Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

Cháu dự là phải vần vò e nó tháng nữa mới dám lên trình diện các cụ ạ. Cá cụ cho cháu xin phép chính tguwcs xin gia nhập hội ạ
Trước khi làm đơn gia nhập hội, bác phải giới thiệu đôi dòng về bản thân nhé, quy định đấy !

Bamboo029

Xe buýt
Kính thưa các cụ e đã chính thức rước v2 bác bambo209 về nhà e. Hix tiếc nhất là bác ấy cho e một đống phụ tùng chưa dùng đến nhưng cái logo của hội bác ấy nhất quyết ko cho. Cháu đau lòng quá ạ:((:((
Em cũng đau lòng lắm khi tự tay bóc đi cái tem đó! Khi e mua của bác Kiên e cũng quý mỗi cái tem đó nhất! E chỉ biết động viên bác là: đó là tem version cũ của hội mà nó cũng mủn rồi, e và bác đều phấn đấu để lấy cái tem mới từ bác Cer nhé! E mà ko bóc tem là các bác cũng cho ra khỏi hội đó! Trưa nay e phải tranh thủ ra ngủ trưa với vợ 2 được có 10 phút cho đỡ nhớ, hy vọng e nó sẽ vẫn ngoan hiền để chăm sóc và chiều chuộng bác như e nó đã từng làm điều đó với em!
Ps: Mai e sẽ bảo vợ em gửi chìa khoá cho bác nhé!

Linh Đan 1414

Xe tải
Trước khi làm đơn gia nhập hội, bác phải giới thiệu đôi dòng về bản thân nhé, quy định đấy !
Dạ cháu xin tự sướng.
Cháu tên Linh 31t địa bàn hoạt động của cháu là ở nam định. Cháu đã có 2v và 1 con ( nói nhỏ với các cụ cháu mới dấu bà cả cưới trộm bà 2 mông mẩy lắm ạ ).kiến thức về xe của cháu bằng 0 kính nhờ các cụ dậy dỗ cho cháu nên người cho v2 của cháu được nhờ ạ

Linh Đan 1414

Xe tải
Em cũng đau lòng lắm khi tự tay bóc đi cái tem đó! Khi e mua của bác Kiên e cũng quý mỗi cái tem đó nhất! E chỉ biết động viên bác là: đó là tem version cũ của hội mà nó cũng mủn rồi, e và bác đều phấn đấu để lấy cái tem mới từ bác Cer nhé! E mà ko bóc tem là các bác cũng cho ra khỏi hội đó! Trưa nay e phải tranh thủ ra ngủ trưa với vợ 2 được có 10 phút cho đỡ nhớ, hy vọng e nó sẽ vẫn ngoan hiền để chăm sóc và chiều chuộng bác như e nó đã từng làm điều đó với em!
Ps: Mai e sẽ bảo vợ em gửi chìa khoá cho bác nhé!
Hix bạc ợ
Hôm đêm qua e một mình vần e nó đến 23h đấy bác ạ em lọ mọ sang tận ninh bình. Không phải vì cái khóa xăng chắc e off cả đêm luôn. Bác nhớ vợ cũ thì cứ chịu khó xuống e lấy đi vô tư nhé. E chẳng ngại gì đâu

Bamboo029

Xe buýt
Hix bạc ợ
Hôm đêm qua e một mình vần e nó đến 23h đấy bác ạ em lọ mọ sang tận ninh bình. Không phải vì cái khóa xăng chắc e off cả đêm luôn. Bác nhớ vợ cũ thì cứ chịu khó xuống e lấy đi vô tư nhé. E chẳng ngại gì đâu
ok bác, e tưởng bác phải "động phòng" cả đêm ấy chứ.

chào các bác . sau một thời gian ngâm cứu, sáng nay em qđ nhờ thằng em đưa v2 của e đi ra trường lái gần nhà để các bác ở ngoài đó chuẩn bệnh cho em nó rùi, em đang hồi hộp ko bít răng đây,

bluestar2006

Xe container
chào các bác . sau một thời gian ngâm cứu, sáng nay em qđ nhờ thằng em đưa v2 của e đi ra trường lái gần nhà để các bác ở ngoài đó chuẩn bệnh cho em nó rùi, em đang hồi hộp ko bít răng đây,
Thực ra đây là quyết định đúng đấy bác ạ. Bác để họ bắt bệnh, kê đơn rồi nếu cần tham khảo bọn em trước khi quyết định làm những hạng mục gì tiếp ạ.

trunghieuads

Xe hơi
Chào Bác Hoàn .Phải nói khâm phục bác về độ liều ( bác nói kiến thức xe cộ bằng không mà bác dám cưới vợ 53 tr về để mông má lại ) E dự là bác tốn ngần đó tiền nữa ba tháng dầm dề với E nó thì xe mới ngon được nhưng bù lai trình độ tay nghề của bác đạt 4/7 ~X(

LT Vietnam

Xe tải
Chào Bác Hoàn .Phải nói khâm phục bác về độ liều ( bác nói kiến thức xe cộ bằng không mà bác dám cưới vợ 53 tr về để mông má lại ) E dự là bác tốn ngần đó tiền nữa ba tháng dầm dề với E nó thì xe mới ngon được nhưng bù lai trình độ tay nghề của bác đạt 4/7 ~X(
Cụ không biết đó thôi trong hội có cụ cũng không biết gì về xe mua em betha 47tr, về đầu tư chưa đến trục triệu mà chạy 5 tháng nay ngon lành cành đào đới ạ.

67campha

Xe tăng
Cụ không biết đó thôi trong hội có cụ cũng không biết gì về xe mua em betha 47tr, về đầu tư chưa đến trục triệu mà chạy 5 tháng nay ngon lành cành đào đới ạ.
nhà PC còn có những lão kiến thức về xe bằng 0 (0 sửa chữa, 0 lái xe) mà vưỡn cưới vợ 2 cơ. giá còn thấp hơn con số 47 nhiều cụ LT ah. :v

mazda323-2000

Xe tải
Khái niệm chạy ngon thì theo từng người, từng xe cụ ạ. Chứ với em 47 triệu thì chắc chắn không chạy ngon được > 100t vẫn còn phải chỉnh trang chán vẫn còn chưa hài lòng, nhưng có người tay kéo cửa rơi ra thay bằng dây kéo, hoặc chằng chéo tạm bợ vẫn xe em chạy ngon lắm. Nên quan điểm tiền nào thì hài lòng mức độ đấy, hiếm có tiền ít mà ngon được

LT Vietnam

Xe tải
nhà PC còn có những lão kiến thức về xe bằng 0 (0 sửa chữa, 0 lái xe) mà vưỡn cưới vợ 2 cơ. giá còn thấp hơn con số 47 nhiều cụ LT ah. :v
Cụ này nhà cháu biết và nhà cháu đã phong vợ 2 cụ ý là Price Thần Thánh rùi ạ. Hihi

ak87nd

Xe hơi
cụ mazda323-2000 phán chuẩn ạ, xe cháu cũng đầu tư nhiều mà còn rất nhiều điểm cháu ko hài lòng về em nó. quan điểm của cháu 100% ko có giá rẻ mà ngon.

tranthangub

Xe buýt
em thấy em mua xe thì lại giống như cái duyên . từ lúc nãy ý định mua xe tới lúc .xe đỗ về nhà chưa tới 2 ngày . biết có người bán xe chiều hôm trước . tối hôm đó lên xem xe. ngủ khách sạn và hôm sau đánh về nhà luôn . tới người bán còn ngỡ ngàng vì tưởng chỉ lên xem xe thôi .
hiện tại em đầu tư vào con xe nhiều . nhưng bản thân thấy hài lòng với dòng xe. ngon - bổ - rẻ này. :D

xuanquanbmc99

Xe tăng
Cụ này nhà cháu biết và nhà cháu đã phong vợ 2 cụ ý là Price Thần Thánh rùi ạ. Hihi
hắt xì.....hóa ra cụ thiệp nhắc tên em ạ. Mưa gió quá có khi em lôi v2 ra khắc phục cái tay mở trong nó bị kẹt làm cánh cửa bên lái khó đóng mà hôm trước bác kêu em ấy. Hôm nào lọ mọ thay áo v2 em xin bác trân truyền cho em ít nội công ah

xuanquanbmc99

Xe tăng
Khái niệm chạy ngon thì theo từng người, từng xe cụ ạ. Chứ với em 47 triệu thì chắc chắn không chạy ngon được > 100t vẫn còn phải chỉnh trang chán vẫn còn chưa hài lòng, nhưng có người tay kéo cửa rơi ra thay bằng dây kéo, hoặc chằng chéo tạm bợ vẫn xe em chạy ngon lắm. Nên quan điểm tiền nào thì hài lòng mức độ đấy, hiếm có tiền ít mà ngon được
đúng là tùy nhu cầu thôi ạ, mục đích của em là để đi lại nên phần ngoại hình em không quan trọng lắm, chỉ cần ko phải dây thép chằng chịt là đc, còn về máy móc thì em dám khẳng định là mặc dù xe em máy đã lọt hơi nhưng vẫn ngon lành lắm ạ. 2 năm nay, Em đi xa hoài nhưng chưa bao giờ phải nằm đường, mùa đông em để cả tuần ra chỉ một phát đề ăn ngay, em chẳng phải đệm ga cho máy nổ vài phút, cứ thế mà dông thẳng ạ. Em đèo 5 người vẫn leo dốc như dốc tam đảo ầm ầm ạ. Nói chung với em như vậy là hài lòng rồi chứ ko đòi hỏi gì nhiều