[Thảo luận] Không đội mũ bảo hiểm bị... còng số 8

mercurate

Xe tăng
bình tĩnh cụ ơi, bắn chết hết mất vui ấy chứ cụ tưởng ah, bình thương mỗi ngày lên đây thấy mấy thớt về xxx, vừa tức, vừa buồn cười, cụ không thích cảm giác đấy sao(b)(b)
Xin lỗi, em dùng từ thô bạo. Nếu ở Mẽo, dùng súng tư bắn chết mi.ẹ lũ chó đi. Đồ c.hó ghẻ!!!

Kemzy

Xe máy
em nói thật nhá! hịn giờ nhìu thằng ngông bỏ m..! nó cậy bố hoặc mẹ hoặc cả bố lẫn mẹ làm to nên nó ngông lắm! Đờ-cờ-mờ! hum em đi ở đường Thanh Niên( chỗ cửa khẩu An Dương HN ý) có thằng đi SH đầu trọc, nó loi choi ( vì bị tắc đường mà) tạt vào đầu xe em... do đang tắc đường em đành ngập đắng nuốt cay em nhịn! :mad: nhưng nó lại quay lại nhìn đểu em rùi chưởi em là....:mad::mad::mad: tới đây thì em đếk nhịnh đc nữa! em dừng xe, xin fép xếp, em nhẩy xuống thì nó chậy mất hút con mẹ hàng lươn! :mad: về e mất 3 nhít để sơn lại!:( may mà nguồn kinh phí của cơ quan chứ ko thì...:'( do vậy e đếk thích mấy thằng "ngông" đấy đâu! em mà là xxx thì e cũng làm thế thôi! mà có khi còn hơn ý!

stdt

Xe tải
Ko có lửa làm sao có khói ,chắc là chú choai kia lại ngông nghênh ngoạc mồm chửi ca nên mới xảy ra xô xát >>bị còng tay .Bình thường thì những lỗi như thế chả chú c a nào xử lý nặng như vậy .E rất ủng hộ việc sử lý mạnh tay với những chú choai ngông như vậy

em thấy 1 số cụ trong cái topic này hình như là chu theo bầy đàn ấy :77::77::77: rõ ràng là TĐ CSCĐ mà cứ tố hết cho CAP .....

crocodile

Xe buýt
Các cụ chưa tìm hiểu kĩ đã nói oan cho xxx rồi, các cụ vào anninhthudo.vn mà xem clip rồi hay nói, cảnh sát cơ động chứ có phải công an phường đâu, thằng cu này nó chửi xxx rồi còn nhổ nước bọt và dùng chìa khóa đâm vào tay một xxx cơ mà. Nó có tử tế gì đâu mà các cụ bênh cho nó. Phải em mà là xxx thì em cầm rùi cui đập cho vài đập vì cái tội đánh lại xxx ấy chứ. Em không phải con em trong nghành hay làm xxx đâu nhá :21:! Mà em không hiệu tại sao cứ hotboy với hotgirl mà đi xe ga như Lx, Sh, Ps thì không phải đội mũ là sao nhề? Em thấy bọn nó đi đầy đường mà có bị bắt đâu nhể? :102:

crocodile

Xe buýt
em nói thật nhá! hịn giờ nhìu thằng ngông bỏ m..! nó cậy bố hoặc mẹ hoặc cả bố lẫn mẹ làm to nên nó ngông lắm! Đờ-cờ-mờ! hum em đi ở đường Thanh Niên( chỗ cửa khẩu An Dương HN ý) có thằng đi SH đầu trọc, nó loi choi ( vì bị tắc đường mà) tạt vào đầu xe em... do đang tắc đường em đành ngập đắng nuốt cay em nhịn! :mad: nhưng nó lại quay lại nhìn đểu em rùi chưởi em là....:mad::mad::mad: tới đây thì em đếk nhịnh đc nữa! em dừng xe, xin fép xếp, em nhẩy xuống thì nó chậy mất hút con mẹ hàng lươn! :mad: về e mất 3 nhít để sơn lại!:( may mà nguồn kinh phí của cơ quan chứ ko thì...:'( do vậy e đếk thích mấy thằng "ngông" đấy đâu! em mà là xxx thì e cũng làm thế thôi! mà có khi còn hơn ý!
Em thề em mà là cụ lúc ấy thì nhất chết em cũng phải xuống táng cho nó vài phát, đầu trọc là cái léo gì. Nó đã làm hỏng xe mình lại còn chửi mình như thế nữa, em rất ghét thể loại này. Đi con xe đắt tiền tí xong rồi vênh váo, hơn léo ai :mad:.

crocodile

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

vinatour

Xe buýt
Bác này nói đúng à các cụ ???:77:

Nhà cháu đọc báo thấy các anh công an đánh người là chuyện thường tình, kể cả CA xã, ấp , phường.( các anh CA vất vả, đâm ra nóng tính )
Đánh xong rồi dấu diếm, chối tội, tuy vậy rất nhiều vụ bị báo chí và các cơ quan bảo vệ pháp luật cho ra ánh sáng !!! Đến lúc đấy nhũn như con XXX ý.
Ví dụ vụ CA phường Hoàng Liệt, tháo biển số xe, đánh người, còng tay, bắt về CA phường với anh Tuấn Anh ( năm 2008 )
Bị báo Pháp Luật đưa lên mặt báo.
Các anh ấy chối như cuội.
May quá nhà cháu hôm đấy uống bia vịt nướng ở gần đấy (gần nhà cụ AQ ) thấy " thanh gươm thép của đảng", đánh dân vô tội, móc máy ra quay luôn, lúc đang quay có mấy thằng cớm chìm ra cà, hỏi giấy tờ hành nghề, đòi thu máy ! Nhà cháu nhỏ nhẹ : Đừng đùa với pháp luật nhé, "sờ" vào tớ là đi an trí đấy ông bạn ạ...bao nhiêu uy tín của đảng, bao nhiêu xương máu của cha anh _ các cậu làm bẩn hết rồi !
Bọn nó nín thinh, năn nỉ mời nhà cháu về phường, chỉ huy của em sẽ trình bày, giải thích vv..vv
( về đồn, nó múc bỏ mẹ _ dù ông có là gì đi chăng nữa _ sai đâu sửa sau )
Nhà cháu đọc báo, thấy CA Hoàng Liệt chối bay, mới gọi Vũ Hà, là p/v bên báo PL ( làm vụ CA Hoàng Liệt )đến nhà, tặng cho 1 cái đĩa đầy đủ hình ảnh vụ đánh người nói trên, cái đĩa đấy được chuyển lên "trên".
Mấy ông "đầy tớ" đánh "chủ" bữa trước sao- gạch rơi lả tả, mất thi đua
..này nọ , sẹp như con dán, xin gặp người bị hại bồi thường, xin lỗi, sau đó còn có một bữa nhậu, gọi là gặp gỡ thông cảm_ bữa tiệc này nhà cháu được dự ....
....lúc tiệc tàn : thằng đánh ( phó phường 1958) ôm hôn thằng bị đánh ( Tuấn Anh 1977) !!! Xin lỗi cả nhà, cháu nhìn chúng nó ôm nhau mà thấy muốn ói quá ! XXX XX đời .

Thôi nhà cháu không lắm lời nữa.
Nhà cháu chỉ nói một câu thế này:
Uy tín của cán bộ chúng ta : Người xây thì ít - Kẻ thì phá thì nhiều.
Buồn.
( làm luật, mà phạm luật, tội nặng gấp 3 người dân )

Nhà cháu thích nhất mấy chữ đo đỏ kia, ngẫm mà thấy buồn, cách đây mấy hôm buổi chiều tại ngã tư Láng Hạ- Thái Thịnh cháu cũng gặp 1 trường hợp ko đội mũa BH 2 XXX phường chạy ra giật đổ xe người ta nên cu cậu ko đội mũ bảo hiểm làm ầm lên, chửi bới nhau ỏm tỏi (mấy XXX chửi bậy trước ), cu kia yêu cầu XXX lập biên bản ngay tại chỗ nhưng XXX ko dám lập , đứng cãi nhau gần 30P người dân xúm đen xúm đỏ vào xem, cuối cùng XXX đuối lý phải để cho cu kia đi mà ko làm gì được, mấy XXX đó nghiệp vụ quá kém còn bị cậu kia chỉ ra mấy lỗi sai : các anh làm việc mà ko có công cụ làm việc , dùi cui đâu còi đâu mà giật đổ xe của dân, tôi chết ra đấy thì sao, tôi vi phạm tôi chấp nhận nộp phạt nhưng các anh làm thế là sai là ăn hiếp nhân dân, nói chung là cãi nhau nhiều và trong khi cãi nhau XXX mất bình tĩnh ăn nói cư xử ko giống như người thực thi PL mà giống như mấy bà bán cá ở chợ nên luôn bị cậu kia đưa ra những dẫn chứng những ví dụ chỉ ra cái sai của XXX, e kết nhất câu : các ông là XXX mà ăn nói thế à, các ông có biết là đôí với nhân dân là phải kính trọng lễ phép ko, rõ chưa ? Các bác muốn xem hình mai rảnh e post lên cho các bác có ném đá ( có cả video clip nữa ) ! Sai đến đâu xử lí đến đó nhưng chán mấy XXX phường nhà mình- Nghiệp vụ còn non quá !

Kemzy

Xe máy
Em thề em mà là cụ lúc ấy thì nhất chết em cũng phải xuống táng cho nó vài phát, đầu trọc là cái léo gì. Nó đã làm hỏng xe mình lại còn chửi mình như thế nữa, em rất ghét thể loại này. Đi con xe đắt tiền tí xong rồi vênh váo, hơn léo ai :mad:.
cảm ơn bác đã động viên em thêm...!(y) dưng mờ nó chạy mất con mẹ hang lươn rùi mờ! :( lúc đấy có mờ " đập nó = nìm tin" ) hix2! với lại em lái xe cho xếp nên cũng phải tế nhị! :( Có hum vào Trấn Vũ định quay xe chỗ BCA bị mấy cậu gác ở đấy cấm gậy gõ vào xe em đang định Đờ- cờ mờ thì đã nghe thấy xếp...hihi! thế là em cứ "rỉn" một phát rùi tút luôn! mấy chú kia mắt chữ A+ mồm chữ O! :D

ldthuan

Xe máy
Luật pháp làm ra để làm giề mà bác kêu là em còn làm hơn? Có luật lại còn dùng luật rừng à? Nếu bác là xxx bác còn oánh hơn, thế nếu bác là người bị nện bác nghĩ sao? :21::21::21:. Cuối cùng luật là cái gì, những chữ được ghi trên 1 quyển sách à?

vietran

Xe ba gác
:PThấy bảo có mấy nghề này làm là không có hậu, không biết đúng không: Vàng mã, vàng, dịch vụ gái, cờ bạc, đồ tể và XXX:102:

sv_ngheo

Xe điện
Đội MBH để bảo hiểm cái đầu tôm ah?
Ngay ở nước Mỹ, cũng tùy pháp luật từng bang, chẳng phải bang nào nó cũng bắt buộc đội MBH khi đi xe gắn máy.
Chạy trong phố, kẹt xe bò với tốc độ 10-15km/h thì đúng là BH cái đầu tôm.
Giáo điều.
Ra đường quốc lộ lại là chuyện khác nha.

Bác là bác sỹ hẳn hoi mà lại phát biểu kiểu này :77:. Bác cố tình phủ nhận cái tính cần thiết của MBH thì có lẽ trong công việc bác không cần dùng găng tay và áo blu đâu nhỉ.

Trong số 10.000 bệnh nhân bác cần phải tiếp xúc trực tiếp, chỉ cần một bệnh nhân có HIV thôi là bác cũng đủ toi rồi, xác suất cực nhỏ thì cũng cần có hình thức phòng ngừa. Hoặc bác ko đeo khẩu trang khi khám, gặp phải một bệnh nhân ho lao thì bác ăn đủ, dính một lần là đủ cho cả đời. Bác đã phát biểu thế còn dẫn chứng Mẽo ra càng buồn cười, vì dân Mẽo chấp hành luật tốt lắm, lằng nhằng là toi mạng ngay nên nó chả dám giỡn đâu.

Mong sao tất cả các bác trong OF ko bao giờ phải tiếp xúc với cái loại côn đồ mà nó va quệt vào mình lại chủ động nhảy xuống tẩn các bác tóe máu mồm, và lúc ấy các bác tha hồ mà bênh nó nhé, cũng là dân ngoan cả mà :)):)):)):))

Chuong ga

Xe buýt
Khổ quá cụ ạ . Bọn xxx gặp mấy thằng đầu cua tai nheo săm trổ đầy người đi SH thì có bố bảo chúng nó cũng không dám đánh hay còng tay thế này đâu cụ ạ . Chúng nó thấy người ta hiền nên mới bắt nạt thế thôi. Nhìn thằng nào có vẻ công tử nhà lắm tiền động vào nó thì đi cả cành, có khi mất nghiệp luôn ấy chứ. Cho e chửi 1 câu : Chó đ... lợn đẻ ra lũ xxx này.

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
các bác ơi, đối với công an phải cương quyết khôn khéo, đối đầu trực diẹn thế chỉ có thiệt thôi, chống làm sao được pháp chế xã hội chủ nghĩa

Chỉnh sửa cuối:

nhumi

Xe hơi
Nhẹ ga một chút các cụ ơi, chuyện ngoài phố mà, vui thôi, đừng mang cái buồn về OF.:77:
Sắp đến 25/4 rồi.
Cụ nào đi cổ vũ VLV không ?:41:

phamgia_auto

Xe hơi
Website
nissanhoangmai.com
em là em khinh xxx từ xa vài km luôn, mie nó chứ đời thủa nhà ai xxx GT ngày thì đi thu tiền của dân đen, chiều về đi đập lô, trúng thì chia nhau,trượt thì coi như là tiền chùa....chuyện có thật đới.
Cụ nào ở xã Minh Khai-Từ Liêm, xác nhận hộ em xem có phải xxx xã xưa cũng có tiền án, tiền sự rồi chạy chức được ko thế.Sau tết năm 2007 ông trưởng xxx xã thu một xe chở trứng của một dân buôn,bà này vào đền khấn vái thế nào, tối về xxx xã cảm và Die luôn, từ sau dạo đó cử luôn một ông có tiền án, tiền sự lên làm thay..