Kia Forte 2009

backhung

Xe tải
Em đi hỏi mấy chỗ thì nắm dc thông tin như thế này. Có thiếu sót gì các Bác bổ sung thêm cho e nhé

Bản Sli Black bao gồm : Đèn gầm , xi nhan trên gương, cảm biến lùi, CD MP3, Bluetooth, ghế nỉ da, gương tự cụp, số tự động 4 cấp ECO, vành 17" đúc, chìa khóa thông minh, phanh đĩa ABS 4 bánh , EBD, điều hoà chỉnh tay, túi khí hàng ghế trước, chống trượt TCS, cửa sổ trời.

Bản SLi Black Premium có option như bản SLi Black có thêm điều hoà tự động, ghế da, hệ thống guơng chống chói ECM, cân bằng điện tử VDC.
Bác ơi, em hỏi khí không phải: "Ghế nỉ da" là sao ạ? *-)

backhung

Xe tải
Thật ạ? Kiểu này thằng bạn em lấy xe em phải chui ngay vào xem mới được!(l)

Ford Laser 1.8

Đi bộ
Chào các bác, em là lính mới toanh, đã xem các bác thảo luận về các cô vợ hai 91 ngày kể từ ngày tham gia chính thức diễn đàn này mà chưa hề có ý kiến gì cả (các cụ nhà ta nói rằng mình không biết thì phải dựa cột mà nghe, phải không các cụ). Em lúc trước đã cưới cô vợ hai Ford Láer 1.8 MT, em vừa mới ly hôn cô này để cưới cô khác là: KIA CERATO 1.6 màu đen MT, tại Trường Hải Biên Hòa, với giá hóa đơn là 26,900USD. Cô vợ mới này có những option và thông tin như sau:
* Khóa cửa bằng remote (bị cắt option chìa khóa thông minh keyless);
* Dàn âm thanh CD/MP3 1 đĩa 4 loa lớn, 2 loa treble nhỏ gần kính chiếu hậu;
* Máy lạnh tự động;
* ABS, 1 túi khí cho tài xế;
* Không có cửa nóc;
* Mâm hợp kim nhôm 17";
* Cốp sau có thể mở bằng remote chìa khóa;
* Ghế nỉ, tay lái bọc da, chỉnh âm thanh trên vô lăng (chỉ có ở bên trái tài xế);
* Ghế tài xế chỉnh bằng tay;
* Kiếng hậu trong xe có chức năng chống chói (buổi tối đèn pha vào có màu xanh không chói);
* Đèn lái phía trước Auto;
* Trợ lực điện tử;
* Chổ để kiếng mát;
* 1.6, số sàn

Xe chạy rất êm, đầm, em đã thử chạy với tốc độ 140km/h xe lên thẳng 140 lúc đường bằng không cần trớn (em nghỉ xe này có thể lên tới gần 160km/h), xe chạy nhanh vẫn đầm, tay lái nặng khi chạy nhanh, nhẹ khi chạy chậm. Cảm giác lái rất đã, tuy chỉ có điều là độ đề ba hơi yếu. Âm thanh xe nghe cực hay.

Em mới đi bảo dưỡng 1000km, Trường Hải Biên Hòa báo mới nhập về 80 con (tên gọi là KIA CERATO, thực chất là KIA FORTE) nhập nguyên con từ Hàn Quốc, hiện có năm màu: đen, đỏ, vàng, xám bạc, xanh dương, xám nòng súng (số tay/tự động).

Minh Tu

Xe buýt
Bác liên lạc với www.hanamco.com bảo đảm bác được toại nguyện về giá. E lai thử con này vì em cũng rất thích..nếu không phải cái tên KIA chắc em đã mua rồi...vì em kiên quyết chỉ "lên" chứ không chịu "xuống" ...co này có nhiều công nghệ hay lắm

1. Mở cữa, khởi động không cần chìa (Đừng gần xe là được)
2. Động cở thì và hàng "đỉnh" về công suất và mô men so với các loại cung dung tích...
3. Khoang và cốp xe rộng hơn VIOS nhiều..ngồi khá thoải mái

Còn nhiều cái hay phết...nhưng em chỉ quan tâm đến công nghệ thôi...nên chỉ thử và cảm nhận các cai trên là chính :21:
Ơ thế hóa ra cụ kì thị KIA??? XE nào mà chả là xe, hãng xe nào mà chả là hãng xe:77::77::77:

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Nếu người không nhỏ bé thì em nhập quốc tịch USA roài

GARU

Xe hơi
Chào các bác, em là lính mới toanh, đã xem các bác thảo luận về các cô vợ hai 91 ngày kể từ ngày tham gia chính thức diễn đàn này mà chưa hề có ý kiến gì cả (các cụ nhà ta nói rằng mình không biết thì phải dựa cột mà nghe, phải không các cụ). Em lúc trước đã cưới cô vợ hai Ford Láer 1.8 MT, em vừa mới ly hôn cô này để cưới cô khác là: KIA CERATO 1.6 màu đen MT, tại Trường Hải Biên Hòa, với giá hóa đơn là 26,900USD. Cô vợ mới này có những option và thông tin như sau:
* Khóa cửa bằng remote (bị cắt option chìa khóa thông minh keyless);
* Dàn âm thanh CD/MP3 1 đĩa 4 loa lớn, 2 loa treble nhỏ gần kính chiếu hậu;
* Máy lạnh tự động;
* ABS, 1 túi khí cho tài xế;
* Không có cửa nóc;
* Mâm hợp kim nhôm 17";
* Cốp sau có thể mở bằng remote chìa khóa;
* Ghế nỉ, tay lái bọc da, chỉnh âm thanh trên vô lăng (chỉ có ở bên trái tài xế);
* Ghế tài xế chỉnh bằng tay;
* Kiếng hậu trong xe có chức năng chống chói (buổi tối đèn pha vào có màu xanh không chói);
* Đèn lái phía trước Auto;
* Trợ lực điện tử;
* Chổ để kiếng mát;
* 1.6, số sàn

Xe chạy rất êm, đầm, em đã thử chạy với tốc độ 140km/h xe lên thẳng 140 lúc đường bằng không cần trớn (em nghỉ xe này có thể lên tới gần 160km/h), xe chạy nhanh vẫn đầm, tay lái nặng khi chạy nhanh, nhẹ khi chạy chậm. Cảm giác lái rất đã, tuy chỉ có điều là độ đề ba hơi yếu. Âm thanh xe nghe cực hay.

Em mới đi bảo dưỡng 1000km, Trường Hải Biên Hòa báo mới nhập về 80 con (tên gọi là KIA CERATO, thực chất là KIA FORTE) nhập nguyên con từ Hàn Quốc, hiện có năm màu: đen, đỏ, vàng, xám bạc, xanh dương, xám nòng súng (số tay/tự động).
Như thế giá của Trường hải cũng được đấy nhỉ,cũng không quá đắt như mọi người nghĩ,còn các bản Si hay SLi full hay o full còn tùy cấu hình như bản KF Brown Si cũng khá với giá 28500USD gồm:
-Máy 1.6,số tự động 4,chìa khóa thông minh.
-Dàn âm thanh CD 1 đĩa/FM/AM/bluetooth/Mp3/aux/ipod/USB/6loa.
-Điều hòa tự động,gương điện ,sấy gương kính,gương chống chói
-Ghế da-nỉ mầu nâu chỉnh cơm,sấy 2 ghế phía trước,cửa nóc,đèn auto,2 túi khí phía trước.
-Tay lái thụt thò,trợ lực điện,vành 17 inch(215/45/R17),phanh ABS,EBD.
-Kính điện chống kẹt,kính sau chỉ xuống được 2/3 giống như LAC...
Còn các vấn đề ưu điểm,nhược điểm sử dụng vận hành anh em tại diễn đàn nói nhiều rồi.Tóm lại nó xứng đáng với tầm tiền như vậy:21::21::21::21:

FX1250

Xe tải
Thường ở Chung cư Splendora, An Khánh, Hoài Đức.
Em đã đọc gần hết bài viết của các cụ và cung mê em fọt này rùi, chắc là em se đặt xe vào đầu thang7.:)):)):)).
Các cụ là cây cao bóng cả, nhất là cụ cua biển có nhiều cao kiến, mong các cụ chỉ dùm em chố nào làm ăn tử tế và hạt dẻ một chút để em đến chông xiền rước nang về, có thể phải chờ khoảng 1 tháng cũng được, nếu như kiếm dược em NGON BỔ RẺ (b)(b)
Thanh củi các cụ nhìu

car4funcar4biz

Đi bộ
Website
www.vietdongtien.com
Em đã đọc gần hết bài viết của các cụ và cung mê em fọt này rùi, chắc là em se đặt xe vào đầu thang7.:)):)):)).
Các cụ là cây cao bóng cả, nhất là cụ cua biển có nhiều cao kiến, mong các cụ chỉ dùm em chố nào làm ăn tử tế và hạt dẻ một chút để em đến chông xiền rước nang về, có thể phải chờ khoảng 1 tháng cũng được, nếu như kiếm dược em NGON BỔ RẺ (b)(b)
Thanh củi các cụ nhìu
Cụ FX1250 đăng ký mua ở đâu chưa? Giổ giá thế lào? Chia sẻ cho cháu với, cháu cũng mê tít thò lò con forte lày giồi... Vodka kính cụ nhá... (b)(b)(b)

Cuabien

Xe điện
Ngon, bổ thì không rẻ !
Rẻ thì khó mà ngon bổ được !
Cái chân lý đó đã bao người nói rồi mà cụ FX1250 ! :)) Đùa cụ chút thôi, cá nhân em thì lấy xe ở Hoàng Gia Auto và không có điều gì phải lăn tăn về quyết định đó cụ ạ ! :6:

Luu Lehong

Xe container
Ngon, bổ thì không rẻ !
Cái chân lý đó đã bao người nói rồi mà cụ FX1250 ! :)) Đùa cụ chút thôi, cá nhân em thì lấy xe ở Hoàng Gia Auto và không có điều gì phải lăn tăn về quyết định đó cụ ạ ! :6:
Cụ dạy chí phải ạ! :^):^):^)

K-amaro

Xe buýt
Ngon, bổ thì không rẻ !
Cứ thế này thì bảo sao newbie ko nghi là sâu hay âm binh của HG ??? :)):)):)):)):)):)):))
Ke ke, sau lại có thớt "Vãi chưởng ..." mới nữa thì mệt lắm cụ Cua ơi :D

Chỉnh sửa cuối:

sun10

Xe buýt
Các cụ thích tìm hiểu thêm về KF trước khi quyết định thì năng đi offline với hội KFC nhé :) Đảm bảo sẽ có đầy đủ thông tin mà chi phí thì lại chỉ tính bằng đơn vị ly cafe, chứ lên đây hỏi thì một là thông tin sẽ không đầy đủ, hai là (đa phần) sẽ bị spam và nhiễu loạn.
Cứ nhìn cụ cuabien đấy, hồi trước thì suốt ngày lọ mọ đi tìm thông tin post lên cho anh em tìm hiểu, rồi manual bằng tiếng Việt, rồi thì các địa chỉ độ xe, mua xe, giờ thì toàn ... tíu ta tíu tít với các thớt giời ơi đất hỡi :) nhiệt liệt phê bình cụ cuabien đấy nhé héhé

kenu97

Xe container

dunlopillo

Xe buýt
cụ cua cho em xin cái logo OF nhé, làm thế nào để lấy được hả cụ cua đồng, hihhii
Sao xe cụ để mãi ở HG mà chưa ra lấy thế. Em ra vẫn nhìn thấy vợ cụ nằm chơ vơ ở đấy. Chỉ lo em nó bị các cụ đến xem, cưỡi đạp suốt ngày. :)):)):))

A03806

Xe tải
Tình hình dạo này ra đường nhiều forte quá nhìn cũng bắt đầu chán vì không còn độc nữa.

nguyentienbinh

Xe hơi
Sao xe cụ để mãi ở HG mà chưa ra lấy thế. Em ra vẫn nhìn thấy vợ cụ nằm chơ vơ ở đấy. Chỉ lo em nó bị các cụ đến xem, cưỡi đạp suốt ngày. :)):)):))
nó đã xong giấy đâu, đang dục nó để lấy chứ để đó cứ như "hàng" hết anh này đến anh khác còn gì là vợ