Kia Forte 2009

kenu97

Xe container

langthang3003

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ thích tìm hiểu thêm về KF trước khi quyết định thì năng đi offline với hội KFC nhé :) Đảm bảo sẽ có đầy đủ thông tin mà chi phí thì lại chỉ tính bằng đơn vị ly cafe, chứ lên đây hỏi thì một là thông tin sẽ không đầy đủ, hai là (đa phần) sẽ bị spam và nhiễu loạn.
Cứ nhìn cụ cuabien đấy, hồi trước thì suốt ngày lọ mọ đi tìm thông tin post lên cho anh em tìm hiểu, rồi manual bằng tiếng Việt, rồi thì các địa chỉ độ xe, mua xe, giờ thì toàn ... tíu ta tíu tít với các thớt giời ơi đất hỡi :) nhiệt liệt phê bình cụ cuabien đấy nhé héhé
Hi các cụ,
Em cũng muốn tham gia vụ off quá nhưng hok biết làm thế nào để biết được thông tin, nhiều khi đọc thông tin thì đã sau khi các cụ off mấy ngày rùi.

kenu97

Xe container
Hi các cụ,
Em cũng muốn tham gia vụ off quá nhưng hok biết làm thế nào để biết được thông tin, nhiều khi đọc thông tin thì đã sau khi các cụ off mấy ngày rùi.
Cụ không hổ danh là Lang thang thật :77::))

thuyphong

Xe đạp
chào đại gia đình oto fun

Em có thông tin hơi sốc,bác nào quan tâm về KÌA forte SLI full option àlo cho em.01698990035
giá bán chỉ 27.900usd(không trả giá)số lượng có hạn thôi(bọn nó chào hàng bọn em),thời gian đến ngày 30/7
ghi chú:đây là bản cao cấp nhất của forte,đầy đủ mọi tính năng.các bác nhanh tay nhé

Cuabien

Xe điện
...
Cứ nhìn cụ cuabien đấy, hồi trước thì suốt ngày lọ mọ đi tìm thông tin post lên cho anh em tìm hiểu, rồi manual bằng tiếng Việt, rồi thì các địa chỉ độ xe, mua xe, giờ thì toàn ... tíu ta tíu tít với các thớt giời ơi đất hỡi :) nhiệt liệt phê bình cụ cuabien đấy nhé héhé
Phê bình cái rề ! Tư vấn lắm nghe chửi nhiều, nhiều ông hỏi xong lại tưởng mình xui dại ! :21: Đi Spam lung tung và nghĩ cách độ xe cho ngon mang đi thi đấu với Civic và Alltis còn hơn ! :))

nguyentienbinh

Xe hơi
các cụ ơi, xe em phải để ở ngoài trời, ở chỗ làm thì cũng vậy, các bác bảo nên mua bạt để che không, mua loại gì phù hợp cho KF, cách che và gập thế nào cho nhanh mà ko bị xước, các bác đã co KN chỉ giúp nhá, votka các bác.

Cuabien

Xe điện
các cụ ơi, xe em phải để ở ngoài trời, ở chỗ làm thì cũng vậy, các bác bảo nên mua bạt để che không, mua loại gì phù hợp cho KF, cách che và gập thế nào cho nhanh mà ko bị xước, các bác đã co KN chỉ giúp nhá, votka các bác.
Xe chạy hàng ngày nên chẳng che bao giờ cụ ạ ! Chẳng có tí kinh nghiệm nào luôn ! :21:

nguyentienbinh

Xe hơi
Xe chạy hàng ngày nên chẳng che bao giờ cụ ạ ! Chẳng có tí kinh nghiệm nào luôn ! :21:
thế cứ phơi em nó ra trời nắng mưa thế à, xót xa lắm cụ ơi, cành vàng lá ngọc mà nỡ để dãi dầm thế à, mà che thì ngày 2 lần cũng ngại nhẩy.

Cuabien

Xe điện
thế cứ phơi em nó ra trời nắng mưa thế à, xót xa lắm cụ ơi, cành vàng lá ngọc mà nỡ để dãi dầm thế à, mà che thì ngày 2 lần cũng ngại nhẩy.
Ngày che 2 lần đã ngại hả cụ ? Nếu em mà có ý che chắc ngày phải 8 lầm tháo là tối thiểu, hôm nào nắng quá em làm cái chiếu là xong. Nếu trời cứ nắng như mấy ngày qua mà cụ ủ kỹ thế có khi mấy quả roăng cao su nó còn chảy ra nữa cơ ! :P

A03806

Xe tải
nguyentienbinh viết
thế cứ phơi em nó ra trời nắng mưa thế à, xót xa lắm cụ ơi, cành vàng lá ngọc mà nỡ để dãi dầm thế à, mà che thì ngày 2 lần cũng ngại nhẩy
.
Bác ra hàng muối ý,e ra đấy làm cái 300k ngon lắm chất cũng rất đẹp không sợ xước đâu

Vietroad111

Xe buýt
Đã Bác nào có hướng dẫn sử dụng KF bằng tiếng Việt chưa post lên cho anh em dùng mới ạ. Không thì bằng English cũng tốt. Hướng dẫn theo xe toàn tiếng Hàn rất nhiều anh em không biết chữ đành pó tay.com :77::77::77:.
Thay mặt anh em cảm ơn các Bác trước (b)(b)(b)

nguyentienbinh

Xe hơi
này các bác ơi, em thấy nhiều cụ ko dán kính chống năng bằng phim đâu mà dùng mành xếp kéo lên kéo xuống đo, có khi lại hay, có bác anof đã thử chưa cho ý kiến nhá, chứ em thấy dán phim cũng mát khi trời nắng nhưng trời dâm mát, mua đông lại không hay. các bác cho ý kiến nhé.

kenu97

Xe container
dán đi bác ơi, kéo mành thì cũng hay nhg mà ko đẹp bằng dán. trông cái xe nó cứ trong veo nhìn xuyên từ bên nọ sang bên kia buồn cười bủ mệ. Dán đi bác

Cuabien

Xe điện
dán đi bác ơi, kéo mành thì cũng hay nhg mà ko đẹp bằng dán. trông cái xe nó cứ trong veo nhìn xuyên từ bên nọ sang bên kia buồn cười bủ mệ. Dán đi bác
Thái ất cẩm kiếm sang OS ném đá gì đớ ? Chủ tịch cũng đi dán lại đi, trưa mọi người tụ tập gọi thủ trưởng toàn tắt máy.

sadam262

Xe buýt
Em dán rồi, Vi - cun gói đắt nhất...
Nhưng chưa cảm nhận rõ lắm vì mấy hôm nay đang ở tận Sài Gòn (cuối tuần này lại không off được cũng các cụ rồi::'). Nhưng em thấy nắng thế không biết thằng Hàn xẻn thiết kế có tính đến nắng 40 độ của Việt lam mình không các cụ nhỉ?hay là gioăng cao su chỉ chịu được tuyết thôi mà ếch chịu được lửa:21:

kenu97

Xe container
Thái ất cẩm kiếm sang OS ném đá gì đớ ? Chủ tịch cũng đi dán lại đi, trưa mọi người tụ tập gọi thủ trưởng toàn tắt máy.
Đâu, e có tắt máy đâu, mọi ng vẫn gọi bt mà, gọi số mobi chứ số viteo ở trong ví rồi.
Hqua về nghe Giakhoa nói lại các cụ ngồi off mà e tiếc quá, ko về đc.

Cái nick e ở OS lâu ko vào, nó xóa mệ đi, hqua lại phải vào reg lại. tiện thể vào ném HNC phát :))

Cuabien

Xe điện
Đã Bác nào có hướng dẫn sử dụng KF bằng tiếng Việt chưa post lên cho anh em dùng mới ạ. Không thì bằng English cũng tốt. Hướng dẫn theo xe toàn tiếng Hàn rất nhiều anh em không biết chữ đành pó tay.com :77::77::77:.
Thay mặt anh em cảm ơn các Bác trước (b)(b)(b)
Tiếng Việt có một phần và tiếng Anh có đủ từ lâu rồi, cụ làm ơn tìm lại thớt cũ hoặc cho địa chỉ Email đi em ném qua bản tiếng EM cho ! :6: