Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 80 - Mãi là Niềm tự hào

ZINGGE

Xe tăng
Anh đang rủ không dê nhá lão Cé 4/10 mà chưa thấy lão ý còm phơm. Hum đó lão ở TN hay thủ đô thì ngon :D
Thì anh cứ xem và bẩu cậu em Xé trong hội cột điện của ang tổ chức ra chị Vân rồi gọi em là được thôi mà. He he

YORK

Xe tăng
Đừng nghe lời anh nói, chỉ tin việc anh mần :D
Này này đừng nhớ dai nhóe, đã bẩu bựn đột xuất rùi mờ. Lần này lão Zing ko xuống được thì anh cũng lên trển tưới lan đới. Đi hem ;)

dongbaclangtu

Xe điện
Nhà mình bác nào có cái công tắc hịn mua hộ hoặc tặng cho em cái làm công tắc mở cốp với ạ!

67campha

Xe tăng
Nhà mình bác nào có cái công tắc hịn mua hộ hoặc tặng cho em cái làm công tắc mở cốp với ạ!
mai em đi Thủ đô, em làm shiper. về có được (b) không nhỉ?
mà phải xem bác nào mua hộ đã.

Chỉnh sửa cuối:

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
bác mua của matiz cũng được, lấy công tắc cửa cho cốp thì hơi nhỏ, có thể phải đệm nhiều, cục cao su mới tỳ được vào công tắc. Còn công tắc nguyên bản của pride thì theo nhời CT là nó nằm trong cơ cấu khóa cửa sau, rất phức tạp.
Đấy, lấy xe em thì giờ có phải đỡ mất công độ đẹo ko :D

dongbaclangtu

Xe điện
bác mua của matiz cũng được, lấy công tắc cửa cho cốp thì hơi nhỏ, có thể phải đệm nhiều, cục cao su mới tỳ được vào công tắc. Còn công tắc nguyên bản của pride thì theo nhời CT là nó nằm trong cơ cấu khóa cửa sau, rất phức tạp.
Đấy, lấy xe em thì giờ có phải đỡ mất công độ đẹo ko :D
Em đang hối hận đây!
Ngại công rút hồ sơ nhưng mua xe này về dọn mệt tóa!

67campha

Xe tăng
Em đang hối hận đây!
Ngại công rút hồ sơ nhưng mua xe này về dọn mệt tóa!
em có ý này:
em của bác cái antent còn thò thụt không? hay là hỏng roài? (đa phần là hỏng). dùng ngay cái công tắc này cũng được mà

vuahung105

Xe container
em có ý này:
em của bác cái antent còn thò thụt không? hay là hỏng roài? (đa phần là hỏng). dùng ngay cái công tắc này cũng được mà
CD5 làm gì có cái âý mà tận dụng hả bác.

dongbaclangtu

Xe điện
Nhà em mất mạng nên bi chừ mới vào trộm mạng nhà hàng xóm được. Hôm trước em điện Giàng mấy cuộc mà Giàng k bắt máy chắc đang ở nhà cô giáo roài. Chả là em đi mua dầu phanh, ở đó có lọa VH-3-2 như giàng bẩu nhưng họ chỉ có loại màu vàng chứ k có loại màu nâu đỏ như bác Đăng đổ giúp em, vậy em có lấy loại đó được k ạ. Em định mua cái máy xịt rửa xe, hôm trước các bác nhà mình mua loại gọn nhẹ lôi ra lôi vào ở đâu nhỉ, có cụ nào bít phím em phát nhẩy...em cũng định thay PS nữa, các cụ nếu biết chỗ nào bán cái cũ mà dùng ok thì bẩu em nhá.
@ cụ ỉn: dự án tapi của bác đến đâu rồi up ảnh lên cho cả nhà chiêm ngưỡng đi,, em hóng dự án của bác quá đi roài...em đang thèm quá roài đây, hay bác gửi em file để cắt CNC đi nhá, em làm chuột bạch cho...he mail em: bmc171199-acong-gmail.com .PS: do máy hàng xóm bị hỏng dãy phím trên nên em phải viết kiểu này ạ
Xịt rửa bác cứ hàng tên tuổi mà mua nhưng ồn lắm.

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Hôm nay em xuống chỗ làm xe. Thợ đang đánh lớp matit màu nâu mỏng. Có lẽ để lấy mặt phẳng. Chiều mai sẽ sơn lót. Và ngày kia sẽ sơn chính ạ

67campha

Xe tăng
Ơ thế là CD5 ko có cái nút lên xuống anten giống beta a các bác. E đúng là ếch ngồi đáy giếng.
Anten của e ko thò thụt được nữa roài dưng mà e độ sang nút mở cửa. Chốt cửa xe e đạp phanh là chốt, lúc dừng cho người xuống cứ phải chỉ cái chốt, hướng dẫn sử dụng nên e độ cái nút đóng mở cho pờ rồ. Mỗi tội chưa biết làm dư lào.
Phải lôi được hộp điều khiển ra mới tham vấn ý kiến các bác nhà mình mí được.

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk

hat65

Xe điện
Nếu chưa có công tắc hin thì bác cứ mua đại công tắc nào 1 trạng thái luôn ở thường mở, khi nhấn xuống là thường đóng, nhả tay ra là lại thường mở ( như nút còi) dùng cho sướng rồi có thời gian tìm nút xịn sau

hat65

Xe điện
Ơ thế là CD5 ko có cái nút lên xuống anten giống beta a các bác. E đúng là ếch ngồi đáy giếng.
Anten của e ko thò thụt được nữa roài dưng mà e độ sang nút mở cửa. Chốt cửa xe e đạp phanh là chốt, lúc dừng cho người xuống cứ phải chỉ cái chốt, hướng dẫn sử dụng nên e độ cái nút đóng mở cho pờ rồ. Mỗi tội chưa biết làm dư lào.
Phải lôi được hộp điều khiển ra mới tham vấn ý kiến các bác nhà mình mí được.
Đktx xe bác có mâý nút bấm, có nút đề nổ ko ( hình tia chớp)

bluestar2006

Xe container
Nhà em mất mạng nên bi chừ mới vào trộm mạng nhà hàng xóm được. Hôm trước em điện Giàng mấy cuộc mà Giàng k bắt máy chắc đang ở nhà cô giáo roài. Chả là em đi mua dầu phanh, ở đó có lọa VH-3-2 như giàng bẩu nhưng họ chỉ có loại màu vàng chứ k có loại màu nâu đỏ như bác Đăng đổ giúp em, vậy em có lấy loại đó được k ạ. Em định mua cái máy xịt rửa xe, hôm trước các bác nhà mình mua loại gọn nhẹ lôi ra lôi vào ở đâu nhỉ, có cụ nào bít phím em phát nhẩy...em cũng định thay PS nữa, các cụ nếu biết chỗ nào bán cái cũ mà dùng ok thì bẩu em nhá.
@ cụ ỉn: dự án tapi của bác đến đâu rồi up ảnh lên cho cả nhà chiêm ngưỡng đi,, em hóng dự án của bác quá đi roài...em đang thèm quá roài đây, hay bác gửi em file để cắt CNC đi nhá, em làm chuột bạch cho...he mail em: bmc171199-acong-gmail.com .PS: do máy hàng xóm bị hỏng dãy phím trên nên em phải viết kiểu này ạ
Máy ĐT của em mấy hôm rồi hay nằm 1 chỗ nên không trả lời bác được.
Dầu phanh xe mình dùng loại DOT3. Bác dùng dầu nào có chỉ số đó là được thôi. Nhưng tốt nhất phải tìm được chỗ dầu bị rò để xử lý triệt để bác nhé