phải ngại.

Thanks bác, em là dân chứng, câu đấy của bác thuộc nằm lòng.

thì cứ.t đá.i đối với táo bón, bôn cầu là chuẩn rồi còn gì :))

Giúp mình nhai và "nhai hộ" nó khác nhau nhiều lắm :)) Chị vẫn thắc mắc là nhai xong nó truyền vào mồm chú dư lào :))
Nghe nói "nhai hộ" là nghĩ ngay đến việc nó đút thức ăn vào mồm nhai, đúng là đầu không có óc thật.

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]
Quen rồi, 3 quân này là 1 lũ ô hợp, ra cái quái gì đâu mà phải ngại.

Thanks bác, em là dân chứng, câu đấy của bác thuộc nằm lòng.

Nghe nói "nhai hộ" là nghĩ ngay đến việc nó đút thức ăn vào mồm nhai, đúng là đầu không có óc thật.
Hố hố, đuội quá. :))

Cố nặn cái đầu đất mấy ngày vẫn ko biện minh đc "nhai hộ" là dư lào :))

Mazspeed

Xe container
À thì ra cứ muốn biết "nhai hộ" là như thế nào, vậy mà diễn đạt mãi không ra. Đơn giản chỉ là chuyện chúng nó tìm mọi cách để mình thoải mái khi vào nhà hàng, kể cả những cách mà ở nhà rất khó tưởng tượng ra. Tuy nhiên vì nó liên quan đến chuyện ăn uống, mà đầu óc bác toàn chất thải, lại nói đến chuyện ăn thì không hợp. Thôi ở đây ta cứ bồn cầu và Sorento mà nói chuyện, hợp hơn :).

8S`

Xe hơi
À thì ra cứ muốn biết "nhai hộ" là như thế nào, vậy mà diễn đạt mãi không ra. Đơn giản chỉ là chuyện chúng nó tìm mọi cách để mình thoải mái khi vào nhà hàng, kể cả những cách mà ở nhà rất khó tưởng tượng ra. Tuy nhiên vì nó liên quan đến chuyện ăn uống, mà đầu óc bác toàn chất thải, lại nói đến chuyện ăn thì không hợp. Thôi ở đây ta cứ bồn cầu và Sorento mà nói chuyện, hợp hơn :).
Các fan của Toi đi chê ỏng eo xe của hãng khác xong rồi về thì tự kỷ với chính bản thân mình. Hèn thế~~
Em nói đúng sự thật thì vote trừ em mới sợ chứ :))
http://www.otofun.net/threads/294337-camry2012-oi-ra-nhanh-ho-cai?p=7218903#post7218903

Mazspeed

Xe container
Các fan của Toi đi chê ỏng eo xe của hãng khác xong rồi về thì tự kỷ với chính bản thân mình. Hèn thế~~
Em nói đúng sự thật thì vote trừ em mới sợ chứ :))
http://www.otofun.net/threads/294337-camry2012-oi-ra-nhanh-ho-cai?p=7218903#post7218903
Hay đấy, bị vang đỏ mà đi bù lu bù loa, về cái khoản chí thì được đấy :)). Nhưng mà cái đầu đất nghe đây này: trên cái thớt này chửi bới thỏa thích mà còn không có cái vốt trừ nào, thế mà bên kia lại có. Vậy phải cố mà hiểu tại sao. Óc toàn mứt thì cũng nên cố tư duy đi 1 tý.

Mazspeed

Xe container
Có 1 cách rất đơn giản để biết ai đó có chữ hay không, đó là cách người đó tuân thủ các quy định cơ bản của OF, như là về cách xưng hô chẳng hạn.

Chỉnh sửa cuối:

8S`

Xe hơi
Hay đấy, bị vang đỏ mà đi bù lu bù loa, về cái khoản chí thì được đấy :)). Nhưng mà cái đầu đất nghe đây này: trên cái thớt này chửi bới thỏa thích mà còn không có cái vốt trừ nào, thế mà bên kia lại có. Vậy phải cố mà hiểu tại sao. Óc toàn mứt thì cũng nên cố tư duy đi 1 tý.
Còn hơn là cái loại đi cắn trộm. :))
Đầu óc mình cũng có cái gì đâu mà bắt người khác phải cố hiểu mình ngu thế nào :))
Tưởng thông thái thế nào chứ cũng chỉ toàn mớ lý luận cùn rẻ rách mang ra lòe thiên hạ mà thôi.
Toi đâm đến thế rồi mà vẫn còn an ủi động viên nhau "nói khẽ thôi không nó tăng giá thì lại Nhục" =))
Đúng Mát Stupid :)) Gái đĩ già mồm :P

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Có 1 cách rất đơn giản để biết ai đó có chữ hay không, đó là cách người đó tuân thủ các quy định cơ bản của OF, như là về cách xưng hô chẳng hạn. Đồ đần!
Chú mày sẽ phải nói tiếng xin lỗi anh em vì câu trên, đừng nghĩ thớt này là ảo !

Chỉnh sửa cuối:

Mazspeed

Xe container
Mày sẽ phải nói tiếng xin lỗi anh em vì câu trên, đừng nghĩ thớt này là ảo !
OK, đúng là em quá lời thật, xin lỗi các bác, em rút lại ý và đã sửa câu trên. Tuy nhiên đề nghị tuân thủ theo đúng quy định về cách xưng hô trên 4R, có thể dùng các câu châm chọc nhưng không đổi cách xưng hô.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng