Đánh giá Không bao giờ tôi mua xe của Toyota

0966772262

Tháo bánh
Cụ giật cái tít em choáng. Vào đọc thì thấy lí do là cụ đọc được cm của 1 cậu nv k biết của Huyndai hay Toyota. Nhưng so với cái tít thì nó có gì hơi quá. Hãng có đến hàng nghìn người, vì 1 cậu sale nào "lạc trôi" trên mạng mà cụ có cái nhìn thiếu thiện cảm về toàn bộ bọn em thì thật đúng là buồn quá đi mà :D

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Em lại nghĩ ko cá biệt đâu. Sale toy e thấy giọng nói khác sale hãng khác lắm nhưng thôi mình là người tiêu dùng mình có quyền lựa chọn. Như em trc đi xem xe Toy thấy làm câu anh ko đặt cọc thì không có đâu mà phải thêm cái này cái khác. Đứng dậy ra ngoài sang Chev em làm con khác luôn, đi 1 thời gian đổi sang Hyundai. Riêng Toy em bai bai
Sales hãng nào cũng có người nọ người kia chứ cụ. Cụ đừng vì bức xúc với 1 cá nhân mà đánh giá toàn bộ như vậy ạ. :D

Fun_fun

Xe tăng
Mình mua xe gần như ko để ý thái độ người bán, nịnh mình ko thích, chửi mình không ngán.
Vậy có phải nhẹ đầu không.
Cần thì lưu ý đến phần bảo dưỡng sửa chữa, cái này mình khắt khe và bdđk đơn giản thì ae khác đem xe đi tránh ngứa mắt ngứa mồm.
Đừng vì 1 nv nào đó mà cả giận chém thớt, mình và miếng cơm vào mồm có hạt còn rơi ra ngoài mà.
Chúc cụ bình tĩnh nhẹ nhàng và sống thoải mái.

Chỉnh sửa cuối:

hatinhquechoa

Xe tăng
Ông Mạnh kia đang bảo vệ Toy đấy chứ nhỉ? Ông Tờ rung (Trung?) kia trích một bài viết vớ vẩn ở đâu bảo Toy mong manh nên ông Mạnh phản hồi, thế thôi.
Riêng chủ thớt thì đang dùng đòn đánh dưới thắt lưng với cả Toy và cá nhân ông Mạnh đấy ạ.

hatinhquechoa

Xe tăng
Thằng này em gặp nhiều rồi. Nó bị bệnh đao. Cụ chấp nó làm gì
Chức năng tự động mới của OF là đây sao?

9630

Xe tăng
Chửi người ta tay nhanh hơn não thì nó chửi lại là ngu thì đúng òi còn gì.
Để em tường thuật lại vì em chính là người bị đồng chí Mạnh kia "tranh luận". Bài trong face của 1 cụ trong Otofun Lào Cai về xe fortune, e chỉ trích 1 bài của 1 báo khác và gi Đây ạ! thì tự dưng đồng chí Mạnh này vào bảo em là "suy nghĩ ngắn, ăn thêm gạo vào" như cụ đã thấy. Mịa nó chứ, e chưa câu nào đến cái xe chứ đừng nói đến tông ty họ hàng nhà nó mà nó mà nó đã chửi em như các cụ đã thấy

9630

Xe tăng
Chửi người ta tay nhanh hơn não thì nó chửi lại là ngu thì đúng òi còn gì.
Để em tường thuật lại vì em chính là người bị đồng chí Mạnh kia "tranh luận". Bài trong face của 1 cụ trong Otofun Lào Cai về xe fortune, e chỉ trích 1 bài của 1 báo khác và gi Đây ạ! thì tự dưng đồng chí Mạnh này vào bảo em là "suy nghĩ ngắn, ăn thêm gạo vào" như cụ đã thấy. Mịa nó chứ, e chưa nói câu nào đến cái xe chứ đừng nói đến tông ty họ hàng nhà nó mà nó đã chửi e, bực e mới nói lại mấy câu như cụ thấy

Định Simba

Xe buýt
Đụng chạm đến lòng tự ái của trẻ trâu rồi cụ ạ

VIKING_VT

Xe buýt
Chuyển sang Lexus hoặc BMW đi chú. Lâu quá không gặp chú :)) Hôm nay lại thấy hiện nguyên hình trên này :))

nguoi_nao_do

Xe đạp
Em nghĩ đây là trường hợp hi hữu thôi cụ ạ, đâu cần vì 1 thanh niên trẻ trâu mà gạt Toy như vậy cụ :D

Thạc sỹ

Xe tăng
Ông Mạnh kia đang bảo vệ Toy đấy chứ nhỉ? Ông Tờ rung (Trung?) kia trích một bài viết vớ vẩn ở đâu bảo Toy mong manh nên ông Mạnh phản hồi, thế thôi.
Riêng chủ thớt thì đang dùng đòn đánh dưới thắt lưng với cả Toy và cá nhân ông Mạnh đấy ạ.
Bảo vệ Toy kiểu gì vậy cụ?. Kiểu hạ nhục à

Helloimthunder

Xe hơi
Sao chưa thấy cụ nào bên Toy Hà Đông nhỉ :D

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Cách đây đúng tầm 6-7 năm có tý tiền + vay ae bạn bè hồ hởi đi mua Toy altis, ra showroom nv kêu k có xe muốn lấy nhanh thì đưa nó 1000$ mình bớt 200$ ( vì tiếc :) ) ông tướng làm luôn câu " mua Toy mà a tiếc 200$, chẳng thấy khách nào như a cả, mình tủi thân ra phang ngay cerato at, đi ngon bán cũng éo lỗ :) và mới đổi lại ăn con kia sportage chưa biết khi nào mới chuyển từ KIA về lại Toy :(

lai thue

Xe điện
Đuổi sao đc cụ. Facebook là trang cá nhân người ta Mjnh ko đuổi đc ạ
Ảnh hưởng thương hiệu Toy Hà Đông, ảnh hưởng tới bao nhiêu công sức các sale ở đó gây dựng được, ảnh hưởng tới Toy VN dẫn tới ảnh hưởng tới Toy toàn cầu, nói chung là nên đuổi :)). Cho nó về Hyundai bán hàng lại