Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

Bamboo029

Xe buýt
Em chưa nghe ai bảo vành đúc sóc hơn cả, chả nhẽ vành sắt nó lại đàn hồi đc để êm hơn. Lên vành đúc thì chỉ xót hơn vì...đầu tư để làm đẹp V2 bác ạ, và có cơ hội dùng cái này ợ

(ảnh e chôm đc ạ :))
Vậy là e nhầm ah. Bác đưa ảnh này lên ối cụ thèm!

trunghieuads

Xe hơi
Bác có máu chơi trợ lực điện k ah. E thấy bên xóm rao 3.4 củ về chỉ chế lại phần cơ khí trong xe đấu điện là xong đk k bị hành. Tuy nhiên cháu k biêt nh cơ khí nên đang muốn làm mà đang tắc
Chào Bác E cung đang cần lên trợ lực Điện E ở HCM Q12 Có chỗ nào trong HCM Làm Bác chỉ E với

Linh Đan 1414

Xe tải
Cháu nghĩ xe mình thì như nhau cả thôi, ko cảm nhận của đâu ợ. Cụ mua ốp la zang cũng có lô gô Kia mà.
Mua la zăng cũng có logo vậy mà cháu mua xe của hội mà bị tước quyền công dân. Thật là đau lòng quá đi. Cháu cố nhớ chỗ vứt cái logo mò lên tìm lại vậy:((:((

Cerato-6134

Xe container
Vành sắt có vẻ êm hơn thật chú ạ,vì nó ko có nan nên hình như đc phân bố lực đều hơn ạ(cháu nghĩ thế ạ.hihi).mà với Pride thì sóc vs ồn là Đặc Sản rồi ạ,thiếu nó thì lại ko phải Bờ Rai ạ.hihi.vs lại vành đúc sóc khi ví mình nó nhẹ chú nhỉ.:D.
Ảnh chú ki ghi nguồn,cháu báo chú Tú nhá.:D
Chú ghi nguồn đi chôm còn giề :)

67campha

Xe tăng
Mua la zăng cũng có logo vậy mà cháu mua xe của hội mà bị tước quyền công dân. Thật là đau lòng quá đi. Cháu cố nhớ chỗ vứt cái logo mò lên tìm lại vậy:((:((
cụ bình tĩnh nhé. cụ phân biệt rõ LOGO PC với cái logo ốp trục lazang. mà để mua được cái ốp trục lazang có logo như bác Cerato-6134 post thì là cả 1 vấn đề đấy ạ.
Cụ mua xe của ae trong PC nhưng chưa chứng minh được niềm đam mê nên chưa được cấp LOGO PC thôi. cấp phát logo chắt chẽ để tránh các trường hợp lợi dụng danh nghĩa PC cụ ah.
E tin là 1 ngày gần đây cụ được cấp LOGO thôi ạ. điều lệ thì chắc cụ nắm được rồi. Hè này đăng ký đi biển cùng ae PC nhé.

67campha

Xe tăng
Vâng nha con cao mơi bam đo bac. Tinh trang nay minh co tu chinh đc ko.
theo e thì bác nới ốc tăng dây côn ra vài vòng thig côn sẽ ăn sớm hơn. mở nắp capo, ngay dưới bộ chia điện bác sẽ nhìn thấy dây côn nằm trên hộp số. đầu dây có ốc chỉnh, bác nới ra vài vòng.

Cerato-6134

Xe container
Em dung dt nên ko co dâu bac thong cam
Bác đặng văn hoàn chú ý viết có dấu, vì đây là quy định của quản trị diễn đàn chứ ko riêng nhà PC, không là bị min mod xóa nick đấy ạ
Ngoài ra khi post bài bác nên gom các comt cùng nội dung trên cùng 1 bài để mỗi comt không ngắn quá, loãng topic và khó theo dõi.
Khi cần trả lời comt của ai bác ấn vào phần "trả lời kèm trích dẫn" bên dưới góc phải comt của người đó ạ
Chúc bác có nhiều niềm vui khi tham gia chém gió cùng ae PC.

Bác đặng văn hoàn chú ý viết có dấu, vì đây là quy định của quản trị diễn đàn chứ ko riêng nhà PC, không là bị min mod xóa nick đấy ạ
Ngoài ra khi post bài bác nên gom các comt cùng nội dung trên cùng 1 bài để mỗi comt không ngắn quá, loãng topic và khó theo dõi.
Khi cần trả lời comt của ai bác ấn vào phần "trả lời kèm trích dẫn" bên dưới góc phải comt của người đó ạ
Vâng bác dạy chí phải em xin tuân lệnh, em mới vào Pc nên chưa thành thạo , các bác thông cảm cho em nha.

Bác cho em hỏi: dong cửa xe nhà cháu nó bị rách, dập nên khi rửa xe nước vào trong xe, em dự tính định thay , bây giờ mua doong loại thì gì đúng ,thay như thế nào , em tự làm đc không, giá cả thế nào bác nhỉ

Cerato-6134

Xe container
Bác cho em hỏi: dong cửa xe nhà cháu nó bị rách, dập nên khi rửa xe nước vào trong xe, em dự tính định thay , bây giờ mua doong loại thì gì đúng ,thay như thế nào , em tự làm đc không, giá cả thế nào bác nhỉ
Gioăng cánh cửa ngoài HN thỉnh thoảng bọn em vẫn mua được hàng hịn, 200k /cánh nhưng hiện nay hàng không đủ bộ 4 cánh bác ạ

Linh Đan 1414

Xe tải
cụ bình tĩnh nhé. cụ phân biệt rõ LOGO PC với cái logo ốp trục lazang. mà để mua được cái ốp trục lazang có logo như bác Cerato-6134 post thì là cả 1 vấn đề đấy ạ.
Cụ mua xe của ae trong PC nhưng chưa chứng minh được niềm đam mê nên chưa được cấp LOGO PC thôi. cấp phát logo chắt chẽ để tránh các trường hợp lợi dụng danh nghĩa PC cụ ah.
E tin là 1 ngày gần đây cụ được cấp LOGO thôi ạ. điều lệ thì chắc cụ nắm được rồi. Hè này đăng ký đi biển cùng ae PC nhé.
Ô có cả trương trình đi biển cơ ạ. Cháu đăng ký luôn nhé, cả vợ cả và v2 Cháu đều tham gia ạ. Có trương trình chưa ạ, đăng ký ở đâu ạ

Linh Đan 1414

Xe tải
Có cụ nào đặt hàng cao su chân máy cho cháu đặt ké với ạ. Cái này lên gara Trường Giang làm hay làm ở nam định cũng dc ạ. Cháu ở nđ. Xe bác tre chắc ko phải làm gì nữa các cụ nhỉ

dongbaclangtu

Xe điện
Có cụ nào đặt hàng cao su chân máy cho cháu đặt ké với ạ. Cái này lên gara Trường Giang làm hay làm ở nam định cũng dc ạ. Cháu ở nđ. Xe bác tre chắc ko phải làm gì nữa các cụ nhỉ
cao su chân máy hàng hịn thì thi thoảng mới có còn hàng ko chính hãng thì rất sẵn. Cụ thay ở Nam định cũng đc.
Xe cũ thì vừa đi vừa để ý sửa thôi chứ ko xe nào chắc chắn ngon đc cụ à! Cụ ở chỗ nào Nam định thế? Em hay về thị trấn Cồn là quê vợ em.