[Funland] Khi người yêu có người yêu mới

mone

[Tịch thu bằng lái]
Đấy, cứ như cụ có phải dễ thương ko nhỉ. 40 sọi mà suốt ngày cafe, hẹn hò thời gian đâu giành cho con. Haizzz
Em giành nhiều thời gian cho con em vậy mà vẫn thấy tụi nó lớn nhanh khiếp hãi luôn. Mấy năm nữa không khéo nhắn tin cho bạn gái nhoay nhoáy và lúc ấy nó chả thèm đếm xỉa mình luôn :D :D

Hạnh TTM

Xe tải
Có một điều mà khi em loanh quanh trên cái quán này là đàn ông lão nào cũng tí dấm tí mẻ, có chăng vợ có phát hiện ra hay không. Chưa tìm thấy 1 ômg nào chung thuỷ, đâm ra là nếu biết chồng mình có tý gì đó, chắc em đỡ sốc hơn, suy nghĩ sẽ tỉnh táo hơn, bớt bốc đồng.
Em mà là vợ chủ thớt thì em kia sml với em. Đàn bà biết đàn ông có vợ mà còn lao vào đến mấy năm thì xứng đáng thân bại danh liệt. Còn ko bao giờ có chuyện ly hôn nhé, em sẽ ở lại giữ hết tài sản nhưng chồng mà sống vs em sẽ không sung sướng j.

Xecongamthap

Xe hơi
Em giành nhiều thời gian cho con em vậy mà vẫn thấy tụi nó lớn nhanh khiếp hãi luôn. Mấy năm nữa không khéo nhắn tin cho bạn gái nhoay nhoáy và lúc ấy nó chả thèm đếm xỉa mình luôn :D :D
Lúc ý cụ lại nối lại tình xưa với xã cụ. Hoặc tính chuyện sx tập nhí tiếp theo cho zui nhà zui cửa cụ ạ.

BMW_X7

Xe điện
Vậy ô Tổng ý có xem lại văn bản trước khi ký không, hay cứ nhắm mắt ký bừa vậy cụ?
Ký mà không biết ký gì thì e cũng nể luôn. Trước e làm Cty cũ, có nv mang 1 công văn lên đưa e ký, e cho sửa lại 5 lần, mỗi lần e chỉ cho 1 lỗi văn bản.
Sau lần ấy là ít sai, vì nó biết e kỹ tính và rất khó tính.
à tất nhiên là xem lại chứ cụ, ai mà dám nhắm mắt ký, lần đầu sai nhiều, chỉnh nhiều, dần dần ít sai đi, thực ra làm mà tinh ý thì sẽ hiểu ý văn của từng sếp thôi, em làm kỹ thuật nên văn bản đa số chuẩn phom vì nó khô cứng, nhiều thông số chứ ko bay bướm gì, ý càng ngắn gọn, càng xúc tích, càng dễ hiểu càng tốt, bản vẽ càng thoáng, càng đầy đủ thông số càng tốt

mone

[Tịch thu bằng lái]
Lúc ý cụ lại nối lại tình xưa với xã cụ. Hoặc tính chuyện sx tập nhí tiếp theo cho zui nhà zui cửa cụ ạ.
Em ko liên quan mà cụ. Em với bà xã em sống hạnh phúc đến giờ sau 10 năm cưới nhau. Em cũng ko ngoại tình, hoặc chưa.

Xecongamthap

Xe hơi
Em ko liên quan mà cụ. Em với bà xã em sống hạnh phúc đến giờ sau 10 năm cưới nhau. Em cũng ko ngoại tình, hoặc chưa.
Ah, ý em là cụ nối lại tình xưa. Ấy là hâm nóng lại tc vk ck ý. Chứ tinh thần trách nhiệm cụ ngút zời thế, em biết cụ chả dại. Mà thực thì, nếu như cụ thớt bảo yêu thật sự như thế, ko phải qua đường. Có khi cụ ý li hôn lại tốt cho vk cụ ý. Em thấy thương vk cụ ý ghê! Giờ ck có quay về với gia đình vẫn hồn siêu phách lạc, lơ ngơ đá ống bơ cũng buồn lắm!

Lão Long

Xe tăng
Hãy giải thoát cho em ấy đi lấy chồng và chúc phúc cho em. Kết thúc 1 câu chuyện đẹp, mọi thứ đều đẹp khi còn dang dở.

mone

[Tịch thu bằng lái]
Ah, ý em là cụ nối lại tình xưa. Ấy là hâm nóng lại tc vk ck ý. Chứ tinh thần trách nhiệm cụ ngút zời thế, em biết cụ chả dại. Mà thực thì, nếu như cụ thớt bảo yêu thật sự như thế, ko phải qua đường. Có khi cụ ý li hôn lại tốt cho vk cụ ý. Em thấy thương vk cụ ý ghê! Giờ ck có quay về với gia đình vẫn hồn siêu phách lạc, lơ ngơ đá ống bơ cũng buồn lắm!
Vấn đề ông thớt cũng ko dám ly dị, chứ ly dị thì đã khỏi phải nói. Đầy người ly dị và đến với ng họ yêu.

appco

Xe buýt
Chén thế đủ rồi. Em lấy chồng là may cho cụ.nếu cụ thực sự yêu em đó thì chấm dưt ngay mọi quan hệ, coi như người rưng >để em ấy được hạnh phúc. nếu còn bất cứ dây dưa nào cụ sẽ là con chứ không phải là người.

Oài, người ta sai thì sai rồi, dốt thì dốt rồi, giờ cần tư véo mà các cụ mợ cứ chửi thì sao thoát được.
Ngu ý của em đơn giản thôi:
1. Cụ đề đạt lại vấn đề với em người yêu, người tình, người gì đấy 1 cách nghiêm túc, rõ ràng cả về thời gian, phương thức và kinh tế. Khi cụ bỏ vợ, cụ còn lại bao nhiêu, con cái ai nuôi, thời gian thực hiện là bao lâu, 1 tháng hay 3 tháng, bắt đầu từ lúc em đó ok.
a. Nếu em đó OK, cụ về thực hiện theo cam kết - đàn ông phải đàng hoàng, quyết định chọn thì ko được hối.
b. Em đó cân, cụ kém cân hơn nên thua, vui vẻ về với gđ thôi, vì đơn giản em đó ko yêu cụ như cụ tưởng. Còn cụ yêu em nó đến đâu, thời gian sẽ trả lời.
2. Nếu TH a xảy ra, sau bước 1 nộp đơn và phân chia, phải bàn bạc kỹ tất cả, cưới hỏi ra sao, ở đâu, kinh tế thế nào, đại loại là sẽ sống chung với nhau cụ tỷ như thế nào chứ ko phải thi thoảng bạch bạch nhát thì nhất khỏi phải bàn rồi, thành vc là câu chuyện hoàn toàn khác.

PS: nếu em chọn a sau 1 thời gian suy nghĩ, cụ có thể cùn bàn trước mục 2 rồi mới nộp đơn, vậy sẽ an toàn hơn cho cụ.

Đó là khuyên về giải pháp, còn về thực chất thì cơ hội để cụ cắt đứt mà ko phải ân hận gì là đây, phải nói là nghìn năm có 1, nên quyết định ở cụ thôi, tùy theo tình cảm, nhưng phải dùng cả lý trí, chứ cái bốc đồng con nòng nọc chả giải quyết vấn đề gì vì suy cho cùng, ngon, thơm, giỏi, sạch, tình cảm thì kiếm không khó nếu cụ có nhiều xiền :))

Em khuyên bậy, có gì ko phải các cụ mợ khác bỏ qua nhé.
Phải nói bác rất cao tay và có kinh nghiệm trong tình trường [emoji122][emoji122][emoji122] bái phục bái phục [emoji2][emoji2][emoji2]

Gửi từ POCOPHONE F1 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

mone

[Tịch thu bằng lái]
Vâng có lẽ đây là giải pháp cho tất cả :( dù cảm thấy đau
Tình cảm của cụ với em ý chưa đủ to, chỉ là đốm lửa nhỏ như nick cụ nên nói chung cụ ko dám đánh đổi.
Em ấy nên kiên quyết cắt đứt qh với cụ để bắt đầu cuộc sống mới, chặng đường mới
Cụ chịch chùa mấy năm sướng quá còn gì

Xecongamthap

Xe hơi
Oài, người ta sai thì sai rồi, dốt thì dốt rồi, giờ cần tư véo mà các cụ mợ cứ chửi thì sao thoát được.
Ngu ý của em đơn giản thôi:

1. Cụ đề đạt lại vấn đề với em người yêu, người tình, người gì đấy 1 cách nghiêm túc, rõ ràng cả về thời gian, phương thức và kinh tế. Khi cụ bỏ vợ, cụ còn lại bao nhiêu, con cái ai nuôi, thời gian thực hiện là bao lâu, 1 tháng hay 3 tháng, bắt đầu từ lúc em đó ok.
a. Nếu em đó OK, cụ về thực hiện theo cam kết - đàn ông phải đàng hoàng, quyết định chọn thì ko được hối.
b. Em đó cân, cụ kém cân hơn nên thua, vui vẻ về với gđ thôi, vì đơn giản em đó ko yêu cụ như cụ tưởng. Còn cụ yêu em nó đến đâu, thời gian sẽ trả lời.
2. Nếu TH a xảy ra, sau bước 1 nộp đơn và phân chia, phải bàn bạc kỹ tất cả, cưới hỏi ra sao, ở đâu, kinh tế thế nào, đại loại là sẽ sống chung với nhau cụ tỷ như thế nào chứ ko phải thi thoảng bạch bạch nhát thì nhất khỏi phải bàn rồi, thành vc là câu chuyện hoàn toàn khác.

PS: nếu em chọn a sau 1 thời gian suy nghĩ, cụ có thể cùn bàn trước mục 2 rồi mới nộp đơn, vậy sẽ an toàn hơn cho cụ.

Đó là khuyên về giải pháp, còn về thực chất thì cơ hội để cụ cắt đứt mà ko phải ân hận gì là đây, phải nói là nghìn năm có 1, nên quyết định ở cụ thôi, tùy theo tình cảm, nhưng phải dùng cả lý trí, chứ cái bốc đồng con nòng nọc chả giải quyết vấn đề gì vì suy cho cùng, ngon, thơm, giỏi, sạch, tình cảm thì kiếm không khó nếu cụ có nhiều xiền :))

Em khuyên bậy, có gì ko phải các cụ mợ khác bỏ qua nhé.
Từ lời khuyên cho thấy cụ rất tỉnh đòn. Lo toan vẹn đôi đường, kinh nghiệm cứ phải gọi là ngút ngàn cụ nhỉ. Haizzz

Dr.Teng

Xe buýt
Chuyện này cháu thấy kịch bản tương lai òi, cháu xin lỗi cụ đừng giận mắng cháu trước khi cháu viết nhé :)
Cháu thấy là một tương lai gần của 1 ông giám đốc có sừng và oánh lại cụ chủ nếu phát hiện ra, là một cô gái trước ngày lấy ck vẫn sms yêu thương xxx với bồ (cháu dùng bồ thôi vì cụ chủ có vợ rồi nên không gọi ng yêu được). Là cụ chủ mất tất thảy gia đình vợ con và bao năm gây dựng gia đình, sự nghiệp, hình ảnh. Ngoại trừ cụ lấy vợ do bị sức ép (thiếu tình yêu) còn không có gì có thể "thông cảm ở đây được" mà cháu chỉ xin lỗi dùng được chữ "cụ ích kỷ quá". Có bao giờ cụ đặt lại vị thế ngược lại với vợ mình không nhỉ? tức cụ bị phản bội lại ý?"
Hơn nữa cháu thấy hơi lạ với bồ cụ nha: Nếu là săn đầu người bt và cô gái bt ý thì hầu như các cô không đồng ý đi xem phim với ng có vợ con đâu à. Nhất là xem phim để săn đầu người :D. Hơn nữa, cô ý nêú biết nam nữ thọ thọ bất thân và giữ mối quan hệ trong sáng (nhất là khi cô ý làm TP rồi ý) và giữ gìn cho chính cụ thì khi cụ say cô ý k bao h cho cụ về nhà cô ý cả. Có nhiều thứ mà cô ý có thể làm: Gọi 1 người bạn cụ đến đưa cụ về và (hoặc) gọi thêm 1 bạn gái đến ở cùng khi cụ "bất đắc dĩ lên nhà cô ý 1 mình lúc đêm khya say không làm gì được ngoại trừ chuyện ý :))" ...nói vậy có nghĩa là em nghĩ bồ cụ đã kết cụ và vẽ đường cho cụ chạy đấy chứ không phải trong sáng đâu à và quan trọng là khi cô gái đã k muốn thì đố cụ cưỡng được đấy trừ cụ uýnh nó thật đau 8-}
Đôi nhời em chia sẻ với cụ và nếu cụ giận đừng chửi nhà cháu. Cuối cùng cháu nghĩ nếu cụ và vợ đến với nhau cũng qua những ngày tháng hẹn hò tươi đẹp, vượt qua những năm tháng khó khăn ban đầu, chia sẻ nhau gừng cay muối mặn thì cụ đừng sa vào đàn bà cụ ạ. Còn nếu cụ lấy vợ vì do bị ép buộc, ép duyên em không có ý kiến ạ. Chúc cụ có lựa sáng suốt và nếu cụ lựa chọn để bạn cụ lấy tay Giám đốc nhớ đừng quên xxx thêm bận làm kỷ niệm đấy nhé.

Trác Mộ Thu

Xe điện
dạ thằng bạn thân em nó làm Tổng GĐ 1 cty trong dầu khí ạ, nó không giỏi gì văn bản, nhưng soạn thảo gì đã có trợ lý,lời văn thì nó sẽ đưa ra, nó không giỏi đánh máy nhưng cũng có thư ký riêng (em này chân dài miên man hi22), nó không giỏi gì lắp đặt mạng nhưng nó có đội ngũ kỹ thuật, trong đấy thằng trưởng phòng kỹ thuật cũng là bạn thân em, nó không động việc chân tay gì vì nó đã có đội ngũ văn phòng làm giúp, em cũng hay được đi uống rượu với nó và quân nó thì cơ bản em thấy nó nói gì quân nghe đấy răm rắp,còn quân nó chửi nó không em cũng chưa nghe thấy (chắc vào nhà vệ sinh chửi thì em không biết)
ngược lại em thấy nó tiếp đối tác, mang việc về cho cty, ký HĐ thấy nói toàn tiền tỷ, nên em đoán lãnh đạo không nhất thiết gỏi văn phong, đánh máy hay chính tả, vì em cũng hay phải chắp bút, đánh phương án còn ông to hơn em ký cũng thế nên em đoán thế, em cũng không dám khinh sếp em (thật lòng luôn) nên em cũng suy luận thế ạ
và qua một số luật, quy định của một số bộ to vừa rồi ban hành xong bảo do lỗi đánh máy, do nhân viên đánh máy sai nên em thấy việc chắp bút do... bậu sậu hết, các ông to chỉ lướt qua rồi ký thôi ạ he he, còn mấy ông to đấy tên gì thì chắc qua mấy việc báo đưa cụ biết rồi ạ
Cụ viết dài quá.
Ngắn gọn lãnh đạo giỏi là người làm cho công ty ăn nên làm ra, cbcnv lương lậu càng ngày càng cao và biết điều hành 1 đội ngũ giúp việc giỏi.
Trên này nhiều đứa nc như dở nhưng cố tỏ ra mình thông thái ấy mà, cụ để ý làm gì.

Xecongamthap

Xe hơi
Em là em ngẫm chém thế thôi, chứ kinh thì em ko có ợ, trải nghiệm thì càng không vì em sợ lắm, nghĩ đến đoạn ngồi phân tách đã thấy kinh rồi nên chả bg dũng cảm nhấn cả :))
Đấy, cụ cưa nhấn, xong cụ ga có phải xong ko. Cứ lượn lờ lòng vòng chi cho khổ cụ nhờ!

Xecongamthap

Xe hơi
Ko, ko nhấn cũng chả ga, nhưng thú thật có lúc em chả phanh, nhưng ko nhấn ko ga nên gần đến nó lại tách ra thôi, đời đôi lúc để tự nhiên, nhưng có nguy cơ đâm là em đạp phanh đới.
Em lại sợ cái tự nhiên quá cơ cụ ạ! Kkkk

pbinh979

Xe tăng
Cả 2 chả tốt đẹp gì, cả thằng thớt và cô kia. Vãi zzzz.
Nói thì bào ác mồm: Kiểu những nhà ntn, con cái lớn lên sẽ ra sao??? Bố mẹ lạnh nhạt, chả quan tâm gì đến con. bảo sao.

chichihua

Xe buýt
Trên OF có nhiều cụ biết em nên e lập Topic với acc mới, cụ nào bảo lập acc mua bán câu view thì thôi khỏi cần comment.

Cháu năm nay cũng không còn trẻ, U40 rồi, kinh tế cơ bản với 1 vợ, 1 con, 5 tầng, 4 bánh.
Tình cảm vợ chồng cháu thì bình thường (hơi nhạt nhẽo, gần 1 năm qua thì khá lạnh, mọi thứ liên quan đến con là chủ yếu, cũng khôgn còn hẹn hò tâm sự, thậm chí quan hệ rất ít).
--------------------------------------------
mọi vấn đề xuất phát từ 4,5 năm trước khi cháu còn làm bên 1 tập đoàn tư nhân khá lớn và quen em. Em không quá xinh, nhưng rất duyên, tốt bụng, biết ăn mặc và khá nhiều người theo đuổi. Em làm không cùng phòng, CV của cháu và em không quá liên quan nhiều nhưng vì có cảm tình nên cứ lấn lá quen em. May mắn là e có chơi cùng 1 hội và hội đó có thằng bạn thân chơi với cháu nên ăn uống hay vui chơi gì của hội này cũng có mặt cháu...

Mọi chuyện được 1-2 năm thì cháu chán CV hiện tại dù CV rất tốt, điều luyến tiếc là CV cty cũ có em. Lúc này mọi chuyện chỉ dừng ở mức cảm tình, tương tư phía cháu. Cháu nghỉ sang CTy mới với chức vụ cũng khá to, được khoảng 5-6 tháng thì cháu rủ được em về làm Trưởng phòng bên cty mới này (Trong khoảng thời gian 5-6 tháng, cháu và em hay rủ dê cafe xem phim với lý do: Cháu săn đầu người, người căn bản là phù hợp CV)

CV của cháu và em khá thuận lợi...thu nhập tốt hơn cty cũ 4,5 lần lên rất thoải mái, gần như không phải lo đến vật chất, CV cũng không quá vất vả. Mọi sự phức tạp mới bắt đầu từ đây...CV liên quan trực tiếp, 1 ngày 10-12 tiếng toàn bên nhau, nếu không bên nhau thì đi tiếp khách, đi du lịch cùng cty...tần suất quan tâm của cháu đến em nhiều hơn (trong mắt mọi người thì mọi thứ giữa cháu và em vẫn là tình cảm anh em thân tình, trợ thủ đắc lực trong CV...Trong CV thì em khôgn thể thiếu cháu và ngược lại...). Em vẫn giữ mọi thứ ở đúng với quỹ đạo...CV là CV, ngoài CV thì cháu chỉ là người anh, người bạn thân thiết.

Phức tạp là khi cháu yêu em, cảm giác đến như không chịu nổi...và rồi có "sự cố giữa cháu và em". Gọi là sự cố vì khi đi tiếp khách lần đó cháu hơi say nên có về qua nhà em nghỉ (em ở riêng một mình căn chung cư. Kinh tế em cũng rất tốt, nhà xe em đều có, rất độc lập), cháu không giữ nổi bản thân mà cưỡng đoạt em...Em khóc, khóc rất nhiều, còn cháu thì dằn vặt đau khổ...đau khổ vì phản bội vợ, yêu em nhưng lại đến với em theo cách không mấy tốt đẹp đó.

CV thì vẫn CV nhưng ngoài CV thì cháu và em không còn tâm sự, lê la khắp nơi cùng nhau như trước. Mấy tháng không hề liên quan hay nói chuyện thì em cũng tha lỗi, sau khi cháu quỳ xuống xin (khổ nhục kế). Và từ đó, cháu và em bên nhau...Cả tâm hồn, tình cảm dành cho em...Em vẫn hay giận dôi, hay dỗi hờn khi nói về tình cảm hai đứa, về tương lai...CHÁU quá khốn nạn (theo lời thằng bạn thân của cả cháu và em) thì vẫn về gia đình, nhưng tuần 2 ngày bên em. Sống cùng em như vợ và chồng (tối cháu vẫn về nhà ngủ). Em bảo ước ao cháu có thể ngủ 1 tối tại nhà em :( nhưng suốt 2-3 năm qua, cháu chỉ 1 lần ở đó khi say, còn lại vẫn về với nhà. Chung kết C1, cháu lấy lý do đi xem bóng đá, cũng chỉ ở với em đến 4-5h sáng, rồi lại quay về nhà...mặc em ở lại... Những chuyến côgn tác nước ngoài dài ngày, đi cùng cả đoàn, 2 đứa chỉ dám tách riêng trong lén lút chứ không dám bên nhau...

Trước tết, em có CV và quen giám đốc công ty đối tác...Người này vẫn độc thân và có vẻ khá si mê em, cũng khá hợp em khi nói chuyện. Em KHÔNG biết dùng từ nào để nói về cảm nhận, nói chung em có cảm tình với người đó. Lần đầu sau bao nhiêu năm, cái cảm giác ghen tuông, cảm giác tim mình đau đớn khi ngày ngày em có người quan tâm, có người săn sóc. Valentine...nhìn em đi bên người ta, đi Cafe đến 9-10h, nhìn quà người ta tặng mà không chịu nổi.

Cháu suy nghĩ rất nhiều, cũng không phải 3-4 năm không nghĩ đến....nhưng khi cảm giác sắp mất em, mất đi người mình yêu...thì cháu lại quyết liệt hành động. Cháu đặt vấn đề với em....Cháu sẽ ly dị để đến bên em...Tùy em lựa chọn. Hoặc lấy 1 giám đốc, cũng khá hợp em, còn độc thân và giàu có hoặc chấp nhận bão giông để đến bên em...Em do dự, nhưng cái cảm giác em có cảm tình ngày một lớn cho người ta (tất nhiên chỉ dừng ở cảm tình, chưa yêu) khiến cháu phát điên, nhiều lúc cảm giác xếp cuộc hẹn hò với cháu sau người ta, đang nằm ôm cháu vẫn chờ đợi sms của người ta :(

Bây giờ....Cháu bế tắc. Không biết nên tiếp tục, thuyết phục em theo cháu (tất nhiên cháu sẽ phải ly dị vợ để đến bên em) với một cái giá khá đắt (vợ con, gia đình, hình ảnh trước mọi người là thằng phản bội, chạy theo nhân tình) hoặc đứng dẹp 1 bên để em có tình yêu.

Cũng không hiểu được tình cảm của em dành cho cháu là gì ????? Vẫn 1 tuần 2 ngày hẹn hò, đến bên em đi với em như thói quen nhưng những câu chuyện không còn vô tư lự như trước mà toàn ghen tuông, thù hằn từ phía cháu, còn em thì khó xử. Người kia cũng tấn công em quyết liệt và khá hợp em (Em rất khó tính, không hợp thì không thể tiếp cận nói chuyện với em được). Cháu gần 40, em năm nay cũng 30-31, không còn trẻ nữa :(

Cháu vẫn bên em gần hết thời gian 1 ngày nên em đi uống cafe, hẹn hò xem phim với ng ta cháu biết rất rõ, mọi thứ với người ta cũng chỉ nằm ở mức rất cảm tình.

40 tuổi thì đôi khi vẫn là trẻ trâu mà cụ, cụ lên đây cần lời khuyên cho 1 hướng đi phải ko. Tuổi của cụ nhiều người mới lấy vợ mà nhưng nếu cụ định đi tiếp con đường cũ hay rẽ sang con đường mới thì cần cân nhắc.
Đầu tiên cụ xem mình là người coi trọng tình cảm hay vật chất, điều này khá quan trọng, có những người sống thiên về tình cảm thì ko cần vật chất nhiều. Hiện giờ có thể cụ đang thừa vật chất nên nghĩ mình ko cần, cái này phải suy nghĩ thấu đáo, ai lớn lên trong gian khó thì thường coi trọng tiền bạc, đôi khi tiền bao nhiêu cũng ko đủ. Trong vợ và bồ ai có thể bên cụ lúc sa cơ, cụ muốn sống với thực tại hay tương lai. Cụ cháy hết mình cho tình yêu hiện tại để rồi mặc sau này ra sao cũng kệ hay sống tiếp bên gia đình mà ko ko dứt dc mộng tưởng bên bồ. Tình cảm vợ chồng, ko tình còn nghĩa, cụ với vợ thế nào với con ra sao. Nếu yêu con thì tưởng tượng ko có mẹ chỉ có 2 bố con sống sẽ thế nào.
Vì bồ của cụ đến với cụ lúc cụ đang giàu nên cái nhìn cũng khác, có thể yêu mà trong tình yêu đấy có cả vật chất. Cái này rất đỗi bình thường thôi ko có j là thực dụng cả.
Nếu e là cụ e sẽ nói chuyện chân tình với bồ xin thời gian mấy tháng ko gặp nhau về sống đúng nghĩa với gia đình, hết mấy tháng mà bồ đợi dc và cụ thấy ko thể sống nổi với vợ thì cụ nên quyết. Còn sống mà thấy dc với gia đình thì hãy coi như bồ là kỉ niệm đẹp trong đời đi, thời gian sẽ quên thôi. Có điều cụ cẩn thận ko là mất cả chì lẫn chài đấy. Em cũng muốn nói tiếp nhưng mỏi tay quá, cụ cần e nói nữa thì inbox nhé.