[Thảo luận] Khiếu nại CSGT Hải dương

Blue Danube

Xe buýt
Csgt chỉ hết lớp 12 là chủ yếu nên cũng non thôi tính toán kỹ gì đâu. Nếu mà kiện đòi được bồi thường cả đi lại, thiệt hại về thời gian và kinh tế chắc không dám bắt vớ vẩn nữa.
Chả dấu gì các cụ, em cũng ăn đủ đòn với bọn này rồi... qua nhiều lẫn cãi nhau, lý, luật, tình thì em mới dám phát biểu. Bất cứ lỗi nào khi xxx Hãi dương bắt nếu cần xem hình ảnh sẽ có ngay trong vòng vài phút, cách ăn nói nhã nhặn, rõ ràng, đúng mực chấp các thể loại quay phin chụp ảnh, không bị kích động bới các hành động khiêu khích...mỗi xuất ra đường nghe đồn thổi là khoảng 1,7 tỷ. Lỡ miệng mất toi tiền đầu tư à !

bongbien56

Xe hơi
Em hóng tin từ cụ chủ :D

LoveMy

Xe tải
E xin hóng kết quả, đọc phân tích của các cụ phân vân quá

flowerhn

Xe điện
Vượt phải là thế nào???? Có chạy quá tốc độ ko???? Ko lẽ đường có mấy làn xe mà thằng bên trái cụ nó bò ra đường với tốc độ 10km/H thì cụ chạy làn 2 cũng phải phanh lại bò đua với nó à???:-?
Đúng vậy cụ ạ, nếu xxx không chứng minh được cụ chủ vượt phải mà chỉ chạy song song thì xxx thua. Cái này cụ chủ phải confirm !

Hoành

Xe tăng
nếu đoạn clip chỉ thể hiện cụ chủ đi // ( không nhanh hơn) các xe bên trái thì khả năng cụ thắng rất cao :D

no1liveforever

Xe buýt
Đúng vậy cụ ạ, nếu xxx không chứng minh được cụ chủ vượt phải mà chỉ chạy song song thì xxx thua. Cái này cụ chủ phải confirm !
Video clip của xx quay em chỉ có vài chục s thôi cụ ạ , em xem rồi chỉ thể hiện xe em đang đi phần đường bên phải và song song các xe chạy bên trái . Họ lập biên bản em và họ phải chứng mình em vi phạm . Các cụ đợi thông tin em ngày 5/3 nhé

no1liveforever

Xe buýt
Vượt phải là thế nào???? Có chạy quá tốc độ ko???? Ko lẽ đường có mấy làn xe mà thằng bên trái cụ nó bò ra đường với tốc độ 10km/H thì cụ chạy làn 2 cũng phải phanh lại bò đua với nó à???:-?
Đường này nó cụ thể như thế này ạ

Bachnguyen98

Xe tải
Xxx Chí Linh hay bắt lỗi vượt phải đoạn cụ chủ bị vồ (cả 2 chiều), bắt lỗi tốc độ và đè vạch đoạn Sao Đỏ - Phả Lại và đoạn dốc gần đến đại học Sao Đỏ chiều Sao Đỏ - Nam Sách các cụ đi chú ý. Em đi đến đoạn cụ chủ bị vồ đều đỗ nối đuôi 1 hàng cho nó an toàn dù bên phải còn rộng . Nhiều cụ bị vồ lỗi này rồi, cũng 1 phần tại bên GTCC kẻ vạch phân làn không hợp lý : đường chỉ đủ 2 làn xe mà kẻ vach 1 làn cơ giới, 1 làn thô sơ trong khi đó bây giờ mấy khi có xe thô sơ ra đường quốc lộ đâu. Nhiều khi đi đoạn này gặp anh xe tải hoặc cont cứ tà tà 30km/h thì em cũng đành bám *** các anh ấy vài km chứ không dám vượt rất ức chế nhưng đỡ mất xèng.

Blue Danube

Xe buýt
Video clip của xx quay em chỉ có vài chục s thôi cụ ạ , em xem rồi chỉ thể hiện xe em đang đi phần đường bên phải và song song các xe chạy bên trái . Họ lập biên bản em và họ phải chứng mình em vi phạm . Các cụ đợi thông tin em ngày 5/3 nhé
Cụ nên xem lại đoạn băng ghi hình, đoạn họ gửi cho cụ là cắt đoạn nhỏ gửi qua vai bờ gì đó cho nhẹ và nhanh thôi chứ họ quay bằng máy quay chuyên dụng cả đoạn dài đấy... Nếu cụ tự tin không vượt xe nào thì chiến thôi !

Em hiểu xxx giai thông Hãi dương mà ! Chúc cụ thành công, nếu cần em cũng sáp vô chiến cùng.

no1liveforever

Xe buýt
Cụ nên xem lại đoạn băng ghi hình, đoạn họ gửi cho cụ là cắt đoạn nhỏ gửi qua vai bờ gì đó cho nhẹ và nhanh thôi chứ họ quay bằng máy quay chuyên dụng cả đoạn dài đấy... Nếu cụ tự tin không vượt xe nào thì chiến thôi !

Em hiểu xxx giai thông Hãi dương mà ! Chúc cụ thành công, nếu cần em cũng sáp vô chiến cùng.
Em khẳng định là quay = điện thoại vì em yêu cầu trong tích tắc đã được gửi video clip qua zalo chỉ có vài chục s

no1liveforever

Xe buýt
Qua SAO ĐỎ có 2 cái ngã ba. Một rẽ phải, 1 rẽ trái. Đường ko có vạch phân làn nhưng đến ngã ba thì có mũi tên chỉ hướng và vạch phân làn???? Cũng ko có biển 411a hay 411b chi cả?????? Nhưng nếu ai đi vào làn rẽ mà phi thẳng kiểu gì cũng dính cạp nong chỉ vào mẹt????? Vậy xxx ở đây làm đúng hay sai???? Vụ này các cụ làm toa vào cho bẹn này hết trò ăn bẩn đi ạ?!! Nhà cháu đi thấy xe TUYẾN PHI PHẢI và vượt tốc độ ầm ầm ko bắt ạ?
Cám ơn cụ , đằng nào bb lập rồi , cháu chả còn gì để mất ngoài thời gian ạ . Cháu khiếu nại 1 thì xx phải mệt tương tự nhà cháu ạ , cám ơn các cụ đã ủng hộ

paybackvcb

Xe điện
Em chúc cụ thành công. Mấy lần đi qua đây em chủ động đề phòng nên cứ 40 km bám trái nên cũng chưa bị dừng xe bao giờ.

khkdgs

Xe điện
nếu cụ chuyển hướng bên phải mà có gẩy xin nhan phải và tiếp theo cụ đá xin nhan trái chuyển hướng trước đầu các xe bên trái thì em khẳng định cụ toi 2tr giữ bằng 2tháng.
nếu cụ chỉ gẩy xin nhan phải và cứ tà tà chạy như thế thì cụ 95% thắng ạ.
em cũng bị y hệt như cụ hôm 28/2. nhưng em vẫn tỉnh đòn vì em thấy thằng cầm máy quay đứng cạnh đường,em không đá xin nhan chuyển vào bên trái,em cứ tà tà xin nhan phải,kiểu tà tà tìm nhà người quen. y rằng đến biển hết khu đô thị em bị cạp long.
xxx cũng dọa em lỗi vượt phải 2tr giữ bằng 2tháng.
em đưa giất tờ luôn không cãi,không thắc mắc, vào bàn làm việc với xxx, em trình bày luôn,mình không đè vạch,không quá tốc độ,mình không vượt bên phải,....mình đang tìm chỗ mua bao cao su,vì bồ đang trong xe, "thực tế thì vợ em đang trong xe". mình hỏi xxx, trên đoạn ql18 này xe con,xe tải đi như nào là đúng luật.
xxx cầm bút,vẽ linh tinh đại ý đó là đường 1 chiều không phân làn vì không có vạch đứt,vạch liền--> đường 1làn xe,anh đi như thế là vượt phải. xxx trên ql5 anh có thể đi như thế vì đường có phân làn xe....xxx đưa giả giấy tờ cho em kèm "anh có râu đẹp đấy", (thôi tùy anh,tổ chúng tôi có 4người). em biết 95% em bị nhắc nhở,em bắt tay xxx cảm ơn và em thề em còn cố tình bóp tay xxx rất mạnh,em cầm giấy tờ rồi té luôn,trong 10p em kết thúc.
em đã hiểu thế nào và vượt phải và em đã tỉnh đòn vì không chuyển hướng bên trái ngay, em may mắn.
chuyện em tìm bao cao su là em cố tình tạo tý vui vẻ với xxx thôi. thân ái.

no1liveforever

Xe buýt
nếu cụ chuyển hướng bên phải mà có gẩy xin nhan phải và tiếp theo cụ đá xin nhan trái chuyển hướng trước đầu các xe bên trái thì em khẳng định cụ toi 2tr giữ bằng 2tháng.
nếu cụ chỉ gẩy xin nhan phải và cứ tà tà chạy như thế thì cụ 95% thắng ạ.
em cũng bị y hệt như cụ hôm 28/2. nhưng em vẫn tỉnh đòn vì em thấy thằng cầm máy quay đứng cạnh đường,em không đá xin nhan chuyển vào bên trái,em cứ tà tà xin nhan phải,kiểu tà tà tìm nhà người quen. y rằng đến biển hết khu đô thị em bị cạp long.
xxx cũng dọa em lỗi vượt phải 2tr giữ bằng 2tháng.
em đưa giất tờ luôn không cãi,không thắc mắc, vào bàn làm việc với xxx, em trình bày luôn,mình không đè vạch,không quá tốc độ,mình không vượt bên phải,....mình đang tìm chỗ mua bao cao su,vì bồ đang trong xe, "thực tế thì vợ em đang trong xe". mình hỏi xxx, trên đoạn ql18 này xe con,xe tải đi như nào là đúng luật.
xxx cầm bút,vẽ linh tinh đại ý đó là đường 1 chiều không phân làn vì không có vạch đứt,vạch liền--> đường 1làn xe,anh đi như thế là vượt phải. xxx trên ql5 anh có thể đi như thế vì đường có phân làn xe....xxx đưa giả giấy tờ cho em kèm "anh có râu đẹp đấy", (thôi tùy anh,tổ chúng tôi có 4người). em biết 95% em bị nhắc nhở,em bắt tay xxx cảm ơn và em thề em còn cố tình bóp tay xxx rất mạnh,em cầm giấy tờ rồi té luôn,trong 10p em kết thúc.
em đã hiểu thế nào và vượt phải và em đã tỉnh đòn vì không chuyển hướng bên trái ngay, em may mắn.
chuyện em tìm bao cao su là em cố tình tạo tý vui vẻ với xxx thôi. thân ái.
Em như đã trình bầy ở trên , qua đèn xanh em giữ nguyên hướng đi thằng trên phần đường bên phải xe chạy , không lượn trái và lượn phải , không xi nhan gì hết ạ

titi_oto

Xe tăng
cụ chủ làm nghè lao động tự do ah :)). E hóng kết quả thế nào rồi ah

laogia3385

Xe buýt
Chúc cụ thành công ạ!