Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

mr.lenghia

Xe tải
Website
phucbaoan.com

mr.lenghia

Xe tải
Website
phucbaoan.com
Uầy! Cụ ct cứ quá khen, nhưng mà quả thực là nhà cháu đã già bao giờ đâu nhỉ ? Hôm qua bị Nghĩa Trang chê Avata hơi giừ, tối về nhà cháu thay ngay rồi ạ, cụ xem đã đủ ổn để bám càng ae PC chưa ? Nick Facebook của nhà cháu là "Hai Xom" rất hân hạnh được vào nhóm facebook với các cụ, nhà cháu hứa chém trụi mọi thứ nhú trên mặt đất luốn =))

[QU

Nói chuyện với bác Bồ vui phết chắc sẽ lại nhiều dịp anh em tụ ở đấy tiếp ạ ;)
Rất vui vì các cụ đã hài lòng với địa điểm cà phê này, ngon bổ rẻ, rộng rãi mát mẻ ...gần đấy cũng có nhiều quán bia cỏ các cụ ạ:!!

Chuẩn luôn các cụ ! Cafe cho nó lành

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ....còn nhiều dịp mà cụ ui, hi vọng lần sau có duyên ![/QUOTE]

Bác [@Yêu xe hơn bồ;328728] thay Avatar nhưng ảnh này vẫn Rừ. Bác chỉnh độ sáng lên, tăng trắng hoặc nếu đơn giản bác dùng Camera 360 nhé. Đảm bảo nhìn trẻ hơn CT :v

linhmaem

Xe tải
CHuẩn rồi bác ah, hiccc. Bác bắt gặp ở đâu đấy, hay xe lại vào tay bác
xe này trước đây ông anh cùng cơ quan em đi. Chắc cũng 5, 6 năm rồi. Từ năm ngoái không biết nó lưu lạc phương nào rồi. À mà em thấy xe đấy phát lắm, các bác ấy bây giờ toàn làm to thôi.[-(

tuongnanh26

Xe tải
xe này trước đây ông anh cùng cơ quan em đi. Chắc cũng 5, 6 năm rồi. Từ năm ngoái không biết nó lưu lạc phương nào rồi. À mà em thấy xe đấy phát lắm, các bác ấy bây giờ toàn làm to thôi.[-(
Biển của nó là 8886 mà cụ. Nhưng nhà em chả thấy 8 gì cả cụ ah.
Có lần em gặp ở Hòa Bình cụ ah

Bamboo029

Xe buýt
Bác cứ xác định du di tầm hơn 500k/cái, cộng với cao su chụp bụi tầm 100~120k/cái.
Đấy là hàng hịn
hi cụ [@ramada;83143] , e kiểm tra thì giảm sóc trước bên phụ của e toi rồi, đi kêu cộc cộc, cộc cộc, vậy mua và thay hàng hịn này ở cụ nhỉ? còn cao su bát bèo thì em có rồi ah.

bluestar2006

Xe container
hi cụ [@ramada;83143] , e kiểm tra thì giảm sóc trước bên phụ của e toi rồi, đi kêu cộc cộc, cộc cộc, vậy mua và thay hàng hịn này ở cụ nhỉ? còn cao su bát bèo thì em có rồi ah.
Em gửi địa chỉ cho bác rồi nhé!

Zjzon

Xe hơi
Em chào các bác. Em rất cám ơn các bác hôm trước đã tư vấn cho em. Đúng là may mà có các bác hok thi thợ nó chém em đẹp. Em mua đồ hết có 350k mà thợ nó chém em 3 củ rưỡi.hjx. Nhưng tình hình là sau khi lắp con quay và nắp chia điện vào máy xe em nổ cứ có tiếng kêu rè rè ở trong bộ chia điện và đồng hồ vòng quay của máy nhảy tưng tưng chứ hok ổn định. Thợ lại phán hỏng vòng bi ở trong bộ chia điện. Em xin ý kiến của các bác xem bệnh tật của xe em là thế nào ạ. Cám ơn các bác trước ạ.

Chỉnh sửa cuối:

vuahung105

Xe container
Em chào các bác. Em rất cám ơn các bác hôm trước đã tư vấn cho em. Đúng là may mà có các bác hok thi thợ nó chém em đẹp. Em mua đồ hết có 350k mà thợ nó chém em 3 củ rưỡi.hjx. Nhưng tình hình là sau khi lắp con quay và nắp chia điện vào máy xe em nổ cứ có tiếng kêu rè rè ở trong bộ chia điện và đồng hồ vòng quay của máy nhảy tưng tưng chứ hok ổn định. Thợ lại phán hỏng vòng bi ở trong bộ chia điện. Em xin ý kiến của các bác xem bệnh tật của xe em là thế nào ạ. Cám ơn các bác trước ạ.
E nghĩ là tại cái mobil sườn ( gắn chỗ u giảm sóc ấy ) bác thay loại khác nên k chuẩn. Tthay cái khác đi bác

Zjzon

Xe hơi
E nghĩ là tại cái mobil sườn ( gắn chỗ u giảm sóc ấy ) bác thay loại khác nên k chuẩn. Tthay cái khác đi bác
Xe em chỉ thay con quay với nắp chia điện thôi. Em hok hiểu cái mobil sườn là thế nào bác ạ.

dongbaclangtu

Xe điện
Kêu ở bộ phận chia điện mà bác vuahung! Có lẽ vòng bi hỏng thật nhưng ko hiểu vòng bị đó có thay đc hay phải mua cả cụm.
P/s mô bin sườn cấp điện cao áp vào dây trung tâm và bộ chia điện rồi đến bugi đó bác.

Chỉnh sửa cuối:

vuahung105

Xe container

Kêu ở bộ phận chia điện mà bác vuahung! Có lẽ vòng bi hỏng thật nhưng ko hiểu vòng bị đó có thay đc hay phải mua cả cụm.
P/s mô bin sườn cấp điện cao áp vào dây trung tâm và bộ chia điện rồi đến bugi đó bác.
nghe kêu ở bộ chia điện, tuy nhiên nguồn gốc của nó thì lại bắt đầu từ mobil sườn, em nhớ là bác ấy đã thay mobil sườn của xe khác vào, thêm một triệu chứng nữa là kim vòng tua giật lung tung, mà kim vòng tua lại lấy tín hiệu từ mobil sương - kết hợp các yếu tố ấy lại - em kêt luận là tại mobil sườn . he
mobil sườn là cái em đã khoanh đỏ đấy ah

Chỉnh sửa cuối:
Rất vui vì các cụ đã hài lòng với địa điểm cà phê này, ngon bổ rẻ, rộng rãi mát mẻ ...gần đấy cũng có nhiều quán bia cỏ các cụ ạ:!!

Có phải Nghĩa Trang đây không ? Đã mua đựoc 1 thùng phuy axit ac quy sắp tắm trắng toàn thân rồi chú ạ, nghe giang hồ đồn thổi chú mua đựoc mớ lọc xăng, để anh vài chiếc sơ cua đê....

Chuẩn luôn các cụ ! Cafe cho nó lành

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ....còn nhiều dịp mà cụ ui, hi vọng lần sau có duyên !
Bác [@Yêu xe hơn bồ;328728] thay Avatar nhưng ảnh này vẫn Rừ. Bác chỉnh độ sáng lên, tăng trắng hoặc nếu đơn giản bác dùng Camera 360 nhé. Đảm bảo nhìn trẻ hơn CT :v[/QUOTE]

Zjzon

Xe hơi

nghe kêu ở bộ chia điện, tuy nhiên nguồn gốc của nó thì lại bắt đầu từ mobil sườn, em nhớ là bác ấy đã thay mobil sườn của xe khác vào, thêm một triệu chứng nữa là kim vòng tua giật lung tung, mà kim vòng tua lại lấy tín hiệu từ mobil sương - kết hợp các yếu tố ấy lại - em kêt luận là tại mobil sườn . he
mobil sườn là cái em đã khoanh đỏ đấy ah
thế là phải thay cái mobil sườn à bác vuahung. thay thì mua ở đâu với rổ giá thế nào vậy bác. lúc trước khi thay nắp chia điện thì đâu có kêu đâu mà nhỉ???