Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

xuanquanbmc99

Xe tăng
Kính báo các bác, lâu rồi em mới đc kính báo.
Nhân có bác Ngô Minh Sơn - PC Lạng sơn loạng quạng về Hn nên PC tổ chức off đón tiếp :D

Thời gian : 9h00 Chủ nhật ngày 19/4/2015
Địa điểm : Cafe QUÂN - cổng đình làng Cót, Yên Hòa ,Cầu Giấy
Sau màn cafe dạo đầu đến màn beer tùy ý ạ

BẢN ĐỒ THAM KHẢO ( Nơi có chốt màu đỏ, hi, em mượn ảnh của bác @Hai Xom nhé )

Tìm đường chi tiết: Qua cầu Cót rẽ trái, đi đường trong qua chợ hướng trường cấp 3 Yên hòa( không đi đường Nguyễn Khang ngoài,song song với sông, đi Nguyễn Khang trong ) đến ngã 3 ( đi ngang qua cửa công an , ủy ban phường) rẽ phải là ra quả bóng bay.

Trân trọng kính mời.
theo em các bác cứ đi thẳng đường từ kengnam hướng về toà mobifone rồi đến đèn xanh đỏ thì rẽ phải, đi thẳng và chú ý bên trái khi nào nhìn thấy cái nhà sơn màu dọc dưa màu lợn cắp nách thì rẽ luôn bên sườn nó, đi thẳng 100m thấy xe của các cụ thì nhảy vào là dễ tìm nhất ạ, đi đường cầu cót lòng vòng khó tưởng tượng lém

Bamboo029

Xe buýt
theo em các bác cứ đi thẳng đường từ kengnam hướng về toà mobifone rồi đến đèn xanh đỏ thì rẽ phải, đi thẳng và chú ý bên trái khi nào nhìn thấy cái nhà sơn màu dọc dưa màu lợn cắp nách thì rẽ luôn bên sườn nó, đi thẳng 100m thấy xe của các cụ thì nhảy vào là dễ tìm nhất ạ, đi đường cầu cót lòng vòng khó tưởng tượng lém
Hôm trước e đi như vậy bị vòng vèo thế quái nào ra tận Cầu Giấy cụ Xuanquan ah! đến thấy xe ae ở đoá thì muộn mất một tiếng ròi!

Zjzon

Xe hơi
Bác gửi cả vào đây em test cho.
Gửi xe thư nào thì inbox cho em, cứ ghi gửi bác Đông Bắc là đc. :D
Để khi em lấy xe về em thử theo cách bác bluestar xem thế nào nếu hok được em gửi vào cho bác test hộ em nhé.

dongco

Xe tăng
lão làm gì mà biết hết cả việc binh bố của lãnh đạo thế, chắc có tay trong phỏng
Tay trong tay ngoài gì đâu, chẳng qua e cứ nhí nhố chỗ nào vui là có mẹt đâm ra các cụ ấy hay gọi trc í mừ.hi hi hi...

67campha

Xe tăng
Kính báo các bác, lâu rồi em mới đc kính báo.
Nhân có bác Ngô Minh Sơn - PC Lạng sơn loạng quạng về Hn nên PC tổ chức off đón tiếp :D

Thời gian : 9h00 Chủ nhật ngày 19/4/2015
Địa điểm : Cafe QUÂN - cổng đình làng Cót, Yên Hòa ,Cầu Giấy
Sau màn cafe dạo đầu đến màn beer tùy ý ạ

BẢN ĐỒ THAM KHẢO ( Nơi có chốt màu đỏ, hi, em mượn ảnh của bác @Hai Xom nhé )

Tìm đường chi tiết: Qua cầu Cót rẽ trái, đi đường trong qua chợ hướng trường cấp 3 Yên hòa( không đi đường Nguyễn Khang ngoài,song song với sông, đi Nguyễn Khang trong ) đến ngã 3 ( đi ngang qua cửa công an , ủy ban phường) rẽ phải là ra quả bóng bay.

Trân trọng kính mời.
Tuần sau e lên có được dư lày ko ta?

Cụ tả lợn cắp nách nhà cháu tứa hết cả nước dãi ~X( tòa nhà đó sọc nâu trắng các cụ ợ, nhà cháu tả phát cho nó cụ tỉ . Từ tòa nhà Kengnam các cụ chạy dọc đường Dương Đình Nghệ ( có tòa nhà Mobifone bên tay trái gần ngã tư đèn đỏ ) chỗ ngã tư đèn đỏ có Nhà văn hóa Yên Hòa, trường PTCS Yên hòa ( nằm trên đường Trung Kính ) rẽ phải vào đường Trung Kính đi khoảng 300m đến ngã tư có vòng xuyến rẽ trái tầm 400m là cổng đình Yên Hòa , có quán Cà phê Quân là thấy đầy Pride nhà mềnh. Mà thôi nhà cháu làm cái sơ đồ cho nó máu

MỌI CON ĐƯỜNG ĐỀU DẪN ĐẾN THÀNH ROME HE HE !

Tuy nhiên khuyến cáo các cụ hạn chế đi theo con đường màu đỏ, vì từ đầu cầu Cót đến ngã 3 rẽ vào quán Cafe là đường nhỏ qua chợ, buổi sáng rất chật chội khó đi. Các đường khác thì các cụ cứ vô tư chạy số 4 luôn

Chỉnh sửa cuối:

Cerato-6134

Xe container
Cụ tả lợn cắp nách nhà cháu tứa hết cả nước dãi ~X( tòa nhà đó sọc nâu trắng các cụ ợ, nhà cháu tả phát cho nó cụ tỉ . Từ tòa nhà Kengnam các cụ chạy dọc đường Dương Đình Nghệ ( có tòa nhà Mobifone bên tay trái gần ngã tư đèn đỏ ) chỗ ngã tư đèn đỏ có Nhà văn hóa Yên Hòa, trường PTCS Yên hòa ( nằm trên đường Trung Kính ) rẽ phải vào đường Trung Kính đi khoảng 300m đến ngã tư có vòng xuyến rẽ trái tầm 400m là cổng đình Yên Hòa , có quán Cà phê Quân là thấy đầy Pride nhà mềnh. Mà thôi nhà cháu làm cái sơ đồ cho nó máu

MỌI CON ĐƯỜNG ĐỀU DẪN ĐẾN THÀNH ROME HE HE !

Tuy nhiên khuyến cáo các cụ hạn chế đi theo con đường màu đỏ, vì từ đầu cầu Cót đến ngã 3 rẽ vào quán Cafe là đường nhỏ qua chợ, buổi sáng rất chật chội khó đi. Các đường khác thì các cụ cứ vô tư chạy số 4 luôn
Bác [@Yêu xe hơn bồ;328728] Sáng CN ra sớm chút đỗ xe làm ám hiệu cho chúng em ạ, bác cứ chém tơi bời đến giờ hãy đi họp lớp ạ. 9h đúng nhà em có mặt ạ, sớm qúa sợ chưa có ai thẹn lắm ạ.

Bác [@Yêu xe hơn bồ;328728] Sáng CN ra sớm chút đỗ xe làm ám hiệu cho chúng em ạ, bác cứ chém tơi bời đến giờ hãy đi họp lớp ạ. 9h đúng nhà em có mặt ạ, sớm qúa sợ chưa có ai thẹn lắm ạ.
Ok men ! Sẽ ra uống cafe lúc 8h45

Vuha.bdann

Xe tải
chúc các bác thu được nhiều kiến thức, vui vẻ

PrideCD5

Xe buýt
dạ vâng, e chưa sắp xếp được ạ. e 'Nhiệt' lắm đó.
Bác [@Vuha.bdann;336762] được Lãnh đaok chú ý là chuẩn bị được cất nhắc đấy, liệu đường đi khéo nhé có khi lại được chuyển về TW đấy (CHVT có quan to dưới TW )