Khả năng sinh lý của em không ổn

Leean

Xe tăng
Đúng vậy cụ. Vợ cũng mê trò này. Nhưng như vậy sợ nó lại đâm ra ghiền miệng mồm mà quên mất hàng thật nên e hạn chế thôi. Thế này mình cũng mất sức lắm.
Oral sex cũng chỉ là cực khoái dạng pha-ke, chữa cháy dạng mồm miệng đỡ chân tay cho mấy thằng bị yếu hoặc mắc chứng rối loạn... và không thể trọn vẹn, chỉ có khúc dạo đầu vừa đủ và giao hợp chân chính nó mới đạt đỉnh về cảm xúc và sự tràn đầy ở người đàn bà mà thôi, vì trong spem của thằng đàn ông nó có hoạt chất giúp nữ đạt cực khoái thật sự chứ không giả tạo. Thằng chồng mà chơi chiêu kiểu đấy liên tục thì con vợ chỉ cần một lần đạt cực khoái với thằng khác theo cách truyền thống thì nó sẽ quên ngay thằng chồng ở nhà, vì sự cực khoái với thằng khác nó ghi sâu vào vỏ não của con vợ mất rồi, nếu có làm chuyện ấy với thằng chồng thì cũng chỉ là cho qua chuyện hay làm nhiệm vụ thôi, chứ tận hưởng nó sẽ ở chỗ khác. Dằn vặt và mặc cảm ngoại tình chỉ là trạng thái ban đầu, cái cực khoá thực sự về sau mới là câu chuyện dẫn đến đổ vỡ một cuộc hôn nhân. Do vậy vợ nó đã lên giường với thằng khác nhiều lần rồi mà không tự dứt ra được thì tốt hơn hết là cancel luôn cho sớm chợ, tìm đối tác khác phù hợp hơn về mặt sinh lý, không bao giờ có thể hoàn lại như cũ được, vì mọi việc nó đã đi qua cái điểm có thể rollback lại - người ta hay gọi là PON (point of no return)
Ngoại tình thường đi với chút tình cảm ban đầu vừa đủ để mọi việc nó tự nhiên hơn về mặt bản năng, đỡ sống sượng khi trần trụi múc nhau, chứ qua cái đoạn đấy thì nó thuần là sinh lý giữa con đực và con cái.

Chỉnh sửa cuối:

pooka

Xe container
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười. Em xin cái bài thuốc hay thực phẩm chức năng để cải thiện ạ.
Tính em không văn vở xin phép vào luôn vấn đề:

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chồng sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi (giọng ko cảm xúc), đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Em kể ra câu chuyện và xin các cụ cách cải thiện, mong các cụ đừng chê cười vì em nghĩ chắc vẫn có rất nhiều cụ như em chỉ là không kể ra thôi. Em xin cảm ơn.
Có mợ chuyên dược phẩm hỗ trợ đây mà cụ không hỏi:
Lâu lâu mới sh thì ra sớm cũng hợp lý mà, nhưng như cụ thì cũng hơi sớm thật. Nếu 2vk ck cụ ở gần nhau, 2 vk ck cũng đang khá trẻ thì sao ko thường xuyên hơn nhỉ?

pooka

Xe container
Em chạy được khoảng 2km là tụt sức không phanh. Hôm trước em vừa thử chạy rồi.
Cụ chạy chậm mà không được 2km tức là tim mạch và tuần hoàn chưa đủ sức đáp ứng hoạt động cơ thể, cái món XXX nó phụ thuộc tuần hoàn và nội tiết rất nhiều. Cụ nào chạy bộ được 10km thì XXX trên 30 phút cũng chỉ như dạo chơi thôi vì chạy bộ đã mất hơn 1 tiếng rồi.

atoxet

Xe tăng
Cụ chạy chậm mà không được 2km tức là tim mạch và tuần hoàn chưa đủ sức đáp ứng hoạt động cơ thể, cái món XXX nó phụ thuộc tuần hoàn và nội tiết rất nhiều. Cụ nào chạy bộ được 10km thì XXX trên 30 phút cũng chỉ như dạo chơi thôi vì chạy bộ đã mất hơn 1 tiếng rồi.
Câu cuối của cụ không đúng.
Em trc cũng chạy đều lắm, trong tuần thì 2-3 buổi 8-10km, cuối tuần tầm 20km, nhưng chả bao giờ nhấp đc 30 phút.

Lâm CT

Xe buýt
Thớt này đông các cụ hóng thế nhờ :D e tưởng code ciếc gì cơ , trường hợp này e chỉ khuyên cụ chủ là không nên hỏi các cụ trên này, vì toàn các cụ 30 phút trở lên thôi, chả thấy cụ nào dưới

MuathuHN252

Xe cút kít

z300

Xe điện
Nói bảo xui dại nhưng cụ thử đối tác mới ngon xinh bạo hơn xem nếu vẫn thế thì là hỏng thật

pooka

Xe container
Câu cuối của cụ không đúng.
Em trc cũng chạy đều lắm, trong tuần thì 2-3 buổi 8-10km, cuối tuần tầm 20km, nhưng chả bao giờ nhấp đc 30 phút.
Đấy là nói về sức khỏe đủ để xxx trên 30p thôi cụ. Còn không bị ra sớm và không rối loạn cương thì phải do nội tiết nữa.
Tim mạch yếu thì chỉ vừa mới xxx tim đã đập mạnh, huyết áp lên cao thì sẽ nguy cơ bị ra sớm.

Ủng hộ mợ này. Sản phẩm tinh hàu và bổ sung kẽm rất tốt cho các cụ. Còn mục điều trị rối loạn cương nữa thì mợ giới thiệu nốt sản phẩm cho các cụ ấy:
E tặng luôn cụ nào yếu mỗi ng 1h mà chưa ai ib ạ

Chỉnh sửa cuối:

Leean

Xe tăng
Đấy là nói về sức khỏe đủ để xxx trên 30p thôi cụ. Còn không bị ra sớm và không rối loạn cương thì phải do nội tiết nữa.
Tim mạch yếu thì chỉ vừa mới xxx tim đã đập mạnh, huyết áp lên cao thì sẽ nguy cơ bị ra sớm.

Ủng hộ mợ này. Sản phẩm tinh hàu và bổ sung kẽm rất tốt cho các cụ. Còn mục điều trị rối loạn cương nữa thì mợ giới thiệu nốt sản phẩm cho các cụ ấy:
Còn theo độ tuổi nữa cụ ơi, U40 - 50 rồi thì tinh trùng nó cúng giảm dần và bắt đầu suy thoái, cái đấy mới là yếu tố quyết định vì nó liên quan đến lượng nội tiết tố còn lại trong con người, mọi hình thức bổ sung bằng thực phẩm chức năng cũng rất hạn chế và tác dụng không như mong muốn, có ông uống chán chê cá kiểu mà con vợ nó vẫn ngao ngắn mỗi khi nghiệm thu, bắt đầu vào gia đoạn mãn dục rồi mà ông nào vẫn còn bắn tia tầm 1m đổ lại thì kể như phúc đức song thân phụ mẫu để lại quá dày, có số hưởng và thực tế cũng hiếm lắm. Tập luyện thường xuyên nó duy trì sức khoẻ và độ cương cứng khi hành sự, nhưng chất lượng tinh trùng và độ cực khoái nó không thể so với bọn trẻ trâu mới lớn được.

Nên chấp nhận hiện thực khách quan theo tự nhiên và cũng không nên ảo tưởng bản thân quá lại thành bi kịch, có sao thì dùng vậy miễn nó bình thường theo lứa tuổi là được.

Chỉnh sửa cuối:

motthoidongbim

Xe điện
Khám đi cụ. E cũng đang đi khám đây. Thể thao nhưng không ăn thua. Cứ phải khám xem do vde gì. Mọi bất thường của cơ thể đều là lỗi bộ máy nào đó. Cần phải bảo dưỡng, sửa chữa. Càng để lâu càng khó xử lý.

xukthal

Xe lăn
Khám đi cụ. E cũng đang đi khám đây. Thể thao nhưng không ăn thua. Cứ phải khám xem do vde gì. Mọi bất thường của cơ thể đều là lỗi bộ máy nào đó. Cần phải bảo dưỡng, sửa chữa. Càng để lâu càng khó xử lý.
Lý do đóng bỉm của cụ là rối loạn xts à? :-s

motthoidongbim

Xe điện
Lý do đóng bỉm của cụ là rối loạn xts à? :-s
Chắc vậy cụ ơi. Từ sau mũi tiêm t2, sau đấy bj covid là yếu dần. Tuần e vẫn 1-2 trận bóng mà chiến đấu trên sân nhỏ chán quá. Có ôg a bsy đang ra khám đây. Ngồi đợi xn máu rồi ôg ý tư vấn.