[Funland] Khi người yêu có người yêu mới

Trác Mộ Thu

Xe điện
Chờ đến khi thất thập, trước khi nhắm mắt xuôi tay rồi hay chém mợ ạ. Không có zì là ko thể xảy ra. Tình cảm tự nhiên sinh ra và tự nhiên cũng mất đi. Tình yêu ko phải vĩnh cửu, mà nhu cầu có tình yêu thì lúc nào cũng hiện diện. Tình cảnh của cụ chủ xảy ra không ít trong thực tế, vấn đề là xử lý sao cho mất mát ít nhất thôi. Hạnh phúc và đau khổ luôn song hành. Chúc chủ thớt sáng suốt.
Mấy comment ra vẻ đạo đức chửi bới chủ thớt, thể hiện sự thiếu hiểu biết chứ chả hay ho zì đâu, chủ thớt ko cần quan tâm.
Còm chất lượng nhất em đọc được.
Mong chủ thớt biết cân nhắc để đưa ra quyết định đúng đắn nhất cho mình.
P/s: quyết định sai sẽ rơi ngay vào vực thẳm.

Trác Mộ Thu

Xe điện
Mặc dù cụ chủ bị các cụ khác nói nọ kia, em rất thông cảm với cụ. Con tym và con trym có những lý lẽ mà không có gì có thể lý giải. Em nghĩ cụ chủ nên dứt tình với em gái kia vì mấy lý do:

1. Gái đó hết tình cảm với cụ rồi, nếu còn tình cảm thì cụ có đến 10 vợ gái vẫn theo cụ. Nếu gái đó vẫn còn tình cảm thì cũng phải vất bỏ vì trong lúc còn mặn nồng đến vậy mà nó vẫn có thằng khác được thì gái đó, xin lỗi cụ, chỉ là loại lồng để ngoài quần, cụ bỏ vợ để lấy nó rồi sau này có ngày sẽ đau đớn gấp đôi gấp ba vì hy sinh vì nó, rồi nó đãi lại cụ bằng sự khốn nạn, vô lại mà thôi.

2. Vì con cụ, cụ ạ. Vợ thay được, mà con không thay được. Sinh chúng nó ra phải có trách nhiệm.

3. Đời còn dài, gái còn nhiều. Đừng hủy sự nghiệp, cuộc đời của mình vì một cái lồng không đáng. Đàn ông nâng lên được phải hạ xuống được. Cụ đứng đắn, không trai gái thì không nói làm gì. Còn nếu thích phiêu lưu, gái giờ dễ dãi, cụ thích là sẽ có, không thiếu gì. Cụ sang hội phản thanh phục minh mà hóng kinh nghiệm. Rồi cụ sẽ thấy như nào là hợp lý.

Đừng để bản thân phải suy sụp vì một cái lồng không xứng đáng. Chúc cụ vui và vững vàng trong cuộc sống. Xác định cái gì giữ, cái gì bỏ cụ nhé.
Cụ nói nặng lời với phụ nữ như vậy có nên không?

XOOX

Xe tải
4 năm xơi mà vẫn còn thèm thì...đúng là tham thật. Trong khi đó bỏ đói vợ ở nhà:)) có khi lại béo ofer nào thôi.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Cháu cũng hiểu nổi mình :( :( vài năm qua làm tổn thương cả 2 người Phụ nữ. Ngày trước cháu nghiêm túc chuyện trai gái bao nhiêu, gét kiểu cặp kè trai gái bao nhiêu thì bây giờ chính cháu lại là người đang ngoại tình, cặp kè!
Thì các cụ chẳng hay bảo thèng nào mồm đạo đức chả sống như lol mà! Ví dụ quá hiển linh!

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Cháu đặt vấn đề đó với em :( Cháu đã viết trong câu chuyện, có thể đánh đổi tất cả để đến bên em.
Làm đê, máu lên, cho các cụ khác nhìn thấy quy luật nhân quả với!

197716102003

Xe container
Em nói hơi tục nhưng thật sự chủ thớt là thằng đàn ông hãm lồng.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Hờ, e ko đọc là lần đó say ở lại nhà mợ ý à, 1 mợ độc thân, tối muộn để 1 người đàn ông đã say vào nhà??? Mợ ý quá ngây thơ hay quá tin vào nhân cách của cụ ý, hoặc ngầm đồng ý nếu có j phát sinh.
Lần đầu là cưỡng hiếp, lần sau là tự nguyện rồi yêu đương...
Hazz, quan điểm cá nhân của c ko chấp nhận nổi kiểu quan hệ này. Đàn ông có vợ là ko dây, yêu đương, tán tỉnh á, xl nói bậy chứ cmmd :))
Đời éo biết thế nào mà lần đâu, to còi thì là răn mình, đừng rao giảng cho kẻ khác mợ ạ!

Theo em cụ lên quay về với vợ sẽ tốt hơn cho cả 2, theo em cảm nhận thì 1000 thằng đàn ông bồ bịch chỉ có 1-2 thằng giám đánh đổi và những thằng đó xứng đáng được phong anh hùng [emoji3][emoji3][emoji3] còn cụ muốn bình yên thì lên quay đầu là bờ, còn thích được phong anh hùng thì chiến đấu đến cùng với tay kia đi [emoji2][emoji2][emoji2]

Gửi từ POCOPHONE F1 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói nặng lời với phụ nữ như vậy có nên không?
Cụ ơi nó là thực tế. Em rất tôn trọng phụ nữ, nhưng người phụ nữ phải xứng đáng mới được tôn trọng.

Cụ phải biết nó kinh tởm như nào khi con đàn bà đang làm tình với trai vẫn nghe điện thoại của chồng và trả lời ráo hoảnh "em đang họp".

Kéo quần lên, bước ra khỏi nhà nghỉ là lại chính chuyên như thường! Trong khi đó chồng vẫn đẹp trai, thành đạt, và vô cùng yêu thương vợ con.

Đàn ông gái gú đã tởm một,

Đàn bà nó nư'ng, nó bất chấp để lấp đầy cái lỗ nằm giữa hai chân còn kinh tởm gấp vạn lần.

Mà đau lòng là đàn bà như vậy ngày càng nhiều!

Voi2011

Xe đạp
Trên cái cõi OF này mà đến tuổi 40 thì cũng còn ít cụ còn tình yêu với vợ lắm. Trường hợp như cụ có mà đầy rẫy trên này luôn có cái không ai đưa lên cũng như có ý định bỏ vợ mà thôi. Đàn ông tầm này mà còn đi cặp bồ rồi về bỏ vợ thì em xin lậy cái thể loại đấy luôn. Tình yêu và mưu cầu hạnh phúc cho bản thân là điều ai cũng mong muốn nhưng đã lấy vợ rồi thì xác định những tình yêu, tình cảm đấy đến không đúng thời điểm.
Mà em khuyên các cụ khi đi cặp bồ nói thẳng là anh yêu em nhưng anh không bao giờ bỏ vợ. Rõ ràng ngay từ đầu em nào theo được thì theo còn không thì thôi. Tình cảm của ai người đó chịu trách nhiệm. Chứ đừng hứa hẹn thề thốt này nọ rồi hại đời người ta.

zonet

Xe tăng
Cái này sang Thiên Địa nghe 1 chú tâm sự với hài. Tranh thủ trưa về nhà đè bồ ra vét máng, vét 1 lúc thì phát hiện ra tinh trùng thằng khác.
Thật thì quá fun cụ nhỉ.

Nhà văn Nguyễn Huy Thiệp viết: bản chất của đàn ông là bỉ ổi, bản chất của đàn bà là phản trắc. Nhiều ông cứ tưởng mỗi mình mình, hóa ra chả phải.

zonet

Xe tăng
Cái này sang Thiên Địa nghe 1 chú tâm sự với hài. Tranh thủ trưa về nhà đè bồ ra vét máng, vét 1 lúc thì phát hiện ra tinh trùng thằng khác.
Thật thì quá fun cụ nhỉ.

Nhà văn Nguyễn Huy Thiệp viết: bản chất của đàn ông là bỉ ổi, bản chất của đàn bà là phản trắc. Nhiều ông cứ tưởng mỗi mình mình, hóa ra chả phải.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Lão nói chuẩn. Nhưng khi thoát ra đc thì mọi thứ đã đơn giản hơn.
Xưa e cũng mất thăng bằng 1 thời gian, nhưng đúng là cái câu KHOVILO chả sai cho những kẻ NT :))

chim to

Xe tăng
Cụ kiếm em khác trẻ khoét hơn là xong ngay ý mà!