Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Đổi cd5 lấy sờ pă´c ko a in ơi? Hi hi... A xem trong kho có gì mà sài đc thany lý cho e đê.
Em chuyển hết cho nhà bamboo rồi. Còn 1 số thứ linh linh thôi.
Như: bóng đèn CtM 1 bộ nguyên
Thước lái: cụ xuanquan đăng ký
........,, để em tìm xem còn gì không.

Chiều qua off cafe nhẹ nhàng vui vẻ. Gặp bác Hải Yêu xe hơn bồ bọn em rất vui vì độ nhiệt tình, tính cách trẻ trung của bác ạ! :D

PS: Bác Hải cho em nick FB, em mời vào chém tiếp với nhà mình trên đó cho nó đổ hết cây HN luôn ạ :)
Uầy! Cụ ct cứ quá khen, nhưng mà quả thực là nhà cháu đã già bao giờ đâu nhỉ ? Hôm qua bị Nghĩa Trang chê Avata hơi giừ, tối về nhà cháu thay ngay rồi ạ, cụ xem đã đủ ổn để bám càng ae PC chưa ? Nick Facebook của nhà cháu là "Hai Xom" rất hân hạnh được vào nhóm facebook với các cụ, nhà cháu hứa chém trụi mọi thứ nhú trên mặt đất luốn =))

[QU

Nói chuyện với bác Bồ vui phết chắc sẽ lại nhiều dịp anh em tụ ở đấy tiếp ạ ;)[/QUOTE]

Rất vui vì các cụ đã hài lòng với địa điểm cà phê này, ngon bổ rẻ, rộng rãi mát mẻ ...gần đấy cũng có nhiều quán bia cỏ các cụ ạ:!!

Có khi PC chuyển nhậu sang off cafe vừa vui vừa đảm bảo lão nhề.
Vụ off cà fe là đúng sở trường của e đấy. Đỡ phải lăn quay ra ngủ. Hè.
Hay là vụ thay máu cũng chuyển sang cafe nhi? Nhị ca ơi. Dạo này iem sợ xxx lắm.
Chuẩn luôn các cụ ! Cafe cho nó lành

Ảnh đẹp và hoành tráng bác Bồ ạ. Hnay tiếc quá e ko ở Hn.
Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ....còn nhiều dịp mà cụ ui, hi vọng lần sau có duyên !

ramada

Xe điện
Uầy! Cụ ct cứ quá khen, nhưng mà quả thực là nhà cháu đã già bao giờ đâu nhỉ ? Hôm qua bị Nghĩa Trang chê Avata hơi giừ, tối về nhà cháu thay ngay rồi ạ, cụ xem đã đủ ổn để bám càng ae PC chưa ? Nick Facebook của nhà cháu là "Hai Xom" rất hân hạnh được vào nhóm facebook với các cụ, nhà cháu hứa chém trụi mọi thứ nhú trên mặt đất luốn =))

Nói chuyện với bác Bồ vui phết chắc sẽ lại nhiều dịp anh em tụ ở đấy tiếp ạ ;)

Rất vui vì các cụ đã hài lòng với địa điểm cà phê này, ngon bổ rẻ, rộng rãi mát mẻ ...gần đấy cũng có nhiều quán bia cỏ các cụ ạ:!!

Chuẩn luôn các cụ ! Cafe cho nó lành

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ....còn nhiều dịp mà cụ ui, hi vọng lần sau có duyên !
Ngon, bổ thì rõ rồi. Còn rẻ bọn cháu đã biết đâu :D.

Cám ơn bác rất nhiều.

P/S: ngày trước chỗ đó cũng là một nơi cháu yêu thích để chỉnh chọt và phá xe đấy ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

Cerato-6134

Xe container
Chiều qua off cafe nhẹ nhàng vui vẻ. Gặp bác Hải Yêu xe hơn bồ bọn em rất vui vì độ nhiệt tình, tính cách trẻ trung của bác ạ! :D

PS: Bác Hải cho em nick FB, em mời vào chém tiếp với nhà mình trên đó cho nó đổ hết cây HN luôn ạ :)
Có bác Yeu xe hon bo mới thấy CT nhà mình ko còn Chẻ nữa các bác nhỉ, Cũng U50 rồi :D

Landaucuoivo2

Xe tăng
Ngon, bổ thì rõ rồi. Còn rẻ bọn cháu đã biết đâu :D.

Cám ơn bác rất nhiều.

P/S: ngày trước chỗ đó cũng là một nơi cháu yêu thích để chỉnh chọt và phá xe đấy ạ :D
Hờ hờ ! nhà cháu phải cảm ơn các cụ đã bớt chút thời gian vàng ngọc ghé qua sân tệ xá góp vui. Nhà cháu được học, được khám xe ....vui nào bằng ! mong các cụ có nhiều buổi off dư này nữa

Có bác Yeu xe hon bo mới thấy CT nhà mình ko còn Chẻ nữa các bác nhỉ, Cũng U50 rồi :D
Vui là chính thôi các cụ ơi ! chỗ nào có vui chỗ đó có mặt nhà cháu ( trừ những lúc bận bịu - trách nhiệm lắm đấy ạ ! )

tuongnanh26

Xe tải
ngày đầu tiên của em vào đời là CD5 biển HN 8886 màu đỏ mận, biển khủng nhất

Cerato-6134

Xe container
Vui là chính thôi các cụ ơi ! chỗ nào có vui chỗ đó có mặt nhà cháu ( trừ những lúc bận bịu - trách nhiệm lắm đấy ạ ! )
Hãy yêu như chưa yêu lần nào
Hãy cho nhau yêu thương ngọt ngào
... ...
Em mạn phép ví chữ Vui của bác Hải với chữ Yêu của bài hát ạ.

vuahung105

Xe container
Hãy yêu như chưa yêu lần nào
Hãy cho nhau yêu thương ngọt ngào
... ...
Em mạn phép ví chữ Vui của bác Hải với chữ Yêu của bài hát ạ.
lão Cé vừa sửa xong máy giặt nên đc gấu thưởng cho hay sao mà nãng mạn thế nhỉ ???? \m/