Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

panhdungkt

Xe buýt
Tuần sau em thay lốc. Sanden 505 các bác ạ.c
Em xin các bác quy trình giám sát, thông số áp xuất ga, dầu lạnh để đỡ phải quay lại gara, thank các bác.
Bác hỏi Quang Nguyễn đi bác ý chỉ cho. Theo kinh nghiệm của e thì món điều hòa thợ phải thật sự cẩn thận. Lượng dầu và gas cho vào phải chuẩn( bác hỏi bác Quang tư vấn xem sao) nếu dàn nóng lạnh mới lốc mới em nghĩ là ok thôi

Xôi sáng

Xe buýt
Dạ , em ở tận cuối Hà Tĩnh nên hơi xa, khi nào có đk hay cần thứ gì e sẽ liên lạc nhờ các bác giúp đỡ
Xe cụ đẹp đấy ạ, khi nào có điều kiện cụ gặp cụ Yêu xe hơn bồ để tham vấn và trang bị thêm vài option nữa là lung linh luôn.

Xôi sáng

Xe buýt
Cả nhà cho e hỏi cách chỉnh sấy kính cho chuẩn cái hoặc là cho e cái hình càng tốt ạ chứ hôm e đi về bật sấy kính rồi mà như kiểu có nước bám vào mặt trong kính ấy ạ

bluestar2006

Xe container
Cả nhà cho e hỏi cách chỉnh sấy kính cho chuẩn cái hoặc là cho e cái hình càng tốt ạ chứ hôm e đi về bật sấy kính rồi mà như kiểu có nước bám vào mặt trong kính ấy ạ
Ảnh xe bác em thấy sơn bên ngoài trông cũng nuột đó bác ạ. Bác để ý thêm phần 2 hốc bánh phía sau đã được làm lại luôn chưa, vì xe đời đó phần lớn đều đã bị mọt rồi.

Còn do CD5 không có dàn sưởi, khi gạt sang chế độ sấy kính, nếu không bật điều hòa kính sẽ vẫn bị mờ bên trong, còn nếu bật điều hòa, kính không mờ bên trong nhưng có lúc bị đọng sương bên ngoài kính (nếu độ ẩm bên ngoài lớn)

Xôi sáng

Xe buýt
Ảnh xe bác em thấy sơn bên ngoài trông cũng nuột đó bác ạ. Bác để ý thêm phần 2 hốc bánh phía sau đã được làm lại luôn chưa, vì xe đời đó phần lớn đều đã bị mọt rồi.

Còn do CD5 không có dàn sưởi, khi gạt sang chế độ sấy kính, nếu không bật điều hòa kính sẽ vẫn bị mờ bên trong, còn nếu bật điều hòa, kính không mờ bên trong nhưng có lúc bị đọng sương bên ngoài kính (nếu độ ẩm bên ngoài lớn)
Dạ, vậy hả bác ct, thảo nào e bật sang sấy kính có nước đọng ở mặt trong kính, có cách nào lấy đc gió nóng từ khoang máy vào để sấy ko bác ct nhỉ? e đã kiểm tra và có bị mọt rồi bác ct ah, em cảm ơn bác ct nhiều!

Xôi sáng

Xe buýt
Báo cáo bác pct và cả nhà được sự giúp đỡ của bác ct thì sau 1 ngày vật lộn tìm đồ và mày mò lắp ráp thì cuối cùng cũng đã hoàn thành được cái đèn hậu nóc cửa cốp và mở khóa của cốp bằng điện, ngày mai em sẽ thi công tiếp đèn cốp sau, chân thành cảm ơn bác ct đã theo sát em giúp đỡ thi công lắp đặt hoàn thành mĩ mãn!

hat65

Xe điện
Báo cáo bác pct và cả nhà được sự giúp đỡ của bác ct thì sau 1 ngày vật lộn tìm đồ và mày mò lắp ráp thì cuối cùng cũng đã hoàn thành được cái đèn hậu nóc cửa cốp và mở khóa của cốp bằng điện, ngày mai em sẽ thi công tiếp đèn cốp sau, chân thành cảm ơn bác ct đã theo sát em giúp đỡ thi công lắp đặt hoàn thành mĩ mãn!
Chúc mừng cụ nhá!

LT Vietnam

Xe tải
CHÀO 2016 ! Một chuyến du hí nho nhỏ đầu năm. Cảm ơn anh em chi hội PC Việt Trì, vợ chồng Cerato-6134 và gia quyến ! Hẹn gặp lại 1 ngày không xa :))

Nếu nhà cháu ko nhầm thì sau vụ đi giao lưu với chi hội PC Việt Trì thì xe cụ Yêu xe hơn bồ đã có điều hòa nóng. Cụ cho nhà cháu dàn nóng mà ko rủ nhà cháu đi cùng thì nhà cháu biết thi công làm thao được bi giờ huhu

vuahung105

Xe container
Nếu nhà cháu ko nhầm thì sau vụ đi giao lưu với chi hội PC Việt Trì thì xe cụ Yêu xe hơn bồ đã có điều hòa nóng. Cụ cho nhà cháu dàn nóng mà ko rủ nhà cháu đi cùng thì nhà cháu biết thi công làm thao được bi giờ huhu
Chưa đâu . vẫn hẹn lần tới mà bác. Bác cứ làm chuyến cùng bác xồm lên cùng làm để lấy kinh nghiẹm nhé

LT Vietnam

Xe tải
Chưa đâu . vẫn hẹn lần tới mà bác. Bác cứ làm chuyến cùng bác xồm lên cùng làm để lấy kinh nghiẹm nhé
Ơ té ra vẫn để dành lần sau hở cụ? Nhà cháu lại cứ tưởng cụ Yêu xe hơn bồ quả này bỏ rơi nhà cháu roài. May tóa.
Chưa đâu, làm gì mà nhanh thế được LT Vietnam , đi chơi phải thoái mái tí chứ ....khi nào vuahung105 rảnh thì kêu anh nha