Kia Forte 2009

chimku

Xe đạp
Forte xét về kiểu dáng, tiện nghi, độ an toàn, và giá cả là khá hợp lý bác ah.

Tui thấy bên Hoanggia có em Forte ghế da 29.500$ khá hay đó, bác qua đó tham khảo thêm xem sao (c)

Bo cu

Xe hơi
Em chẳng biết thế nào chứ em chạy Forte nhà em thấy Tuyệt

KFC

Xe tải
Vâng, Forte thì không thể chê vào đâu được ạ (k)

hoanghuy

Xe đạp
Forte xét về kiểu dáng, tiện nghi, độ an toàn, và giá cả là khá hợp lý bác ah.

Tui thấy bên Hoanggia có em Forte ghế da 29.500$ khá hay đó, bác qua đó tham khảo thêm xem sao (c)
Các bác có biết bản Forte gì mà không có cửa sổ trời, không có chống trượt nhưng mà có màn hình DVD và tích hợp GPS và cả điều hoà tự động nữa?
----------------------
Vợ người cam, mẹc, bi em.
Vợ mình cứ phải là em pho tè.

Chỉnh sửa cuối:

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Tôi nghĩ bản này là của Việt Nam đặt rồi. GPS thi o Hàn Sẻng chỉ co 200$ ma. Con này chắc bị sinh ra như kiểu quái thai hay sao ý...:)):))

zhongau2

Xe đạp
Đúng roài đấy cụ ạ, Forte chuẩn thì lấy đâu ra mấy thứ đồ đấy mà lại không của nóc nữa chứ.... lai lung tung.

Tata_Nano_Go_Go

Xe tải
Hic!
Em vừa lấy 1 em Forte in hiệt thế này, cái gì cũng đủ thiếu mỗi cửa nóc (có chống trơn trượt), giá 28.700 Obama.
Nhưng thiếu cửa sổ nóc là mất đi một phần giá trị rồi, em nghĩ vậy.
Hôm em nhờ lấy xe thì ông bạn lấy hộ bảo có 2 con, 1 con màu đen thì có cửa sổ nóc nhưng không có định vị toàn cầu, con màu xám của em thì ko có cửa sổ nóc còn cái gì cũng có. Có điều tuổi em ko hợp màu đen nên phải lấy màu xám (màu lông chuột thì đúng hơn). Lấy xong rồi vẫn rất lăn tăn về vụ cửa sổ nóc, mặc dù theo ông bạn em thì con này cũng thuộc dạng Full Option rồi.

Đúng roài đấy cụ ạ, Forte chuẩn thì lấy đâu ra mấy thứ đồ đấy mà lại không của nóc nữa chứ.... lai lung tung.

Cuabien

Xe điện
Hic!
Em vừa lấy 1 em Forte in hiệt thế này, cái gì cũng đủ thiếu mỗi cửa nóc (có chống trơn trượt), giá 28.700 Obama.
Hôm em nhờ lấy xe thì ông bạn lấy hộ bảo có 2 con, 1 con màu đen thì có cửa sổ nóc nhưng không có định vị toàn cầu, con màu xám của em thì ko có cửa sổ nóc còn cái gì cũng có. Có điều tuổi em ko hợp màu đen nên phải lấy màu xám (màu lông chuột thì đúng hơn). Lấy xong rồi vẫn rất lăn tăn về vụ cửa sổ nóc, mặc dù theo ông bạn em thì con này cũng thuộc dạng Full Option rồi.
:)):)):)) Nếu nói về mệnh thì mầu xám với đen như nhau cả có gì hợp với không chứ ? :21:

Tata_Nano_Go_Go

Xe tải
Hì hì, em chẳng biết mệnh hệ thế nào, bà cả xem bảo màu đen không hợp, thế không hợp màu đen thì ta lấy màu lông chuột. Em ko quan tâm lắm đến mệnh nhưng dẫu sao lấy cái màu khác màu đen cũng đỡ lăn tăn hơn.
:)):)):))
:)):)):)) Nếu nói về mệnh thì mầu xám với đen như nhau cả có gì hợp với không chứ ? :21:

Cuabien

Xe điện
Hì hì, em chẳng biết mệnh hệ thế nào, bà cả xem bảo màu đen không hợp, thế không hợp màu đen thì ta lấy màu lông chuột. Em ko quan tâm lắm đến mệnh nhưng dẫu sao lấy cái màu khác màu đen cũng đỡ lăn tăn hơn.
:)):)):))
Thôi mai cứ ra 2F off với KFC sẽ OK ngay mà ! :6:

No13

Xe tải
Các bác biết tầm này salon nào có con Sli Black - full option màu xám lông chuột ko vậy?

hoanghuy

Xe đạp
Hic!
Con này ở Ha Noi báo giá 28.500$ đấy các cụ. Ở Đà Nẵng báo giá con full option những 30.5K, nghe hãi quá.
----------------------
Vợ người cam, mẹc, bi em.
Vợ mình cứ phải là em pho tè.

zhongau2

Xe đạp
Hôh showroom em đang có 1 em forte tiêu cuẩn đấy, bác nào muốn nghía chơi, để biết thông số nó như thế nào thì qua xem nhé......rất vui được đón tiếp. Các bác qua chơi em cũng học hỏi được nhiều ạh

No13

Xe tải
Hùng Hảo đầu tháng 7 mới về. Mà hôm trc em có hỏi thì báo giá 28.5k, nghe giá thơm phết nhg thấy nhiều luồng dư luận đánh giá ko ok lắm về nhà Hùng Hảo này.

dragonnhoc

Xe đạp
Hôm qua e mới hỏi thì bản Sli Black premium Full option ( không có màn hình GPS, bên đó bảo cái này toàn tiéng Hàn với không xem DVD dc nên không nhập con có cái này) thì dc báo giá là 29.200$. E xem xe rồi, mọi thứ đều ok chỉ có điều e lăn tăn về giá. Mà nó có cái khuyết điểm này nữa đó là toàn tiếng Hàn :'( , chắc e đợi 1 thời gian nữa có tiếng Anh e mới múc dc.

No13

Xe tải
Bác dragonhoc giải thích cho em chút là bản Sli Black khác gì với bản Sli Black premium đc ko?
Mai em định đi đặt cọc con Sli Black - full option giá < 29k.
Các bác liệt kê giúp em các option của bản full đc ko? Để em mang đi so sánh với xe ở salon xem có thiếu gì ko.
Cảm ơn các bác nhiều :)

dragonnhoc

Xe đạp
Em đi hỏi mấy chỗ thì nắm dc thông tin như thế này. Có thiếu sót gì các Bác bổ sung thêm cho e nhé

Bản Sli Black bao gồm : Đèn gầm , xi nhan trên gương, cảm biến lùi, CD MP3, Bluetooth, ghế nỉ da, gương tự cụp, số tự động 4 cấp ECO, vành 17" đúc, chìa khóa thông minh, phanh đĩa ABS 4 bánh , EBD, điều hoà chỉnh tay, túi khí hàng ghế trước, chống trượt TCS, cửa sổ trời.

Bản SLi Black Premium có option như bản SLi Black có thêm điều hoà tự động, ghế da, hệ thống guơng chống chói ECM, cân bằng điện tử VDC.

kenu97

Xe container
Cái vụ Sli với Black nọ kia nói mãi rồi.
Thông thường thì theo tiêu chuẩn,
ví dụ: Sli bao gồm abc,...xyz
Black bao bao gồm: abc def...xyz

Nhưng vấn đề ở chỗ khi về VN nó ko có đúng theo kiểu dấy nữa/. cũng là Sli ở chỗ A có xyz, chỗ B lại có abc.

THế nên các bác đừng đưa ra tiêu chuẩn :Sli bao gồm cái này cái nọ mà nên xem là với giá tiền đó mình mua đc những cái gì. thế thôi ạ.
ko lại cãi nhau hết ngày