Khả năng sinh lý của em không ổn

New Audi R8

Xe buýt
Chán cho ông thớt, yếu thì bảo yếu được rồi, cứ phải đệm thêm cái nghê nghiệp làm IT vào làm gì thế không biết, đầy thằng làm IT mà nó khoẻ như trâu, dai như đỉa đó thôi, cứ yêu dam dục , ghét thể thao thì bảo sao không có chuyện được.

Làm xấu mặt bọn ... làm IT

Mình cũng U60 rồi, cũng làm về IT ( mảng software development, cao điểm vẫn phải nhảy vào code phụ với anh em ngày 6-7 tiếng liên tục, đêm vẫn chăm chỉ review code và deliver cho KH ) hàng ngày vẫn chạy bộ 7km , bơi 3 lần tuần nếu lười, có gỉải chạy bộ 20km dạng phong trào thì vẫn hăng hái tham gia, đôi lúc chấp bọn thanh niên lười vận động cũng cỡ 1/5 quãng đường chạy trước mà chúng nó cũng chưa ăn được. Cái "chuyện đó" không dám khoe khoang gì ở đây ( vì nhìu ttằng sẽ bảo già mà đú bẩn) nhưng vẫn ổn áp, qua giai đoạn 60 thì cũng không biết sẽ thế nào.
cty nào mà vẫn tuyển U60 làm IT vậy cụ?

blackpaint

Xe container
Thôi xong, đặc biệt nếu vợ nó lại có qh với ng yêu cũ lại ngon lành, đến lượt cụ lại thế này thì đúng là tụt cảm xúc lắm. Cụ thử xịt loại kéo dài có thuốc tê ấy, chắc cũng phải vài phút. Em thì 45 rồi nhưng món đấy đến giờ vẫn thế, ko có cũng được, có thì như nào cũng được. Chả biết có nhiều cụ giống e ko chứ đến giờ lần nào cũng 2 phát liên tục nên thích lâu bao nhiêu tùy ý. Còn đi nhậu mà sâu sâu thì ... lâu đến phát mệt

Chỉnh sửa cuối:

29S2929

Xe tăng
Cụ thử sang bên xamvn xem , xamer bên đó tư vấn nhiệt tình thực tế hơn các cụ bên này.

Leean

Xe tăng
cty nào mà vẫn tuyển U60 làm IT vậy cụ?
Của chính em, chắc là được bác nhỉ, em chủ yếu làm về outsourcing cho các đối tác truyền thống cua mình từ hơn 10 năm nay, đa phần là lĩnh vực viễn thông cho các nhà thầu chính của AT&T, Verizon. EM không làm sản phẩm để đi lùa gà như bọn startup trong nước.

Chỉnh sửa cuối:

Mesocsic

Xe điện
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười. Em xin cái bài thuốc hay thực phẩm chức năng để cải thiện ạ.
Tính em không văn vở xin phép vào luôn vấn đề:

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chồng sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi (giọng ko cảm xúc), đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Em kể ra câu chuyện và xin các cụ cách cải thiện, mong các cụ đừng chê cười vì em nghĩ chắc vẫn có rất nhiều cụ như em chỉ là không kể ra thôi. Em xin cảm ơn.
Bên e có bs nam học. Đông tây kết hợp nhé cụ

QD092000

Xì hơi lốp
Yếu thế chủ thớt nhờ. A đây thích bao lâu thì tùy, mà lên đc phải là đối tác có ngon ko nữa, còn đã cứng là phải thành công :)).

boy_spott

Xe điện
Bôi kem đánh răng bạc hà vào thêm được mấy phút hic

Xe_cui

Xe hơi
Cụ chủ rèn luyện tdtt thường xuyên, ăn uống, ngủ nghỉ, sinh hoạt điều độ chắc chắn sẽ cải thiện đáng kể đấy ah. Em U50 hàng ngày sáng chạy bộ để rèn luyện sức bền của tim, chiều tập gym or đá bóng. Lần nào qh cũng phải hơn nửa tiếng trở lên

Chỉnh sửa cuối:

minh_viet.78

Xe buýt
Em muốn hỏi dùng sâm alipas có tác dụng không ạ

New Audi R8

Xe buýt
Của chính em, chắc là được bác nhỉ, em chủ yếu làm về outsourcing cho các đối tác truyền thống cua mình từ hơn 10 năm nay, đa phần là lĩnh vực viễn thông cho các nhà thầu chính của AT&T, Verizon. EM không làm sản phẩm để đi lùa gà như bọn startup trong nước.
E tưởng cụ làm nv, chứ GD thì ngon rồi ạ

red_dragon88

Xe tăng
Lâu lâu mới quan hệ thì nhanh ra là bình thường, cụ tăng tần suất quan hệ lên là sẽ cải thiện.
Bên cạnh đó thì hạn chế nhậu, tăng cường tập luyện thể dục thể thao là ok ngay.
Như cụ em thấy không đáng lo, điều chỉnh tí là được, khi nào nằm cạnh vợ không có cảm giác gì, hay nhìn gái đẹp mà trong lòng tĩnh tại mới là đáng lo.

hai.tranhr

Xe container
Thế Cụ muốn giúp như nào :D

Vo_thuong

Xe điện
Em muốn hỏi dùng sâm alipas có tác dụng không ạ
Alipas ok cụ nhé, em chưa dùng nhưng có ông bạn (>50 rồi) dùng và bảo sáng nào thằng cu cũng thức, dậy là phải cầm chổi quét nhà ngay (thực sự đó nhé, ko phải đùa đâu).