[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

just for fun

Xe lăn
À, cuối tháng 5 trong 1 lúc buồn tình em đã đi nhuộm tóc kiểu đuôi cáo. Thật ra là em hay làm tóc chỗ anh quen 10 năm rồi, cứ ra đó rồi ông ý thích làm kiểu gì, nhuộm màu gì thì nhuộm, rất tin tưởng.
Mình chỉ bảo anh làm cho em khác mọi khi tí, chàng bảo, em yên tâm, anh sẽ làm cho em ko giống ai, ảnh tả vài câu nhưng em cũng ko để ý nghe lắm nên cũng ko hình dung ra. Và cuối cùng kết quả hem giống ai thật :D
View attachment 8661135

Về cơ bản thì nó rất giống như thế này ạ.

Anh làm tóc lại còn bảo, anh mới học đấy, anh gạ mãi mà chưa có khách nào chịu, có mỗi em đồng ý. Hỏi anh hỏi ở đâu, anh mới học trên Instagram!!!
Xinh mà nhỉ? Kiểu này chơi được lâu đấy

alceste

Xe điện
Thì em cũng thích, nhưng thấy hơi buồn cười vì mọi khi bình thường ko chơi đến thế. Thôi các mợ xem xong rồi, mợ 112 xóa hộ em cái ảnh cái.

Smile1102

Xe container
Thì em cũng thích, nhưng thấy hơi buồn cười vì mọi khi bình thường ko chơi đến thế. Thôi các mợ xem xong rồi, mợ 112 xóa hộ em cái ảnh cái.
Sao.em xóa đc hả mợ? :D em hem biết lun ấy. Với ảnh ko nhìn đc mặt mà lo giề.

Smile1102

Xe container
Mợ ấy dân CNTT gộc, nói thế mà mợ cũng tin á 😂
Ôi sai lầm của mọi ng là nghĩ dân CNTT là biết hết mợ ạ.
Ngành CNTT nó bao la bát ngát, riêng nói về ứng dụng thì chắc phải tính đơn vị tỉ tỉ. Chưa kể phần cứng, hạ tầng và vô vô vàn vàn những thứ khác.
Việc ko biết ứng dụng hay sử dụng phần mềm là cực cực bình thường.
Tất nhiên nếu quan tâm và dọc hướng dẫn sử dụng thì sẽ có thể hiểu nhanh làm nhanh hơn phần lớn những người khác.
Ps: đoạn sau em nhầm do em mắt lác nên em xóa ợ :)

Chỉnh sửa cuối:

Yeuaibaygio

Xe container
Ôi sai lầm của mọi ng là nghĩ dân CNTT là biết hết mợ ạ.
Ngành CNTT nó bao la bát ngát, riêng nói về ứng dụng thì chắc phải tính đơn vị tỉ tỉ. Chưa kể phần cứng, hạ tầng và vô vô vàn vàn những thứ khác.
Việc ko biết ứng dụng hay sử dụng phần mềm là cực cực bình thường.
Tất nhiên nếu quan tâm và dọc hướng dẫn sử dụng thì sẽ có thể hiểu nhanh làm nhanh hơn phần lớn những người khác.
Ps: đoạn sau em nhầm do em mắt lác nên em xóa ợ :)
Em có bảo Mợ biết hết đâu ;))
Nhưng cái kia rõ ràng troll mà :D

my.eb

Xe điện
Có những ngày mở mắt ra nhìn mọi thứ, mọi người ai cũng như muốn oánh nhau, làm gỉ cũng khù khoằm, vướng víu.
Lại cũng có những ngày mọi sự có vẻ thuận lợi, tỉ dụ như sáng nay, mở mắt ra nhìn trời mưa, em bụng bảo dạ, thôi oánh cái xe ra mở cửa sổ tý cho nó chill chill, rồi chỗ ăn sáng mà ko có chỗ đỗ thì ta về kiếm cái khác,
Thế rồi chỗ đỗ xe như sinh ra dành cho mình, oạch phát 1 đỏ vào hàng.
Ăn xong lại bụng bảo dạ, đi qua cafe, nếu đông quá thì ta đi về.
Thế rồi chỗ đỗ xe như sinh ra dành cho mình, một xinhan phải phát là vào hàng.
Phụ nữ mà gọi cf 1 phần sữa 3 phần cf thế này là vất vả, nhưng biết làm thế nào được, ông trời sinh ra thế rồi,
Vài dòng linh tinh nhân ngày mưa gió. Mong là mọi kế hoạch hôm nay sẽ có kết quả tích cực, >:D<

Sophia2020

Xe hơi
Có những ngày mở mắt ra nhìn mọi thứ, mọi người ai cũng như muốn oánh nhau, làm gỉ cũng khù khoằm, vướng víu.
Lại cũng có những ngày mọi sự có vẻ thuận lợi, tỉ dụ như sáng nay, mở mắt ra nhìn trời mưa, em bụng bảo dạ, thôi oánh cái xe ra mở cửa sổ tý cho nó chill chill, rồi chỗ ăn sáng mà ko có chỗ đỗ thì ta về kiếm cái khác,
Phụ nữ mà gọi cf 1 phần sữa 3 phần cf thế này là vất vả, nhưng biết làm thế nào được, ông trời sinh ra thế rồi,
Vài dòng linh tinh nhân ngày mưa gió. Mong là mọi kế hoạch hôm nay sẽ có kết quả tích cực, >:D<

Chill quá mợ ạ :">

Batman

Xe điện

Sáng mưa gió em lại ngại đánh xe đi, vác cái xe máy có, chân đi dép lê ra cafe gần nhà. Cuộc sống đôi khi thật đơn giản.