Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

xuanquanbmc99

Xe tăng
Có phải bác Xoắn không hay là bị hack nick thế ạ?
Vì địa chỉ mua đồ xe mình thì mọi người chia sẻ với nhau bao lần rồi, sao bác ko qua đó mua vậy?
Em Xoắn mà, e qua hỏi bên Phạm Gia với mấy chỗ trong trợ mà họ toàn đưa ốc ko có cái đầu mỏng để đập bẹp xuống nên ko dám mua ạ

vuahung105

Xe container
L
King toàn chạy trên 60 cây chuối giờ, lại chạy ở đường tỉnh có cái nắng có cái gió trung du thì đâu cần công cụ hỗ trợ. có chạy đường HN giờ cao điểm mới biết được, à mà không được gọi là chạy mà phải gọi là bò và nằm trên đường HN. quạt trong khoang máy? nhà cháu ngờ rằng không mấy hiệu quả đâu vì khoang máy nóng lắm, không khí bên ngoài hất lên từ mặt đường cũng nóng lắm ! phọt nước vào dàn + gió của quạt sẽ hiệu quả hơn nhiều ( múa rìu qua mắt lâm tặc Phú Thọ tí =)))
Hè. Đúng là pp phun mưa hiệu quả cao hơn là chắc rồi. Nhưng nó khá kỳ công. Nên e giới thiệu giải pháp đơn giản hơn. Hiệu quả e dự là cũng đc 8/10 pa của bác đấy. Vì nó hoạt động full time khi bật AC mà lỵ

L
Hè. Đúng là pp phun mưa hiệu quả cao hơn là chắc rồi. Nhưng nó khá kỳ công. Nên e giới thiệu giải pháp đơn giản hơn. Hiệu quả e dự là cũng đc 8/10 pa của bác đấy. Vì nó hoạt động full time khi bật AC mà lỵ
đúng là để ra được phiên bản cuối như thế này ( chưa phải là phiên bản cuối cùng :))) nhà cháu cũng đã tốn khá nhiều time và tiền bạc, công sức trong các phiên bản trước....nhưng nếu cụ nào cọp dê thì cũng không mấy khó và tốn kém King à

pothuongdan

Xe máy
Sáng ngày ra đến trường đã bị quả tạ này rơi vào đầu, khó nghĩ quá đê các cụ êi :)) Cảm ơn chú pothuongdan nhiều nhiều nha.May đây là quan hệ ngoài xh chứ trong cơ quan thì người ta gọi là Hối lộ, Tham nhũng đấy....khó nghĩa quá cơ =))
Mấy cái chổi, tay gạt mưa, gương lồi cầu anh chưa gửi được cho chú vì dạo ni nhiều chuyện đau đầu quá, anh sẽ cố gắng gửi trong thời gian tới, sorry chú nhiều pothuongdan :((

Dạ có gì đâu bác! Mấy cái món cây nhà lá vườn trong này dễ kiếm, có sẵn mà Bác! Còn mấy cái đồ em nhờ Bác mua thì cứ từ từ gởi Bác ah! Tại để cần gì thì nhờ thêm rồi gởi chung vào luôn!

pothuongdan

Xe máy
Các Bác cho ehỏi là: xe em chạy thì nghe có tiếng rít rít ở cần số! Khi buông cần số ra thì kêu mà giữ cần số lại hết keu. Đó là bị sao ạh! Sửa có tốn nhiều xèng không ah!

bluestar2006

Xe container
Các Bác cho ehỏi là: xe em chạy thì nghe có tiếng rít rít ở cần số! Khi buông cần số ra thì kêu mà giữ cần số lại hết keu. Đó là bị sao ạh! Sửa có tốn nhiều xèng không ah!
Bác để xe đứng yên, ko nổ máy, vào số 3 rồi lắc cần số theo phương ngang xe xem độ dao động trái - phải có đến 7-8 cm ko ạ.
Nếu đạt chuẩn đó thì đủ tiêu chuẩn thay mấy cái bạc cần số rồi bác à :D

kiacd5newborn

Xe tải
Các cụ cho e hỏi giá của bộ chia điện cd5 giờ bao tiền ah và mua đc ở đâu ah E cảm ơn

pothuongdan

Xe máy
Bác để xe đứng yên, ko nổ máy, vào số 3 rồi lắc cần số theo phương ngang xe xem độ dao động trái - phải có đến 7-8 cm ko ạ.
Dạ! Để mai em thử xem Bác ah!

titackbuon

Xe máy
Cám ơn chủ tịch em cũng đã mua bạc cần số về rùi nhưng chưa biết giới hạn nào để thay. Xe e thì hok kêu nhu bác pothuongdan nhưng có hiện tượng dơ.

maund

Xe tải
Khả năng tối về em cũng phải thử xem. hi hi :D

DanCdn

Xe hơi
Các bác giúp đỡ em chút ạ:
1. Xe em vặn kịch ốc bù ga buổi sáng vòng tua mới lên 900. Như vậy có phải cái dù teo không ạ?
2. Khi đứng tại chỗ đạp ga lên 2000v nhả ra đột ngột có tiếng khẹt khẹt khá to (giống như tiếng trượt răng côn đề với bánh đà ý ạ) các bác cho em xin ý kiến chuyên môn với ạ.

Chỉnh sửa cuối:

doquocbinh

Xe buýt
Đi ít thật mới thế, nếu cho đi lấy chồng có được 150 củ không các cụ

Chia điện tháo xe trên tề lỗ hôm e hỏi với cụ duy họ báo 600 k ạ
Hàng tháo xe cũ phải khác hàng mới chứ....mà anh tham khảo giá cũ chứ chắc gì bây giờ đx cố hàng