Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 55- Mãi là Niềm tự hào

vuahung105

Xe container
Cái nài chuẩn chứ ạ.. để tí e thử xem thế nèo...
quá chuẩn ấy chứ, e cũng đoán là tình huống này, đang định kiếm bữa RTC thì các cụ phô hết, lỡ mất rùi, chẹp.
lưu ý là máy nóng lên thì mới có hơi nóng nhé. máy nguội thì gió cũng nguội theo.

xuanquanbmc99

Xe tăng
Em vừa mới đi xem xe của cụ tuanbao ôtfun về,có chút hình các cụ chém giúp cháu với ạ....

ramada

Xe điện
E thích CD5 vì đã từng sử dụng, nhưng cái thích nhất là được cùng pridés club trên mọi dặm đường. Còn chim xanh e chán ngay từ khi cưới đc 1 tuần. Ló cứ dài ngoằng ngoẵng.
Bác thinhquoc có thể giúp bọn em vụ cái nắp dán ốp trục la răng thay cho logo toy được ko ạ, em thấy cũng có nhiều cụ có nhu cầu đấy.

dongco

Xe tăng
Ợ, sao cụ cả thèm chóng chán vậy, thế cụ để cho em bao nhiu, cả nhà mà vỗ tay là em múc đới....$-)
ko phải e cả thèm chóng chán đâu, mà e thấy cụ bây giờ giống e một thời, ko có v2 ưng ý cứ ngứa ngáy khó chịu thía nào ấy, hôm nay e đi Vĩnh Phúc thấy vài e cũng ngó nghiêng cho cụ nhưng túm lại e nào về nhẹ nhất cụ cũng phải đắp vào khoảng 15 củ mới đi được mà giá toàn >100 triệu ặc ặc... , chiều về đọc lại tập 54 thấy cụ vẫn máu quá nên e muốn chia sẻ cơn "khát" với cụ thôi. PC nhà mềnh các cụ làm đủ các nghề nhưng ko ai buôn bán trong PC cả, do vậy e nói với cụ và toàn thể các cụ trong PC rằng : nếu cụ xuanquanbmc99 thích thì e sẽ gả lại v2 của e cho cụ quan với giá GỐC đúng bằng giá e mua mà ko lấy lãi 1 xu chỉ với 1 điều kiện duy nhất là cụ xuanquanbmc99 phải mời được ít nhất là 10 cụ trong PC nhà mềnh làm 1 buổi OF bét nhè, nếu dưới 10 cụ thì coi như ko có buổi xe duyên 29s... với cụ quan.
lưu ý các cụ: nhà cháu ko bán xe mà chỉ là nhường lại cho cụ quan ( nếu cụ ý thích thôi) nên có cụ nào muốn mua CD5 thì đừng hú nhà cháu nhé. thanks các cụ nhìu nhìu ạ.

xuanquanbmc99

Xe tăng
xe đời 97, cháu xem thấy máy móc ổn chạy ngon (Cụ chủ bảo chưa sửa chữa, k bít có đúng k), ngoại hình cũng ổn, chỉ có cái tab lô gì đó (cái hình có đoạn mọt dài dài đó, nó nằm ngay dưới gầm cánh cửa xe ý) bị mọt kinh quá, hỏi thợ thì bảo là gò lại đc, nhưng nhà cháu chẳng biết thế nào

xuanquanbmc99

Xe tăng
ko phải e cả thèm chóng chán đâu, mà e thấy cụ bây giờ giống e một thời, ko có v2 ưng ý cứ ngứa ngáy khó chịu thía nào ấy, hôm nay e đi Vĩnh Phúc thấy vài e cũng ngó nghiêng cho cụ nhưng túm lại e nào về nhẹ nhất cụ cũng phải đắp vào khoảng 15 củ mới đi được mà giá toàn >100 triệu ặc ặc... , chiều về đọc lại tập 54 thấy cụ vẫn máu quá nên e muốn chia sẻ cơn "khát" với cụ thôi. PC nhà mềnh các cụ làm đủ các nghề nhưng ko ai buôn bán trong PC cả, do vậy e nói với cụ và toàn thể các cụ trong PC rằng : nếu cụ xuanquanbmc99 thích thì e sẽ gả lại v2 của e cho cụ quan với giá GỐC đúng bằng giá e mua mà ko lấy lãi 1 xu chỉ với 1 điều kiện duy nhất là cụ xuanquanbmc99 phải mời được ít nhất là 10 cụ trong PC nhà mềnh làm 1 buổi OF bét nhè, nếu dưới 10 cụ thì coi như ko có buổi xe duyên 29s... với cụ quan.
lưu ý các cụ: nhà cháu ko bán xe mà chỉ là nhường lại cho cụ quan ( nếu cụ ý thích thôi) nên có cụ nào muốn mua CD5 thì đừng hú nhà cháu nhé. thanks các cụ nhìu nhìu ạ.
hờ, of thì là cái chắc roài cụ ơi..."no for go" là vô tư đi ạ...:D

vuahung105

Xe container
xe đời 97, cháu xem thấy máy móc ổn chạy ngon (Cụ chủ bảo chưa sửa chữa, k bít có đúng k), ngoại hình cũng ổn, chỉ có cái tab lô gì đó (cái hình có đoạn mọt dài dài đó, nó nằm ngay dưới gầm cánh cửa xe ý) bị mọt kinh quá, hỏi thợ thì bảo là gò lại đc, nhưng nhà cháu chẳng biết thế nào
em thấy e này ổn mà. một số chi tiết còn rất mới là khác. nhưng lại mới khá đều,
còn cái vablo bị mọt ấy sử lý đơn giản thôi. nói chung là hợp lý trong tầm xiền.
còn nhiều xiền hơn nữa thì cướp ngay của lão đồng cô kia kìa, cho lão ấy cụt chân luôn.

xuanquanbmc99

Xe tăng
em thấy e này ổn mà. một số chi tiết còn rất mới là khác. nhưng lại mới khá đều,
còn cái vablo bị mọt ấy sử lý đơn giản thôi. nói chung là hợp lý trong tầm xiền.
còn nhiều xiền hơn nữa thì cướp ngay của lão đồng cô kia kìa, cho lão ấy cụt chân luôn.
Em cướp thật, đang hỏi cụ ý giá cả đây nè :!!

xuanquanbmc99

Xe tăng
Tại hai lần vừa rồi nhà cháu định lấy xe, về cả nhà xúm vào kêu đắt thế...bực mình quá định xúc em nào rẻ rẻ chút cho cả nhà im lun 8-x

Quan3d

Xe tăng
quá chuẩn ấy chứ, e cũng đoán là tình huống này, đang định kiếm bữa RTC thì các cụ phô hết, lỡ mất rùi, chẹp.
lưu ý là máy nóng lên thì mới có hơi nóng nhé. máy nguội thì gió cũng nguội theo.
Chẹp chẹp.. e vừa thử tua vài vòng, không ngờ lại thấy lòng ấm thế... 8-> ... đúng là đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng ợ.. Tks các cụ đã chỉ giáo...

YORK

Xe tăng
Em vừa mới đi xem xe của cụ tuanbao ôtfun về,có chút hình các cụ chém giúp cháu với ạ....
Tầm nhìn xa trên mười cây số: Được, vì mới tân trang bên ngoài.
Nhìn gần: Chán, khung vỏ gầm bệ mục nát quá. Thêm 3 xuỵch nữa và 1 tháng mới ngon được. Lão cứ xác định thế đã rồi tính típ.

Cerato-6134

Xe container
úng òi...thế thì sao ?
em cứ ồn phát thế đã xem thế nào...biết đâu lại đươc mấy lạng mực tươi cụ Sờ ti nhỉ...
Các mợ thì em chả dám hi vọng mực tươi, được mực một nắng là ngon lém rồi anh ạ.

xuanquanbmc99

Xe tăng
Tầm nhìn xa trên mười cây số: Được, vì mới tân trang bên ngoài.
Nhìn gần: Chán, khung vỏ gầm bệ mục nát quá. Thêm 3 xuỵch nữa và 1 tháng mới ngon được. Lão cứ xác định thế đã rồi tính típ.
ợ, thêm 3 xịch nữa thì thành 100 à, chẹp chẹp...em hỏi thợ trong gara thì họ bảo cái tablo đó làm lại mất ít thôi, nếu làm lại khung gầm thì tầm 4 củ nữa mới ngon đc, chẳng biết có tin dc k

trongc

Xe tăng
Chẹp chẹp.. e vừa thử tua vài vòng, không ngờ lại thấy lòng ấm thế... 8-> ... đúng là đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng ợ.. Tks các cụ đã chỉ giáo...
hệ hệ cụ King ơi thế có khi vợ cũ của e mazda cũng phải chuyển sang chế độ gió như cụ Quảnd thì mới ra được hơi nóng cụ nhể, thế mờ hum e với cụ hì hục thông tắc mãi chứ :D

dongco

Xe tăng
ợ, thêm 3 xịch nữa thì thành 100 à, chẹp chẹp...em hỏi thợ trong gara thì họ bảo cái tablo đó làm lại mất ít thôi, nếu làm lại khung gầm thì tầm 4 củ nữa mới ngon đc, chẳng biết có tin dc k
thợ gara thì lúc nào chả báo rẻ, đến lúc mình đưa vào thì đủ thứ. nhị ca đã phán chuẩn cỡ 90%.
@cụ York: tối mai cháu phi qua cụ lấy phong bì nhóe, hè hè..

Cerato-6134

Xe container
Lâu quá không về thăm nhà ...em chào các bác ...dạo này em quá biu dzì ... học hành, con cái, cơm áo gạo tiền, vợ 2, vợ 3 cứ nhặng cả lên !!!
Em đang định bán xe đấy, không có thời gian chăm sóc cho nó , cũng nản !! các bác tư vấn xem em rao bi nhiêu thì vừa ạ ?
Nếu anh em trong OtoFun này mà mua thì em tặng tất tần tật những thứ em trang bị cho xe ...!!
Em chào anh, lâu lắm chả được vào SG uống bia cùng anh.

Cerato-6134

Xe container
:36: Ai mua xe đêêêê, xe tốt xe đẹp xe ngon xe bổ xe rẻ xe k đâm đụng xe k ngập nước xe k hỏng hóc xe nữ sử dụng xe ..... oài mệt quá :36:
e rao hộ kiếm chén rịu nhạt :)) :))
Anh Dũng- Connhaphuho là thành viên vẫn đang giữ kỷ lục đi SN xa nhất và lâu nhất đấy bác ạ, Về Nguồn lần 1 anh bay trên nghìn km, dâng hương đền Hùng.
Hy vọng anh em PC được tiếp anh ở miền Bắc nhiều hơn 1 lần ạ.

trongc

Xe tăng
Anh Dũng- Connhaphuho là thành viên vẫn đang giữ kỷ lục đi SN xa nhất và lâu nhất đấy bác ạ, Về Nguồn lần 1 anh bay trên nghìn km, dâng hương đền Hùng.
Hy vọng anh em PC được tiếp anh ở miền Bắc nhiều hơn 1 lần ạ.
e trêu cụ ấy ý mà :D cụ thấy e rao có được như mấy bà bán rong k ợ :D

YORK

Xe tăng
Xe cũ, khi làm lại cái gì cũng muốn thay. Thợ thì phải nói vậy chứ không bố thằng nào dám mang xe vào làm. Tháo ra làm rồi gọi báo cái lọ cái chai gấp đôi số 4 ấy. Làm xong sơn quây lại ~8 củ, trợ lực ~6 củ, sang tên ~6 củ. Vài củ dắt cạp quần phòng bị từ xa nữa đúng hem;)
Điện đài không dùng qua cầu chì nhìn hãi quá X_X Đệm mới ko ăn nhập với tông nội thất. Mỗi cái cao su giảm xóc bên lái mới thay. Nói chung xe tân trang để bán. Xem hộp lọc gió mới sơn lại, lớp bụi rất mỏng và đều nhá ;)

Cerato-6134

Xe container
Tình cảm nhà PC lại lên 1 le vờ mới.
Hi vọg mềnh là 1 trong số 10 cụ nhận đc giấy mời vụ này.
Lão Đồng cô có gả nhớ xin lại logo PC nhá, ko có cái thứ 2 đâu ợ. He he.