Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

kienkid

Xe container
Bao giờ diễn ra vậy bác

Ẻm này làm xe hoa đẹp phết bác nhỉ
Vâng. Em đang động viên chủ xe làm lại tí nội thất. Nội thất của em nó nhìn nát quá, tappi mỗi cánh hơn chục con ốc vít, dây điện chạy chuột cửa bác ngominhson trên em vừa chạy hộ được chục ngày sau khi thợ không giải quyết dứt điểm được(cứ nửa tháng lại hỏng). Em cũng được ngồi trà đá ngó nghiêng em này mấy lần.

trongc

Xe tăng
Đây là hình

Theo em đc biết thì tủ lạnh và máy lạnh dân dụng có 2 loại lốc: santich và pittong, loc san tích bé tí, nhìn như cái bắp chuối, chạy êm ru, ăn rất ít điện, thường do hãng Mitshubishi sản xuất!
mà bác làm ở thợ nào thế ạ, gara Phù Ninh hay VTri ợ

trongc

Xe tăng
nhà mình có cụ nào bọc lại tapi cửa rùi k ạ, cho e xin ít hình ảnh e tham khảo với ạ. e đang định bọc lại tapi cho nó sạch đẹp ợ, nhưng chưa biết nên trang trí kiểu gì

thía mà hôm qua e vừa thay một đôi mà chẳng được khuyến mại khỉ gi!
Chắc nhìn mặt chú thợ nó thấy không phải khách hàng tiềm năng nên không tặng thôi chém thui, chứ mình cũng đựoc tặng bởi nick "Thế giới xe cũ" đấy chú thấy nick của người ta tiềm năng thế cơ mà, chứ Tre, Trúc không liên quan gì đến xe lắm nên họ bỏ qua, next and next

vuahung105

Xe container
Chắc nhìn mặt chú thợ nó thấy không phải khách hàng tiềm năng nên không tặng thôi chém thui, chứ mình cũng đựoc tặng bởi nick "Thế giới xe cũ" đấy chú thấy nick của người ta tiềm năng thế cơ mà, chứ Tre, Trúc không liên quan gì đến xe lắm nên họ bỏ qua, next and next
hè. thực ra thay ở Lốp Dân chủ mới đc tặng. tuy nhiên mỗi cái lốp nó cũng cộng thêm 50k để đưa vào quà tặng còn đâu bác nhi?
dù sao thì mềnh vẫn lãi.

kienkid

Xe container
Vâng. Em đang động viên chủ xe làm lại tí nội thất. Nội thất của em nó nhìn nát quá, tappi mỗi cánh hơn chục con ốc vít, dây điện chạy chuột cửa bác ngominhson trên em vừa chạy hộ được chục ngày sau khi thợ không giải quyết dứt điểm được(cứ nửa tháng lại hỏng). Em cũng được ngồi trà đá ngó nghiêng em này mấy lần.
Vâng căn bản tuổi em ấy cũng cao rồi nên phải nâng niu chăm sóc ạ!

kienkid

Xe container
nhà mình có cụ nào bọc lại tapi cửa rùi k ạ, cho e xin ít hình ảnh e tham khảo với ạ. e đang định bọc lại tapi cho nó sạch đẹp ợ, nhưng chưa biết nên trang trí kiểu gì
hà hà, cũng đc đó
Quá được ấy chứ bác ak

cũng k vội lắm, vì bây h vẫn đang đi câu. mỗi tội mồi k ngon mấy mà cá lại chảnh.
Nếu ko câu được thì chuyển sang bẫy và đánh điện đi bác ak :21:

Bamboo029

Xe buýt
Hay thế cụ nhỉ? Hihi! Vậy để e đổi nickname thành "Đinh tặc xa lộ" là chủ cửa hàng kết ngay và có khi còn cho không ấy chứ!