Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

tranthangub

Xe buýt
Có đấy bác tranthangub ạ! Trước đây có một cụ ở trong Nam mua được chiếc CD5 có mâm đúc 7 chấu theo xe nhưng cụ ấy chê xấu bỏ ra. Hình như CT Bờ-lu tậu cái "đồ bỏ ra" và lúc đó đã đưa ra Bắc (!).
Đúng là không biết thế nào là đẹp cụ nhỉ . Mỗi nguời một kiểu .. Bác nào mua được bộ larang đó thì ngon quá

Tiện đây cụ nào biết chỗ nào gia công cái chụp larang này ko nhỉ. Cháu thấy nhiều cụ mất quá. Tính tìm chỗ làm rồi làm chung cho tiện ạ

pipo_nhoc

Xe buýt
Vâng sorry cụ. Do còm men bằng dt nên nó bị out.
Xe em đời 2000, xe nhập (thấy trong đăng kiểm ghi thế-hàn xẻng sx), hình như bản thường thì phải vì em cũng chưa bik nhiều về xe. Thấy mâm thường, trợ lực có nhưng hình như độ thêm.
Một đời chủ từ lúc mua đến giờ, ổng là bác sỹ nên chắc cũng không tua đồng hồ đâu, mới có 14 vạn thôi. Nội thất có độ thêm loa sub, đầu dvd -usb, màn hình, camera hành trình. Em mua về có vệ sinh lại chk( thấy ông thợ bảo xe liền quá, nghe thế em cũng mừng), lắp thêm remot cửa(khi làm còn lớp nilon trong cửa nguyên rin các cụ ah), thay bi các bánh, thay hết nhớt rồi chạy thôi. Đi nha trang ninh thuận phà phà nên cũng vui. Tiết kiệm xăng lắm cơ. Càng đi càng thấy yêu e nó
xe chất đấy cụ ơi

pipo_nhoc

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi, xe như thế này là có trợ lực lái ko a, nếu có thì bình dầu của nó là cái nào a.
Bình màu đen góc trên bên trái là bình dầu trợ lực lái bác nhé

bluestar2006

Xe container
Có đấy bác tranthangub ạ! Trước đây có một cụ ở trong Nam mua được chiếc CD5 có mâm đúc 7 chấu theo xe nhưng cụ ấy chê xấu bỏ ra. Hình như CT Bờ-lu tậu cái "đồ bỏ ra" và lúc đó đã đưa ra Bắc (!).
Vâng bác nhớ thế ạ. Chính xác là bác ý ở Đồng nai, và em vừa phải dỗ dành, động viên bên cạnh trả giá khá cao so với thời điểm đó mới đưa được 5 cái vành đúc ra Hà nội đấy ạ :D

bluestar2006

Xe container
Đúng là không biết thế nào là đẹp cụ nhỉ . Mỗi nguời một kiểu .. Bác nào mua được bộ larang đó thì ngon quá

Tiện đây cụ nào biết chỗ nào gia công cái chụp larang này ko nhỉ. Cháu thấy nhiều cụ mất quá. Tính tìm chỗ làm rồi làm chung cho tiện ạ
Bác ấy chê vì quả thật bộ vành đó bị xước xát nhiều, cóc gặm hết xung quanh viền vì chà vỉa hè.
Nhưng vào tay PC nhà mình nó lại mượt mà trở lại :D

Xôi sáng

Xe buýt
Cháu mở ra thấy chũ CHK tren bình của nó phải không
Cháu chỉ chạy thôi không có tính tò mò. Hỏi để bbết thôi còn nếu nó bị bệnh cháu nhờ bác sĩ cho yển tâm cụ ợ

Cụ tháo 4 cái 1,2,3,4 như hình rồi nhấc cái bầu lọc gió đen đen to to có ghi LG đó lên, phía dưới nó là cái chế hòa khí (CHK)

cucar

Xe tải

Cụ hỏi cụ Cé nhà mình đi, có đợt nhà mình cũng xôn xao món này đấy, đợt đó cháu vào muộn nên cũng ko kịp đặt..

Xôi sáng

Xe buýt
Cháu muốn tìm mua mâm đúc cd5 ps để mặc cho vợ 2.
Cụ nào có hoặc biết ở đâu có chỉ cháu dược không ạ
Thanks các cụ ợ

Em còn thừa 1 cái nè, bác mua không? nó vô giá nhé :D, đùa tí chứ bác mà gạ đc bác ct mà mua bộ đó thì tuyệt vời, xe đã 175 rồi đầu tư cho nó đc 200 đi ạ =))=))=))

dugon_ng

Xe tải
Vâng bác nhớ thế ạ. Chính xác là bác ý ở Đồng nai, và em vừa phải dỗ dành, động viên bên cạnh trả giá khá cao so với thời điểm đó mới đưa được 5 cái vành đúc ra Hà nội đấy ạ :D
Năm đó em cũng đang có nhu cầu nhưng phát hiện chậm, còn bác đã nhanh tay! Hehehehe...............he.

Kia cd5 2003

Xe tăng
Gửi ra hà nội cho chú Nam ơi, để dành lên 2din chú Việt Anh
Chú có cần gấp ko ạ,nếu chưa thì hôm sau cháu đưa chú nhé,vì cháu còn ạ,vì bác kia gạch trước ạ.
Cụ để lại cho e đi ạ. 0989645959
Bác cho em xin địa chỉ nhé
Hoàng Nam gửi hàng đi Daklac nhé
Vâng ạ,cháu tuân lệnh chú ạ :D