Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 55- Mãi là Niềm tự hào

nhim07

Xe tăng
Em đang định bán xe đấy, không có thời gian chăm sóc cho nó , cũng nản !! các bác tư vấn xem em rao bi nhiêu thì vừa ạ ?
Nếu anh em trong OtoFun này mà mua thì em tặng tất tần tật những thứ em trang bị cho xe ...!![/QUOTE]

Đúng là lâu lắm Anh mới vìa, thế là li dị để cưới vợ đẹp hơn ạ?

Pride6575

Xe tải
Lâu quá không về thăm nhà ...em chào các bác ...dạo này em quá biu dzì ... học hành, con cái, cơm áo gạo tiền, vợ 2, vợ 3 cứ nhặng cả lên !!!
Em đang định bán xe đấy, không có thời gian chăm sóc cho nó , cũng nản !! các bác tư vấn xem em rao bi nhiêu thì vừa ạ ?
Nếu anh em trong OtoFun này mà mua thì em tặng tất tần tật những thứ em trang bị cho xe ...!!
Cụ muốn nhanh cứ oánh ra HN...kiểu gì chả được...nhậu :D

thinhquocltd

Xe tăng
Xe bác connhaphuho thì ngon, cơ mừ bác nên cân nhắc đoạn đường Sài Gòn Bắc cạn trước đã nhóe :D
Oạch!!! E cứ tưởng ở Bắc Ninh như cụ KING bẩu sáng nay.

dongco

Xe tăng
cụ ơi nếu ko sợ Gấu vặt trụi lông thì liều như nhà cháu cho thỏa cơn "khát", cơ mà cháu nói trước là nếu cụ cưới về mà đi ko được mà bán cũng ko xong là đừng bắt đền nhà cháu xui dại cụ đấy nhé, PC nhà mềnh hiện giờ chỉ có mỗi nhà cháu là dám cưới v2 "bằng niềm tin" thui, mà trộm vía v2 cháu lại ỔN hơn cả sự mong đợi. khà khà... (cụ có ưng v2 cháu ko ,cháu gả lại cho trên tinh thần PC)

vuahung105

Xe container
cụ ơi nếu ko sợ Gấu vặt trụi lông thì liều như nhà cháu cho thỏa cơn "khát", cơ mà cháu nói trước là nếu cụ cưới về mà đi ko được mà bán cũng ko xong là đừng bắt đền nhà cháu xui dại cụ đấy nhé, PC nhà mềnh hiện giờ chỉ có mỗi nhà cháu là dám cưới v2 "bằng niềm tin" thui, mà trộm vía v2 cháu lại ỔN hơn cả sự mong đợi. khà khà... (cụ có ưng v2 cháu ko ,cháu gả lại cho trên tinh thần PC)
màu đới mà vẫn chưa đủ độ ...choóe ah???

thinhquocltd

Xe tăng
Cưới em pride thì chim cụ cho đi Ở à?
Cảm ơn cụ về cái nogo, ngày nào em cũng ngắm.
E thích CD5 vì đã từng sử dụng, nhưng cái thích nhất là được cùng pridés club trên mọi dặm đường. Còn chim xanh e chán ngay từ khi cưới đc 1 tuần. Ló cứ dài ngoằng ngoẵng.

Cerato-6134

Xe container
Chỗ bán LED em vẫn mua là hàng Chính Loan trong ngõ Thịnh yên cạnh đồn Công An (nhánh bên trái - đi vào gần hết nhánh có biển hiệu nhấp nháy). Mua lẻ thì họ bán 1m nhưng giá cũng sẽ đắt hơn.

Và tên LED đúng là loại RGB, còn loại RGB của bác King là loại chỉ có màu trắng thôi ạ :)
Cám ơn Giàng ạ, em đánh dấu để lượn chợ cho lão Trongc.