Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 55- Mãi là Niềm tự hào

thinhquocltd

Xe tăng
cụ ấy dự chi hơn tăm thì chả nên ngó làm gì, lại thất vọng.
Oh! Thế thì dễ mua hơn đấy, chứ cứ chốt dưới 8 xịch mà lại đòi xê đê lăm như e, thì ...ko sợ hết việc..hix..hix...

@ cụ xuanquan: Xe bên Bắc Ninh biển Hải phòng, thì e dự ló còn gỉ mọt nhiều hơn, bỏ qua mối này, tiếp tục chờ cơ.

vuahung105

Xe container
Cd5 cứ dưới 100 củ thì về làm lại khoảng ngót nghét 20 củ nữa mới ổn cụ nhẩy, v2 e mấy hôm rồi thử nghiệm cứ đổ 300k xăng thì đi đc khoảng 210km ( có đoạn dùng và ko dùng điều hoà) ko biết như vậy đã hợp lý chưa cụ King?
có đoạn nào cụ xuống đẩy k mà sao đi xa thế .:)

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Nhà em hết pin cả buổi chiều, giờ mới vào chào các bác được. Nhà mình xây nhanh thật

Cerato-6134

Xe container
Thư ký Cé đâu roài, báo CT ngay đi nhóa. Đặt tên thành công roài nhóa =))
Vâng, thưa anh Quân Rà ( ý em là để khỏi nhầm lão Quân 3d chứ ko có gì đâu anh nhé) chiều mai gặp lão ý giưã TVV em sẽ hô to Nhím treo 5 cái ạ.

Chỉnh sửa cuối:

ramada

Xe điện
ok lun!
1. Bác york: 4 cái.
2.....
Y...
Em đăng ký 5 cái cho đủ bộ ợ :)
Còn thiết kế thì em cũng ko biết nốt. Cơ mà em nghĩ chẳng cần thiết kế cầu kỳ đâu, cứ phang cái logo chữ KIA màu đỏ truyền thống như nguyên bản là dc rồi.

ramada

Xe điện
Cd5 cứ dưới 100 củ thì về làm lại khoảng ngót nghét 20 củ nữa mới ổn cụ nhẩy, v2 e mấy hôm rồi thử nghiệm cứ đổ 300k xăng thì đi đc khoảng 210km ( có đoạn dùng và ko dùng điều hoà) ko biết như vậy đã hợp lý chưa cụ King?
Ôi em ngưỡng mộ trình đi xe và cái xe của lão thế.
Xe em đi làm hàng ngày trong nội thành, hành trình giờ cao điểm sáng chiều cứ khoảng 2k/km, ko thấp hơn dc. Nếu có bóp mồm em nó tý thì cái chân ga nặng lém :))

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Em vừa mới đi xem xe của cụ tuanbao ôtfun về,có chút hình các cụ chém giúp cháu với ạ....
Mắt em kèm nhèm, chả biết nhìn có rõ ko chứ em này đầu CD5, mít beta.
Chả hiểu sao lại như vậy nhể :D
Em cứ chém bừa thế, lát CT vào phơm ạ

dugon_ng

Xe tải
xe đời 97, cháu xem thấy máy móc ổn chạy ngon (Cụ chủ bảo chưa sửa chữa, k bít có đúng k), ngoại hình cũng ổn, chỉ có cái tab lô gì đó (cái hình có đoạn mọt dài dài đó, nó nằm ngay dưới gầm cánh cửa xe ý) bị mọt kinh quá, hỏi thợ thì bảo là gò lại đc, nhưng nhà cháu chẳng biết thế nào
Theo em thì bác không nên mua xe nầy, vì như bác YORK đã phán (phần đồng và gầm xệ, nát...quá). Đem về làm lại thì cái gì cũng muốn thay, muốn sửa; nhất là phần vỏ đã sơn lại mà trước đó thợ đã xử lý phần gỉ, mục chưa hay để vậy trét phủ mat-tít lên (!). Vậy thì mua chiếc nào khác hơi cao giá một chút nhưng chất thì hơn.
Em mượn thơ bình cho chiếc này:
Xa xa em như nàng Kiều,
Lại gần em thật người yêu...Chí Phèo!

Mắt em kèm nhèm, chả biết nhìn có rõ ko chứ em này đầu CD5, mít beta.
Chả hiểu sao lại như vậy nhể :D
Em cứ chém bừa thế, lát CT vào phơm ạ
Bác xem cái cản trước, phải không ạ!?

Chỉnh sửa cuối:

connhaphuho

Xe hơi
Em muốn bán thật đấy , không nói đùa đâu, vì không có thời gian chăm sóc cho nó nữa rồi, cứ muốn chạy là đề máy chạy thôi, chả ngó ngàng gì nữa , được cái em beta này rất dễ thương, cần là chạy thôi ....chưa pan tầm bậy bao giờ ..
Xe em thì chạy tầm 100K cây số à, đời 2002, nước sơn xuống lắm rồi (em phơi nắng nó suốt) nhưng đồng gầm thì OK ...

xuanquanbmc99

Xe tăng
Xe cũ, khi làm lại cái gì cũng muốn thay. Thợ thì phải nói vậy chứ không bố thằng nào dám mang xe vào làm. Tháo ra làm rồi gọi báo cái lọ cái chai gấp đôi số 4 ấy. Làm xong sơn quây lại ~8 củ, trợ lực ~6 củ, sang tên ~6 củ. Vài củ dắt cạp quần phòng bị từ xa nữa đúng hem;)
Điện đài không dùng qua cầu chì nhìn hãi quá X_X Đệm mới ko ăn nhập với tông nội thất. Mỗi cái cao su giảm xóc bên lái mới thay. Nói chung xe tân trang để bán. Xem hộp lọc gió mới sơn lại, lớp bụi rất mỏng và đều nhá ;)
Cảm ơn nhị ca, đúng là lời vàng ý ngọc ợ

xuanquanbmc99

Xe tăng
Em muốn bán thật đấy , không nói đùa đâu, vì không có thời gian chăm sóc cho nó nữa rồi, cứ muốn chạy là đề máy chạy thôi, chả ngó ngàng gì nữa , được cái em beta này rất dễ thương, cần là chạy thôi ....chưa pan tầm bậy bao giờ ..
Xe em thì chạy tầm 100K cây số à, đời 2002, nước sơn xuống lắm rồi (em phơi nắng nó suốt) nhưng đồng gầm thì OK ...
Cụ muốn bán nhanh thì ra Hà Nội làm bữa nhậu là bay đâý ạ. Cụ vuừa đc tiếng ra thăm nhà lại đc miếng nhẩy

YORK

Xe tăng
Bác Zdũng cho vài tấm ảnh mới nhất lên đê, nhà mềnh có con nghiện đang vật mờ;)

deewey

Xe buýt
tối qua em đi bơm lốp, chả hiểu thế nào thằng bơm nó làm hỏng mất cái vòi bơm (cái bằng sắt bên trong là cái zun), thế là em phải thay cái lốp dự phòng vào.
Cái vòi bơm bị bung ra đấy em phải làm thế nào để gắn lại được các kụ nhì, em dùng keo con voi dán lại có được không?

bluestar2006

Xe container
tối qua em đi bơm lốp, chả hiểu thế nào thằng bơm nó làm hỏng mất cái vòi bơm (cái bằng sắt bên trong là cái zun), thế là em phải thay cái lốp dự phòng vào.
Cái vòi bơm bị bung ra đấy em phải làm thế nào để gắn lại được các kụ nhì, em dùng keo con voi dán lại có được không?
Thay cả cái van đi bác. Hàng lốp họ tính chừng 50K ạ