[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

just for fun

Xe lăn
Úi giời, có mấy năm nữa thôi. 5x thì đàn ông còn cưới vợ được chứ nhăn nheo là như nào.
Thủa nhỏ sợ mẹ sợ cha, lớn lên sợ vợ về zà sợ con. Giờ thích xăm thì cứ xăm đi chứ sao phải đợi con lớn ạ?

Smile1102

Xe container
Có chứ mợ khách em đi cùng khá đặc thù nên em gặp đủ các kiểu, quay lại rồi làm ăn cty bên này cũng có. Nhiều khách sang cách đây mười mấy hai ba mươi năm giờ quay lại cũng có. Có khách như Úc sang lại dăm bảy lần là bt. Cựu binh hay phi công lái các loại mb ngày xưa em đi cũng có...vv. Khách thì nhiều loại mà mợ. Nhiều khách yêu vn chứ mợ do cách chơi và travel style khác nhau nên khách có tiền đi thì vẫn thích mà.
Em nghĩ có lẽ họ sẽ có cảm xúc như em đi Myanmar, cảm thấy mọi thứ nó lạc hậu nhưng đáng yêu, giống như khi mình còn bé.
Nhưng HN và SG bây giờ cũng ko khác Tây là mấy. Chắc chỉ còn khu phố cổ, lên Tây Bắc hoặc đi biển có chút khác biệt. Như em đi Lăng cô hay Ninh Thuận em cũng rất thích. À còn có Hạ Long, hang động Quảng Bình, Huế và Hội An cũng đc.
Ở VN các bạn Tây thích nơi nào nhất ạ? Tụi Tây em hỏi thì đều thích Hội An.

Nhimtiu

Xe container
Em nghĩ có lẽ họ sẽ có cảm xúc như em đi Myanmar, cảm thấy mọi thứ nó lạc hậu nhưng đáng yêu, giống như khi mình còn bé.
Nhưng HN và SG bây giờ cũng ko khác Tây là mấy. Chắc chỉ còn khu phố cổ, lên Tây Bắc hoặc đi biển có chút khác biệt. Như em đi Lăng cô hay Ninh Thuận em cũng rất thích. À còn có Hạ Long, hang động Quảng Bình, Huế và Hội An cũng đc.
Ở VN các bạn Tây thích nơi nào nhất ạ? Tụi Tây em hỏi thì đều thích Hội An.
Cũng tuỳ độ tuổi và cách đi chơi nên hội an phù hợp cho khách trẻ thích khám phá, khách trung tuổi thì nghỉ ngơi, mua sắm may mặc nên nó cũng dễ chơi mợ ạ. Chọn chỗ nghỉ thanh bình cách phố ra tí nếu ở lâu còn vào đó ăn chơi thôi. Quảng bình và Huế thì ít khách hơn nói chung mỗi nơi mỗi khác ạ. Khách hay kết hợp chơi hai ba nc trong cùng một chuyến đi là bt mợ nhé.

MuathuHN252

Xe cút kít

Smile1102

Xe container
Cũng tuỳ độ tuổi và cách đi chơi nên hội an phù hợp cho khách trẻ thích khám phá, khách trung tuổi thì nghỉ ngơi, mua sắm may mặc nên nó cũng dễ chơi mợ ạ. Chọn chỗ nghỉ thanh bình cách phố ra tí nếu ở lâu còn vào đó ăn chơi thôi. Quảng bình và Huế thì ít khách hơn nói chung mỗi nơi mỗi khác ạ. Khách hay kết hợp chơi hai ba nc trong cùng một chuyến đi là bt mợ nhé.
Vâng em cũng thấy các bạn hay đi dài và đi nhiều nc. Các bạn ấy cũng rất ngạc nhiên khi bọn em nói chuyện là ng Việt ít đi dài như vậy và thường đi trong vòng 1 tuần.

Chip2Beo

Xe tải
Mấy hôm nay chỉ có ăn và ăn. Bao nhiêu công bóp mồm bóp miệng của em cả tháng thế là đi tong.
Giờ sức khỏe đi xuống cccm ạ. Cách đây mấy năm em làm việc liền tù tỳ gần tuần, ngày đi bộ phầm phập khắp công trường, tối lại kiểm tra cân đối kế hoạch các kiểu mà hôm sau vẫn phơi phới.
Giờ cứ đến thứ năm là như cây thiếu nhựa, chỉ mong đến thứ Bảy nằm ườn trên giường ngủ đến trưa. Mắt lúc nào cũng chỉ muốn nhắm lại vì mỏi.
Mà khu nhà em ý, tụi trẻ con chúng toàn gọi em bằng bà thôi, già thật rồi

Smile1102

Xe container
Mấy hôm nay chỉ có ăn và ăn. Bao nhiêu công bóp mồm bóp miệng của em cả tháng thế là đi tong.
Giờ sức khỏe đi xuống cccm ạ. Cách đây mấy năm em làm việc liền tù tỳ gần tuần, ngày đi bộ phầm phập khắp công trường, tối lại kiểm tra cân đối kế hoạch các kiểu mà hôm sau vẫn phơi phới.
Giờ cứ đến thứ năm là như cây thiếu nhựa, chỉ mong đến thứ Bảy nằm ườn trên giường ngủ đến trưa. Mắt lúc nào cũng chỉ muốn nhắm lại vì mỏi.
Ôi trung niên hay bị buồn ngủ dã man ấy mợ, động tí là lăn quay ra ngủ xong lại thức giấc sớm. Đó là em của vài ba năm trc năm nay ổn định ngủ ít hơn rồi.

Yeuaibaygio

Xe container
Khám sức khỏe đi Mợ.
Em vừa khám xong thấy cần phải làm ít hơn. Nếu muốn cuộc sống có nhiều tiền thì đến 40+ phải kiếm được nhiều rồi, còn đến đó vẫn nghèo thì cũng đã quen với cái nghèo rồi.