[Funland] Khóc ròng :)

onlinefisher

Xe điện
Vãi cả ông sale. Hôm trước thì dạy ở trường KTQD, hôm sau đã về Bách Khoa ngay được.

Bịa thì cho nó logic một tý. Mà đã bịa là giảng viên thì chịu khó đừng viết tắt, đừng dùng ngôn ngữ teen.

Cụ thông cảm, bđs có lên nhưng có vẻ bán hàng cùng khó, hoa mắt chóng mặt, máu ko lưu thông, viết đi viết lại nó thành luẩn quẩn!

katenguyen

Xe điện
Em thích cái không gian xanh của time park đó cụ, tiện ích tốt và chủ đầu tư quản lí vận hành chuyên nghiệp. Các khu chung cư khác thấy đi vào ở đều có vấn đề làm cư dân rất mất hạnh phúc khi có rất nhiều lùm xùm với chủ đầu tư :(
Cái gì nó cũng có giá của nó. Nhà tốt, dịch vụ, tiện ích đầy đủ thì nó đắt. Tiềm lực tài chính đủ thì ở không thì đi khu khác hoặc ở nhà tập thể, khóc gì mà khóc?

cmyk77

Xe điện
Vãi cả ông sale. Hôm trước thì dạy ở trường KTQD, hôm sau đã về Bách Khoa ngay được.

Bịa thì cho nó logic một tý. Mà đã bịa là giảng viên thì chịu khó đừng viết tắt, đừng dùng ngôn ngữ teen.

Ơ hóa ra ông thớt làm sale bds trá hình giảng viên à. Định còm an ủi mà giờ bài vở kinh quá giờ sale có thể thay diễn viên vtv đóng phim truyền hình được đấy. Giải tán mịa mấy cái trường sk điện ảnh đi là vừa. Sale nó còn diễn hay thế này cơ mà.

danleduc

Xe điện
Em thấy các Thầy / Cô các trường ĐH toàn đi xe ô tô, nhiều người đi xe sang Mẹc / Bi. Chứng tỏ các Thầy / Cô có tiền đấy.

trau_gia_thich_gam_co_non

[Tịch thu bằng lái]
Cái gì nó cũng có giá của nó. Nhà tốt, dịch vụ, tiện ích đầy đủ thì nó đắt. Tiềm lực tài chính đủ thì ở không thì đi khu khác hoặc ở nhà tập thể, khóc gì mà khóc?
Ý e là nó vọt lên nhanh quá =))

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]

Hai nơi cạnh nhau, dạy cả hai mà cụ :)) sale nào ở đây :D
Thôi ạ ông. Làm ở Giải Phóng mà thớt thì tìm thuê nhà ở vin ocean park, thớt thì tìm mua nhà ở Time, toàn hàng Vin. Thô quá ông sale ạ.
Thớt chém gió nó cũng phải hợp lý chút kẻo các offer là giảng viên KTQD và BKHN vào truy hồ sơ bây giờ! 🤣🤣🤣
Cụ chuẩn.
Thớt 1 làm bách khoa, thớt 2 làm ktqd thì lẽ ra thớt 3 làm xây dựng cho đủ bộ Bách Kinh Xây chứ
Cụ thông cảm, bđs có lên nhưng có vẻ bán hàng cùng khó, hoa mắt chóng mặt, máu ko lưu thông, viết đi viết lại nó thành luẩn quẩn!
Ơ hóa ra ông thớt làm sale bds trá hình giảng viên à. Định còm an ủi mà giờ bài vở kinh quá giờ sale có thể thay diễn viên vtv đóng phim truyền hình được đấy. Giải tán mịa mấy cái trường sk điện ảnh đi là vừa. Sale nó còn diễn hay thế này cơ mà.
Thôi đi ông, điêu vừa thôi, Bách Khoa tự chủ tài chính mấy năm rồi, lương cũng ổn, cao hơn đáng kể con số ông nói đấy :))
E đang xem kịch đề nghị các cụ trên ko phá thớt nữa nhé

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy các Thầy / Cô các trường ĐH toàn đi xe ô tô, nhiều người đi xe sang Mẹc / Bi. Chứng tỏ các Thầy / Cô có tiền đấy.
em có cô bạn làm ts bên pháp xong về neu dạy được 1 năm thì bỏ về pháp vì lương thấp k trụ được hà nội :)) làm thêm tay trái mới có xèng :))

[Tịch thu bằng lái]
Cò mất dạy thế. Diễn để lừa người mua à.
Thảo nào bđs ko giao dịch đc.
Trên diễn đàn nên lịch sự đi cụ! Em đang tìm mua nhà còn mệt hơn cụ nhưng e cubgx không chửi rủa!

[Tịch thu bằng lái]
Từ khi nào giảng viẻn kiêm người mua nhà bị chụp mũ thành sale vậy cụ :))

80Bê

Xe buýt
Em chơi kha khá với hội gv đại học chưa thấy ông nào nghèo cả, cỡ vài cái nhà thì ko phải ai cũng có nhưng mua 1 cái cỡ năm bảy tỷ cắm dùi thì thừa sức trừ gv mới ra trường.

danleduc

Xe điện
Chủ thớt muốn TROLL các cụ OF thôi.
Ông ý có Biệt Phủ ở đâu đó rồi, muốn dùng tiền lẻ mua thêm cái nhà gần nơi làm việc thôi ý mà. Em lạ gì các ông GV ĐH, tiền các ngài ấy thiếu gì. :D
Mấy Ông/Bà Bác sỹ, GV ĐH là hay khóc than lắm, nhưng ai cũng mấy Hecta đất trên mạn Ba Vì, Biệt Phủ mấy cái. :D

Hey you

Xe máy
Em không biết giảng viên BK hay KTQD giờ ntn chứ những người thời em thì họ viết có chủ ngữ vị ngữ đàng hoàng, tên riêng cũng viết hoa đúng ngữ pháp. Liệu cụ cố tình falsify làm ảnh hưởng uy tín các trường?

GMT7

Xe buýt
Ngày xưa của cụ là bao giờ? Cụ K bao nhiêu? Trừ thể dục ra gần như không thầy cô nào ở BK nhận tiền hết.
Nhất là mấy môn điện, vật lý, Đút tiền còn bị đuổi luôn khỏi thi :-?
Ấy, cụ nhầm rồi. E k53.:D

TRINHNX72

Xe tải
Đọc thớt cụ mở em thấy thương cho sinh viên của cụ và quan ngại sâu sắc về trình độ giảng viên bách khoa
Chắc cụ ấy khóc là mình làm nghề cao quý mà sao ko dc giảm giá khi mua CC ở Park ;)