[Funland] Khi người yêu có người yêu mới

Talkative

Xe đạp
Đọc tâm sự của cụ chủ và comment của các cụ khác em thấy lo ghê. Cuộc sống luôn tiềm ẩn những điều bất ngờ mà nếu mình chủ quan để sự việc thoát ly khỏi tầm kiểm soát là đời coi như tuột dốc. Chủ topic không khéo là mất cả chì lẫn chài. Các cụ nói chưa bao giờ sai " tham thì thâm".

Mong rằng cuộc đời em đừng có lún vào mấy chuyện như này. Có chăng thì chút rung động cho cuộc sống thi vị thôi chứ như kia chắc chớt quá. Đau khổ vật vã lại chẳng thiết tha gì thì con mình nó trông vào đâu???

Menhim1601

Xe container
Mợ ko ở hoàn cảnh như chủ thớt. Đàn ông hay đàn bà cũng có lúc yếu lòng, ko kiềm chế được, ko giữ được bản lĩnh thì dễ bị cảm nắng. Ở đời khó nói hay mà mợ. Cố gắng giữ mục tiêu rõ ràng để tránh cám dỗ thôi :)
Vế sau cụ nói rất.chuẩn.
Ai cũng có lúc yếu lòng, chỉ là có tặc lưỡi cho qua hay ko thôi

Sleepwalker

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
forhome.vn
Em quen 1 em làm nghề vịn. Em ấy quý nên thỉnh thoảng 2 anh em cũng đi cafe rồi trao đổi chiêu thức.
Mỗi lần như vậy, em ấy lại cho em xem những tin nhắn của mấy ông có gia đinh mà si mê em, đại loại như: "Cho anh gặp em 1 lần thôi, anh cầu xin em", "anh yêu em vô cùng" ... như các cặp mới biết yêu.
Tự nhiên lại thấy thương vợ mấy cụ ấy :(

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều lần, không phải đến bây giờ cô ấy gặp được ng hợp ý cháu mới định buông mà nhiều lần buông xong lại không thành...cứ nhớ nhưng rồi lại chạy đến chung cư cô ấy ở như thói quen vậy. 3-4 năm trôi qua nhanh quá :(
Em đã từng vào tình cảnh như cụ, cũng khi bằng tuổi cụ bh; Tất nhiên hoàn cảnh và đối tác khác nhau
Sau 1 thời gian chia tay, em cũng nhớ cái cảm giác...nhưng đến giờ này nhìn lại thì nói thật cụ là phải công nhận "con ku làm mù con mắt".
Cái gì rồi cũng sẽ qua, thời gian sẽ làm cho mọi thứ đi vào quên lãng...
Và tài sản lớn nhất để lại trên đời chỉ là những đứa con, cụ hãy về nhìn những đứa con mà ngẫm.

domluanho

Xe máy
Mong rằng rồi mọi thứ cũng qua đi...ít nhất giai đoạn này qua đi thật nhanh. Vẫn không thể dứt bỏ hẳn cô ấy :( tim vẫn đau mỗi khi nghĩ về cô ấy :(

Em đã từng vào tình cảnh như cụ, cũng khi bằng tuổi cụ bh; Tất nhiên hoàn cảnh và đối tác khác nhau
Sau 1 thời gian chia tay, em cũng nhớ cái cảm giác...nhưng đến giờ này nhìn lại thì nói thật cụ là phải công nhận "con ku làm mù con mắt".
Và tài sản lớn nhất để lại trên đời chỉ là những đứa con, cụ hãy về nhìn những đứa con mà ngẫm.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Mong rằng rồi mọi thứ cũng qua đi...ít nhất giai đoạn này qua đi thật nhanh. Vẫn không thể dứt bỏ hẳn cô ấy :( tim vẫn đau mỗi khi nghĩ về cô ấy :(
Hồi e mới dứt cũng như cụ bh thôi...nói chung nếu dứt thì bằng giờ này sang năm cụ quay lại mở thớt mới xem...100% là nếu biết có việc đó thì ngay từ đầu chả dại dính vào

7875

Xe máy
Em đọc em lộn mề m.é.o chịu đc. Hay cụ là nhà văn.

hoanganh2812

Xe hơi
Nhiều lần, không phải đến bây giờ cô ấy gặp được ng hợp ý cháu mới định buông mà nhiều lần buông xong lại không thành...cứ nhớ nhưng rồi lại chạy đến chung cư cô ấy ở như thói quen vậy. 3-4 năm trôi qua nhanh quá :(
Cụ nghĩ như nào về vợ con cụ???

LeTai1979

Xe cút kít

laze_a1

Xe tăng
Tình cảm của cụ chủ và mợ kia rõ là tình yêu, cái tình yêu của độ tuổi chín chắn nó rất giống với mối tình học trò nhưng bản cao hơn, nếu ngày xưa đi học chỉ mong được đến trường để nhìn thấy nhau thì bây giờ cũng vậy chỉ muốn đến giờ làm để gặp nhau nhìn nhau âu yếm nhau bằng ánh mắt, ngày xưa sợ bố mẹ sợ cô thầy nên không dám công khai bày tỏ với nhau trên lớp còn bây giờ có vợ là rào cản lên công ty sợ đồng nghiệp người ngoài nên tranh thủ được chút thời gian là lao vào nhau cho thỏa, cái trình cao hơn của mối tình học trò là bây giờ trưởng thành hiểu biết, biết trải nghiệm sex, biết tâm lý và có tiền nên nó càng thêm khăng khít, cái sự yêu ở lứa tuổi này nó khó bỏ hơn cả trăm vạn lần so với mối tình học trò đấy ạ.
Còn lấy nhau về thì cũng giống như cụ và vợ cụ bây giờ thôi, nó không khác nhau là mấy
Một cô gái đang ở tuổi chín chắn, có học thức biết kiếm tiền duyên dáng đến em là nữ em còn mê huống chi người có trái tim yếu mềm như cụ chủ.Vì thế em chả đành dành vài lời nặng nề cho cụ nữa.

Rõ ràng cụ biết đến thời điểm này cô ấy đá không còn yêu cụ nhiều nữa, có cụ gì đấy nói rất đúng nếu yêu cụ thì dù cụ có 10 vợ cô ấy vẫn sẽ luôn chấp nhận đứng trong bóng tối với cụ, còn khi hết yêu hoặc chán thì sẽ tìm đối tượng khác, không người này thì cũng sẽ người khác, duyên hết rồi thì thôi cụ ạ ,bên cụ mà cô ấy vẫn ngồi chờ tin nhắn người khác thì còn gì nữa mà lưu luyến.

Thì thôi anh ơi!
Về với vợ con anh đi
Về nghe đứa con thơ
bi bô đòi bố làm ngựa
con phi
Về để nghe tiếng mưa ngoài cưả
Như tiếng thở dài của người đàn bà mỗi bữa chờ cơm anh.

Còn em phải dậy lấy chồng
Còm có tâm nhất đây.
Vodka mợ nha

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Tuỳ quan niệm mỗi người, cháu thấy khổ...còn cụ lại thấy lộc lá. Chưa dính vào thì sướng, dính vào quá mệt mỏi
Khà khà.
Cụ nghe em, giờ đặt mục tiêu kiếm em nào trẻ, ngon mà tán, đến lúc chén được đảm bảo cụ quên em kia trong phút mốt và sẽ thấy sự may mắn của mình.

hanoipho79

Xe lăn
Hờ, e ko đọc là lần đó say ở lại nhà mợ ý à, 1 mợ độc thân, tối muộn để 1 người đàn ông đã say vào nhà??? Mợ ý quá ngây thơ hay quá tin vào nhân cách của cụ ý, hoặc ngầm đồng ý nếu có j phát sinh.
Lần đầu là cưỡng hiếp, lần sau là tự nguyện rồi yêu đương...
Hazz, quan điểm cá nhân của c ko chấp nhận nổi kiểu quan hệ này. Đàn ông có vợ là ko dây, yêu đương, tán tỉnh á, xl nói bậy chứ cmmd :))
Nhím nói chuẩn quá...kiểu "mời anh xơi ý",chẳng nhẽ anh lại không xơi;))

Ladagia

Xe điện
Lão nói chuẩn. Nhưng khi thoát ra đc thì mọi thứ đã đơn giản hơn.

LeTai1979

Xe cút kít
Vẫn biết quay đầu là bờ nhưng tình cảm quá sâu đậm, đau ngày một đau :(
Vết thương nào rồi cũng lành, cuộc phiêu lưu nào rồi cũng đến hồi kết thúc, yêu tuần gặp vài buổi nó đẹp vây chứ về sống với nhau chả biết thế nào đâu?
Về nhà thôi Cụ. :)

Trác Mộ Thu

Xe điện
Vâng, ở đời ko biết thế nào. Có thể ngày mai mình trở thành thứ mà ngày hôm qua bạn đã chỉ trích!
Hoá ra ở OF nhiều thánh nhân quá.
Cụ yên tâm là cũng đầy cụ mợ đã và đang rơi vào trường hợp tương tự như cụ.
Giờ cụ nên chứng tỏ mình là thằng đàn ông, hãy 1 lần thực sự nghĩ đến những người mình yêu thương.
Cụ hãy lặng lẽ biến hẳn khỏi cuộc đời em ấy, luôn cầu chúc cho em ấy hạnh phúc. Dồn toàn bộ tình cảm bù đắp những tháng ngày thiệt thòi của vợ con.
Lên đây khóc lóc kể lể và bao biện là hành động của 1 thằng hèn.

truong87

Xe hơi
Tinh trùng chạy ngược lên não rồi. Muốn thì bỏ vợ đi cặp cho nó đàng hoàng, sao phải thế? 40 rồi chứ ít gì.
Đúng đấy cụ...dm 40 rồi chứ ít *** gì mà còn muốn bỏ gia đình theo gái...